18.3.2011 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 2 tuổi

439
0
0

Thảo Gấu

Ðề: 18.3.2011 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 2 tuổi

ối xồi ôi Oanh ụp ảnh nhạy cảm của em lên thế kia, thảo nào em hắt hơi từ sáng đến giờ :((

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chuyện h mới dám kể, là cả ngày CN hôm sau em ăn sáng - trưa - tối bằng xôi vò - chả mực HP, hihi, được chị Tâm gói ghém cho cẩn thận, 1 gói to đùng, mà ngon dã man í, mọi ng đừng bảo em tham, em tham có nguyên do :p . Hôm đó món j cũng ngon, sò huyết, ngao, cá, j nữa nhỉ, mỗi tội em ngồi cạnh 1 ng mà ai cũng biết là ai rồi đấy, nên toàn tranh ăn của em :> . Bánh của nhà bánh HN và HP cũng cực hợp với em, các già sợ péo nên em hưởng hết hoa hồng và kem :"> . Nói đến chuyện ăn, em vẫn akay vụ cá - mực, rõ là có đặt mà ngủ khoèo say bí tỉ, về đến HN thì em tay trắng, hừm (mở ngoặc là con bé nào ... đần đần vào đây nhận tội nhé).

Em thấy có 2 thứ luôn chiều lòng CSTT, đó là thời tiết và ... tiền ;) . Đang lạnh, mưa dầm dề rồi sáng bừng lên đến mức khó tin đúng 1 ngày hôm đó, đem lại cho mọi ng một kỷ niệm khó quên và những bức ảnh vô cùng đẹp ở resort @};- . Nhân nói đến địa điểm đẹp thế lại muốn ôm chị Tâm vì chọn chuẩn quá :-* . Còn tiền, dù ko muốn ... làm, nhưng cái con số đo đỏ trên đây cũng nói lên tất cả rồi, CSTT bao h cũng thế, trước đây khi ở bên kia, có những thời điểm muốn nó giảm xuống để bớt áp lực mà nó cứ tăng đều và vượt mốc (đấy là LG nói thế, em chỉ nhắc lại thôi ợ :) ).

Còn vụ ca múa nhạc kịch cây nhà là vườn của mọi ng thì em khỏi cần bình loạn nữa nhé, chả lẫn đâu được chất CSTT nhà mình, nhất là MC - kịch gia Bừa :x . Em đang chờ xem phóng sự ảnh của bác đây, nghe nói "hàng khủng" lắm @};- , nhưng đừng để em chờ lâu quá, dạo này già sức khỏe yếu ko chịu nổi nhiệt.

Còn đây là vài bức ảnh bữa tối với nhà ĐN ở HN, giờ này mới up cho mọi ng xèm :) :

Gửi nhà HP :-* , nhà ĐN :-* !

817
0
16

Đần đần... Đâu rùi... Ới Xề ơi, vào nhận lỗi đi em! Ai bảo em không đi!

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

ối xồi ôi Oanh ụp ảnh nhạy cảm của em lên thế kia, thảo nào em hắt hơi từ sáng đến giờ :((
Gấu là 1, Bừa là 2, Bảo là 3, ... là 4... 5, hôm đó rất nh` tay súng, sao cứ găm hàng ngắm 1 mình là seo :( .

10,148
29
48

ALnML

Super Moderator

Tiền thu về từ buổi ọp:

* Chủ tịch HĐQT và Tổng GĐ khu DL ủng hộ quỹ = 300$, các bác ấy đã quy đổi ra tiền Việt = 6.300K (Trong số này có cả 100K tiền bo ca sỹ Cam mang về sau màn biểu diễn của mình)

* Bạn Hà Thu - HP vì không tham gia buổi ọp nên gửi ủng hộ quỹ chung = 200K

* Đập 6 chú lợn thu được = 3.886K (Tớ chỉ biết 1 chú lợn là của Aslan, còn lại của những bạn nào ấy nhỉ :-O:-O:-O ) Trong số này có cả 200K bạn Admin diễn đàn Haiphongfc ủng hộ.

* Gian hàng xoài xanh của Aslan ủng hộ 100% cả vốn = 700K

* Bàn là hơi mẹ CTB thanh lý cho Chanh ủng hộ chuyến đi tập thể tới, tạm thời tớ cũng gửi hết về quỹ chung = 800K

* Đấu giá chiếc máy hút bụi xách tay do Aslan gửi tặng quỹ chung = 3.200K

Tổng tiền = 15.086K

Trước khi tổ chức sinh nhật, LG quán triệt với tớ là lần này chỉ ăn chơi, không "làm tiền". Với tinh thần ấy thì số tiền thu về trên cũng ổn ổn rồi cả nhà mình nhỉ :):x
Đấy chỉ ăn chơi nhảy múa ko "làm tiền" mà còn thế này, nếu "làm tiền" nữa thì ko biết thế nào ạ ợ.

