18.3.2011 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 2 tuổi

741
0
16
Ðề: 18.3.2011 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 2 tuổi

Em còn một clip cực nóng của một nàng "chân dài mà rất nhiều tài" với một hotboy đẹp trai người Hải Phòng. Nhưng do clip nóng quá, post lên đây em sợ bị quy vào tội phát tán ... :> B-) nên phải hỏi ý kiến chủ nhân trước ạ!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hy vọng SN sang năm chúng em được ọp ẹp ở cái nhà đang đóng cọc sát đảo Hòn Dấu chị nhá :x

@};-
Chị cũng đang hy vọng sớm được ngắm cái nhà ấy :D

3 con còn lại là từ 3 phòng ở cơ quan em! Thực ra là 4 con nhưng mà 1 trong thời gian chăn nuôi đã bị trộm cuỗm mất :))

Các anh chị ở cơ quan em nhắn nhủ là xin hai con mới. Đề nghị ban tổ chức tiếp tục phong trào nuôi lợn ạ!
Em cũng muốn có lợn

Tớ cũng ủng hộ tiếp tục nuôi lợn, ý lộn, ý nhầm, nuôi heo. Có thể không thu về nhiều tiền lắm, nhưng đó là 1 việc hết sức có ý nghĩa, mà quan trọng hơn là chúng mình sẽ luôn có ý thức tiết kiệm, và quan trọng hơn 1 tý nữa là các bé nhà mình có thể đóng góp cùng.

Hôm ọp ở Đồ Sơn, vì trước đó tớ có thì thầm với anh chủ tịch HĐQT và anh tổng GĐ là chúng em mỗi người nuôi 1 con heo, rồi góp lại để giúp đỡ các cháu nghèo mổ tim, các anh ấy thích quá nên cũng góp nuôi heo đấy.

Em còn một clip cực nóng của một nàng "chân dài mà rất nhiều tài" với một hotboy đẹp trai người Hải Phòng. Nhưng do clip nóng quá, post lên đây em sợ bị quy vào tội phát tán ... :> B-) nên phải hỏi ý kiến chủ nhân trước ạ!

Chị đồng ý phát tán, dù không phải là chủ nhân :D

817
0
16

Chị Tâm ơi, hôm nay em khai trương bàn là hơi rồi nhé, tuyệt cú mèo!
Hơi mạnh lắm, là đứng li luôn, thích lắm chị nhé! Thanks chị iu! Chúc chị chóng khỏe ạ!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hơi mạnh lắm, là đứng li luôn, thích lắm chị nhé! Thanks chị iu! Chúc chị chóng khỏe ạ!
Nghe em tả chị cũng thấy thích, chứ em mà chóng chán như chị thì chị buồn lắm, mà sao chị chả biết là li gì cả, nhìn thấy anh xã là thử, chị nghĩ bụng "cũng chả nhàn hơn bàn là bình thường là mấy" thế thôi, chả động vào nữa :D

1,014
0
0

Em bé ngoan

@Chị Chanh: Chị Chanh ơi, hôm nào cho em mượn đi. Em thử là xem "li" nó đứng hay nằm. Ở nhà toàn bị chồng chê là ko biết là quần áo :D
Mà sao làm gì em ko ngại, chứ là quần áo em ngại thế. Cơ mà em muốn có bàn là hơi để là váy cô dâu nên hôm nào có đấu giá hay thanh lý bàn là hơi là em phải chiến đấu mới được :D
@Chị Tâm: Chị bị mệt ạ?

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: 18.3.2011 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 2 tuổi

Nghe em tả chị cũng thấy thích, chứ em mà chóng chán như chị thì chị buồn lắm, mà sao chị chả biết là li gì cả, nhìn thấy anh xã là thử, chị nghĩ bụng "cũng chả nhàn hơn bàn là bình thường là mấy" thế thôi, chả động vào nữa :D
phải cái bàn là em nhìn thấy hôm ọp ko? sao Chanh lại khai trương rồi, dấm dúi lúc nào mà em ko phát hiện ra nhỉ?
eo ơi, em kiện ban tổ chức bán chui :D

