CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

806
1
0

meduydu

Ðề: CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

Báo cáo là bác SM đi "mua nhà" Phan Thiết oy...chắc qua tuần sau mới off (mà còn tùy vào thể trạng của 3 đồng chí nhà bác í nữa)...Nếu tuần sau có off thì ko biết có ai ở khu TB-Bàu Cát cho "bà đẻ" quá giang, còn em chở bả dzìa được thui...để bả ở nhà hoài em thương cảm cho 3 mẹ con nhà bả quá :(
Nói nàng lết qua quận 5, chị zớt qua chỗ off:p:p:p ( nhớ cản, coi chừng "nàng đẻ" làm thiệt)
@Thỏ & Sóc cứ tưởng là nickname của F1, ai dè mẹ Thỏ ba Sóc. Qua lời em mô tả, chị có vẻ "hiền" hơn Nghèo. Chắc được tuyển thẳng, khỏi đua 3 vòng nhỉ!

1,961
0
0

anatomysu

Báo cáo là bác SM đi "mua nhà" Phan Thiết oy...chắc qua tuần sau mới off (mà còn tùy vào thể trạng của 3 đồng chí nhà bác í nữa)...Nếu tuần sau có off thì ko biết có ai ở khu TB-Bàu Cát cho "bà đẻ" quá giang, còn em chở bả dzìa được thui...để bả ở nhà hoài em thương cảm cho 3 mẹ con nhà bả quá :(
Ủa bả chưa đi xe được hả? Bệnh hay bị yếu sức hả nik... Thôi con nuôi của mày, mày ráng o bế mẹ nó vậy :D

1,961
0
0

anatomysu

Nói nàng lết qua quận 5, chị zớt qua chỗ off:p:p:p ( nhớ cản, coi chừng "nàng đẻ" làm thiệt)
@Thỏ & Sóc cứ tưởng là nickname của F1, ai dè mẹ Thỏ ba Sóc. Qua lời em mô tả, chị có vẻ "hiền" hơn Nghèo. Chắc được tuyển thẳng, khỏi đua 3 vòng nhỉ!
Ủa sao chị biết Thỏ & Sóc là tên của ba mẹ :D. Em nghĩ 2 đứa nhóc chớ ta :p

Gặp em em tuyển meduydu nhỉ, vừa có tư vấn mỹ phẩm, make up, giúp việc nhà, làm bánh cho ăn nữa chớ.

Mà Nghèo cũng hông kém, dạy vẽ, hoặc vẽ tranh cho treo, làm bánh, giúp việc và chăm con béo khỏe béo đẹp hí hí

Thôi ai đòi lương thấp hơn thì tuyển hehe

806
1
0

meduydu

@Vy: Con chị không tròn tròn, nhưng chân dài tới lách :)):))
Hổng phải chị nói xấu Nghèo đâu nha :dont tell::dont tell::dont tell:, chị chị nói thiệt thôi. Nghèo "zữ" lắm, cưỡi dê chạy theo đòi quánh thằng "âm binh". Chị ganh tỵ
@Thỏ & Sóc: Giờ này chắc nàng đang chuẩn bị hành lý cho cụ Osín về quê ( vì cụ đang bận đi làm móng)

1,961
0
0

anatomysu

Hí hí, em đọc xong vụ nghèo cưỡi dê em buồn cười quá :p ;))...

Mai sáng topic Nhật 14 lên, cả nhà mình trực xem cho vui nha. Mai em đi vắng, đã có nhắn nhủ những gì cần nhắn rồi. Mơi đi in sớm :D... Khéo tới trưa mà quỡn xong việc lại hẹn hò nhà mình đi mua sắm gì cho xôm :p.

Mà mai ko có bà "cưỡi dê", chán nhờ :D

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Hôm nay dậy rất sớm, vừa để canh hàng Nhật (cú vì lần nào cũng chậm chân, sao cưỡi dzê mà đua vẫn chận nhỉ?). Một phần tự nhiên bứt rứt như có ai chọc ngoáy vào sườn, vào nhà mình mới biết... Thôi thì meduydu chân dài tới nách, con em múp múp tròn tròn mình hợp tác chia nhau đi, em 2,4,6 chị 3,5,7 làm cho mẹ Thỏ. Vừa có việc, vừa giữ nguyên tình chị em nhỉ?!!! :-*

642
0
0

osaka_vietnam

Vào đây nhắn em Nik tiếp nà: Hôm nay con bác ốm nên bác ở nhà, em đừng ghé cty bác nhá. Tuần sau em nhá ;)!

