03.2009 (Threebluestars) Chị ba ngôi sao ơi mau khoẻ lại nhé!

883
0
0

mèo_ú

Ðề: 03.2009 (Threebluestars) Chị ba ngôi sao ơi mau khoẻ lại nhé!

ối , thế mà cũng chẳng ai thông báo hết nhỉ,
chị ơi, mau khỏe nhé, chị như thế cả nhà chẳng vui đâu ạh.

165
0
0

Threebluestars

Em đã khoẻ lại rồi (tuy chưa hoàn toàn). Nhưng như vậy cũng đã là quá tốt rồi. Em cảm ơn mọi người thật nhiều. Em đã nhận được chú lợn từ em Mít Nem mang đến. Em cảm ơn chị Loan và mọi người đã gửi quà cho em nhé. Ôi! Nghe Mít Nem kể về tình cảm của mọi người mà em thấy vui và xúc động quá. Em chưa từng gặp mặt các chị, các bạn mà đã được mọi người dành tình cảm cho mình nhiều đến thế. Cái cảm giác nhận được sự quan tâm của mọi người dành cho mình mới ấm cúng làm sao! Có lẽ là một người sống thiên về tình cảm nên em hơi yếu đuối và uỷ mị chăng?! (mẹ đẻ em vẫn nói em như vậy) Nhưng từ khi lập gia đình (hai gia đình, hai cách sống khác nhau) thế nên dần dần cứ sống khép kín mình. Đôi lúc buồn nhưng chỉ dám khóc thầm. Chả biết sao khi nhận món quà của các anh chị và các bạn gửi tặng - tự nhiên thấy cay mắt quá.

Cuộc sống đôi khi có những điều thật diệu kỳ. Thế mới biết liều thuốc tinh thần có sức mạnh đến nhường nào!

Cảm ơn Mít Nem, cảm ơn các anh, các chị và các bạn thật nhiều nhé.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

3 ngôi sao ơi sức khoẻ em thế nào rồi? Thỉnh thoảng phải cập nhật tình hình cho mọi người biết với nhé.

349
0
0

bichthuyhn

Ôi, mìnhbieets tin muộn quá, thông cảm cho mình nhé, gửi tới 3 NGÔI SAO thương mến những gì tốt đệp nhất và mong bạn bình phục nhanh nhé. Gửi tới 3 bé yêu nhưng tình thương yêu, các con đã cố gắng rất nhiều và là điểm tựa của mẹ 3ngoisao trong thời gian mẹ bệnh. Hãy dũng cảm và cố gắng nhé.

165
0
0

Threebluestars

Ôi, mìnhbieets tin muộn quá, thông cảm cho mình nhé, gửi tới 3 NGÔI SAO thương mến những gì tốt đệp nhất và mong bạn bình phục nhanh nhé. Gửi tới 3 bé yêu nhưng tình thương yêu, các con đã cố gắng rất nhiều và là điểm tựa của mẹ 3ngoisao trong thời gian mẹ bệnh. Hãy dũng cảm và cố gắng nhé.
Hôm nay em mới vào lại topic này và cảm thấy thật sự hạnh phúc vì mọi người vẫn luôn nhớ và hỏi thăm em :love:. Em cảm ơn mọi người rất nhiều. Em đã khỏe và đi làm trở lại rồi ạ. Được cái các bé cũng ngoan và tự giác làm mọi việc nên em cũng nhàn đi rất nhiều :love:.