620
0
0

hamy2k5

Tớ cũng ủng hộ tiếp tục nuôi lợn, ý lộn, ý nhầm, nuôi heo. Có thể không thu về nhiều tiền lắm, nhưng đó là 1 việc hết sức có ý nghĩa, mà quan trọng hơn là chúng mình sẽ luôn có ý thức tiết kiệm, và quan trọng hơn 1 tý nữa là các bé nhà mình có thể đóng góp cùng.
e cũng ủng hộ tiếp tục nuôi lợn, mặc dù lợn e nuôi ko mát tay như các chị khác ở HP nhưng e thấy thực sự là 1 hoạt động có ý nghĩa. BTC có thể bán lơn giống, tiền này như kiểu tiền lại giống í, nuôi sẽ mát tay hơn ạ

1,669
0
0

mesubim

Ôi nhìn cảnh đẹp, người đẹp... lại thích được off nữa rồi cả nhà ơi :)

Báo cáo sơ tình hình với cả nhà, tối qua Subim về đến ĐN lúc 22 giờ 20, về nhà giụt nguyên hành lý đó rồi phi thẳng vào bệnh viện với con, Bim sốt do dị ứng nổi mẩn đỏ khắp người, sốt cao liên tục 39 độ nên Ba lo quá cho nhập viện để theo dõi, nếu có mẹ ở nhà thì chỉ cần gọi bác sĩ đến nhà là ổn thôi. Mẹ về chăm con một ngày hôm nay con đã khá hơn, hết sốt và quậy phá tưng bừng trở lại rồi, nếu ngày mai con không sốt nữa sẽ xin cho con về nhà chứ ở viện đông đúc vất vả quá. Nhưng dù sao cũng phải cảm ơn 2 cha con đã gồng gánh để 2 mẹ con có một chuyến đi đáng nhớ!

Buổi off đã thành công tốt đẹp, đầy tình thân ái, dạt dào yêu thương...

Cảm ơn chị Tâm CTB và các thành viên HP đã lo cho buổi off thật chu đáo, ấm cúng và đặc biệt là các món ăn ngon quá là ngon, em ấn tượng nhất với món Xôi chả mực chị Tâm ơi ;), sang năm lại sinh nhật ở Hp chị nhé!

Cảm ơn nhà Hà Nội đã dành cho mùathu và Subim quá nhiều "ưu đãi", cảm ơn những cái ôm ấm áp mà về đến nhà rồi vẫn còn nhớ mãi....:x và không quên cảm ơn anh Bừa đã "mệt mỏi vì quá giỏi", giúp mùathu và subim có điều kiện đi thêm được nhiều nơi không nằm trong kế hoạch :D

Một lần nữa cảm ơn mái nhà chung CSTT, hy vọng sẽ được gặp lại mọi người vào một dịp gần nhất ạ, ở bất cứ nơi đâu... mà trước mắt là hè này tại Đà Nẵng nhé cả nhà :x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@Chị Chanh: Chị Chanh ơi, hôm nào cho em mượn đi. Em thử là xem "li" nó đứng hay nằm. Ở nhà toàn bị chồng chê là ko biết là quần áo :D
Mà sao làm gì em ko ngại, chứ là quần áo em ngại thế. Cơ mà em muốn có bàn là hơi để là váy cô dâu nên hôm nào có đấu giá hay thanh lý bàn là hơi là em phải chiến đấu mới được :D
@Chị Tâm: Chị bị mệt ạ?
Chị "biên chế" ở bệnh viện "đàn bà" 1 tuần trước khi ọp đấy, nên trước khi ọp chỉ tranh thủ đêm trốn viện về nhà ngủ vào lướt qua DD xem bao nhiêu người đăng ký đi ọp để đặt bàn thôi.

phải cái bàn là em nhìn thấy hôm ọp ko? sao Chanh lại khai trương rồi, dấm dúi lúc nào mà em ko phát hiện ra nhỉ?

