CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

993
0
0

Cá Chép

Ðề: CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

ối trời ơi, bác sướng nhất quả đất. Pơi pơi lại còn 3G, đồng chí nào dễ xương nhỉ. Lo nhanh làm bánh mì cho bác ý ăn đi :p

Cả nhà: Còn dư 2 hộp răng sữa cho bị nhầm đang ở ngoài HN, còn bác nào nhà mình thích răng? Em can thiệp chuyển vào sg nhá, ko bác nào cần em để yên ngoài ý :p
Cho chị 2 răng sữa :p

635
0
0

Họa sĩ nghèo

KHông hiểu sao nghĩ đến cảnh nhổ răng rồi cho vào hộp đựng, lâu lâu lấy ra xem thấy ghê ghê... nhớ đến hàm răng của hộp sọ hồi sinh viên học giải phẫu (sọ thật, răng thật đấy ạ) he he he

1,961
0
0

anatomysu

KHông hiểu sao nghĩ đến cảnh nhổ răng rồi cho vào hộp đựng, lâu lâu lấy ra xem thấy ghê ghê... nhớ đến hàm răng của hộp sọ hồi sinh viên học giải phẫu (sọ thật, răng thật đấy ạ) he he he
Gớm sao dân MT trường MT học kinh thế :p. Em chỉ học lý thuyết suông thôi :p

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Xin chào cả nhà Sì Goòng. Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ nha...
@HSngheo: thế lúc cầm cái sọ người xong, gặp phải chuyện gì khó nghĩ chút chút bác có cắn móng tay không ạ :p

635
0
0

Họa sĩ nghèo

@HSngheo: thế lúc cầm cái sọ người xong, gặp phải chuyện gì khó nghĩ chút chút bác có cắn móng tay không ạ :p
Bác Nát ơi, em chẳng bao giờ cắn móng tay, chỉ đưa chân lên cắn thôi ạ! ;;)

2,204
1
0

Nikki

Hôm nọ em còn xúi Chuột đem răng ra khắc tên như kiểu khắc tên lên bút hồi xưa ấy...để khỏi lẫn lộn "đồng thau" =))

2,204
1
0

Nikki

Em nghe giang hồ đồn bác Nát sắp Nam tiến nên vào tận đây để nhận mặt chị em (ra đường thấy còn biết đường mà lủi trốn =)) )

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Ngồi nhìn màn hình, lướt lên cái tựa nhà mình: Oái, giờ đã là t8 sao vẫy là CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010
Cả nhà tám nhanh nhanh không đến chào xuân 2011 vẫn chưa qua nút 100 trang. :cstt04:

1,505
0
0

Đồng Nát

Em nghe giang hồ đồn bác Nát sắp Nam tiến nên vào tận đây để nhận mặt chị em (ra đường thấy còn biết đường mà lủi trốn =)) )
oah sợ quá :-& trốn thôiiiii

2,204
1
0

Nikki

@Nát: chạy đi đâu anh ơi, vào đây ghé mông ngồi xuống ăn miếng bánh uống miếng chè rồi mình tính chuyện tương lai sau ;))

1,505
0
0

Đồng Nát

@Nát: chạy đi đâu anh ơi, vào đây ghé mông ngồi xuống ăn miếng bánh uống miếng chè rồi mình tính chuyện tương lai sau ;))
Mình đang đi công tác trong Sg rồi. Ngày mai (1/8) mình rảnh Nikki có bánh hay trà thì cho mình ăn uống với nhé rồi tính chuyện chạy sau nhé :D

806
1
0

meduydu

Sài gòn ơi ! Bác Nát mời gặp đặng tính sổ kìa.:cstt08::cstt08::cstt08:

720
0
0

chuột đồng

Ngồi nhìn màn hình, lướt lên cái tựa nhà mình: Oái, giờ đã là t8 sao vẫy là CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010
Cả nhà tám nhanh nhanh không đến chào xuân 2011 vẫn chưa qua nút 100 trang. :cstt04:
Cố lên! Bùn ngủ quá!

2,204
1
0

Nikki

Bẩm cả nhà...hôm nay bác Nát bác í tìm em tính sổ...em phải "phi tiêu" cái huyết thư quyết chiến hẹn bác í trưa mai, chiều mai bác Nát về lại HN rồi, ko lẽ nhà mình "buông tha" dễ dàng như thế sao???Tính sao đây cả nhà...GẤP GẤP GẤP NHẮM NHÁ...

993
0
0

Cá Chép

Trưa nay hội SG mình..."quần" bác Nát cho bác í...nát luôn nhờ :p :D

2,204
1
0

Nikki

THÔNG BÁO: THEO "LỆNH CẤP TRÊN" EM XIN THÔNG BÁO BUỔI HỌP MẶT CỦA CSTT-SG VÀ ĐỒNG NÁT SẼ ĐƯỢC TỔ CHỨC TRỌNG THỂ VÀO LÚC 12H00 NGÀY 2/8/2010 TẠI BUFFET HOÀNG YẾN - LẦU 5 ZEN PLAZA NGUYỄN TRÃI.

GIA ĐÌNH SG RÁNG SẮP XẾP CHÚT THỜI GIAN THAM GIA CHO VUI VẺ VÀ XÔM TỤ NHÉ. :cstt01: