Bếp Sài Gòn rực lửa (Tầng 3)

806
1
0

meduydu

Ðề: Bếp Sài Gòn rực lửa

TS: Em chăm chỉ và lại khéo tay quá, khen mãi rồi giờ không khen nữa đâu :>:>:>
Thỏ BB: Chị ơi, bánh đẹp quá, hôm nào tổ chức off 1 hôm, chị chỉ cho tụi em vài chiêu làm người khác :-O:-O:-O đi.

188
0
0

Bí Xanh Bí Đỏ

Chắc mình phải đổi nick thành Thỏ xxx, chắc chắn người nào có nick như vậy đều khéo tay lắm. Nhìn bánh hôm nay của 2 chị Thỏ thì biết mà! @};-

720
0
0

chuột đồng

:DChủ đề nhà mình tháng này: "Gato Hồng Kông, challenging lần thứ N":D:D:D, thôi các bác ạ, HK k được thì mình chuyển sang cốt bánh khác đi, làm liên tục như thế TS e rằng hơi khó, phải nghỉ gato HK 1 thời gian dài để tịnh tâm cả nhà ạ, nghỉ 1 thời gian rồi làm lại có khi ổn đấy:p
.................
Cái bà này bộ máy làm bánh hay sao á. suốt ngày bánh trái, chắc chồng cho ôm cái lò nướng ngủ luôn á ::-?

506
0
0

Tho & Soc

Cái bà này bộ máy làm bánh hay sao á. suốt ngày bánh trái, chắc chồng cho ôm cái lò nướng ngủ luôn á ::-?
Tưởng Chuột đi chết vì cái bông hồng màu "hường" của chị Thỏ BB rồi chứ:p

Gato HK thử lại chưa Chuột?

720
0
0

chuột đồng

Tưởng Chuột đi chết vì cái bông hồng màu "hường" của chị Thỏ BB rồi chứ:p

Gato HK thử lại chưa Chuột?
Định đi chết nhưng nghe có người gọi nên quay lại, chiều hôm qua về ghé CP nó đóng cửa, chạy vào siêu thị chẳng lẽ mua hộp trứng nên thôi để hôm nay. Trứng trong tủ lạnh cũng còn tùm lum nhưng không dám làm.

993
0
0

Cá Chép

Hoa hồng thì giờ Chép chưa làm được, có mỗi bánh mì thôi :D. Nhà mình, bánh mì hay hoa hồng :p

1,528
0
0

saomai

Ối bánh mì, chẹp chẹp...:D
Chép còn phép không? hôm trước bảo mồng 3/11 hay mồng 7/11 nhỉ :))

1,961
0
0

anatomysu

Ối bánh mì, chẹp chẹp...:D
Chép còn phép không? hôm trước bảo mồng 3/11 hay mồng 7/11 nhỉ :))
Bác ơi, sao ko làm bánh mỳ đi :p

Hôm qua đi UMA bác tậu gì khoe cả nhà xem đê

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Bếp SG lúc này nhộn nhịp bánh ra lò đều đều!! Bánh đẹp quá (khen chung nhé vì liệt kê hơi bị dài ạ):p :D:D

993
0
0

Cá Chép

Bếp SG lúc này nhộn nhịp bánh ra lò đều đều!! Bánh đẹp quá (khen chung nhé vì liệt kê hơi bị dài ạ):p :D:D
Nghèo ơi, hôm qua ăn gì? :p
Lần sau làm sẵn bánh mì, nướng sơ rồi cất vào ngăn đá. Khi nào đi dạy thì cho 1 em theo, để trong cốp xe, chạy tới trường thì bánh nóng là vừa, nhỉ :D

466
0
0

kimsonbui

Nhà mình ơi, khi nào off thì hú một tiếng cho tớ tham gia với nhé.

Tớ đủ tiêu chuẩn vào bếp rồi, có lò, có bột, có khuôn dưng chưa có cái bánh nào hết trơn :D Đi off đặng kéo tinh thần lên làm cho bằng các chị em :x

112
0
0

mepond

Nhà mình ơi, khi nào off thì hú một tiếng cho tớ tham gia với nhé.

Tớ đủ tiêu chuẩn vào bếp rồi, có lò, có bột, có khuôn dưng chưa có cái bánh nào hết trơn :D Đi off đặng kéo tinh thần lên làm cho bằng các chị em :x

Sao giống em vậy nè, có lò, có bột, có khuôn, đầu tư để học làm bánh, mà chưa có cái bánh nào hết, chỉ có soap thôi hic hic