04.07.2009 "Chào hè - Chào Nhân ái" Hình ảnh và Cảm xúc Offline tại Hải Phòng

1,904
0
36

291179

Active Member
Ðề: 04.07.2009 "Chào hè - Chào Nhân ái" Hình ảnh và Cảm xúc Offline tại Hải Phòng

Em xin lỗi mọi người ạ tại em bận đủ thứ nên cứ quên quên nhớ nhớ, nhà em vẫn còn đĩa. Ruồi cũng đang cầm một "nắm" đó ạ.
Toàn số yên tâm đi :-*
:-*:-*:-*
vậy là em sẽ mang máy chiếu và chiếu cho cả cty em xem, mang cả về chiếu cho cả sân bay xem hờ..hờ đánh bóng tên tuổi CSTT ( trong đó có em ) sắp nối tiếng rồi nhở:cstt07:

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: 04.07.2009 "Chào hè - Chào Nhân ái" Hình ảnh và Cảm xúc Offline tại Hải Phòng

Một người bạn yêu gửi cho link này, cả nhà mình cùng sống lại giây phút ngày 04.07.2009 với giọng ca rất dễ thương và mượt mà này nhé: http://www.youtube.com/watch?v=64rQaoASn6k&feature=related

"If We Hold On Together" - sang by Julia Abueva (10yrs. old)
(Julia at 10 yrs. old singing "If We Hold On Together" for Asian delegates during an event in Singapore, August 2006.)

:cstt01: :cstt08: :cstt02:

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em order 1 đĩa nữa. Có còn không cả nhà ơi??? Kiểu gì cũng phải nhường em một đĩa đấy nhé, không nhường là không xong đâu :D:D:D
Chị ơi ở cầu em hay Hà đều có đĩa, chị qua chỗ nào cũng được ạ :-* !

Em chả biết đầu cua tai nheo thế nào cũng xin 1 đĩa nếu được với ạ :cstt09:
Để ngó xem có ai sang bọn chị gửi sang cho em nhé :-* !

Ôi em cần 1 đĩa ạ, em ko biết các bác làm thế nào thì làm, em mà ko có đĩa thì ...................( có ai biết dọa thế nào cho chị CTB hay chị L sợ mà để giành đĩa cho em nói nhỏ em cái nhá :x) Các bác nhớ đấy em ăn vạ đảm bảo giỏi nhất CSTT:cstt08:
Toàn số thì biết rồi ko phải dọa ;), chị chuyển tất và dầu tràm đến chỗ Hà rồi, em qua đó nhận thì lấy cả đĩa nữa nhé, đừng quên đấy kẻo đến lượt chị ăn vạ lại :-* .

1,849
0
0

BB&C

Chị ơi ở cầu em hay Hà đều có đĩa, chị qua chỗ nào cũng được ạ :-* !

Chị qua chỗ em nhé, tiện đường hơn, trước khi qua chị sẽ ới em nhé, thanks.