18.3.2011 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 2 tuổi

0
0
0
B

Bừa

Guest
Ðề: Trả lời: 18.3.2011 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 2 tuổi

Eri Nguyen chụp nhiều ảnh đẹp quá, nhất là ảnh bọn trẻ con @};-
Em thì thấy đẹp nhất ảnh người lớn cơ.

Eri Nguyen Number one.!!

13
0
0

Nguyễn Sang

Trả lời: 18.3.2011 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 2 tuổi

công nhận là nước ảnh đẹp, thợ anh chuyên nghiệp, và đặc biệt là mẫu nào cũng đẹp cũng chuẩn :"} <3 <3 <3

13
0
0

Nguyễn Sang

Trả lời: 18.3.2011 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 2 tuổi

Thấy những tấm hình này là có vẻ Eri đang ham trẻ con lắm rồi ha ha ha. Nhưng công nhận là cứ xem đến hình trẻ con là tự dưng toét miệng cười.

199
0
0

huyenlinh

Nước ảnh rất đẹp!!Chụp được những khoảnh khắc rất đẹp!!!

1,014
0
0

Em bé ngoan

Eri Nguyen chụp bằng máy Ni-lông hay Công-nông thế ;) (Nikon hay Canon)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: 18.3.2011 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 2 tuổi

Tớ vào tranh thủ báo cáo tài chính giữa giờ nghỉ chưa có ảnh của các nhiếp ảnh gia ạ:

- Chi phí tổ chức :

* Thu : Thu từ đoàn Hà Nội = 7.770K
Thu của nhà Hải Phòng và Thỏ 2006 = 4.200K
Quỹ (đen) nhà Hải Phòng còn lại từ Tết = 350K

Tổng = 12.320K

* Chi : Đặt ăn (48 suất*180K) = 8.640K
Tiền đồ uống (rượu + nước ngọt) = 1.230K
Thuê loa đài + phông chữ = 1.800K
Thuê xe điện thăm quan (đã được giảm giá) = 1.400K

Tổng = 13.070K

Còn thiếu 750K. CTB xin ủng hộ số tiền này.

Bạn Mẹ con Tit Mit bận không tham gia buổi ọp, đã tự làm và gửi tặng 10 chiếc bánh gato mang hình biểu tượng CSTT đặt ở các bàn ăn. Nói thêm 1 tý là lúc đầu MCTM định làm 1 chiếc bánh sinh nhật to, cơ mà sau nhớ ra là không dám múa rìu qua mắt tổ bánh HN nên phải thay đổi sản phẩm. Bánh HN đẹp quá, nhưng tớ chả được miếng nào cả :x:x:x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Tiền thu về từ buổi ọp:

* Chủ tịch HĐQT và Tổng GĐ khu DL ủng hộ quỹ = 300$, các bác ấy đã quy đổi ra tiền Việt = 6.300K (Trong số này có cả 100K tiền bo ca sỹ Cam mang về sau màn biểu diễn của mình)

* Bạn Hà Thu - HP vì không tham gia buổi ọp nên gửi ủng hộ quỹ chung = 200K

* Đập 6 chú lợn thu được = 3.886K (Tớ chỉ biết 1 chú lợn là của Aslan, còn lại của những bạn nào ấy nhỉ :-O:-O:-O ) Trong số này có cả 200K bạn Admin diễn đàn Haiphongfc ủng hộ.

* Gian hàng xoài xanh của Aslan ủng hộ 100% cả vốn = 700K

* Bàn là hơi mẹ CTB thanh lý cho Chanh ủng hộ chuyến đi tập thể tới, tạm thời tớ cũng gửi hết về quỹ chung = 800K

* Đấu giá chiếc máy hút bụi xách tay do Aslan gửi tặng quỹ chung = 3.200K

Tổng tiền = 15.086K

Trước khi tổ chức sinh nhật, LG quán triệt với tớ là lần này chỉ ăn chơi, không "làm tiền". Với tinh thần ấy thì số tiền thu về trên cũng ổn ổn rồi cả nhà mình nhỉ :):x

77
0
0

Eri Nguyen

Thấy những tấm hình này là có vẻ Eri đang ham trẻ con lắm rồi ha ha ha. Nhưng công nhận là cứ xem đến hình trẻ con là tự dưng toét miệng cười.
Máu lắm rồi đấy nhưng mà cháu nó còn chưa đồng ý

360
0
0

tminh's mum

Cảm ơn nhà Hà Nội, khâm phục nhà Đà Nẵng, tự hào về các chị em nhà HP của mình. Cảm ơn các tay máy đã ghi lại những giây phút đáng yêu đáng nhớ của buổi sinh nhật. Ảnh đẹp và rất chi tiết.
@ nhà Đà Nẵng: cho em hỏi thăm sức khỏe của các bé, may mắn là em được tiếp đón hai bé Quang Minh và Lâm Phương rất đáng yêu. Chúc các con chơi vui và về nhà mạnh khỏe.
@ all: em không biết nói gì hơn, yêu tất cả mọi người

734
0
16

rongviet

Member

Đúng là trời không phụ lòng người.
Trời đẹp - Ảnh đẹp - Người mẫu đẹp .

1,416
0
36

MomMi

Active Member

ảnh đẹp quá, đẹp quá. thời tiết đẹp, người mẫu đẹp, thợ chụp ảnh tay nghề cao. nhìn bọn trẻ con yêu thế.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Tớ vào tranh thủ báo cáo tài chính giữa giờ nghỉ chưa có ảnh của các nhiếp ảnh gia ạ:

- Chi phí tổ chức :

* Thu : Thu từ đoàn Hà Nội = 7.770K
Thu của nhà Hải Phòng và Thỏ 2006 = 4.200K
Quỹ (đen) nhà Hải Phòng còn lại từ Tết = 350K

Tổng = 12.320K

* Chi : Đặt ăn (48 suất*180K) = 8.640K
Tiền đồ uống (rượu + nước ngọt) = 1.230K
Thuê loa đài + phông chữ = 1.800K
Thuê xe điện thăm quan (đã được giảm giá) = 1.400K

Tổng = 13.070K

Còn thiếu 750K. CTB xin ủng hộ số tiền này.

Bạn Mẹ con Tit Mit bận không tham gia buổi ọp, đã tự làm và gửi tặng 10 chiếc bánh gato mang hình biểu tượng CSTT đặt ở các bàn ăn. Nói thêm 1 tý là lúc đầu MCTM định làm 1 chiếc bánh sinh nhật to, cơ mà sau nhớ ra là không dám múa rìu qua mắt tổ bánh HN nên phải thay đổi sản phẩm. Bánh HN đẹp quá, nhưng tớ chả được miếng nào cả :x:x:x
Cảm ơn chị CTB và cả nhà HP đã tổ chức buổi ọp rất chu đáo : ăn ngon, vị trí đẹp lại có cả tour tham quan resort nữa @};-. Cảm ơn chị đã lại phải bù lỗ chi phí như mọi lần :-*. Hy vọng SN sang năm chúng em được ọp ẹp ở cái nhà đang đóng cọc sát đảo Hòn Dấu chị nhá :x

Lần này do trời mưa lạnh trước chuyến đi nên đến sát ngày đi rất nhiều người đành phải hủy không tham gia. Vì vậy chiếc xe 45 chỗ của chúng tớ rộng thênh thang nhưng mỗi người tham gia lại phải đóng thêm tiền xe bù cho những chỗ thiếu. Vì vậy mecunlinh mong rằng các bạn đã đăng ký tham gia thu xếp công việc, cố gắng giữ kế hoạch của mình, và nếu không tham gia được phải báo lại trước ít nhất 1 tuần để BTC còn kịp thay đổi xe thuê và giảm bớt suất ăn.
Hy vọng các bạn hiểu rằng đối với các bạn đơn giản chỉ là 1 tin nhắn sorry mình không đi được nhưng với BTC là cả sự lo lắng lấy tiền đâu bù suất ăn + suất tiền xe ô tô của bạn.
Xin lỗi cả nhà vì mecunlinh nói thẳng, nói thật .

Nhân tiện mecunlinh cũng xin cảm ơn 1 số bạn của đoàn HN mặc dù có việc bận vẫn cố gắng tham gia và đi xe riêng để về sớm nhưng vẫn sẵn sàng đóng tiền thuê xe 45 chỗ như mọi người @};-

741
0
16

Tiền thu về từ buổi ọp:

* Đập 6 chú lợn thu được = 3.886K (Tớ chỉ biết 1 chú lợn là của Aslan, còn lại của những bạn nào ấy nhỉ :-O:-O:-O ) Trong số này có cả 200K bạn Admin diễn đàn Haiphongfc ủng hộ.
3 con còn lại là từ 3 phòng ở cơ quan em! Thực ra là 4 con nhưng mà 1 trong thời gian chăn nuôi đã bị trộm cuỗm mất :))

Các anh chị ở cơ quan em nhắn nhủ là xin hai con mới. Đề nghị ban tổ chức tiếp tục phong trào nuôi lợn ạ!

77
0
0

Eri Nguyen

3 con còn lại là từ 3 phòng ở cơ quan em! Thực ra là 4 con nhưng mà 1 trong thời gian chăn nuôi đã bị trộm cuỗm mất :))

Các anh chị ở cơ quan em nhắn nhủ là xin hai con mới. Đề nghị ban tổ chức tiếp tục phong trào nuôi lợn ạ!

Em cũng muốn có lợn

741
0
16

Trong lúc chờ đợi các phóng viên chuyên nghiệp làm phim, em xin gửi một số clip nóng về buổi off vừa rồi để các mẹ ở xa kịp thời theo dõi.

Sau khi mở champange là đến màn thổi nến và chúc rượu

[YT]http://www.youtube.com/watch?v=M5t7ZrGhoSs[/YT]

741
0
16

Lần đầu tiên CSTT được thưởng thức tiếng rao bất hủ của bang chủ cái bang ... Đồng Nát
[YT]http://www.youtube.com/watch?v=yIDw9oeOk_c[/YT]

741
0
16

Cũng là lần đầu tiên, con người "mệt mỏi vì rất giỏi" thể hiện tài karaoke không cần chữ của anh :p

[YT]http://www.youtube.com/watch?v=ooqjO7aKklI[/YT]

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: