18.04 Topic kỷ niệm - Offline họp mặt thành viên CSTT

431
0
0

luongtam

Ðề: 18.04 Topic kỷ niệm - Offline họp mặt thành viên CSTT

Cảm ơn các bạn rất nhiều, xin chia sẻ niềm hân hoan với tất cả các bạn, đặc biệt là các bạn ở nơi xa, những đóng góp âm thầm và những lời động viên của các bạn luôn là sức mạnh lớn lao và vô cùng quý giá.

P/S: Do hay chộp ảnh đểu nên Bừa đã bị tịch thu máy ảnh, hôm nay post bằng chữ nên nếu có gì đểu đểu thì các bạn thông cảm nhé. Tính em thế mãi không chừa được.
Bừa ơi, cảm động lắm!

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Bác Bừa ơi, bác làm em muốn khóc. Mong mọi ng mãi vững bước trên con đường tình thương.

1,557
0
0

Camellia

Văn võ song toàn! Tâm phục khẩu phục!

1,557
0
0

Camellia

Bác Bừa làm cho chị em CSTT:drooling::drooling::drooling::drooling:
Bác có phần II thì ra luôn đi nhé :rose::rose::rose:
:dont tell: bác để yên để bác Bừa còn viết nốt tiểu thuyết cho chị em còn thưởng thức chứ. Nói thế làm bác í ngượng chit. Thếeeeeee hay bác cũng thử viết tiểu thuyết cho chị em ngưỡng mộ cái đi nàooo!

0
0
0
B

Bừa

Guest

Bác Bừa làm cho chị em CSTT:drooling::drooling::drooling::drooling:
Bác có phần II thì ra luôn đi nhé :rose::rose::rose:
Có chuyến đón còn có chuyến đưa. Bác Bừa ơi, mọi người đang chờ phần 2 đấy ạ :love: :love: :love:

Cảm ơn bác thật nhiều, vì tất cả! :rose: :rose: :rose:
Có phần 2 gì đâu. Chả là lúc đưa bà còng về, chị em ngồi lại phát lợn đất có dăn Bừa là đưa bà còng về xong thì quay lại chở lợn đất. Ngờ đâu có 291179 đi cùng, thực hiện lời dăn của chị Loan thết cho Bừa 1 bữa cơm gà cá gỡ no say suýt quên đường về quê mẹ.
Mặc dù vẫn nhớ lời TR và các mẹ dặn, sợ về không kịp nên Bừa cũng đã ĐT cho TR nhưng không được, cũng đã viết nhắn tin là: BUA KHONG VE CHO LON DUOC DAU, LON CUA AI NGUOI DO MANG VE NHE, NEU CON NHIEU THÌ THUE XE CHO, CAN THAN KEO VO LON NHÉ. SORRY! Viết xong đọc la thấy chữ không dấu, ngại lại xoá đi. Khổ thế chứ lỵ

2,501
0
0

Haidang02

Có phần 2 gì đâu. Chả là lúc đưa bà còng về, chị em ngồi lại phát lợn đất có dăn Bừa là đưa bà còng về xong thì quay lại chở lợn đất. Ngờ đâu có 291179 đi cùng, thực hiện lời dăn của chị Loan thết cho Bừa 1 bữa cơm gà cá gỡ no say suýt quên đường về quê mẹ.
Mặc dù vẫn nhớ lời TR và các mẹ dặn, sợ về không kịp nên Bừa cũng đã ĐT cho TR nhưng không được, cũng đã viết nhắn tin là: BUA KHONG VE CHO LON DUOC DAU, LON CUA AI NGUOI DO MANG VE NHE, NEU CON NHIEU THÌ THUE XE CHO, CAN THAN KEO VO LON NHÉ. SORRY! Viết xong đọc la thấy chữ không dấu, ngại lại xoá đi. Khổ thế chứ lỵ
:laughing::laughing::laughing:
Đến chết với cái tay Bừa này .
Mồm thì bảo ngại quá mà mắt thì lại thấy cười tít cả vào ...

1,850
0
0

Mẹ Cáo

...đã viết nhắn tin là: BUA KHONG VE CHO LON DUOC DAU, LON CUA AI NGUOI DO MANG VE NHE, NEU CON NHIEU THÌ THUE XE CHO, CAN THAN KEO VO LON NHÉ. SORRY! Viết xong đọc la thấy chữ không dấu, ngại lại xoá đi. Khổ thế chứ lỵ
Cái icon cười lăn lộn không có nhỉ:laughing::laughing::laughing:
nhiều khi cứ phải gọi là HEO cho nó lành là thế

1,904
0
36

291179

Active Member

ôi thế thì đợi em viết phần 2 cho nhá!:laughing:

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Hôm qua mới thanh quyết toán xong với nhà hàng để báo cáo cả nhà. Nếu biết họ để lâu thế này thì mình gửi TK kiếm tý lãi :drooling:

* Thu :
- Lệ phí : 6,900k
- Ủng hộ buổi off của 1 số thành viên : 700k
- Mít nem ủng hộ chi phí cho trò chơi và phần thưởng
Tổng thu : 7,600k

* Chi : 7,596k ( đã giảm % chiết khấu )

Xin cảm ơn tất cả các bạn :love::love::love::love::love:

251
0
0

Me Mickey

Khiếp nhà hàng này làm ăn cao su dã man, thế mà họ quên mất thì tốt biết mấy, mình vừa được mồm ăn lại được cả mồm trách. Hi...hi...hi...