(15.08 - 15.09) Ramekin, đĩa bầu dục trắng và khay bánh có quai cầm (Hàng Bát Tràng) - Topic không g

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ðề: (15.08 - 15.09) Ramekin, đĩa bầu dục trắng và khay bánh có quai cầm (Hàng Bát Tràng) - 100% lãi ủng hộ quỹ

Chép hộ khẩu SG nhưng nhận hàng HN nhá! Em vẫn không có suất nhé! Chị rùa check lại rồi, chiều đừng qua lấy. :D

(trêu nó tí)
Thế tóm lại là ko có suất ạ? "Nó" là em hay là ai đấy? Hic. :(

313
0
0

july137

Ðề: (15.08 - 15.09) Ramekin, đĩa bầu dục trắng và khay bánh có quai cầm (Hàng Bát Tràng) - 100% lãi ủng hộ quỹ

Thế tóm lại là ko có suất ạ? "Nó" là em hay là ai đấy? Hic. :(
Chị Mơ ơi chị qua lấy thì lấy giùm em với nhá:cstt01: Hi hi

Cho em đặt 4 chiếc RM màu nâu loại 8k đó ah@};-

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Chị Mơ ơi chị qua lấy thì lấy giùm em với nhá:cstt01: Hi hi

Cho em đặt 4 chiếc RM màu nâu loại 8k đó ah@};-
hihi, Mơ lấy giúp chị với rồi chị lại qua nhà Mơ nhé :)

595
0
0

Vigisa

Hay là mơ thành đầu cầu nhỉ...:D:D:D:D:D

58
0
0

MANDARANCI

Bạn ơi, còn hộp đựng sữa chua ko? Mình order 10 chiếc.

Many thanks

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Thế bác nào lấy ở chỗ em thì ghi rồi em qua lấy 1 loạt nhé! Khi nào em lấy hàng xong sẽ báo để mọi người qua chỗ em lấy nhé!

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Chị đặt hàng đi để em qua lấy, ko em đi lấy rồi là em ko đi nữa đâu :p

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Chị đặt hàng đi để em qua lấy, ko em đi lấy rồi là em ko đi nữa đâu :p
ơ, chị đặt 2 cái khay bánh hình vuông rồi, nhưng chưa chuyển khoản đc
hihi
tối nay về sẽ chuyển ngay

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

ơ, chị đặt 2 cái khay bánh hình vuông rồi, nhưng chưa chuyển khoản đc
hihi
tối nay về sẽ chuyển ngay
ơ ơ, đọc trang trước mới biết mình ko có phần
thế là ko "được" làm phiền em Mơ rồi
:)

40
0
0

EveyTran

Bạn ơi, còn hộp đựng sữa chua ko? Mình order 10 chiếc.

Many thanks
Lọ làm sữa chua hiện nay đã hết hàng ạ, hẹn gặp lại chị lần sau nhé, em cảm ơn ạ ^^ @};-

40
0
0

EveyTran

Em tổng kết ngày hôm nay ạ, các chị trong đơn hàng có khay vuông thì hàng bắt đầu có vào t5 các chị nhé, trừ chị Jigme_Lahmo nhận đc 1 chiếc cuối từ lô cũ ạ :p

Em đã đóng xong hàng cho chị và chị July137, chị có thể qua nhà em lấy bất cứ thời gian nào trừ buổi trưa ạ, em cảm ơn nha @};-

1, Ramekin quả bóng - 12k/chiếc (SL: 25 chiếc)
Vigisa (1c)

2, Ramekin 4 màu - 8k/chiếc (40 chiếc (SL: Mỗi màu 10 chiếc) (hết màu kem, nâu còn 1c, vàng còn 3c, cam còn 4c)
Vigisa (4c), Yukiyuki (8c), Huabin (5c), Jigme_Lahmo (3c), Minh_Anh (8c), July137 (4c)