Nài, không chui tý nào nhé. Chị rao hàng thanh lý ngay từ hôm lên chương trình ọp đấy thôi. Đến hôm ọp, Chanh trả tiền chị bán luôn, mừng hú, hàng thanh lý mà :D

Ôi nhìn cảnh đẹp, người đẹp... lại thích được off nữa rồi cả nhà ơi :)

Báo cáo sơ tình hình với cả nhà, tối qua Subim về đến ĐN lúc 22 giờ 20, về nhà giụt nguyên hành lý đó rồi phi thẳng vào bệnh viện với con, Bim sốt do dị ứng nổi mẩn đỏ khắp người, sốt cao liên tục 39 độ nên Ba lo quá cho nhập viện để theo dõi, nếu có mẹ ở nhà thì chỉ cần gọi bác sĩ đến nhà là ổn thôi. Mẹ về chăm con một ngày hôm nay con đã khá hơn, hết sốt và quậy phá tưng bừng trở lại rồi, nếu ngày mai con không sốt nữa sẽ xin cho con về nhà chứ ở viện đông đúc vất vả quá. Nhưng dù sao cũng phải cảm ơn 2 cha con đã gồng gánh để 2 mẹ con có một chuyến đi đáng nhớ!

Buổi off đã thành công tốt đẹp, đầy tình thân ái, dạt dào yêu thương...

Cảm ơn chị Tâm CTB và các thành viên HP đã lo cho buổi off thật chu đáo, ấm cúng và đặc biệt là các món ăn ngon quá là ngon, em ấn tượng nhất với món Xôi chả mực chị Tâm ơi ;), sang năm lại sinh nhật ở Hp chị nhé!

Cảm ơn nhà Hà Nội đã dành cho mùathu và Subim quá nhiều "ưu đãi", cảm ơn những cái ôm ấm áp mà về đến nhà rồi vẫn còn nhớ mãi....:x và không quên cảm ơn anh Bừa đã "mệt mỏi vì quá giỏi", giúp mùathu và subim có điều kiện đi thêm được nhiều nơi không nằm trong kế hoạch :D

Một lần nữa cảm ơn mái nhà chung CSTT, hy vọng sẽ được gặp lại mọi người vào một dịp gần nhất ạ, ở bất cứ nơi đâu... mà trước mắt là hè này tại Đà Nẵng nhé cả nhà :x
Cho chị gửi lời cám ơn anh xã em nữa nhé. Hôm đó nghe nhà HN nói bé nhà em sốt chị cũng lo quá. Thôi thế là mọi việc ổn rồi :x

13
0
0

Nguyễn Sang

hic hic hic em nhắm nó trước hôm đi off rồi mà chị Chanh nhanh tay quá :-(

13
0
0

Nguyễn Sang

đồng ý là phải kiện

631
0
0

Aslan

Tiền thu về từ buổi ọp:

* Gian hàng xoài xanh của Aslan ủng hộ 100% cả vốn = 700K
Ối, em đang tự kỷ vì vụ bạn Bi bên nhà HP nên ko để ý cái này, em xin đính chính lại là ý tưởng gian hàng là của em nhưng sau khi nhờ bạn Tuấn VNA thì bạn ý lại ko lấy xiền nên cái này thuộc về bạn ý ạ.

277
0
0

meocon1982

Trả lời: 18.3.2011 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 2 tuổi

Với em buổi ọp là một bữa tiệc gia đình thật ấm cúng, đầy tiếng cười và ấm áp tình người. Em cảm ơn cả nhà mình đã rất nhiệt tình tham gia vào buổi ọp, cảm ơn chị CTB đã có chương trình đi thăm bằng xe điện quanh Hòn Dáu.

Em cũng muốn xin một con heo đất để nuôi ạ! Có thể đăng ký xin(mua giống)ở đâu các anh chị nhỉ?

77
0
0

Eri Nguyen

Ðề: Trả lời: 18.3.2011 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 2 tuổi

Với em buổi ọp là một bữa tiệc gia đình thật ấm cúng, đầy tiếng cười và ấm áp tình người. Em cảm ơn cả nhà mình đã rất nhiệt tình tham gia vào buổi ọp, cảm ơn chị CTB đã có chương trình đi thăm bằng xe điện quanh Hòn Dáu.

Em cũng muốn xin một con heo đất để nuôi ạ! Có thể đăng ký xin(mua giống)ở đâu các anh chị nhỉ?

