07.08 Offline hè 2010 tại Hải Phòng cả nhà ơi

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: 07.08 Offline hè 2010 tại Hải Phòng cả nhà ơi

Hô hô, nịnh trắng trợn thế chứ...

Chương trình Văn nghệ của Hà Nội sẽ dư lày:
Ngoài "những" tiết mục có sẵn :grin::grin::grin: lên xe em sẽ làm 30 cái phiếu để bốc thăm, có 3 loại phiếu như sau: đồng ca, tốp ca (cái này có thể song phi hoặc tam phi), đơn ca. Ai bốc "được" cái nào, sẽ "ưu tiên" được thể hiện cái đó (khổ, ai cũng muốn lên sân khấu, làm em khó xử quá các anh các chị các em ạhh..:D:D:D
) đề nghị lúc bốc thăm k được chen lấn xô đẩy, ai cũng có phần.:))=D>I-)
Đúng là xề 9X có khác @};- Luôn làm mọi người ngạc nhiên

2,501
0
0

Haidang02

Tối qua tớ xem các bạn HP tập múa mà thấy xúc động vô cùng. Thật tiếc cho bạn nào bận không về dự được. Cơ hội không có lần 2 đâu đấy :D (Nói thế vì mấy cái bạn bị mẹ CTB phân công múa cứ nhắc đi nhắc lại là em chỉ lên sân khấu múa 1 lần này thôi đấy nhé)
Hị hị, tiếc quá tiếc quá. Hy vọng sớm có lần sau ...

384
0
16

tho2006

Member

Hic hic,tình hình là rất tình hình, em định từ Quảng Ninh về Hải Phòng nhưng mà nịnh bợ, dọa nạt kèm bạo lực mà không lay chuyển được tinh thần của anh lái xe. Đành lỗi hẹn với mọi người rồi. Chúc cả nhà mình, ăn khỏe, hát khỏe, chơi khỏe ... cái gì cũng khỏe nha.
Gửi tới mọi người :-*>:D<.
@CTB: Chị ơi, tiếc lắm ý ạ. Em là em mê nhất cái món chewry đấy, có thể nào đăng ký mua online được ko?

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ngoài "những" tiết mục có sẵn :grin::grin::grin: lên xe em sẽ làm 30 cái phiếu để bốc thăm, có 3 loại phiếu như sau: đồng ca, tốp ca (cái này có thể song phi hoặc tam phi), đơn ca. Ai bốc "được" cái nào, sẽ "ưu tiên" được thể hiện cái đó (khổ, ai cũng muốn lên sân khấu, làm em khó xử quá các anh các chị các em ạhh..:D:D:D
Ôi thôi xong ...

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nếu "bốc" từ trên ô tô thì nhà HP không có xuất à :((

1,014
0
0

Em bé ngoan

Xin lỗi cả nhà em không tham gia lần off này được. Mai nhà em sửa cửa hàng, ko có ai giúp nên em ko đi đâu được, mặc dù em rất chi là ham vui.

Chúc buổi giao lưu vui thật vui, cả nhà đi đường bình an, may mắn :cstt03:

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

1- OMM
2- Xề
3+4: Bạn Xề
5- Virgo
6- Anh Nam
7- LG
8- Mommi
9- Cam + 2 công chúa
10- Nát
12- Bừa
13- Bảo
14- Mẹ Vian
15- Bạn Nát
16- Bạn Nát
17- T&G
18 - Trang doremon
20. Mẹ Hiếu & Việt Anh : 1 mẹ 1 con
21. Mẹ Tuquan: 2 lớn 2 (hoặc 3) nhỏ
22- Mẹ Tuquan (em tách ra cho nó đông ke ke)
23. Himawari + con gái - 0979533686 (Ngày xưa em là bạn của anh Bảo sau đến anh Nát và bây giờ đang giới thiệu cho anh Bừa ạ). Biết múa biết hát và thích vui chơi bát ngát.
24- KOM
25- Bạn mẹ KOM
26- Bạn Mẹ KOM (em tách ra cho nó đông ke ke) - nhóm này + 1 nhóc ạh
27 - Hà Cún Linh
28 - An Bình Bank Đại gia này thích ăn bánh rán lắm chị CTB ạh...ke ke

