18.3.2011 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 2 tuổi

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: 18.3.2011 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 2 tuổi

Nghe đồn lần này bác Bừa làm quả phóng sự khủng lắm mà mãi chưa thấy gì nhỉ :-w

455
0
0

Meyeuconhat

Nghe đồn lần này bác Bừa làm quả phóng sự khủng lắm mà mãi chưa thấy gì nhỉ :-w
Lần đầu đi off e cũng hồi hộp chờ phóng sự, nhưng đi ra đi vào toàn thấy "kiện" thôi ah hi hi :)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Lần đầu đi off e cũng hồi hộp chờ phóng sự, nhưng đi ra đi vào toàn thấy "kiện" thôi ah hi hi :)
Lần đầu nên em chưa biết đấy thôi, bác Bừa chuyên gia ém hàng, nghe đồn là hàng càng khủng bác ấy ém càng kỹ.

0
0
0
B

Bừa

Guest

Lần đầu nên em chưa biết đấy thôi, bác Bừa chuyên gia ém hàng, nghe đồn là hàng càng khủng bác ấy ém càng kỹ.
Có 1 điều rất lạ là vụ off nào ở HP về là "hàng" của em cũng bị lỗi. Lần này nếu các chị biết em phải kỳ công thế nào với vụ phóng sự ảnh SN CSTT tại HP thì chắc chắn sẽ còn tiếc đứt ruột hơn em.

Sắp xếp gấn 100 tấm ảnh, hơn 2 trang ghi chép lời từ máy ghi âm ghi lại lời của hướng dẫn viên hòn dấu khi dẫn đoàn đi thăm quan.

Làm gần tới sáng, mệt quá nên lưu lại rồi đi ngủ. Sáng ra khấp khởi bật máy định làm tiêp thì ôi thôi virus. Vội vàng cấp tốc mang ra hiệu sửa chữa thì Đặng Thị Tèo hết cả. Ảnh thì vẫn còn nhưng thúng chữ mà cả đêm trước Tấm nhặt thì chẳng còn chữ nào.
Đau đớn vì sự mất mát quá lớn, nên suốt 1 tuần qua Bừa em chưa lấy lại được thăng bằng. Mong các bác hết sức thông cảm.
Mặc dầu vậy. Bừa em vẫn sẽ cố gắng hoàn thành trong vài ngày tới. Để ngăn lưu chữ năm sinh nhật lần thứ 2 có thêm tư liệu.

Kính thư.@

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Có em làm chứng cho cái sự tiếc đứt ruột của Bừa, tiếc phát ốm đến mức phải viện trợ L52 khẩn cấp cơ :(. Mấy hôm rồi thì mệt nhoài vì chở 2 gái già kia đi tiền trạm; Thôi cả nhà lại kê dép hóng tiếp vậy; Em vào quét nhà pha trà mời mọi ng đây, cùng cổ vũ để bác Bừa làm lại ps nhé @};-, và cầu nguyện cho máy tính của bác đừng đụng chị Tèo nữa.

741
0
16

Chia sẻ với bác Bừa! Em cũng mấy lần nếm trải vụ này. Có điều không phải virus mà là sự u mê của bản thân. Ví dụ như làm suốt cả buổi xong nó bảo có save không lại bảo không rồi làm lại từ đầu là chuyện thường :((

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chia sẻ với bác Bừa! Em cũng mấy lần nếm trải vụ này. Có điều không phải virus mà là sự u mê của bản thân. Ví dụ như làm suốt cả buổi xong nó bảo có save không lại bảo không rồi làm lại từ đầu là chuyện thường :((
Ôi em bùn cười cái sự u u mê mê của chị Temp quá há há ...

Ối giời, khỉ sẹc xy thế :-O
Trên xe về Bừa và Gấu oẳn tù tù, thằng nào thua sẽ bị thằng kia photoshop mặt vào hình sẹc xy này đấy, mà mãi chưa thấy trình làng tác phẩm nhở.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Thế túm lại là không có ảnh nữa phải không ợ :-w

1,014
0
0

Em bé ngoan

Có khi vi-rút nó ăn cả ảnh rồi ạ :D

1,669
0
0

mesubim

Có khi vi-rút nó ăn cả ảnh rồi ạ :D
Có khi vi-rut nó ăn luôn cả bác Bừa nhà mình rồi ấy chứ, cả nhà nhờ??? :)), nên đến giờ vẫn chưa thấy ảnh...:p

1,557
0
0

Camellia

Em vô can, hôm í em ko mang súng. Nhưng em đã ủn đít những "đứa" có súng rồi mà "bọn chúng" vẫn ém hàng. Tức lắm í!!!

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Em vô can, hôm í em ko mang súng. Nhưng em đã ủn đít những "đứa" có súng rồi mà "bọn chúng" vẫn ém hàng. Tức lắm í!!!
Ô iem làm gì có "súng " mà mang nhỉ....icon cười lăn lộn