07.08 Offline hè 2010 tại Hải Phòng cả nhà ơi

1,904
0
36

291179

Active Member
Ðề: 07.08 Offline hè 2010 tại Hải Phòng cả nhà ơi

Chúc cả nhà mình hôm nay vui vẻ, ăn chơi nhảy múa hết mình nhá!

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Em có cái này khoe cả nhà cho những ai không đi thấy tiếc nè:

Khoai đó các mẹ ui, cô nàng khó có vẻ đanh đá lắm nhưng nhìn đáng yêu ghê.

Cả nhà mình đây ạ. Còn nhiều ảnh lắm nhưng em chẳng có thời gian úp lên.
Em cảm ơn nhà mình nhiều lắm, biết đến CSTT cho em biết sống có ý nghĩa hơn, tiếc rằng sức mình nhỏ bé quá:cstt08:

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Thật xúc động khi bé Mai Anh hát bài Tổ ấm gia đình không gì sánh được.... làm ai cũng phải rơi nước mắt

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Màn con hát bố múa hấp dẫn ghê:

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Màn đấu giá cực kỳ hấp dẫn đây ạ, vì người thắng cuộc được lãi nhiều nhất:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Sau khi xem tiết mục trao hàng và quà khuyến mại "sweet kiss" rất nhiều anh em (trong đó có iem :) ) đã nói là quá tiếc khi không trúng đấu giá sản phẩm này!!!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Mẹ Hải Tâm: Nhanh tay thế em? Hôm qua nhà chị có giỗ, 2 vợ chồng trốn đi cả ngày, về nhà ăn uống dọn dẹp xong là 11 giờ, mệt quá tít đến tận giờ.

@ Tít : Ơ thế là "Tít" chứ không phải "Tít Mẹ Tít" à ?

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Nhìn hình của Khoai bồi hồi xúc động kinh lên đc, trộm vía tỉ lần, con nhớn nhanh và xinh ghê á

384
0
16

tho2006

Member

hị hị, giờ em mới vào, thấy mấy cái ảnh này, tiếc đứt ruột gan. yêu cả nhà mình quá thể.:-*

360
0
0

tminh's mum

Tiếc quá, em chỉ kịp bế Khoai chứ không tham gia được chương trình gì của nhà mình cả. Nhìn Khoai yêu thế, chỉ muốn cắn thôi :-*
@ all: cả nhà có ai chụp được cảnh Xề chui ra tận sau mấy hàng ghế bên dưới lúi húi buộc chuối cho Mr. An Bình không ah? :D

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Tiếc quá vì k được đi....Đồ Sơn....để được chụp ảnh làm em bé trong vòng tay tim của Minh Minh và Letuanninh...:(

1,416
0
36

MomMi

Active Member

@em không tham gia đi Đồ Sơn với nhà mình, vậy mà lại có..... duyên nhé. Gặp tại Đồ Sơn, thế là lại được ăn mực nướng, uống bia và cả nem chua Úc của mẹ Mít Nem nữa. Toàn những thứ hấp dẫn. Kể ra cho ... em Xề thèm. hi hi.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Đúng là HP lần nào cũng có sự bất ngờ. Màn múa ấn tượng, các men của HN thi nhau gọi "em bé" xuống ngồi cùng. Letuanninh và chị Minh Minh được 1 ngày tập thể dục eo vì ai cũng muốn ngồi giữa trái tim :D

Cảm ơn cả nhà HP vì đã tổ chức buổi ọp rất ấm áp, vui vẻ. Tụi em vừa được ăn (ngon) vừa được ngắm ( trai HN thì thào với em là gái HP xinh thế nhỉ :-$ ), vừa được cười, cười nhiều mà nước mắt cảm động rơi cũng không ít :x

Nếu nhà HP chưa "sợ", hẹn offline hè sang năm nhá ;):-*:x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Đợt này nhà HP ai cũng bận nên "chủ trương" làm ọp đơn giản thôi, hy vọng các bạn ở xa về không thấy chán :p

Mẹ CTB bận cả ngày hôm qua, giờ vẫn bận, hẹn cả nhà tị nữa (nếu hết bận) sẽ làm cái "rì pot" tài chính và đi chuyển tiền cho LG :-*

Cảm ơn CSTT dã giúp mẹ CTB có thêm những người bạn thân thiết và chân thành @};-@};-@};-

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Uh em cũng rất thik màn múa, lúc đó đã cần vạt áo của Xề rồi. Được gặp lại các chị các bạn của nhà HP, mẹ nào cũng rõ tươi, công nhận gái HP nhà mìn xinh, hihi, bác Tâm rõ là mi nhon hơn nhé, còn trẻ thì khỏi cần khen rồi; À chị cúccu, thắt lưng của em, hic em chết em í ngay cái nhìn đầu tiên. Các mẹ HP lúc nào cũng chu đáo, cẩn thận, lần trước cũng thế lần này cũng ko kém, em thik ko khí off của nhà mình, ấm cúng, thân thương :cstt01: .
Món ăn cũng ngon nhé, em thik món gà và nộm sứa đặc sản HP, cháo cũng ngon, mâm em hết sạch bách, ngó sang các bàn khác ngượng quá, các bác mải đánh võng mắt với nhau hay sao í nhỉ, ai bảo MC Ninh bắt chèn zai đều các mâm cơ.
Các trò chơi của Xề với Ninh nữa, cười đau hết cả rún ;) , các bác show ảnh lên đê cho bà con cười vài ngày nữa.

À cám ơn món ăn sáng của bác Bừa, lần này có nh` nhân hơn những lần trc thì phải :D , tháng sau lại thế bác hỉ @};- .

:cstt01::cstt01::cstt01:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Mẹ CTB tổng kết gian hàng đồ thanh lý của HN gửi xuống trước nhé, đây là đồ đã bán được:

- Son (3 thỏi *50) = 150K
- Phấn mắt L'oreal (2 hộp * 80) = 160K
- Phấn nền Maybe Line = 80K
- Dép tập đi Royal Baby = 80K
- Ba lô trẻ em = 50K
- Găng tay trẻ em (2 đôi * 20) = 40K
- Quần kaki nữ = 50K
- Quần bò nữ = 50K

Tổng cộng thu = 660K

Cảm ơn các bạn HN :-*

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

cấm ...khen ngợi ca tụng nhau hiiiiiiiiii (vì mình cứ định nói gì đã bị cái người mà mình dọa ...cắt lưỡi nói mất) he he....

1,557
0
0

Camellia

Như thường lệ, anh Bừa sẽ đại diện nhóm phim ảnh CBBN sẽ post ảnh lên sớm ạ.
Chỉ tiếc, có nhiều ảnh em chụp bị rung, vì xem mấy trò chơi em cười đến nỗi không cầm nổi máy ảnh nữa. Chết mất với mấy cái trò của ẹm Xề vẽ ra :)). Giờ xem lại em vẫn còn cười tiếp.

Cám ơn nhà Hải Phòng đã đón tiếp vô cùng chu đáo. Bao giờ cho lại tới ngày off HP tiếp nữa nhỉ ?
@};-@};-@};-@};-@};-@};-