(02.08 - 02.09) Hàng Nhật đợt 15: Hạt giống hoa và nhãn dán đồ dùng, quần áo - 100% lãi ủng hộ quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2
0
0

vitbau82

Ðề: (02.08 - 02.09) Hàng Nhật đợt 15: Hạt giống hoa và nhãn dán đồ dùng, quần áo - 100% lãi ủng hộ quỹ

1. Agrostema / 1 goi
9. Viola loại hoa lớn/ 1 goi
11. Petit Viola, 1 gói
12. Flowering Kale 1 gói
10. Viola (hoa màu cam/tím)/ 1 gói
4. Hoa chuông, 1 gói

Bạn ơi cho mình mua các loại trên nhé,
Mình là Hồng Liên, địa chỉ tầng 2, 83B Lý Thường Kiệt,Pacific Place, Ha Noi.
Bạn tính tổng tiền và cho mình số tk để mình chuyển khoản nhé. Cảm ơn bạn

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: (02.08 - 02.09) Hàng Nhật đợt 15: Hạt giống hoa và nhãn dán đồ dùng, quần áo - 100% lãi ủng hộ quỹ

1. Agrostema / 1 goi
11. Petit Viola, 1 gói
12. Flowering Kale 1 gói
4. Hoa chuông, 1 gói

Còn 3 loại hoa số 10,11 và 12 nên tổng tiền là 220k, ck theo số tk ở trang 1 bạn nhé @};-

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

1. Agrostema / 1 goi
11. Petit Viola, 1 gói
12. Flowering Kale 1 gói
4. Hoa chuông, 1 gói

Còn 3 loại hoa số 10,11 và 12 nên tổng tiền là 220k, ck theo số tk ở trang 1 bạn nhé @};-
A mình nhầm chỉ còn hoa số 10 và 12 thôi bạn nhé, tổng tiền của bạn sẽ là 140k @};-

713
0
16

Virgo2007

Member

Hạt Nhật có số 10 và 11 là 160k
Hạt Sing có số 1 là 25k

Tổng tiền của Virgo đợt này là 185k, ck và nhắn địa chỉ mình gửi bưu điện nhé @};-
Các loại hạt hoa khác mình sẽ ghi vào danh sách chờ.
Cám ơn thuyvuong nhiều nhiều nhé @};-

792
0
0

J.C

1. Agrostema / 1 goi
11. Petit Viola, 1 gói
12. Flowering Kale 1 gói
4. Hoa chuông, 1 gói

Chị ơi, hêt hàng rồi chị có đặt thì đăng ký. Số tài khoản và giá tiền từng loại ở ngay bài đầu tiên, chị chịu khó tự cộng nhé vì mọi ng ở đây ko kinh doanh mà chỉ gây quỹ thôi nên ko có đủ thời gian để tính tổng tiền cho từng người.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Ak, ak, :-&. Thế thì nhờ Susu gửi ra ngoài này cho chị được không? :-*
ớ chị Virgo2007 có phải em gặp rồi không nhỉ, đi ăn chả cá ở giảng vỏ ý ;) đúng không ta. :).
Em Hienvth gửi cho em, giờ em chia cho chị, mấy hạt hoa này đi du lịch dài hơi hì. :)
Chị cám ơn em Hienvth chị nhé. @};- Cám ơn cả chị Thụy vương nữa vì nó đã vào tận Hội an, hi.hi thăm Mẹ Vừng. @};- rồi ra lại đà nẵng. Chờ mai em chia luôn thể nhé, @};-

713
0
16

Virgo2007

Member

ớ chị Virgo2007 có phải em gặp rồi không nhỉ, đi ăn chả cá ở giảng vỏ ý ;) đúng không ta. :).
Em Hienvth gửi cho em, giờ em chia cho chị, mấy hạt hoa này đi du lịch dài hơi hì. :)
Chị cám ơn em Hienvth chị nhé. @};- Cám ơn cả chị Thụy vương nữa vì nó đã vào tận Hội an, hi.hi thăm Mẹ Vừng. @};- rồi ra lại đà nẵng. Chờ mai em chia luôn thể nhé, @};-
Hờ hờ, hình như đúng, dưng mà hôm đó nhiều người quá nên giờ chả nhớ nữa :D. Công nhận là bọn hạt giống này chu du kinh ghê ha. Hienvth chia cho em hả? thế có khi để chị hỏi Hien xem còn không, em đỡ phải gửi ra, khỏi mất công. Mà em gieo hạt chưa? thấy nó lên hết không?

2
0
0

vitbau82

A mình nhầm chỉ còn hoa số 10 và 12 thôi bạn nhé, tổng tiền của bạn sẽ là 140k @};-
Thuyvuong oi, thế các loại hoa còn lại cho mình vào danh sách chờ được không. Mình sẽ chuyển khoản cho bạn và nhắn tin.

112
0
0

mepond

Khai Tâm ơi, nhân tiện thấy có người oder đợt tới, cho mepond hỏi tí tẹo
Mepond muốn tìm hoa lavender khô, Khai Tâm xem ở Nhật có mua được lavender khô không giúp mepond nhé, mePond oder luôn laveder khô

cái nì dùng để trong tủ quần áo con gái, đi học cứ thơm là thơm từ sáng đến chiều.....mấy đợt trước có nhiều , giờ hết sạch rùi........hic hic

2,651
0
0

Khai Tâm

Khai Tâm ơi, nhân tiện thấy có người oder đợt tới, cho mepond hỏi tí tẹo
Mepond muốn tìm hoa lavender khô, Khai Tâm xem ở Nhật có mua được lavender khô không giúp mepond nhé, mePond oder luôn laveder khô

cái nì dùng để trong tủ quần áo con gái, đi học cứ thơm là thơm từ sáng đến chiều.....mấy đợt trước có nhiều , giờ hết sạch rùi........hic hic
Trong chuyến đi nghỉ tuần tới của nhà rùa ở Hokkaido, đây là một trong những điểm dừng chân ;)

Chưa kể trên đường còn qua Kobe, cũng là nơi trồng lavender :p

Chắc quần áo con gái vẫn tiếp tục thơm hương lavender ;)

872
0
0

kelly

Trong chuyến đi nghỉ tuần tới của nhà rùa ở Hokkaido, đây là một trong những điểm dừng chân ;)

Qua Kobe thì gây quỹ thịt bò nữa Rùa nhé :p

2,651
0
0

Khai Tâm

Qua Kobe thì gây quỹ thịt bò nữa Rùa nhé :p
Bố nó yêu cầu phải đi nghỉ 1 tuần để em không nghĩ đến gây quỹ nữa, mà cứ thế này thì có khi năm sau cả nhà đi Bắc Cực nghỉ hè để em khỏi gây gì :p :D

112
0
0

mepond

Rùa ơi, giúp mepond một ít hoa lavender khô nhé

Hay cả nhà mình có nhu cầu thi oder nhà rùa luôn nhỉ, bảo đảm ướp quần áo con gái còn tuyệt hơn downy gấp mấy mươi lần hi hih i

2,651
0
0

Khai Tâm

Rùa ơi, giúp mepond một ít hoa lavender khô nhé

Hay cả nhà mình có nhu cầu thi oder nhà rùa luôn nhỉ, bảo đảm ướp quần áo con gái còn tuyệt hơn downy gấp mấy mươi lần hi hih i
Ôi ôi ôi, em đã viết trong bài trước là quần áo con gái sẽ tiếp tục thơm mùi lavender rồi mà bác còn kêu gọi thế này :>

112
0
0

mepond

Ôi ôi ôi, em đã viết trong bài trước là quần áo con gái sẽ tiếp tục thơm mùi lavender rồi mà bác còn kêu gọi thế này :>

he he he he

Kêu gọi để share cho mọi người bí kiếp, để Rùa tiếp tục khổ sở khuân vác....

cái mớ hoa khô nhà Pond nó nát ra rồi mà ngăn tủ quần áo vẫn còn thơm đấy, cứ dìu dìu...
Pond đi học các cô bảo mẫu cứ khen mãi nên mẹ cũng a dua bon chen.....
Từ hôm dùng lavender khô bỏ tủ, Pond chả thèm dùng đến mấy lọ nước hoa for baby nữa đấy Rùa ạ...thích gì đâu....hi hi

2,651
0
0

Khai Tâm

he he he he

Kêu gọi để share cho mọi người bí kiếp, để Rùa tiếp tục khổ sở khuân vác....

cái mớ hoa khô nhà Pond nó nát ra rồi mà ngăn tủ quần áo vẫn còn thơm đấy, cứ dìu dìu...
Pond đi học các cô bảo mẫu cứ khen mãi nên mẹ cũng a dua bon chen.....
Từ hôm dùng lavender khô bỏ tủ, Pond chả thèm dùng đến mấy lọ nước hoa for baby nữa đấy Rùa ạ...thích gì đâu....hi hi
Em không biết, em sẽ chỉ gửi 1 phần. Cứ bao nhiêu người đòi thì mẹ Pond sẽ phải chia ra bấy nhiêu phần la la la ;)

112
0
0

mepond

Em không biết, em sẽ chỉ gửi 1 phần. Cứ bao nhiêu người đòi thì mẹ Pond sẽ phải chia ra bấy nhiêu phần la la la ;)
Thế nhận xong mepond trốn , off luôn ha ha haa hahaha

1,961
0
0

anatomysu

Ghê thật, topic nào cũng có Gây quỹ :D... Mod ơi cấm Khai Tâm post bài :p :p :p

Bạn Ocean ở SG: Hạt hoa của bạn mình gửi chị bachan cầm giúp rồi nhé. Khi nào bạn tiện ghé ngang cty chị ý trong giờ hành chính lấy giúp mình nha. PM cho mình, mình gửi đt của bachan cho bạn

112
0
0

mepond

Ghê thật, topic nào cũng có Gây quỹ :D... Mod ơi cấm Khai Tâm post bài :p :p :p

Bạn Ocean ở SG: Hạt hoa của bạn mình gửi chị bachan cầm giúp rồi nhé. Khi nào bạn tiện ghé ngang cty chị ý trong giờ hành chính lấy giúp mình nha. PM cho mình, mình gửi đt của bachan cho bạn

Ah, nhân tiện, cảm ơn em anatomysu và chị Thuyvuong, em Khaitam, Nhà Pond nhận được hạt hoa rồi.... :)

93
0
0

twig

gặp mẹ Pond ở đây, hí hí.
ui thế cuối cùng có gấy quỹ lavender khô không Rùa ơi???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.