04.07.2009 "Chào hè - Chào Nhân ái" Hình ảnh và Cảm xúc Offline tại Hải Phòng

199
0
0

huyenlinh

Ðề: 04.07.2009 "Chào hè - Chào Nhân ái" Hình ảnh và Cảm xúc Offline tại Hải Phòng

ờ thì HN có nhiều cái cuốn hút mà em gái :), nhờ Huyenlinh nhờ!
Hp có bánh cuốn ngon, có ốc ngon, ....
Chị xem Hn có gì "cuốn hút" nào????;)

713
0
16

Virgo2007

Member
Ðề: 04.07.2009 "Chào hè - Chào Nhân ái" Hình ảnh và Cảm xúc Offline tại Hải Phòng

Em vừa xem xong phóng sự của anh Bừa, hay quá@};-@};-@};-.
Em tiếc quá không đi được, huhu.

58
0
0

mecontitmit

èo, tự dưng lại mong đến tháng 10 thía, nhớ Hà Nội và nhớ... quá cơ:):):)
nói nhỏ với mẹ tiểu su va huyenlinh nhé, tớ yêu mùa thu HN lắm, kỉ niệm của 4 năm ĐH ấy, tuyệt vời lắm cơ...
(icon mơ màng) may mà chồng iem đang xem tivi, ko thì lần ọp sau, đừng có hòng mà mơ lão đấu giá nhé, ko khéo lại chuyển từ đấu giá sang đấu bò thì chít, hị...hị...

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Khiếp . Mới nghe thấy được lên Thủ Đô cái và máu me chưa kìa ?[/QU
Hi`hi`.Đang thích di ngay đây này...:)@};-:x
Thích thì đi luôn chị ạ.Ko cần phải chờ đến tháng 10 đâu.Hay là tuần sau lên HN off với hội bánh bọn em đê.hehe:D:x>:D<

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Xem phóng sự ảnh của bác Bừa quá hay ạ @};-@};-@};-

Em cũng chờ off HN tháng 10 vì hy vọng tổ chức thế em mới tham gia được. Nhà mình nhớ đừng cho em mừng hụt nhá. :D

199
0
0

huyenlinh

Hôm wa xem đĩa mọi người lại vừa thấy vui vừa thấy tình cảm. Nhớ và yêu mọi người wa'.......:x:x:x

84
0
0

Mẹ tiểu xu

Hôm wa xem đĩa mọi người lại vừa thấy vui vừa thấy tình cảm. Nhớ và yêu mọi người wa'.......:x:x:x
Hehe . Chị huyenkinh hoa k hôi ơi :) ( hoa không hôi chứ không phải hoa khôi nhé ) : trong đĩa có mẹt em hok ạ

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Off ở HN đi. Lâu lắm rùi em ko thăm HN. Đúng là mùa thu ở Hn bao giờ cũng làm ai xao xuyến......
Khiếp . Mới nghe thấy được lên Thủ Đô cái và máu me chưa kìa ?[/QU
Hi`hi`.Đang thích di ngay đây này...:)@};-:x
Thích thì chị chở đi luôn, chứ đợi đến ọp tháng 10 thì lâu quá. :x

èo, tự dưng lại mong đến tháng 10 thía, nhớ Hà Nội và nhớ... quá cơ:):):)
nói nhỏ với mẹ tiểu su va huyenlinh nhé, tớ yêu mùa thu HN lắm, kỉ niệm của 4 năm ĐH ấy, tuyệt vời lắm cơ...
(icon mơ màng) may mà chồng iem đang xem tivi, ko thì lần ọp sau, đừng có hòng mà mơ lão đấu giá nhé, ko khéo lại chuyển từ đấu giá sang đấu bò thì chít, hị...hị...
Chị cũng đang mơ màng giống em. Nói đến mùa thu HN thì... Nhớ lần ngồi cùng 1 cậu bạn bên hồ Hale 1 buổi sáng mùa thu... Nhớ những chiều cùng cô bạn gái đi bộ 2 vòng hồ Gươm... Rồi có hôm, 9 10giờ đêm rồi còn bắt mấy thằng bạn đạp xe chở ra phố Nguyễn Du chỉ để hít 1 hơi hương hoa sữa rồi về... Ôi nhiều kỷ niệm lắm. Học xong tý nữa bỏ anh Trung để ở lại HN :"> May mà kịp nghĩ lại...

Xem phóng sự ảnh của bác Bừa quá hay ạ @};-@};-@};-

Em cũng chờ off HN tháng 10 vì hy vọng tổ chức thế em mới tham gia được. Nhà mình nhớ đừng cho em mừng hụt nhá. :D
Chả thấy LG vào đây để nhận nhiệm vụ gi cả nhở. Em với cả các bạn trên HN nhớ giục LG chuẩn bị từ bi giờ đi thì tháng 10 ọp là vừa. :)

0
0
0
B

Bừa

Guest

Những bức ảnh bên lề:

0
0
0
B

Bừa

Guest

Mẹ ơi. Hỏng hết cà rốt của Bố rồi.

Máu thế em!!! Bóng để trên trán cơ mà.... chỗ này có 2 quả rồi

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
0
0
0
B

Bừa

Guest

Và đây là những bức ảnh đã cố tình gây lên lòng thương nhớ...!!!!

431
0
0

letuanninh

ôi ..!hut hêt hôn trai lang chia sẻ tình thương rôi..?:x:x:x:x:x:x:-O:-O:-O:-O:-O

431
0
0

letuanninh

anh BỪA oi...........!anh con co nang nao xinh đẹp anh mang ra cho ban dan thien ha ngó tí...?:x:x:x:x:x:x:x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

HN run run heo may! Lại nhớ bài hát "Mơ về nơi xa lắm rồi"!::-?
Hi hi, bác nhá, em bắt quả tang bác đang mơ về ai xa lắm nhá. Em mách bác gái bác chít!

Members HP chúng tớ sau hôm 4 tháng 7, tinh thần ọp lên cao vút nên đã đều đặn 1 tuần 1 lần gặp gỡ giao lưu tại quán ốc nóng. Thể theo yêu cầu của bác Bừa, hôm qua Minh Minh có chụp mấy bức ảnh. Chụp bằng ĐT nên không rõ lắm. Cơ mà không biết Bừa muốn xem ốc hay xem người?

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

@ anh Bừa: Anh ơi, chính xác là anh nhớ ai???:)) Một lúc mà nhớ nhiều thế này thì nổ tung ra mất đấy!

@ Chị LG: chị ơi, thế vụ off tháng 10 này Hà Nội mình có đăng cai không chị??? Để em chuẩn bị từ bi h...

1,557
0
0

Camellia

@ anh Bừa: Anh ơi, chính xác là anh nhớ ai???:)) Một lúc mà nhớ nhiều thế này thì nổ tung ra mất đấy!

@ Chị LG: chị ơi, thế vụ off tháng 10 này Hà Nội mình có đăng cai không chị??? Để em chuẩn bị từ bi h...
Mẹ Mit Nhợn hỏi khó bác Bừa thế, bác ý làm sao mà trả lời được nhớ ai? :D Nhưng em khẳng định là bác ý nhớ ghê gớm lắm, đến mức hôm qua tí nữa bác ý lao xuống HP để off cùng HP cho thỏa nỗi nhớ đấy.

Em cũng ủng hộ vụ off HN tháng 10. Khi đó vẫn còn "hoa sữa vẫn ngọt ngào đầu phố đêm đêm"... Haiz!!! Nhớ mùa thu HN thật đấy!

Bác Loan, bác Hà ơi ơi ơi!!! :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
620
0
0

hamy2k5

èo ôi, các chị ăn toàn ốc đại gia thế kia:((, thế mà bảo là chị sẽ bảo hàng ốc cất hết ốc đắt tiền làm em tưởng thật ko đi (nói thế này hoá ra mình t..h..a...m ăn à:D)

72
0
0

April

Members HP chúng tớ sau hôm 4 tháng 7, tinh thần ọp lên cao vút nên đã đều đặn 1 tuần 1 lần gặp gỡ giao lưu tại quán ốc nóng.
Hôm qua iem đi làm về, đón con xong định nhằm hàng ốc Lâm Tường thằng tiến thì chồng iem gọi giật về để làm cơm đãi mấy ông bạn vàng của chồng iem ạ. Iem tiếc đứt ruột. Rồi cắm đầu vào bếp mà quên mất ko nhắn lại chị Tâm. Chắc là các chị vẫn dành 5 giây tưởng nhớ đếm iem trước khi ốc mít, ốc mút nó cười với các chị nên iem trân trọng thông báo và kính mời các members CSTT Hải Phòng vụ off ốc tuần sau em tình nguyện đăng cai ạ. Mẹ Chíp Tôm Bi chọn ngày đẹp cho em với ạ :D. Chị chỉ trừ mỗi chiều thứ 2 ra cho em thôi vì hôm đó em cũng có lịch tại ốc Lâm Tường :p

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Tình hình rất chi là tình hình. Tính đến giờ mẹ CTB đã có chắc chắn 3 vụ ọp ốc tiếp theo do 3 bạn sau đây đứng ra làm chủ chi, nhờ mẹ CTB chọn ngày lành tháng tốt là Mẹ Bông, Mẹ Thỏ Sóc và April. Các members HP chuẩn bị tinh thần nhá. Mem HN ai nhớ HP quá thì xuống nào!

Các em HP ui, như chị đã nói thì nếu không đi ăn mà phải mời bù bữa khác thì chị em mình ăn không nghỉ nhỉ?