03.2009 (Threebluestars) Chị ba ngôi sao ơi mau khoẻ lại nhé!

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Chị đã gọi cho chị Thuỷ, chị đã nói chuyện được. Chị có bảo em là đừng đến thăm vì người chị nẹp toàn bộ, nằm bất động một chỗ nên ko muốn ai đến. Em thì kiểu gì em cũng đến nên ai đi được thì ới em nhé. Tý 12h là em đi luôn đấy ạ.
khổ thân thế, em vừa đọc bài của con gái chị Thủy bên wtt mục nhận giải thiệp chúc mừng. Thương quá, mẹ con ốm nằm một chổ bs bảo phải ba đến bốn tháng, lúc này cần nhất là bố và con bên cạnh mẹ... con đang nghỉ học, vì con bị ốm, con phải nhờ ba con mới vào đây để cám ơn các cô các chú được... đọc thương quá chị ơi.
Cho em với chị ớt gửi lời đến chị Thủy chị nhé, mong chị chóng vượt qua.
Àh, số di động hay nhà riêng thì gặp được hả chị. Chị í về nhà ngoại hay ở nhà chị ý, cho em ít thông tin để chiều em gọi nhé. Cám ơn chị Nem mít nhé:rose:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
khổ thân thế, em vừa đọc bài của con gái chị Thủy bên wtt mục nhận giải thiệp chúc mừng. Thương quá, mẹ con ốm nằm một chổ bs bảo phải ba đến bốn tháng, lúc này cần nhất là bố và con bên cạnh mẹ... con đang nghỉ học, vì con bị ốm, con phải nhờ ba con mới vào đây để cám ơn các cô các chú được... đọc thương quá chị ơi.
Cho em với chị ớt gửi lời đến chị Thủy chị nhé, mong chị chóng vượt qua.
Àh, số di động hay nhà riêng thì gặp được hả chị. Chị í về nhà ngoại hay ở nhà chị ý, cho em ít thông tin để chiều em gọi nhé. Cám ơn chị Nem mít nhé:rose:
Em ơi cái số mà em cho chị chính là số nhà ngoại, chị ý về nhà ngoại với đứa bé nhất vì nhà ngoại có giúp việc và bà ngoại chăm được hai mẹ con. Còn hai đứa lớn ở với ông bà nội. Em gọi số này chị Th nhấc máy luôn. Hôm qua con bé con nó ném làm vỡ điện thoại nên giờ hỏng luôn rồi.

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Em ơi cái số mà em cho chị chính là số nhà ngoại, chị ý về nhà ngoại với đứa bé nhất vì nhà ngoại có giúp việc và bà ngoại chăm được hai mẹ con. Còn hai đứa lớn ở với ông bà nội. Em gọi số này chị Th nhấc máy luôn. Hôm qua con bé con nó ném làm vỡ điện thoại nên giờ hỏng luôn rồi.
trời, lại hỏng điện thoại nữa, ...
số điện thoại đó, em được cho từ ngày hội chợ, rảnh em gọi cho chị í vậy. :rose:

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member
Chưa bao giờ gặp bạn nhưng biết bạn qua rất nhiều bài viết. Chúc bạn mau chóng bình phục.

165
0
0

Threebluestars

Ðề: 03.2009 (Threebluestars) Chị ba ngôi sao ơi mau khoẻ lại nhé!

Thật sự không thể ngờ mình lại nhận được nhiều tình cảm của các chị và các bạn đến vậy. Cố không khóc mà nó cứ chảy. Cảm ơn tình cảm của các chị và các bạn đối với Threebluestars thật nhiều. Qua đây mình cũng xin gửi lời cảm ơn đến Mít và Nem, Chị Loan (mặc dù em chưa được gặp chị nhưng em ngưỡng mộ chị thật nhiều vì tất cả những gì chị đã tâm huyết hết lòng vì từ thiện), đến Susu, trái ớt dễ thương, BB&C, .... Cảm ơn tình cảm của các bạn thật nhiều, nhiều lắm.

Suốt 2 tuần liền nằm và đây là lần đầu tiên mình được ngồi dậy, tuy hơi đau nhưng sướng và hạnh phúc vô cùng. Việc đầu tiên khi Bà bọn trẻ hỏi con muốn gì nào? Mình đã nói đến run run. Mẹ cho con cái máy tính. Con muốn vào để cảm ơn tất cả mọi người.

Một lời nói cảm ơn cũng chưa thể đủ và diễn đạt hết những gì mà mình muốn nói. Nhưng ngoài từ đó ra thì một người vẫn phải hạn chế đi lại như mình chẳng thể làm khác hơn.

Xin chân thành cảm ơn tấm lòng chia sẻ tình thương đã dành tặng cho Threebluestars.

492
0
0

sweetlily

Chúc mừng chị 3 ngôi sao xanh đã khỏe hơn, mong chị sớm bình phục hoàn toàn :rose:

1,849
0
0

BB&C

Ôi, may quá, chị ngồi dậy được rồi. Em mừng chảy nước mắt. Em lo lắm đấy. Cứ hỏi Mít Nem tình hình chị thế nào. Mừng quá chị ạ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
143
0
0

huongdx

Chúc chi ba ngôi sao chóng bình phục :love:

2,080
0
0

Chi ngồi đc, đánh máy được là em mừng lắm rồi .Mà chị buôn điện thoại nhiều lắm nhé, em gọi mãi mà kg được đấy ,, gọi tầm 10-11h30 mà kg được . Tý chiều em gọi lại.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em mừng quá chị Thủy ơi, mong chị chóng bình phục.

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Thấy gõ thấy ngồi là vui lắm rồi.
Mừng quá :love:Cố gắng lên nhé em. Vẫn phải giữ gìn đấy nhé đừng cố quá.
Khi nào khoẻ hẳn mấy chi em mình loff để em buôn dưa bù lại nhé:love:

57
0
0

Gấu và Thỏ

Chúc mừng chị, nhanh khỏe, nhanh đi lại để còn đi mừng thôi nôi cstt.

335
0
0

Thảo sông Hoài

3 NGÔI SAO ƠI. Chúc bạn mau khỏe nhé để còn đi off với mọi người.

1,904
0
36

291179

Active Member

Em cũng mong mọi điều tốt lành luôn bên chị, tất cả đều mong sớm được off với chị, chị mau khoẻ lên nhé!

235
0
16

1974

Member

Ối trời, em biết tin này muộn quá.
Chúc chị Thuỷ chóng bình phục nhé, biết chị từ sau vụ dầu tràm, ấn tượng vì chất giọng trẻ trung, ngọt ngào của chị, hẹn có dịp gặp lại chị

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Chị ơi, chúc mừng chị đã dần bình phục. Chị cố gắng nghỉ ngơi để nhanh khỏi chị nhé.

2,651
0
0

Khai Tâm

Gửi đến bác lời chúc tốt đẹp nhất. Hy vọng sớm thấy bác trong các hoạt động từ thiện của CSTT. :love: :love: :love:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Mấy bữa nay bận quá, không lòng vòng được. Giờ biết chị khá hơn rồi, mừng quá. Cố lên nghe chị
Bán than với chị Ớt, em cũng gọi điện mà không được... hi..hi...

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hôm nay mình mới biết topic này, (dạo này ốm yếu nên lười vào mạng), gửi lời chúc bạn mau bình phục hoàn toàn. :love: