(08.10 - 08.11) Bánh Pía gói nem, Bánh tráng phơi sương, Bột mỳ Baker’s Choice, Bột gạo tẻ & nếp - 100% lãi ủng hộ miền Trung thân yêu

96
0
0

O-Pearl

Ðề: (08.10 - 08.11) Bánh Pía gói nem, Bánh tráng phơi sương, Bột mỳ Baker’s Choice, Bột gạo tẻ & nếp - 100% lãi ủng hộ miền Trung thân yêu

The thi thuyvuong oi, luc nao chuyen giup minh bot cua minh sang cho bi02 nhe. Cam on nhieu nhieu.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Ðề: (08.10 - 08.11) Bánh Pía gói nem, Bánh tráng phơi sương, Bột mỳ Baker’s Choice, Bột gạo tẻ & nếp - 100% lãi ủng hộ miền Trung thân yêu

Báo cáo em Ong là chị đã nhắc cả đôi nhà em là đừng cảm ơn mấy lần rồi nhé:), ngại quá, em cũng đang hộ mọi người mà. Với lại cả hai vợ chồng nhà Ong đều nhiệt tình quá, chị phục lăn em đấy.
Chỗ chị em mình tha lôi về ước chỉ bằng 1/4-1/5 chỗ của Thuyvuong thôi, lại còn ATM gửi các loại ra với nhận các loại vào nữa, nghĩ mà choáng với hai sếp kia:). Cơ mà bột mì ngon lắm hai sếp ạ nên hai sếp buôn tiếp cho mọi người nhờ nhé.
hihi, bác nhà em bảo là "sao bắt chị ấy chở nhiều thế"
em để bác đứng chờ trước cổng cũng áy náy lắm ạ, tại em cứ đi sớm về muộn :)

hihi, tình hình là bột của em bị cướp giật mất rồi, cả bánh tráng quấn nem nữa
Từ giờ đến Tết làm thêm 1, 2 chuyến nữa Vy nhé

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

Bạn Thúy ơi uyenlinh đã CK vào TCB cho bạn được rồi. Hôm trước chắc lỗi mạng nên k gửi được. Bạn kiểm tra TK nhé. Số TK có đuôi...47011, trị giá 230K. Bạn chuyển hàng giúp mình qua chỗ em Hienvt - Hoàng Quốc Việt nhé.
Cảm ơn các bạn!
Đầu cầu em Hiền phải tuần sau mới có bạn nhé vì em ý đang nghỉ ôn thi rồi.

Chị thuyvuong oi, chị Linhmeo bị đau chân ko làm đầu cầu được chị cho em lấy bột chỗ lamo được ko chứ chỗ chị bi2o phải lấy trong giờ hành chính thì em sợ ko đi được ah. Em cám ơn chị.
Bột của em chị đã gửi chỗ chị Bi02 rồi, nếu không qua được em chờ Linh Mèo đi làm néh, mà lấy chỗ LM vẫn trong giờ HC mà.

các chị ơi, đợt này em bận nên k lên topic thường xuyên, em ở HN, vậy thì nhận hàng ở đâu ạ
em ở Minh Khai thì nhận ở Định Công được không. Nếu được thì nhắn ngay vì chị sẽ gửi sang các đầu cầu 1 lần nữa thôi, còn lại chị sẽ gửi qua bưu điện nhé.

Mình đăng ký lấy hàng ở Bà Triệu ngoài giờ HC mà k thấy ai confirm. Nếu không thì mình đăng ký nhận qua đường chuyển phát. Cám ơn các bạn.
Sorry bỏ sót bài bạn không reply nhưng mình đã thông báo nhận ở BT thì phải trong giờ HC rồi mà. Tuần sau mình sẽ tập hợp hết của các bạn còn lại để gửi bưu điện một thể nhé.

