Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
360
0
0

tminh's mum

Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Nếu ngon cô ủng hộ mẹ cháu gây quỹ cô nhá, mẹ cháu định làm mẻ dối rỗi trước khi đi làm.
Gớm, bác hỏi cả nhà HP xem có cái gì made in Aslan mà lại không ngon, iem nà iem nhất định ủng hộ

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Thế cứ ủng hộ là được ăn free hả các chị để em khen mùi chả cá của Aslan bay xa vượt qua núi qua đồi nào:p=))

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hôm qua may quá có chả cá made in Át, đúng hôm chị lười vào bếp, thế là chả bùn đi chợ nữa, làm có 2 món chả cá rán và canh dưa chua nấu với chả cá :)

Còn cái gì made in Át nữa cho chị thử với :D

631
0
0

Aslan

Thôi các mẹ cho em xin. Đùa thôi chứ em sợ đồ ngòai hàng lắm nên cứ cái gì mình làm đc thì làm cho nó lành. Nhà mình ai cho em cái hình chả cá với vì hôm nọ em ko có tý nào nên chả có mà chụp hình.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Thôi các mẹ cho em xin. Đùa thôi chứ em sợ đồ ngòai hàng lắm nên cứ cái gì mình làm đc thì làm cho nó lành. Nhà mình ai cho em cái hình chả cá với vì hôm nọ em ko có tý nào nên chả có mà chụp hình.
Chết cha, em nói chị mới nhớ ra cái vụ chụp hình. Về nấu lên là ăn, chả nghĩ gì đến ảnh ọp :-O

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nhà mình ơi, chị lên lịch du thuyền Hạ Long 1 ngày 1 đêm nhé. Đi thứ 7 ngày 2/7, về chủ nhật 3/7. Giá 178$/ 1 cabin 2 người lớn (trẻ em hỏi sau). Chị lên kế hoạch sớm để mọi người thu xếp công việc. Nhà mình đi đông đông cho vui nhỉ. Chị đi 2 năm rồi, nói chung là thích. Hoàn toàn nghỉ ngơi không vất vả gì cả. Nhà mình nếu đi được thì báo lại số lượng người để đặt phòng nhé.

535
0
0

MeoGiaHp

@ Aslan: chị ơi, chả cá ngon lắm ah. Mẹ em cứ tấm tắc hỏi chị ấy làm như thế nào vậy? :)
hôm đó mẹ em cũng chế thành 2 món, chả rán và sốt cà chua, ngon lắm chị ah, nhưng cơ mà em cũng chót giống chị CTB, ngon quá ngồi ăn là ăn luôn mà quên mất vụ ảnh :">

360
0
0

tminh's mum

Nhà mình ơi, chị lên lịch du thuyền Hạ Long 1 ngày 1 đêm nhé. Đi thứ 7 ngày 2/7, về chủ nhật 3/7. Giá 178$/ 1 cabin 2 người lớn (trẻ em hỏi sau). Chị lên kế hoạch sớm để mọi người thu xếp công việc. Nhà mình đi đông đông cho vui nhỉ. Chị đi 2 năm rồi, nói chung là thích. Hoàn toàn nghỉ ngơi không vất vả gì cả. Nhà mình nếu đi được thì báo lại số lượng người để đặt phòng nhé.
Em cứ liều mình đăng ký trước để lấy động lực kiếm xiền, hề hề

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em cứ liều mình đăng ký trước để lấy động lực kiếm xiền, hề hề
Liều mình để kiếm tiền thế này rất đáng khen :D

Chị thì "động lực" đã lên danh sách rất nhiều, nhưng chưa nhìn ra chỗ để kiếm tiền :(

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chị Tâm ơi đi Emeraude Classic phải ko chị?

631
0
0

Aslan

Chị Tâm ơi đi Emeraude Classic phải ko chị?
Đúng rùi em, em có giá KM ko?? Cô bạn chị giờ ko làm ở đây nữa nên chỉ đc upgrade thôi chứ chả đc giảm tý nào, họ bảo đi trong tuần thì mới giảm.
@CTB: Trẻ em dưới 6t free 1 bé/1 cabin, trên 6t $70 chị à.
Em khoa hàng tý, hí hí
Nếu thế này chưa phải là quậy

Thì thế này có đc gọi là siêu quậy hông??

