Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
620
0
0

hamy2k5

Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Thế em không thấy chị gầm gừ với Thuận à? Chị đưa Thuận đĩa để đi sao thành vài chục bản, nói rõ kế hoạch sẽ bán 30 hoặc 50K 1 đĩa. Thuận có đĩa trong tay, lại rao giá thế thì chị bán cho ai???

Cho nên câu đó dịch là :

Em vào Khiêu chiến (với) Somebody phát. Mà tất nhiên "ai đó" ở đây là chị rồi còn gì :-&:-&:-&
dổi ôi, sao lại có người thông minh thế chứ, dịch chuẩn quá:D
c dùng từ gầm gừ cũng đúng nữa :p

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

dổi ôi, sao lại có người thông minh thế chứ, dịch chuẩn quá:D
c dùng từ gầm gừ cũng đúng nữa :p
Chiện ;)

Thứ 7 này chị đi Bắc Giang, thắp hương cho bạn Nguyễn Hồng Công (tác giả cuốn Khát vọng sống để yêu và Ở trọ trần gian) - ngày giỗ đầu. Ai rảnh đi với chị không???

360
0
0

tminh's mum

Chiện ;)

Thứ 7 này chị đi Bắc Giang, thắp hương cho bạn Nguyễn Hồng Công (tác giả cuốn Khát vọng sống để yêu và Ở trọ trần gian) - ngày giỗ đầu. Ai rảnh đi với chị không???
Iem ... không rảnh, hì hì :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nhà mình có ai có áo quần đồ dùng ủng hộ các bé Quỳ Châu - Nghệ An thì chuyển gấp cho chị để tuần sau chị chuyển lên HN nhé.

121
0
0

Hoài Vũ

Ủa... sao vắng vẻ dzậy ta...

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Em vào sìpam cái,nhà mình vắng vẻ quá cơ.K có ai trông nhà ạ.

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Hôm qua em cùng my bác trong t đo tràng đến thăm bà Nguyn Th N trong nghách 9/239 Đà Nng. Đáng thương lm , bà này có mười người con đu b điên c, hàng ngày bà vn phi đi xin ăn. Em pots lên đây xem nhà mình có giúp gì đc không ạ.
Bà Nguyễn Thị Nở đây ạ:

Và mọi thông tin về bà ở đây ạ: http://www.vietnamnet.vn/tinnhanh/201008/Nguoi-me-an-may-va-10-dua-con-dien-932066/

360
0
0

tminh's mum

Không gọi mà em cứ vào :D Em post bài bên kia từ sáng đến giờ mà không được. Hai bác trưởng làng cho em gửi 500k quà Trung thu cho các con nhé, lẽ ra phải chuẩn bị 5 phần quà cho chu đáo nhưng mà dịp này em ứ làm được, 2 bác giúp em rồi em thanh toán với 2 bác sau ah :) :kiss::kiss: (mỗi bác 1 cái nhé ;))

610
0
0

MinhMinh

Không gọi mà em cứ vào :D Em post bài bên kia từ sáng đến giờ mà không được. Hai bác trưởng làng cho em gửi 500k quà Trung thu cho các con nhé, lẽ ra phải chuẩn bị 5 phần quà cho chu đáo nhưng mà dịp này em ứ làm được, 2 bác giúp em rồi em thanh toán với 2 bác sau ah :) :kiss::kiss: (mỗi bác 1 cái nhé ;))
Big Tks em! quà của em sẽ được tặng luôn cho các cháu. Chuyển tới em :kiss::kiss::kiss::kiss::kiss: của các cháu nhé, còn đây là của transporters! :kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chúc nhà mình ngày mai lên đường vui vẻ, đi cả 2 nơi là cũng khá vất vả đấy, Thuận em nhớ take care các chị các em chu đáo nhé.

Mai chị đi Lạng Sơn. Hy vọng về có quà ;)

À, quên mất, cho chị có ý kiến tý là nhà mình đợt tới ọp có lẽ tạm thời chuyển sang địa điểm khác vài bữa nhỉ, chứ cứ đi ăn ở quán Ngon nhiều chị mệt lắm, lần nào đến cũng ăn và nói quần quật. Đi ọp mà về cứ nghĩ đi lao động về cơ :D

535
0
0

MeoGiaHp

Em túm cái này để gợi nhớ cho ai đó một chút, hí hí
Chúc nhà mình ngày mai lên đường vui vẻ, đi cả 2 nơi là cũng khá vất vả đấy, Thuận em nhớ take care các chị các em chu đáo nhé.

À, quên mất, cho chị có ý kiến tý là nhà mình đợt tới ọp có lẽ tạm thời chuyển sang địa điểm khác vài bữa nhỉ, chứ cứ đi ăn ở quán Ngon nhiều chị mệt lắm, lần nào đến cũng ăn và nói quần quật. Đi ọp mà về cứ nghĩ đi lao động về cơ :D
rằng thì mà là cái vụ quán Ngon, em có một cơ số ảnh có thể tống tiền ai đó, hehe
ai đó mà đi cửa sau với em, em sẽ ẻm vụ này đi, ko thì .... hí hí, nói nhỏ với nhà mình, hay lắm ợ :D

631
0
0

Aslan

Chị ơi nốt 1 lần nưã đã nhá, em bị hụt mấy lần rồi.
@all: Báo cáo cả nhà từ ngày mai em chính thức rửa tay gác kiếm nên nhà mình có chương trình gì cứ ới em nhé. Em vừa oanh tạc bên đấu giá giật đc bánh trung thu rồi, nhà mình xem có thể off 1 buổi tối nào đấy đón trung thu cho các con được không để em lên chương trình ạ???

535
0
0

MeoGiaHp

@Aslan: lâu rồi mới thấy chị vào nhà :). Giữ gìn sức khỏe chị nhé @};-

360
0
0

tminh's mum

@ Aslan: muốn hun 1 cái mà ứ chèn được icon :)

610
0
0

MinhMinh

@Aslan: Cái chữ ký kia nghe mới ấn tượng làm sao!

255
0
0

Gió

Tâm nhắn mọi người off chia quà Lạng Sơn ;));));))

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Báo cáo mí cả nhà là vừa rùi chị đi kiểm tra SK, bác sỹ ra lệnh một ngày không được ngồi trước máy tính quá 2 tiếng, tăng cường đi chơi, ngồi quán, giao lưu với bè bạn...

2 tiếng 1 ngày thì không đủ cho chị đọc báo + làm việc, đành phải rút thời gian vào DD, chuyển sang dùng tin nhắn ĐT. Hai tháng vừa rồi ĐT chị không gọi đi cuộc nào mà cước toàn mất hơn 300K cho dịch vụ mở rộng (=nhắn tin) :(

Hôm nay quyết định làm việc tiếng rưỡi, để nửa tiếng vào dọn dẹp nhà cửa :D

Em túm cái này để gợi nhớ cho ai đó một chút, hí hí

rằng thì mà là cái vụ quán Ngon, em có một cơ số ảnh có thể tống tiền ai đó, hehe
ai đó mà đi cửa sau với em, em sẽ ẻm vụ này đi, ko thì .... hí hí, nói nhỏ với nhà mình, hay lắm ợ :D
Hí hí, chị thừa biết em định tống tiền ai rồi. Cơ mà chị nói cho em nghe là ai đấy đang lóng nòng mong em tung 1 quả lên mạng đấy, làm quả xì xăng đan cho nó nổi đê :D

@all: Báo cáo cả nhà từ ngày mai em chính thức rửa tay gác kiếm nên nhà mình có chương trình gì cứ ới em nhé. Em vừa oanh tạc bên đấu giá giật đc bánh trung thu rồi, nhà mình xem có thể off 1 buổi tối nào đấy đón trung thu cho các con được không để em lên chương trình ạ???
Thấy em vào nhà là thèm cherry :drooling:
Này, chị ready để phục vụ em rồi nhá :)

Tâm nhắn mọi người off chia quà Lạng Sơn ;));));))
Cậu chỉ được cái nói đúng ;)

Khẩn cấp: Chiều tối mai nhà mình ọp đón TT muộn tại tư gia Ngân Hà.
- Món ăn chính : Ngân Hà chuẩn bị
- Món tráng miệng : hộp bánh của Aslan
- Món mồi (đồng thời là quà lạng Sơn) : mực khô Cát Hải XỊN
- Còn lại nhà ai còn bánh kẹo TT thì mang đi nhá nhá nhá.

Đề nghị mọi người còn phom nhanh cho Ngân Hà đi đặt hàng thức ăn :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.