Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
360
0
0

tminh's mum

Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

@ MCTB: chương trình nghe hấp dẫn quá, cho em quyết định muộn tí được không, CN tuần này em định tiến hành cách mạng với Beo, thành công thì em đăng ký mấy suất luôn, hề hề

273
0
0

NganHa

8.Em đăng ký hai mẹ con ạ.
Chị ơi lên đến chùa cũng phải đi bộ lên dốc khoảng 1h, gần đến chùa thì phải leo 1 đoạn đường đá khúc khỉu, cũng hơi mệt đấy, nếu bé nhà chị không đủ sức khoẻ thì đi về mệt lắm.
Em lại hụt vụ đi lễ với nhà mình rồi, CN em nghỉ nhưng thứ 7 đi Yên Tử rồi chắc về ko leo nổi lên chùa Lôi Âm nữa, tiếc lắm vì em cực kì thích đi chùa Lôi Âm, không gian thoáng đãng, tĩnh mịch, ko chen chúc lộn xộn như những nơi khác. Thôi mọi người đi về lần này mình ọp thêm 1 lần nữa chào mừng 8-3 ở nhà nhỉ :)

58
0
0

mecontitmit

Chị ơi lên đến chùa cũng phải đi bộ lên dốc khoảng 1h, gần đến chùa thì phải leo 1 đoạn đường đá khúc khỉu, cũng hơi mệt đấy, nếu bé nhà chị không đủ sức khoẻ thì đi về mệt lắm.
Em lại hụt vụ đi lễ với nhà mình rồi, CN em nghỉ nhưng thứ 7 đi Yên Tử rồi chắc về ko leo nổi lên chùa Lôi Âm nữa, tiếc lắm vì em cực kì thích đi chùa Lôi Âm, không gian thoáng đãng, tĩnh mịch, ko chen chúc lộn xộn như những nơi khác. Thôi mọi người đi về lần này mình ọp thêm 1 lần nữa chào mừng 8-3 ở nhà nhỉ :)
em chua duoc di chua Loi Am lan nao, nghe chi Nganha ta em cung thay thich qua, truong doan cho em dang ki 1 hoac 2 hoac 3 suat ah...Em tinh ngueyn ran banh ran de phuc vu buoi off truoc 8-3 :x

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Cảm ơn Ngân Hà nhé.Vậy chắc bé nhà chị không đi đc rồi.

199
0
0

huyenlinh

Em sợ ngày ấy em bận mất rồi!!!Em chúc cả nhà mình đi vui nhé!!!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Tranh thủ lúc cái máy tính dở hơi của chị lại hoạt động trở lại, chị vào PR thêm cho chương trình đi lễ của nhà mình.

Mình sẽ phải chạy xe đến gần Hạ Long, sau đó đi đò qua 1 hồ nước trên núi cực đẹp, đến bờ bên kia là bắt đầu leo. Đường đi dài, nhưng thoải thôi, hy vọng không quá mệt, cứ từ từ đi thì mất khoảng 1 tiếng. Phong cảnh đúng như Ngân Hà tả, rất đẹp và tĩnh mịch. Đi xuống nhanh hơn, chỉ chừng hơn nửa tiếng thôi.

Dưới chân núi có mấy hàng gà nướng. Cực kỳ chân quê dân dã luôn. Thông thường, trước khi leo núi thì đặt để họ làm trước, khi mình xuống gà vừa chín tới. Chẹp chẹp... Thôi chị không tả tiếp nữa, đặng còn để tinh thần chay tịnh hướng đến việc chùa chiền.

@ Mecontitmit : Nhiệt liệt welcome em... 's bánh rán. Mà sao từ tết đến giờ chị gọi em không được. Việc cần lắm đấy :)

@ Ngân Hà : Đi Yên Tử bằng cáp treo thì cũng chả mệt lắm đâu. Cứ đi đi mệt quá không leo được thì ở dưới chờ bọn chị về ăn gà cũng được :D

@ Huyenlinh : Chị đã chọn đi chủ nhật rồi mà, cố đi em.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ MCTB: chương trình nghe hấp dẫn quá, cho em quyết định muộn tí được không, CN tuần này em định tiến hành cách mạng với Beo, thành công thì em đăng ký mấy suất luôn, hề hề
Úi giời, nghe cái đoạn bôi đậm kia thấy mẹ phát xít thế.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
631
0
0

Aslan

@CTB: Eo, chương trình thế thì em không đi đc rồi, bây giờ đi chơi mà để con lủi thủi 1 mình ở nhà cứ thấy tội tội, chị có ct gì mà em vác đc cả SB theo thì em đăng ký đầu tiên nhá (tiếc lắm mà chẳng làm sao đc)

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

Chị Tâm ơi ơi ơi . Chốt thứ bảy ngày 19.03 chi nhé. Biết là lịch sát nhưng SN ko thể bỏ, HN ai đi được thì đi ko đi thì chúng em đi ạ. Em đã để dành bụng ăn hải sản từ bây giờ. Mong lắm một buổi vui chơi hết mình chi nhé.
Không buôn bán, gây quỹ và ko đấu giá đâu chị ơi ơi ơi.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Aslan : Có ngay có ngay, để chị về sẽ lên chương trình vác cả trẻ con đi nhé :x

@ ALnML: Chị ghi lịch rồi, sẽ chốt lại với địa điểm tổ chức. Chỗ này có Bừa và một số anh CSTT kiểm tra chất lượng rồi đấy :)

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

@ Aslan : Có ngay có ngay, để chị về sẽ lên chương trình vác cả trẻ con đi nhé :x

@ ALnML: Chị ghi lịch rồi, sẽ chốt lại với địa điểm tổ chức. Chỗ này có Bừa và một số anh CSTT kiểm tra chất lượng rồi đấy :)
Vâng ạ tốt quá ạ. Bừa sẽ phụ trách chương trình vui chơi của chi em mình từ A..........đến Z ạ. Vụ này là hình phạt cao nhất với Bừa đấy ạ..........

0
0
0
B

Bừa

Guest

Vâng ạ tốt quá ạ. Bừa sẽ phụ trách chương trình vui chơi của chi em mình từ A..........đến Z ạ. Vụ này là hình phạt cao nhất với Bừa đấy ạ..........
Nội dung chương trình đây ạ. Nhà HP xem rồi cho ý kiến ạ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,501
0
0

Haidang02

Chị Tâm ơi ơi ơi . Chốt thứ bảy ngày 19.03 chi nhé. Biết là lịch sát nhưng SN ko thể bỏ, HN ai đi được thì đi ko đi thì chúng em đi ạ. Em đã để dành bụng ăn hải sản từ bây giờ. Mong lắm một buổi vui chơi hết mình chi nhé.
Không buôn bán, gây quỹ và ko đấu giá đâu chị ơi ơi ơi.
ơ tình hình các bác sinh nhật chui à ::-?

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

ơ tình hình các bác sinh nhật chui à ::-?
Không chui đâu ạ, vì em mơ gặp chi quá ạ, mơ ôm chị nên nhất định xuống HP để ba chi em mình ôm nhau ạ .
Em hứa em đảm bảo hồng thắm chứ ko phải hồng thâm

535
0
0

MeoGiaHp

@chị CTB: vụ chùa Lôi Âm, em thích lắm nhưng đang hóng xem sao đã ah :D

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Chị Tâm ơi, vụ chùa Lôi Âm xem xin một xuất nữa cho nhiếp ảnh gia nhà em nữa nhá.

2,801
0
0

muathu

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Mùa Thu : Chị đang ngồi chờ vé khuyến mại Hải Phòng - Đà Nẵng. Lúc đó nhà ĐN nhớ cho ké 1 buổi ọp mini nhé :x

@ Cả nhà : Chị về rồi, ọp đê không quà nó hỏng :>

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.