The thi thuyvuong oi, luc nao chuyen giup minh bot cua minh sang cho bi02 nhe. Cam on nhieu nhieu.
Cho e lấy đồ ở chỗ chị Bi02 nhé @};-
Mai mình mới nhờ người chuyển sang chỗ chị Bi02 được, thông cảm chờ nhé.

18
0
0

trphloan

Đầu cầu em Hiền phải tuần sau mới có bạn nhé vì em ý đang nghỉ ôn thi rồi.

Bột của em chị đã gửi chỗ chị Bi02 rồi, nếu không qua được em chờ Linh Mèo đi làm néh, mà lấy chỗ LM vẫn trong giờ HC mà.

em ở Minh Khai thì nhận ở Định Công được không. Nếu được thì nhắn ngay vì chị sẽ gửi sang các đầu cầu 1 lần nữa thôi, còn lại chị sẽ gửi qua bưu điện nhé.

Sorry bỏ sót bài bạn không reply nhưng mình đã thông báo nhận ở BT thì phải trong giờ HC rồi mà. Tuần sau mình sẽ tập hợp hết của các bạn còn lại để gửi bưu điện một thể nhé.

Mai mình mới nhờ người chuyển sang chỗ chị Bi02 được, thông cảm chờ nhé.
,
Vâng, thế cho em nhận ở Định Công đi ạ, em cám ơn chị

20
0
0

uyenlinh

Chúc em Hiền thi tốt rồi về giúp uyenlinh lấy hàng. TKS

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Hiện đầu cầu chỗ em đã trả hàng gần xong. Rất cám ơn các mẹ đã tới lấy sớm để giúp em khỏi nỗi lo chuột gặm, hehe :p. Hiện còn vitbaucaccac & chị Mommi chưa tới lấy. Mời tới lấy nốt giúp em ạ!

1,416
0
36

MomMi

Active Member

Hiện đầu cầu chỗ em đã trả hàng gần xong. Rất cám ơn các mẹ đã tới lấy sớm để giúp em khỏi nỗi lo chuột gặm, hehe :p. Hiện còn vitbaucaccac & chị Mommi chưa tới lấy. Mời tới lấy nốt giúp em ạ!
sorry em, chiều tối nay chị qua nhé.

118
0
0

cong_chua_nhim

Chị thuyvuong ơi: vậy em chờ chị Linhmeo nhé. Vì bên em 5h tan em qua chỗ chị Linhmeo gần 5h30 là tiện nhất ah.:D
Chị Bi2o: chị chuyển bột giúp em sang chỗ chi Linhmeo nhé. Em cám ơn chị nhiều.

237
0
0

lahthu

Chị Ong ơi, hôm nay em định qua chị để khuân đồ về. Khoảng mấy giờ chị đi làm về để em qua ạ?@};-

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Chị Ong ơi, hôm nay em định qua chị để khuân đồ về. Khoảng mấy giờ chị đi làm về để em qua ạ?@};-
khoảng 6h30 cơ em ạ
hihi, sớm thì 6h15
nhiều lắm đấy, 1 thùng đầy

237
0
0

lahthu

khoảng 6h30 cơ em ạ
hihi, sớm thì 6h15
nhiều lắm đấy, 1 thùng đầy
Vầng! Thế thì khoảng sau 6h30 em qua chị nhé. Nhưng qua nhà chị hay nhà bà ngoại bé Ong ạ?@};-
Thể nào hôm nay về nhà mẹ em cũng gọi em là "phe bột" cho mà xem :D

1,961
0
0

anatomysu

Em tổng kết topic, vì nhìn ngày thì quá hạn tổng kết rồi :)

Vốn topic 10454k , V/c 2 đợt SG HN và HN SG: 750 + 120 = 870k , lãi = 4356k , đã ck lãi 3600k cho topic miền Trung, còn lại 756k. Số tiền này sẽ được gửi LG ủng hộ quỹ chung

Cảm ơn sự ủng hộ của các chị :)

PS: Ai ăn bột, bánh tráng, bánh pía mà thấy ngon thì loa lên cho em với chị Thúy vui với nhé :p

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

Tối nay em định gửi nốt bột của mấy bạn sang chỗ chị Bi02 nhưng bạn đưa hàng hộ là cùng cơ quan Ong Chúa bị ốm, mai chị Bi02 và Ong cũng nghỉ. Mong cả nhà thông cảm đầu tuần sau nhận tiếp tại đầu cầu chị Bi02 và nhận qua CPN nhé.

103
0
0

bi02

@ Thuyvuong: hay mình nhờ mehazim có được không em, chị nhớ hình như bạn ấy có thể chuyển đồ đến Bích câu được, gần ngay cơ quan chị, không thì lại đợi bạn hôm nọ đi công tác về vậy.:)

103
0
0

bi02

@ATM: Bột làm bánh mì ngon như Prima vậy,còn vỏ pía và bột nếp tẻ thì chị chưa có cơ hội thử vì bị lấy mất rồi:)tháng sau gây quỹ nữa đi nhé hai sếp nhé.

294
0
0

mehazim

@ Thuyvuong: hay mình nhờ mehazim có được không em, chị nhớ hình như bạn ấy có thể chuyển đồ đến Bích câu được, gần ngay cơ quan chị, không thì lại đợi bạn hôm nọ đi công tác về vậy.:)
Tối nay em định gửi nốt bột của mấy bạn sang chỗ chị Bi02 nhưng bạn đưa hàng hộ là cùng cơ quan Ong Chúa bị ốm, mai chị Bi02 và Ong cũng nghỉ. Mong cả nhà thông cảm đầu tuần sau nhận tiếp tại đầu cầu chị Bi02 và nhận qua CPN nhé.
Haha, té ra em được sướng tên;), sáng mai em qua bên đó có chút việc, chị Thúy ah, sắp đồ đi mai em qua em mang sang bên đó rồi gửi ở Bích Câu cho bác bi02 cho ah!

42
0
0

kiencon2004

Em tổng kết topic, vì nhìn ngày thì quá hạn tổng kết rồi :)

Vốn topic 10454k , V/c 2 đợt SG HN và HN SG: 750 + 120 = 870k , lãi = 4356k , đã ck lãi 3600k cho topic miền Trung, còn lại 756k. Số tiền này sẽ được gửi LG ủng hộ quỹ chung

Cảm ơn sự ủng hộ của các chị :)

PS: Ai ăn bột, bánh tráng, bánh pía mà thấy ngon thì loa lên cho em với chị Thúy vui với nhé :p
Mỳ ơi, lâu lâu chị không on nên không biết tình hình trả hàng SG thế nào hả em? Chị vào toàn thấy ngoài HN không à.

29
0
0

dobepus2vn

Em nhận được hàng từ mấy hôm trước rùi ạ. Cảm ơn chị thuyvuong, chị Lá Mơ, cảm ơn cả nhà mình ạ.@};-@};-@};-

155
0
0

Chuon chuon

Cảm ơn cả nhà, đặc biệt là chị Ong, Vy và chị Thụy Vương. Tình hình là chót đặt hơi ít vỏ bánh bía gói nem, mà loại này ngon quá cơ.
Gần tết mọi người có làm thêm chuyến nào nữa không ạ? Em định đặt thêm nữa để tết làm nem.
Thanks again!:x:x:x

0
0
0
A

ABCK

Guest

Trưa nay post rùi mà giờ chả thấy đâu, hic
Tình hình là sáng nay em làm bánh mỳ, chiều nay làm mẻ bánh rán vừng, hì hì, ngon không chịu được
Cảm ơn cả nhà, đặc biệt "đầu cầu" bác thuyvuong, em Ana, các bác "giữa cầu".................., & "cuối cầu" bác bi02 :) @};-@};-@};-@};-@};-
ĐỢt tới các bác tiếp tục cho em bon chen với nhé