3, Đĩa bầu dục trắng - 20k/chiếc (SL: 3 chiếc) => Do lô hàng đợt này của em đĩa bầu dục trắng bị lỗi nên em đành trả lại, vì vậy em chỉ còn có 3 chiếc để ủng hộ thôi ạ, mong các chị thông cảm nha @};-
Yukiyuki (2c)

4, Khay bánh có quai cầm loại vuông cỡ 10 x 10 cm - 22k/chiếc (SL: 5 chiếc) (hết)
Vigisa (1c), Yukiyuki (1c), Cá Chép (2c), HuaBin (1c)

5. Lọ sữa chua (ko có nắp) - 7k/cái (SL: 20 chiếc) (hết)
Vigisa (5c), Yukiyuki (10c), Minh_Anh (5c)

40
0
0

EveyTran

Ôi trời, đêm hôm lọ mọ em nhầm lẫn hết cả rồi...

Em cứ nhàm chị Jigme thành chị Yuki, chị Yuki thành chị Jigme... vì hnay hình như chị Yuki gọi cho em fải ko ạ? Lúc đó em đang đi trên đường và lúc về thì em buồn ngủ quá nên nghe đt ko đc rõ :(

Vậy mai ai sẽ qua nhà em lấy hàng ạ? :(

595
0
0

Vigisa

Mơ ơi, lấy hộ chị nhé nhé.
EveyTran ơi, có phải tống tiền của tớ là như thế này không để tí nữa tớ chuyển khoản:
101K
Xong rồi ấy đóng gói lại rồi nhờ mơ lấy hộ nhé. Cám ơn EveyTran và Lá mơ nhiều nhiều. @};-@};-@};-@};-@};

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ôi trời, đêm hôm lọ mọ em nhầm lẫn hết cả rồi...

Em cứ nhàm chị Jigme thành chị Yuki, chị Yuki thành chị Jigme... vì hnay hình như chị Yuki gọi cho em fải ko ạ? Lúc đó em đang đi trên đường và lúc về thì em buồn ngủ quá nên nghe đt ko đc rõ :(

Vậy mai ai sẽ qua nhà em lấy hàng ạ? :(
Chiều nay em sẽ qua nhà chị lấy đồ nhé! Lát em sẽ ck luôn. Em sẽ lấy đồ của em, July137& chị Vigsa nhé! Nếu ai chưa cần gấp thì cho em lấy 2 khay vuông hộ chị Ong chúa luôn được ko? Vì nhà em & chị Ong chúa đều ngược đường nên ưu tiên em lấy cho chị Ong luôn thể. Thứ 5 lại có hàng thì mọi người lấy sau có được ko?:D

238
0
0

Minh_Anh

Em đã chuyển khỏan phần mình rồi, nhờ Jigme_Lahmo lấy hàng hộ rồi mình qua nhà Jigme_Lahmo lấy sau có được không?

595
0
0

Vigisa

Mình đã chuyển khoản 101K từ 324. Check hộ tớ nhé. Với cả nhờ mơ cầm về giùm. Một lần nữa cảm ơn lá mơ nhiều.

313
0
0

july137

Chị ơi em đã ck từ tk 3028. Chị check giùm em nhá.
Chị Mơ ơi cầm hộ em nhá. Cám ơn chị nhiều nhiều. Tặng các chị nè:cstt09:

40
0
0

EveyTran

Dạ vâng ạ, em đã nhận đc tiền từ tk của các chị ạ ^^ Em bắt đầu trả hàng từ tối mai các chị nhé, các chị thống nhất giúp em xem ai lấy hàng giùm ai để em soạn ra các chị nhé :D

Em cảm ơn các chị nhiều nhiều ạ ^^

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Chiều thứ 2 em qua chị lấy đồ nhé! Chị cho em lấy giúp July137, chị Vigisa & Minh_Anh luôn chị nhé!

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ah, em vừa ck tiền 1 khay vuông & 3 ramekin của em rồi chị nhé! Chị check giúp em.