03.2009 (Threebluestars) Chị ba ngôi sao ơi mau khoẻ lại nhé!

6,216
0
36

susu1811

Active Member
em mới biết tin chị Threebluestars bị tai nạn chấn thương cột sống, phải nằm một chổ. Khổ thân chị quá, thương chị nữa... mà rất xa không gọi điện được, vì chị Trái ớt bảo chị không nói được, em sẽ nhắn tin vậy.
Tuy chưa gặp mặt lần nào nhưng em cảm tấm lòng và việc làm của chị rất nhiều chị yêu ạh.
Buồn quá, mạn phép mở ở đây một lời cầu mong tới chị.
Mong chị vượt qua khó khăn này. Mong chị nhanh bình phục chị nhé. Cầu mong rất nhiều thứ ... chị ơi:rose:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ôi trời, chị ý bị tai nạn nặng thế à? Một ngừơi hết sức nhiệt tình trong các hoạt động từ thiện. Ai đi thăm ko thì mai trưa qua thăm chị ý cùng em, em biết nhà chị ý (gần Viện 108), khổ thân quá. Mong chị sẽ sớm tai qua nạn khỏi. Su su ơi, chị ý đang ở viện nào, nhắn pm cho chị nhé hoặc nhắn qua YM cho chị. Cảm ơn em nhiều.

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator
Ôi chúc 3 ngôi sao mau bình phục nhé. Những điều tốt lành sẽ luôn đến với em.
Chị với Nem ơi

1,849
0
0

BB&C

Ôi trời ơi, chị bị làm sao thế. Mọi người ơi, sao ở Hà nội chẳng ai nói gì vậy. Chị 3 ngôi sao xanh ơi, chị nhanh bình phục nhé để còn lấy dầu tràm cho em chứ. Em sẽ luôn cầu trời phật cho chị nhanh bình phục.

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Cám ơn các chị đã chỉnh lại cái tiêu đề ý nghĩa hơn ạh
Thông tin em lấy từ chị Trái ớt dễ thương, gọi điện không được vì chị í k nói được vì đau, chỉ nhắn tin được thôi ạh. Thương qúa...
Còn nằm viện nào thì em cũng chưa hỏi được, các chị đại diện luôn giúp Chị Ớt và em với nhé.
Em nghe tin, thương quá, chẳng biết làm thế nào, nên vào CSTT, các chị đi về có tình hình gì up lên cho em với nghe... em nhớ lắm cái giọng dễ thương ngọt ngào từ các lần kiểm hàng mắm...

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Cám ơn các chị đã chỉnh lại cái tiêu đề ý nghĩa hơn ạh
Thông tin em lấy từ chị Trái ớt dễ thương, gọi điện không được vì chị í k nói được vì đau, chỉ nhắn tin được thôi ạh. Thương qúa...
Còn nằm viện nào thì em cũng chưa hỏi được, các chị đại diện luôn giúp Chị Ớt và em với nhé.
Em nghe tin, thương quá, chẳng biết làm thế nào, nên vào CSTT, các chị đi về có tình hình gì up lên cho em với nghe... em nhớ lắm cái giọng dễ thương ngọt ngào từ các lần kiểm hàng mắm...
Em yên tâm, mai kiểu gì chị cũng sẽ đi thăm chị ý, nhắn Ớt ko thấy gì, nhắn vào máy chị 3 sao cũng ko thấy gì, em có số cố định ko để chị gọi hỏi ông bà vậy. Nhà chị ý ba đứa trẻ, có hai ông bà già, chị ý bị thế này khổ quá, có khi mai xem thế nào em xin đi trông cả chị ý luôn cho rồi. Mai lúc nào biết thông tin em sẽ gọi chị L nhé.

5,624
9
38

metyruoi

Active Member
Chúc chị mau lành bệnh nhé! 3 ngôi sao luôn tỏa sáng bên mẹ!:love::love:

192
0
0

bongvaben

Em yên tâm, mai kiểu gì chị cũng sẽ đi thăm chị ý, nhắn Ớt ko thấy gì, nhắn vào máy chị 3 sao cũng ko thấy gì, em có số cố định ko để chị gọi hỏi ông bà vậy. Nhà chị ý ba đứa trẻ, có hai ông bà già, chị ý bị thế này khổ quá, có khi mai xem thế nào em xin đi trông cả chị ý luôn cho rồi. Mai lúc nào biết thông tin em sẽ gọi chị L nhé.
Nho cac ban den tham chi 3star, gui ngan loi chuc tot lanh den chi, chuc chi mau binh phuc!:love::love:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Chị Thủy bị chệch đĩa đệm và chấn thương cột sống đốt L1. Hôm nay chị í đã có cảm giác ở tay và chân, Hiện tại nằm bất động, chỉ vận động các ngón tay chân nhẹ nhàng,
sáng nay qua thì chị nói là chiều sẽ về nhà bà ngoại ở Nguyễn Khánh Toàn.
Hai bé con nhà chị đang sốt, lúc mình đến thấy bé lớn đang ở nhà còn bé thứ 2 thì vẫn cố đi học vì phải thi.
Trộm vía pác í có 3 cô con gái rất tuyệt vời rất thương mẹ và chăm sóc mẹ rất tốt điều đó cũng khích lẹ tinh thần cho pác í rất nhiều.
Pác í là người nhiệt tình và chu đáo quá, đã đang bệnh mà vẫn cứ băn khoăn vụ tổ chức cho các bé.

Bài trên em lấy từ CMTN sang, em gọi đt chị Th tắt máy, gọi Ớt cũng ò í e nên mai em sẽ qua nhà bố mẹ chồng chị ý hỏi địa chỉ vậy. Thế mọi người có biết phố Nguyễn Khánh Toàn ở đâu ko? Em chả biết cái phố này.

1,849
0
0

BB&C

Chị Thủy bị chệch đĩa đệm và chấn thương cột sống đốt L1. Hôm nay chị í đã có cảm giác ở tay và chân, Hiện tại nằm bất động, chỉ vận động các ngón tay chân nhẹ nhàng,
Hai bé con nhà chị đang sốt, lúc mình đến thấy bé lớn đang ở nhà còn bé thứ 2 thì vẫn cố đi học vì phải thi.
Trộm vía pác í có 3 cô con gái rất tuyệt vời rất thương mẹ và chăm sóc mẹ rất tốt điều đó cũng khích lẹ tinh thần cho pác í rất nhiều.
Pác í là người nhiệt tình và chu đáo quá, đã đang bệnh mà vẫn cứ băn khoăn vụ tổ chức cho các bé.

Bài trên em lấy từ CMTN sang, em gọi đt chị Th tắt máy, gọi Ớt cũng ò í e nên mai em sẽ qua nhà bố mẹ chồng chị ý hỏi địa chỉ vậy. Thế mọi người có biết phố Nguyễn Khánh Toàn ở đâu ko? Em chả biết cái phố này.
Sao đang bị như thế mà về nhà nhỉ. Sao chị ấy không tiếp tục ở viện??? Tội quá. Cầu mong chị mau bình phục chị nhé. Mọi người ai cũng mong chị nhanh khoẻ.

78
0
0

Bi đi xe đạp

Mong là chị 3 ngôi sao sẽ nhanh chóng bình phục. Lúc nào cũng có gia đình CSTT bên chị, chị nhé!

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator
Nguyễn Khánh Toàn : Đi hết Đào Tấn băng qua Bưởi là Nguyễn khánh toàn gần đg đến công viên nghĩa tân và bảo tàng dân tộc học

2,080
0
0
Chị ơi chóng khỏe nhé, may quá Em Su đã kịp mở topic rồi , cố lên , chúc chị chóng khỏi nhé . Muốn ra thăm nhưng em với SU xa quá kg đi được , đành gửi lời qua Mít Nem và các mẹ khác .Cố lên nhé chị .

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Tìm được nhà chưa chị, em có số điện thoại nhà đây, em nhắn vào số di động của chị nhé.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Tìm được nhà chưa chị, em có số điện thoại nhà đây, em nhắn vào số di động của chị nhé.
Chị đã gọi cho chị Thuỷ, chị đã nói chuyện được. Chị có bảo em là đừng đến thăm vì người chị nẹp toàn bộ, nằm bất động một chỗ nên ko muốn ai đến. Em thì kiểu gì em cũng đến nên ai đi được thì ới em nhé. Định trưa nay đi mà chị L bận lo cho một cháu nên trưa mai em sẽ đi với chị L, ai đi được thì hẹn hò trưa mai nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: