(15.08 - 15.09) Ramekin, đĩa bầu dục trắng và khay bánh có quai cầm (Hàng Bát Tràng) - Topic không g

40
0
0

EveyTran

Ðề: (15.08 - 15.09) Ramekin, đĩa bầu dục trắng và khay bánh có quai cầm (Hàng Bát Tràng) - 100% lãi ủng hộ quỹ

Dạ vâng, em đã nhận đc đủ số tiền các chị chuyển cho em qua tài khoản rồi nhé ^^

Khi nào các chị qua lấy đồ nhắn em 1 tiếng nhé, em đã soạn đồ trước rồi ạ :D Em cảm ơn ạ ^^

7
0
0

hathu222

Ðề: (15.08 - 15.09) Ramekin, đĩa bầu dục trắng và khay bánh có quai cầm (Hàng Bát Tràng) - 100% lãi ủng hộ quỹ

e mún đặt Ramekin 4 màu - 8k/chiếc đủ 4 màu lun ah!
với cả lọ làm sữa chua 5 cái!!
oki thì chj pm lại giúp e nhá!!!

40
0
0

EveyTran

e mún đặt Ramekin 4 màu - 8k/chiếc đủ 4 màu lun ah!
với cả lọ làm sữa chua 5 cái!!
oki thì chj pm lại giúp e nhá!!!
Chị hathu ơi, xin lỗi vì bây giờ em mới trả lời đc pm của chị vì dạo này nhà em có nhiều chuyện quá :(

Hiện giờ ramekin ko còn đủ các màu đâu chị ạ, và lọ sữa chua cũng hết mất rồi :( Chị có muốn lấy ramekin nhưng thiếu màu đc ko ạ?

7
0
0

hathu222

Chị hathu ơi, xin lỗi vì bây giờ em mới trả lời đc pm của chị vì dạo này nhà em có nhiều chuyện quá :(

Hiện giờ ramekin ko còn đủ các màu đâu chị ạ, và lọ sữa chua cũng hết mất rồi :( Chị có muốn lấy ramekin nhưng thiếu màu đc ko ạ?
thiếu màu cũng oki!
nhưng mà cho m hỏi là m qua nhà bn lấy rùi trả xiền đc k?hay bắt buộc phải chuyển khoản!
m mới tham ja nên chả hiểu rõ lắm!

40
0
0

EveyTran

thiếu màu cũng oki!
nhưng mà cho m hỏi là m qua nhà bn lấy rùi trả xiền đc k?hay bắt buộc phải chuyển khoản!
m mới tham ja nên chả hiểu rõ lắm!
Bạn ơi, nếu đc thì bạn chuyển khoản giúp mình bạn nhé, để sau có gì mình sẽ chuyển tiền lãi vào thẳng tài khoản quỹ luôn bạn nhé :D Mình cảm ơn ^^

595
0
0

Vigisa

Hi hi lôi topic này lên để nhớ. EveyTran ơi, nếu lá mơ bận quá không qua chỗ bạn lấy được thì bạn gom mấy order lại rồi chuyển lên 24 Lý Thường Kiệt cho mình được không. Chứ để dưới ấy lâu quá rồi. Mà topic này đến lúc phải tổng kết rồi nhỉ.

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Hi hi lôi topic này lên để nhớ. EveyTran ơi, nếu lá mơ bận quá không qua chỗ bạn lấy được thì bạn gom mấy order lại rồi chuyển lên 24 Lý Thường Kiệt cho mình được không. Chứ để dưới ấy lâu quá rồi. Mà topic này đến lúc phải tổng kết rồi nhỉ.
ơ, em lấy mang về nhà em lâu rồi mà chị. Chị ko liên lạc gì nên em vẫn để ở nhà em ấy chị.

1,517
0
0

Mehuungo

Mình muốn order 8 cái ramekin 8k/cái và 4 cái khay bánh có quai cầm. CK tới đâu báo cho mình với nhé. Cám ơn bạn

58
0
0

MANDARANCI

Chị ơi, nếu còn order được thì cho em 5 ramenkin màu nào cũng được và 4 khay banh co tay cam nhe.

Thanks chị

40
0
0

EveyTran

Em xin lỗi mod và mọi ng, dạo này em bận quá nên ko kịp vào tổng kết đc ạ. Mai em sẽ tổng kết topic nha, cảm ơn mọi ng nhiều ạ!@};-

660
1
18

CSTT_Gây Quỹ

Moderator

Em xin lỗi mod và mọi ng, dạo này em bận quá nên ko kịp vào tổng kết đc ạ. Mai em sẽ tổng kết topic nha, cảm ơn mọi ng nhiều ạ!@};-
Chào EveyTran,

Topic đã quá hạn tổng kết từ lâu. CSTT_Gây Quỹ cũng đã email cho bạn mà không thấy trả lời, cũng không thấy bạn vào diễn đàn. Bạn vui lòng tổng kết để đóng topic theo đúng quy định.

Thành viên nào biết Evey Tran vui lòng nhắn tin giùm CSTT_Gây Quỹ.

Xin cám ơn!

CSTT_Gây Quỹ

40
0
0

EveyTran

Em xin lỗi vì giờ em mới vào topic tổng kết đc, em bận làm giấy tờ ra nước ngoài và cũng mới về HN nên giờ mới vào đây tổng kết mong các chị thông cảm.

Em xin tổng kết như sau:
- Tổng thu: 456.000đ
Em sẽ chuyển khoản vào tk của cstt số tiền là 500.000 tròn trong đầu tuần sau vì tuần này em đang bị "phong tỏa" tài chính.

Cảm ơn mod và mọi người ạ :)

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Em xin lỗi vì giờ em mới vào topic tổng kết đc, em bận làm giấy tờ ra nước ngoài và cũng mới về HN nên giờ mới vào đây tổng kết mong các chị thông cảm.

Em xin tổng kết như sau:
- Tổng thu: 456.000đ
Em sẽ chuyển khoản vào tk của cstt số tiền là 500.000 tròn trong đầu tuần sau vì tuần này em đang bị "phong tỏa" tài chính.

Cảm ơn mod và mọi người ạ :)
Hôm nay mới nhìn thấy topic này vẫn còn treo ở đây. EveyTran có bận quá ko ck được ko thì để chị qua cty em ở Vương Thừa Vũ nhận tiền lãi topic UH quĩ giúp em. Nhà chị cách VTV có 5' xe máy thôi. Để Mod Gây quĩ đóng topic này lại chứ để lâu quá rồi.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Hôm nay mới nhìn thấy topic này vẫn còn treo ở đây. EveyTran có bận quá ko ck được ko thì để chị qua cty em ở Vương Thừa Vũ nhận tiền lãi topic UH quĩ giúp em. Nhà chị cách VTV có 5' xe máy thôi. Để Mod Gây quĩ đóng topic này lại chứ để lâu quá rồi.
Chị ơi chắc bạn ấy ko vào đây đọc lời nhắn này của chị đâu :( .

660
1
18

CSTT_Gây Quỹ

Moderator
Trả lời: (15.08 - 15.09) Ramekin, đĩa bầu dục trắng và khay bánh có quai cầm (Hàng Bát Tràng) - 100% lãi ủng hộ quỹ

CSTT_Gây Quỹ sẽ để topic thêm 1 tháng nữa kể từ thông báo này, nếu bạn Evey Tran vẫn không chuyển khoản cho Quỹ, topic sẽ bị đưa vào Topic vi phạm Nội quy, và bị xử lý theo quy định liên quan tại Nội quy phụ mục Bán hàng: http://chiasetinhthuong.org/diendan...phụ-mục-Bán-hàng-chuyên-mục-Hoạt-động-gây-quỹ

40
0
0

EveyTran

Ðề: Trả lời: (15.08 - 15.09) Ramekin, đĩa bầu dục trắng và khay bánh có quai cầm (Hàng Bát Tràng) - 100% lãi ủng hộ quỹ

CSTT_Gây Quỹ sẽ để topic thêm 1 tháng nữa kể từ thông báo này, nếu bạn Evey Tran vẫn không chuyển khoản cho Quỹ, topic sẽ bị đưa vào Topic vi phạm Nội quy, và bị xử lý theo quy định liên quan tại Nội quy phụ mục Bán hàng: http://chiasetinhthuong.org/diendan...phụ-mục-Bán-hàng-chuyên-mục-Hoạt-động-gây-quỹ
Đầu tiên, em xin lỗi mod vì em "lặn mất tăm" mà ko kịp gửi tiền hay thông báo gì cho các mod và mọi người :(

Em mới về Vn 2,3 tháng nay nhưng thực sự là em cũng quên mất trang CSTT này.

Hồi lập topic này, em cũng có dặn các chị nào đăng kí lấy hàng bên CSTT thì chuyển khoản cho em để đỡ nhầm với tiền hàng của em nhưng mọi người đến lấy hàng đều bảo em cầm tiền mặt đi cho đỡ phiền phức cho cả người mua và người bán nên em đành đồng ý. Vậy là có rất ít chị thanh toán cho em theo cách chuyển khoản ==> nói thật là hồi đó em cũng nhầm lẫn tiền hàng lung tung cả nên em bị tổng kết muộn, em rất chân thành xin lỗi mod và mọi người :(

Xong bẵng đi 1 thời gian em cũng quên mất là em chưa chuyển tiền vì trong khoảng thời gian đó em bận rộn lung tung xèng với cv cuối năm lại thêm thanh lý đồ rồi chuẩn bị ra nước ngoài nên mọi thứ cứ lung tung beng hết. Em ra nước ngoài có thời gian thảnh thơi thì có nhờ ng nhà em chuyển tiền nhưng mọi người (bố mẹ và ny em) ai cũng bận + lười nên ko có đi ra ngân hàng đc (nhà em trừ em thì ko có ai dùng thẻ tín dụng hết). Em về VN thì cũng lao vào làm việc rồi học và đi lên vùng cao liên miên nên cũng ko nhớ ra nữa, mãi đến hôm qua hôm kia em nhắc đến chị Khai Tâm thì em mới nhớ ra.

Em xin chân thành xin lỗi mọi người 1 lần nữa, hôm nay lúc về em đã chuyển khoản rồi (em chuyển từ Techcombank sang tài khoản của em tại Vietcombank, rồi từ tài khoản của em ở VCB chuyển qua tài khoản của diễn đàn vì tài khoản VCB của em ko có tiền mà em sợ chuyển từ phòng GD thì ko có hiện tên người gửi và tài khoản nên em mới phải mất công lằng nhằng vậy. Do em chuyển lúc phòng gd sắp đóng cửa nên em vẫn chưa thấy tiền vào tk Vietcombank của em. Chắc chắn đến mai là em sẽ gửi đc mod tiền thôi ạ.

(Em sang nc ngoài bị mất hết cmt (em cầm hết giấy tờ tùy thân theo), tiền bạc có trogn ví hôm đấy và cả thẻ ngân hàng nên lúc về em mở lại tài khoản khác bằng passport vì thế mới phải mất công như trên ạ)

Em rất thấy xin lỗi vì đã để xảy ra chuyện này vì tính em rất hay quên, chuyện nói 10' trước thì 10' sau đã quên rồi (ai chơi với em trên wtt hay bakingfun sẽ biết ạ). Mong mod và mọi người thứ lỗi ạ.

Mod làm ơn check tài khoản giúp em vào ngày mai và đăng giúp em lên topic nhé. Em xin cảm ơn mod ạ. :D @};-

40
0
0

EveyTran

Chị ơi chắc bạn ấy ko vào đây đọc lời nhắn này của chị đâu :( .
Hjx, em cảm ơn 2 chị nha, thực sự thì hồi đó em đi làm đầu tắt mặt tối từ sáng cho đến 10h, 11h đêm mới về nên cứ quay như chong chóng. Em ko có biết là chị mecunlinh nói cầm tiền hộ em vì nếu thế đc thì tốt quá :( Em ít khi dùng tài khoản ngân hàng cứ muốn gửi tiền mặt mà nhà mọi người thì lại xa, em về muộn nên ko có đi xa đc là thứ 1, thứ 2 là cũng phiền mọi người nữa.

Hôm nay em đã đi chuyển tiền để ủng hộ rồi ạ :D Khổ quá, tính em hay quên lắm, hjx, cái gì cũng quên đc mà lại còn bận nên ko có phân bố thời gian đc (trước em cũng quên bẵng đi thế là chả đi lấy mấy đồ mua UH trên này luôn :() Giờ em đã khắc phục bằng cách cái gì cũng lưu ghi nhớ đt + nếu quên thì em nhờ ng khác nhắc rồi nên sẽ ko xảy ra cớ sự như vậy lần thứ 2 đâu ạ :D

Rất cảm ơn mod và mọi người :D Nếu lần sau em có ủng hộ gì chắc chắn em sẽ nhờ 1 chị khác đứng lên thu tiền + tổng kết quỹ và gửi tiền chứ ko như vậy nữa đâu mod ạ.

Cảm ơn mod và mọi người rất nhiều :D

40
0
0

EveyTran

Ðề: (15.08 - 15.09) Ramekin, đĩa bầu dục trắng và khay bánh có quai cầm (Hàng Bát Tràng) - Topic không gửi tiền lãi vào Quỹ

Mod ơi, tối nay trên đường về nhà em đã qua ATM chuyển tiền ạ. Mod xem lại giúp em nhé (em chuyển ở ATM nên ko có nội dung chuyển khoản đâu ạ).

Em chuyển cho chị Hương Giang ko biết có đúng chưa ạ? Nếu có gì sai xót mod làm ơn bảo giúp chị Hương Giang chuyển tiền lại cho mod đc ko ạ? Em cảm ơn mod nhiều ạ.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: (15.08 - 15.09) Ramekin, đĩa bầu dục trắng và khay bánh có quai cầm (Hàng Bát Tràng) - Topic không gửi tiền lãi vào Quỹ

Bạn Evey Tran lấy số tk này ở đâu ra thế? Chị Hương Giang là chị nào ah?

Đây là số tk của Quỹ, bạn cần ck vào đây nhé:

Ngô Thị Phương Loan
Ngân hàng Vietcombank , TW
Số TK: 0011000871618
Tel. 0913569988

Mod ơi, tối nay trên đường về nhà em đã qua ATM chuyển tiền ạ. Mod xem lại giúp em nhé (em chuyển ở ATM nên ko có nội dung chuyển khoản đâu ạ).

Em chuyển cho chị Hương Giang ko biết có đúng chưa ạ? Nếu có gì sai xót mod làm ơn bảo giúp chị Hương Giang chuyển tiền lại cho mod đc ko ạ? Em cảm ơn mod nhiều ạ.

40
0
0

EveyTran

Bạn Evey Tran lấy số tk này ở đâu ra thế? Chị Hương Giang là chị nào ah?

Đây là số tk của Quỹ, bạn cần ck vào đây nhé:

Ngô Thị Phương Loan
Ngân hàng Vietcombank , TW
Số TK: 0011000871618
Tel. 0913569988
Ôi, thôi chết em rồi :(( Tối qua đi gửi tiền mắt lại lèm bèm gửi nhầm cho 1 chị bên lcm mất rồi :(( Tại em lưu số tk của cả 2 người mà ko nhớ tên ai, thảo nào em bảo sao rõ ràng em lưu đ/c chị Loan thì có ghi thêm sdt mà lại ko thấy, chết mất :(

E đang contact với chị Giag bên lcm để chị ấy chuyển lại tiền, có gì em sẽ thông báo lại với CSTT sớm nhất có thể ạ huhu, khổ cái thân em :(