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Xề : Em ơi, hình như giá thuê xe 29 và 35 chỗ bằng tiền nhau đấy, đi xe rộng cho thoải mái, đỡ mệt hơn, mí cả lúc về còn có chỗ để đồ mua được chứ.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em uốn lưỡi 3 nhát rồi, cả nhà cho iem hỏi 1 câu, mai chúng ta mặc j ợ ::-? :> :-w<:p<:p<:p

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

mặc mát mẻ, riêng OMM chỉ mặc quần, Xề đã mang áo cho rồi.......

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

- Không mặc gì!
- Không mặc gì!
- Không mặc gì!
- Đả đảo những ai có mặc j, có mặc j, có mặc j !!!

mặc mát mẻ, riêng OMM chỉ mặc quần, Xề đã mang áo cho rồi.......
Lại đang định mặc váy chứ lị :-&

Lại uốn lưỡi thêm 3 nhát, hỏi Trưởng BTC, Xề ơi ăn sáng thế nào ;)

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Không phải ăn, về HP ăn một thể cho năng suất.... thế cũng hỏi, hỏi thêm phát nữa cắt lưỡi.:D;)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Không phải ăn, về HP ăn một thể cho năng suất.... thế cũng hỏi, hỏi thêm phát nữa cắt lưỡi.:D;)
Chị vừa vào DD vừa gọi điện thoại cho giai, đọc đến đoạn cắt lưỡi phì cười, hic, trong khi nội dung đàm thoại không liên qua gì đến điệu cười đó, hu hu, mất điểm với giai quá cơ :D

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Icon lăn vạ, mấy lần trước đi sáng em toàn được ăn xôi bánh khúc này, bánh giò kẹp chả này, h Xề toàn dọa cắt, bắt ngồi im, thế làm sao em có sức mà bốc thăm, biết thế về từ tối nay để sáng mai còn măm bánh đa đỏ, chị Tâm nhờ.
Còn 1 list định uốn vài nhát nữa rồi hỏi mà sợ quá ngồi im, thôi em ko hỏi chị Xề nữa, em hỏi bác, bác nhờ ai qua nhà em lấy gói đồ chưa ạ?

0
0
0
B

Bừa

Guest

Bừa xin ủng hộ 200 chiếc bánh cho mọi người ăn sáng nhé.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Icon lăn vạ, mấy lần trước đi sáng em toàn được ăn xôi bánh khúc này, bánh giò kẹp chả này, h Xề toàn dọa cắt, bắt ngồi im, thế làm sao em có sức mà bốc thăm, biết thế về từ tối nay để sáng mai còn măm bánh đa đỏ, chị Tâm nhờ.
Còn 1 list định uốn vài nhát nữa rồi hỏi mà sợ quá ngồi im, thôi em ko hỏi chị Xề nữa, em hỏi bác, bác nhờ ai qua nhà em lấy gói đồ chưa ạ?
Ở lại HP chủ nhật chị em mình đi xả láng nhé ;)

Bừa xin ủng hộ 200 chiếc bánh cho mọi người ăn sáng nhé.

Bừa ơi phần chị 2 chục chiếc, thèm lắm :drooling:

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Mai nhá nhà mình nhá...đúng hẹn, nhanh nhẹn để chuyến đi chọn vẹn nhá:cstt08: em về chuyển bị đơi...

@ all: thấy em....gợi í khéo không, đời nào anh Bừa để chúng mình đói.

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Mẹ xề mà không xề ui, mình xin một xuất cho bạn mình cũng ở trên đó đi cùng đoàn HN nhé. Mình cho bạn ý số của xề rồi có gì xề giúp nhé

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Mình cũng khoái cái vụ áo của Xề, nhưng không bít người xấu như mình mặc có ổn k nhỉ:D