Thế này chưa là điẹp choai

Thì thế này có đc gọi là te gái hông??

Hay phải thế này

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Mit Nem: Đúng rồi em. Bên đó có chị Aslan đặt chỗ hộ.

@ Aslan: Chị ấn nút Thanks không phải vì thông tin em đưa ra cho tàu Emeraude mà vì mấy bức hình con trai nhé. Công nhận mẹ chịu khó chớp được thời điểm con biểu lộ cảm xúc hơi bị được. Nhưng cực lực phản đối việc cho con giả gái nhá.

631
0
0

Aslan

cực lực phản đối việc cho con giả gái nhá.
Ôi, khổ lắm, em đã bảo đời ko như là mơ mà chị, em xin quần áo đc cho ... váy, chả nhẽ lại ko biến mơ thành đời nó phí đi nên trước khi chuyển cho ng khác em mất tí công giặt là nên nó vậy.

535
0
0

MeoGiaHp

Simba cũng xinh gái quá cơ :-*

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Nếu là Emeraude thì em cũng định bon chen cho trẻ con đi, nhà em hai đứa dưới 6t thì tính thế nào Aslan nhỉ, miễn phí hết thì tốt quá=)) Giá rổ em sẽ hỏi thêm xem có ai quen bọn đó ko còn bên em vẫn thỉnh thoảng đặt cho khách đi, sếp vừa đi hôm qua về nhưng đặt cho cơ quan ko care giá lắm, sếp thích cái nào book cái ý thôi. Dưng mà nhà mình định đi tháng 7 cũng khí xa nhỉ, em thích đi lun, ngay và lun vì Hn nóng quá.

Mẹ Aslan ơi, công nhận Simba xinh trai và mẹ cho cháu mặc váy đeo bừm thì cũng ra chất gái đấy nhưng em xin lậy mẹ Aslan lần sau ko cho giai mặc đồ gái nữa nhé, nó mà bồ kết là mẹ lại khóc thét cho mà xem:p

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ôi, khổ lắm, em đã bảo đời ko như là mơ mà chị, em xin quần áo đc cho ... váy, chả nhẽ lại ko biến mơ thành đời nó phí đi nên trước khi chuyển cho ng khác em mất tí công giặt là nên nó vậy.
Em thật là... Nếu người ta cho áo quần con gái thì lại đem cho lại chứ. Nhà mình thiếu gì người mặc được ;)

Post xong mới đọc tiếp phần đậm phía sau. Chị hỏi khí không phải chứ hình như Bi chả to hơn Sim Ba là mấy Át nhỉ :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nếu là Emeraude thì em cũng định bon chen cho trẻ con đi, nhà em hai đứa dưới 6t thì tính thế nào Aslan nhỉ, miễn phí hết thì tốt quá=)) Giá rổ em sẽ hỏi thêm xem có ai quen bọn đó ko còn bên em vẫn thỉnh thoảng đặt cho khách đi, sếp vừa đi hôm qua về nhưng đặt cho cơ quan ko care giá lắm, sếp thích cái nào book cái ý thôi.
Em cho 1 bé sang phòng khác trong nhóm là OK thôi. Này em, từ giờ đến 2/7 cũng lâu đấy. Hay nhà mình lại loa loa lên để xem HN có ai đi nữa không đi.

@ Aslan: Em ơi, thế người lớn tính từ 10 hay 12 tuổi. Tom nhà chị tới 28/7 mới tròn 12 tuổi, mẹ cháu đang phấp phỏng không biết phải trả 70$ hay 89$ cho cháu đây.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em cho 1 bé sang phòng khác trong nhóm là OK thôi. Này em, từ giờ đến 2/7 cũng lâu đấy. Hay nhà mình lại loa loa lên để xem HN có ai đi nữa không đi.

@ Aslan: Em ơi, thế người lớn tính từ 10 hay 12 tuổi. Tom nhà chị tới 28/7 mới tròn 12 tuổi, mẹ cháu đang phấp phỏng không biết phải trả 70$ hay 89$ cho cháu đây.
Thế thì em gửi Nem sang phòng chú Thuận, chú ý hứa sẽ cho Nem xem phim rồi ạ=))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.