(15.08 - 15.09) Ramekin, đĩa bầu dục trắng và khay bánh có quai cầm (Hàng Bát Tràng) - Topic không g

40
0
0

EveyTran

Ðề: (15.08 - 15.09) Ramekin, đĩa bầu dục trắng và khay bánh có quai cầm (Hàng Bát Tràng) - Topic không gửi tiền lãi vào Quỹ

Em rất rất cảm ơn chị ạ :D :XMod ơi, mod ơi,

Em mới nhờ chị Giang bên lcm chuyển tiền lại gửi cho mod rồi đó ạ. Mod làm ơn check tài khoản giúp em nhé, khi nào có tiền có thể nhắn cho em vào đt ko ạ (vì mai, ngày kia em về quê ko onl đc ạ). Em rất cảm ơn mod và mọi người ạ :x:x:x

Ôi chị Giang ơi chị Giang :((

Tối qua em đi chuyển tiền góp quỹ cho Chia sẻ tình thương kiểu gì mà mắt lại lèm bèm chuyển nhầm cho chị :(( Em đã gửi 500k, ko biết chị có thể chuyển lại giúp em đc ko ạ hoặc phiền chị chuyển qua tài khoản cần chuyển giúp em để em góp vào quỹ CSTT nhé :((

Em rất cảm ơn chị ạ :(

Đây là giấy chuyển tiền của em vào hôm qua ạ :( Mong chị giúp đỡ ạ :D

Chị có thể chuyển giúp em vào tk:

Tk của em: Trần Thị Thanh Thanh (số hiệu, như trên ảnh)

Tk của chị Loan: Ngô Thị Phương Loan
Ngân hàng Vietcombank , TW
Số TK: 0011000871618
Tel. 0913569988
Hehe, không được đâu em ạ. Tiền vào tài khoản rồi là khó ra lắm. Hihi, đùa thôi. Sáng nay chị có thấy một khoản 500K chuyển vào, đang nghĩ không biết của ai chuyển tiền đặt cọc giày, chỉ có mỗi số tài khoản mà không có tên. Đang định mang lên đây hỏi. Chị chuyển luôn cho chị Ngô Thị Phương Loan bây giờ nhé. Em nhắc chị Loan check tài khoản rồi báo lại cho chị nhé.

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: (15.08 - 15.09) Ramekin, đĩa bầu dục trắng và khay bánh có quai cầm (Hàng Bát Tràng) - Topic không gửi tiền lãi vào Quỹ

Em rất rất cảm ơn chị ạ :D :XMod ơi, mod ơi,

Em mới nhờ chị Giang bên lcm chuyển tiền lại gửi cho mod rồi đó ạ. Mod làm ơn check tài khoản giúp em nhé, khi nào có tiền có thể nhắn cho em vào đt ko ạ (vì mai, ngày kia em về quê ko onl đc ạ). Em rất cảm ơn mod và mọi người ạ :x:x:x
Số tiền đã đươc nhận tại đây. Xin cảm ơn EveyTran và cảm ơn cả nhà mình đã ủng hộ.