Coi bộ cái vị trí osin nhà T&S hot hot hot quá trời rùi ha :D

993
0
0

Cá Chép

Vào đây nhắn em Nik tiếp nà: Hôm nay con bác ốm nên bác ở nhà, em đừng ghé cty bác nhá. Tuần sau em nhá ;)!

Coi bộ cái vị trí osin nhà T&S hot hot hot quá trời rùi ha :D
Bác ơi, như thế là thứ 7 này còn mình em thôi à? Mong con bé mau khỏe nha @};-

635
0
0

Họa sĩ nghèo

:D:Hôm qua ăn ốc thấy vẫn chưa đã nghen, he he dù bụng no căng :D... Hôm nào tiếp nhá cả nhà :D:D:D

720
0
0

chuột đồng

:D:Hôm qua ăn ốc thấy vẫn chưa đã nghen, he he dù bụng no căng :D... Hôm nào tiếp nhá cả nhà :D:D:D
tiếp đi, em chưa 888 được gì, mới hóng thôi. mà hóng cũng không biết mô tê, gì mà chân dài tới lách, gì mà cưỡi dê dzị nghèo?

993
0
0

Cá Chép

Hổng lẽ thứ 5 tuần sau ốc nữa hỉ ::-?

506
0
0

Tho & Soc

Nhà SG thiết lập lại hội Skype đi :p. Mà thôi, để tám trong này cho mau lên nhà mới, cố lên có 20 trang nữa hà :p

Chị Thỏ & Sóc xinh và trẻ, nhí nhảnh cá cảnh, em yêu chị. :p :-* hí hí...

Chuột ơi, lần sau phát huy nhá. Mong chuột con mau mau hết nhõng nhẽo. Có ai có cách nào để nó bớt đòi mẹ chỉ bà chuột kìa :p...
Đêm nay mất ngủ rồi:D, từ ngày mình ẻ đứa thứ 2 hiếm ai khen thế lắm, "xuống cấp trầm trọng"..hụ..hụ....

Skype chị nè: thosoc0608;)

506
0
0

Tho & Soc

Thiệt tình là ai mà chưa gặp nghe tả về em chắc phát gớm lắm nha...vừa đanh đá còn vừa thẳng tuột...hichic...Nhưng mà xinh xinh, tuổi trẻ là được oy...đừng hỏi em "sao bé xíu dzợ?" làm em á khẩu á...hehe
:Dhôm qua làm bài diễn văn dài xong về nhà nằm vắt chân lên trán si nghĩ: chết cha! Mình mới gia nhập cùng "đồng bọn" mà seo dzám bảo em Nik "anh á", có khi nào Nik giận mình k ta?:D, cái tính mình cứ thiên nhiên quá, nhiều lúc nghĩ gì nói đấy...đừng giận hen:-*

Nik xinh thiệt mừ, chân mà dài tới nách tí nữa là thành người mẫu được roài..hêh..hêh..

506
0
0

Tho & Soc

Chị ơi, Thỏ là con bé lớn nhà em, còn Sóc là thằng ku sau..hic...hic...2 đứa nhà em là Thỏ Ngọc & Sóc nâu.

Nhìn chị hiền thật mà:D, đừng đua với Nghèo chị, Nghèo nàm gì có hẳn hoi 3 vòng mà đua:p

993
0
0

Cá Chép

Hôm nay Thỏ siêng năng xây nhà quá hen :cstt04:

506
0
0

Tho & Soc

:D:D:Dcoi bộ cái vị trí osin nhà em hot nhỉ? Thôi em tính thế này, các pác cứ mỗi người nộp em bộ hsơ xin việc, em duyệt từng đợt vậy. Cứ bác nào càng già càng xấu nhưng lại giỏi chăm sóc trẻ con & giỏi tài nội trợ là em ok hít, miễn sao đừng có đòi "ngày làm osin đêm về hí hí ông chủ" như em Nik là được roài:D

506
0
0

Tho & Soc

Hôm nay Thỏ siêng năng xây nhà quá hen :cstt04:
Dạ! Em cố nốt hôm nay, nói cho nó đã, 2 tuần nữa ở nhà chăm con chắc ít vào nhà được..hic..hic...

Đêm qua e vừa về osin đòi đi nhuộm tóc rồi, em phải lụi hụi cơm nước cho xã & đứa lớn, rồi cho thằng nhóc sau uống sữa. Osin mama của em 9h30 đi nhuộm tóc về bới tô cơm ngồi ăn, ăn vừa xong chưa kịp rửa chén bát thì có bà ngang qua nhà "hú" phát thế là osin em phị ra đi tập thể dục..hic...hic...tập đến 10h30 mới về. Cả xóm em ai cũng hỏi: "Ủa? phải bác đấy là bà nội của mấy đứa nhỏ em k?", em bực quá trả lời: "Dạ không, bà nội của em chứ k phải bà nội của xấp nhỏ":( Bà ấy osin mà toàn đi ra ngoại bảo là chị của chồng em hoặc ai hỏi bà nội hả, bà ngoại hả là bả ừ ngay chứ k bao giờ muốn người ta biết mình là osin.

Oh, my high-class osin:(

Thôi em out làm việc đây, sáng giờ 8 nhiều quá.

635
0
0

Họa sĩ nghèo

tiếp đi, em chưa 888 được gì, mới hóng thôi. mà hóng cũng không biết mô tê, gì mà chân dài tới lách, gì mà cưỡi dê dzị nghèo?
Ờ ờ chuyện là thế này, nhà Thỏ & Sóc đang tuyển osin, hiện giờ có mấy cái đơn xin rồi, nhưng mẹ ý vẫn đang phân vân không biết tuyển ai. CÓ hai ứng viên tự cho mình là sáng giá nhất ;) là meduydu và Nghèo :-&, meduydu và Ana bảo con Nghèo thì múp múp, còn meduydu con không múp nhưng có chân dài đến lách :D (đang tự nâng mình lên và hạ đối thủ để xin việc ấy mà;)) Sao mình nói lang mang thế nhỉ :)
Còn cái vụ cưỡi dê thì đằng ấy tự hiểu đi, :D:D:D

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Chị ơi, Thỏ là con bé lớn nhà em, còn Sóc là thằng ku sau..hic...hic...2 đứa nhà em là Thỏ Ngọc & Sóc nâu.

Nhìn chị hiền thật mà:D, đừng đua với Nghèo chị, Nghèo nàm gì có hẳn hoi 3 vòng mà đua:p
MÌnh chỉ lơ đãng tí đi nấu đồ ăn sáng cho hai đứa mà hai bà này tự tung hứng qua lại để rồi có ý định tuyển nhau rồi nhỉ . Um, chị Thỏ @ Sóc ơi, em không có 3 vòng nhưng được cái tóc em xoăn, NHỈ??? Ơ, mà lại vàng nữa chứ hơ hơ :grin::grin::grin:

720
0
0

chuột đồng

Dạ! Em cố nốt hôm nay, nói cho nó đã, 2 tuần nữa ở nhà chăm con chắc ít vào nhà được..hic..hic...

Đêm qua e vừa về osin đòi đi nhuộm tóc rồi, em phải lụi hụi cơm nước cho xã & đứa lớn, rồi cho thằng nhóc sau uống sữa. Osin mama của em 9h30 đi nhuộm tóc về bới tô cơm ngồi ăn, ăn vừa xong chưa kịp rửa chén bát thì có bà ngang qua nhà "hú" phát thế là osin em phị ra đi tập thể dục..hic...hic...tập đến 10h30 mới về. Cả xóm em ai cũng hỏi: "Ủa? phải bác đấy là bà nội của mấy đứa nhỏ em k?", em bực quá trả lời: "Dạ không, bà nội của em chứ k phải bà nội của xấp nhỏ":( Bà ấy osin mà toàn đi ra ngoại bảo là chị của chồng em hoặc ai hỏi bà nội hả, bà ngoại hả là bả ừ ngay chứ k bao giờ muốn người ta biết mình là osin.

Oh, my high-class osin:(

Thôi em out làm việc đây, sáng giờ 8 nhiều quá.
Sóc nhà bao nhiêu tháng rồi mẹ TS? Bà osin này coi bộ ko cần việc, cho đứa nhỏ đi nhà trẻ luôn, tống bả dìa quê cho đỡ đau tim.