Số tiền đã nhận tại đây. Xin cảm ơn chị Tâm CTB, cảm ơn nhà Hải Phòng , Đà Nẵng, Nam Đinh cùng Hà Nội. Các bạn đã cố gắng rất rất nhiều để chúng mình có một buổi họp mặt thật vui vẻ và ấm cúng.
Cũng xin đc nói thêm là chủ trương của chúng mình chỉ là một buổi gặp mặt nhậu nhẹt và buôn dưa thật ấm cúng chứ ko làm long trọng hay hoành tráng. Cũng bởi vì các chủ chốt đã quá mệt với những công việc chung riêng nên lần này xin đc xả hơi. (Thế mà có đc xả hơi đâu nhỉ nhất là ba bác phụ trách ba việc Chị Tâm, Hà và Bừa)
Một lần nữa xin được cảm ơn tất cả mọi người.

10,148
29
48

ALnML

Super Moderator

Em kiện vì thấy cô A sờ chỉ trỏ hơi han mấy quả xoài, em sờ xoa nó mãi. Cuối buổi loáng một cái chả thấy nó đâu chỉ còn đống vỏ và cái quả dao của nhà hàng ở đó. Sợ thật đấy.
Em kiện tiếp là xôi và chả mực em đưa Tem mang lộc về còn em chả đc miếng nào
Em kiện tiếp là em đc ăn mực tươi nhiều quá, ôi chao ôi ngon ngọt quá nên em ngâm trong đó 4 ngày giờ mới ngoi lên
Em kiện tiếp là chị Tâm ủn em để bác ấy bắt tay em đau quá ạ
Em kiện tiếp : Cái bác giám đốc có nói khi nào khai trương sẽ nhắn chi Tâm mời bọn em lại đến lại lên lại bắt tay nhưng Freeeeeeeeeee ạ
Em kiện tiếp bánh gato rất ngon và em ăn hơi nhiều nên em péo lên một tý ạ.
Em kiện tiếp đồ ăn tươi ngon quá em cũng ko kiềm chế đc nên bụng lại tăng thêm một chút (Cực xấu hổ đấy ạ)
Em kiện tiếp: Hài kịch trên sân khấu và vụ hai đứa ngồi hàng ghế đầu cưa nhau làm em cười nhiều, trẻ thêm vài tuổi thế mới tức. (Đừng nói với ai chuyện đó ạ)
Em kiện tiếp (hơi lộn xộn một tý) gì nữa nhở em quên rồi.

1,669
0
0

mesubim

Đà Nẵng có khối chuyện để kiện đấy ạ........ off tại ĐN để giải quyết nhu cầu đê :D

817
0
16

Đã thế Chanh cũng kiện! Kiện ai bây giờ nhở....hờ hờ!!!!
Đi Đà nẵng đêêê ê !!!!!!!!!!!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em thấy có 2 thứ luôn chiều lòng CSTT, đó là thời tiết và ... tiền ;) . Đang lạnh, mưa dầm dề rồi sáng bừng lên đến mức khó tin đúng 1 ngày hôm đó, đem lại cho mọi ng một kỷ niệm khó quên và những bức ảnh vô cùng đẹp ở resort @};- . Nhân nói đến địa điểm đẹp thế lại muốn ôm chị Tâm vì chọn chuẩn quá :-* . Còn tiền, dù ko muốn ... làm, nhưng cái con số đo đỏ trên đây cũng nói lên tất cả rồi, CSTT bao h cũng thế, trước đây khi ở bên kia, có những thời điểm muốn nó giảm xuống để bớt áp lực mà nó cứ tăng đều và vượt mốc (đấy là LG nói thế, em chỉ nhắc lại thôi ợ :) ).

Đúng là thời tiết quá chiều CSTT, còn tiền thì... chị thích được chiều hơn nữa :D

Năm sau mình phải tham gia cho bõ ghét mới đc.

Đúng rồi em. Đi đâu cũng phải cố bon chen cho... bõ ghét :)

Em kiện vì thấy cô A sờ chỉ trỏ hơi han mấy quả xoài, em sờ xoa nó mãi. Cuối buổi loáng một cái chả thấy nó đâu chỉ còn đống vỏ và cái quả dao của nhà hàng ở đó. Sợ thật đấy.
Em kiện tiếp là xôi và chả mực em đưa Tem mang lộc về còn em chả đc miếng nào
Em kiện tiếp là em đc ăn mực tươi nhiều quá, ôi chao ôi ngon ngọt quá nên em ngâm trong đó 4 ngày giờ mới ngoi lên
Em kiện tiếp là chị Tâm ủn em để bác ấy bắt tay em đau quá ạ
Em kiện tiếp : Cái bác giám đốc có nói khi nào khai trương sẽ nhắn chi Tâm mời bọn em lại đến lại lên lại bắt tay nhưng Freeeeeeeeeee ạ
Em kiện tiếp bánh gato rất ngon và em ăn hơi nhiều nên em péo lên một tý ạ.
Em kiện tiếp đồ ăn tươi ngon quá em cũng ko kiềm chế đc nên bụng lại tăng thêm một chút (Cực xấu hổ đấy ạ)
Em kiện tiếp: Hài kịch trên sân khấu và vụ hai đứa ngồi hàng ghế đầu cưa nhau làm em cười nhiều, trẻ thêm vài tuổi thế mới tức. (Đừng nói với ai chuyện đó ạ)
Em kiện tiếp (hơi lộn xộn một tý) gì nữa nhở em quên rồi.

Khiếp quá!

Đà Nẵng có khối chuyện để kiện đấy ạ........ off tại ĐN để giải quyết nhu cầu đê :D
Đã thế Chanh cũng kiện! Kiện ai bây giờ nhở....hờ hờ!!!!
Đi Đà nẵng đêêê ê !!!!!!!!!!!

Vốt vốt! Đề nghị LG tổ chức ọp mừng 2 tháng SN CSTT (18/5) hay 3 tháng SN CSTT (18/6) tại Đà Nẵng đê. Có đường bay thẳng HP-ĐN rồi là chị vô sờ tư nhá. Đang được bác sỹ chỉ định nghỉ ngơi ăn chơi vô thời hạn, tuyệt đối tránh làm việc nhiều.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Tháng 6 or tháng 7 off DNG thì các bác chốt sớm nhá, để em còn book vé rẻ, nhà em đi cả nhà lun cho bõ ghét, vào đây xem ảnh xong em muốn kiện đủ thứ luôn hừm hừm

2,801
0
0

muathu

Vốt vốt! Đề nghị LG tổ chức ọp mừng 2 tháng SN CSTT (18/5) hay 3 tháng SN CSTT (18/6) tại Đà Nẵng đê. Có đường bay thẳng HP-ĐN rồi là chị vô sờ tư nhá. Đang được bác sỹ chỉ định nghỉ ngơi ăn chơi vô thời hạn, tuyệt đối tránh làm việc nhiều.
Chương trình sắp có chị ạ, sẽ có 1 chuyến đi tập thể ở Quảng Nam và off Đà Nẵng vào tháng 6 cả nhà nhé, thông báo sớm để nhà mình chuẩn bị tinh thần :)

@Mit & Nem: Em sao lại không đi mà ở nhà hừm hừm nhể, thanks em vụ KS nhé :x

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chương trình sắp có chị ạ, sẽ có 1 chuyến đi tập thể ở Quảng Nam và off Đà Nẵng vào tháng 6 cả nhà nhé, thông báo sớm để nhà mình chuẩn bị tinh thần :)

Dạ tại em ko đi được chứ ko phải em ko muốn đi chị ơi, khổ em thế cơ chứ, hai vụ HP bị lỡ rồi, có người đang dỗi và ghét em lắm ý chị ạ. Còn đi DNG thì ốm em cũng phải đi hihi, nhà em chỉ có thể có một dịp hè duy nhất trong năm đi cả nhà nên kiểu gì cũng phải đi chị ạ. Còn lại thì giống lần trước ý, ai ko đi em đi với em Nem là xong phim.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em ơi, nhớ đừng đầu tháng nhé. Chị đi chơi đến 6/6 mới về.

10,148
29
48

ALnML

Super Moderator

B
Muathu cũng báo cáo vòng đá Non Nước lãi 1.200K ủng hộ quỹ chung, cảm ơn người bán hàng suất sắc Chanh, muathu về nhà vẫn còn nhớ tiếng cười của Chanh :x cảm cả nhà mình đã ủng hộ :x

Nói tên và cảm ơn chắc muathu phải liệt kê hết các thành viên nhà mình, đúng như Mesubim nói nhà Đà Nẵng được quá nhiều ưu ái :cstt04:
Số tiền nhận tại đây. Xin cảm ơn tất cả ạ.

1,669
0
0

mesubim

Đợt này đi phải làm phó nháy cho Su và mẹ con nhà mùa thu với nhà ai đó nữa nhiều lắm... có ai chụp được cái mẹt subim không gửi cho subim ngó tí ạ :D

@ nhà Chanh: Su bảo mẹ ơi ảnh nào có chú Ái và bạn Hạnh Nguyên, mẹ sang ra để con gửi làm quà cho bạn í :p , mà sao bạn HN lâu viết thư cho con thế mẹ nhỉ? mong lắm bạn Hanh Nguyên ơi để bạn í có địa chỉ mà viết thư lại...

Nhớ lại và cười... Thảo Gấu ơi, sao không thấy tác phẩm của em nhỉ :D

=))=))

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
817
0
16

Mẹ Subim ơi cho Hạnh Nguyên gửi lời xin lỗi bạn Su vì chưa kịp gửi thư. Hôm qua Hạnh Nguyên mới thi giữa kỳ xong nên chắc phải cuối tuần thư mới được gửi đi.
Ảnh các con đẹp quá mẹ Subim à!