Đăng ký xin thôi, cái chị gì gì nhà ở Bát Tràng nặn heo đâu ý nhỉ :)

741
0
16

Clip đập lợn để demo cho chương trình "Mình nuôi lợn đất - Chia sẻ tình thương"
[YT]http://www.youtube.com/watch?v=T2wgbEX8SvY[/YT]

176
0
0

Mẹ Kê

Mặc dù không đi được (chính xác là không được đi) nhưng chỉ lo trời mưa thì hỏng buổi sinh nhật của cả nhà mình.
Thật ngạc nhiên, giữa bao ngày mưa dầm dề HP bỗng có ngày nắng đẹp.
Đúng là Trời không phụ những tấm lòng của CSTT.

2,801
0
0

muathu

Báo cáo cả nhà hai mẹ con muathu đã về đến nhà tối qua, sáng nay bạn Tí vẫn dậy sớm đi học như bình thường, trộm vía cảm ơn L52 và chiết xuất hạt Bưởi của chị MeLuti, những gì cần nói Subim đã nói rồi, chỉ biết cảm ơn Hà Nội, Hải Phòng đã tạo điều kiện để nhà Đà Nẵng được ôm, được ăn ngon, được nghe hát, xem kịch, được thưởng ngoạn cảnh đẹp và cười thật nhiều, cảm ơn Xoài của Sài Gòn ngon quá là ngon...mới off về lại mong lần off tiếp đúng là dễ gây nghiện quá :) hẹn gặp lại cả nhà mình một ngày không xa....

@Anh Bừa: Sáng ra vừa thức dậy Tí đã hỏi mẹ đã gọi Taxi bác Bừa để sáng nay đi chơi chưa :D

@Thuyvuong: Chị về xin thêm một cái thùng chụp lên cây Osaka xong dán keo lại, lúc gửi vào hành lý cứ lo lo là thùng bị lật úp, thì gãy hết cây nhưng may quá về nhà các bạn ấy vẫn còn xanh tươi :x

@Aslan: Chị làm thủ tục thấy không ai hỏi han gì nên không gọi cho em, 2 mẹ con tha theo quá nhiều thùng túi nhưng khi checkin không thấy hỏi han gì em ạ, cảm ơn em, chúc em chóng khỏe :x

Cảm ơn nhà Hà Nội, khâm phục nhà Đà Nẵng, tự hào về các chị em nhà HP của mình. Cảm ơn các tay máy đã ghi lại những giây phút đáng yêu đáng nhớ của buổi sinh nhật. Ảnh đẹp và rất chi tiết.
@ nhà Đà Nẵng: cho em hỏi thăm sức khỏe của các bé, may mắn là em được tiếp đón hai bé Quang Minh và Lâm Phương rất đáng yêu. Chúc các con chơi vui và về nhà mạnh khỏe.
@ all: em không biết nói gì hơn, yêu tất cả mọi người
Các bé khỏe em ạ, bé Su còn đòi mẹ về trước với em để con đi chơi với cô muathu thêm 1 ngày nữa, cảm ơn em thật nhiều, các con nhất quyết không ngồi với mẹ để được cô tminh's mum phục vụ bữa trưa :x

Tiền thu về từ buổi ọp:

* Chủ tịch HĐQT và Tổng GĐ khu DL ủng hộ quỹ = 300$, các bác ấy đã quy đổi ra tiền Việt = 6.300K (Trong số này có cả 100K tiền bo ca sỹ Cam mang về sau màn biểu diễn của mình)

* Bạn Hà Thu - HP vì không tham gia buổi ọp nên gửi ủng hộ quỹ chung = 200K

* Đập 6 chú lợn thu được = 3.886K (Tớ chỉ biết 1 chú lợn là của Aslan, còn lại của những bạn nào ấy nhỉ :-O:-O:-O ) Trong số này có cả 200K bạn Admin diễn đàn Haiphongfc ủng hộ.

* Gian hàng xoài xanh của bạn TuanVNA ủng hộ 100% cả vốn = 700K

* Bàn là hơi mẹ CTB thanh lý cho Chanh ủng hộ chuyến đi tập thể tới, tạm thời tớ cũng gửi hết về quỹ chung = 800K

* Đấu giá chiếc máy hút bụi xách tay do Aslan gửi tặng quỹ chung = 3.200K

Tổng tiền = 15.086K

Trước khi tổ chức sinh nhật, LG quán triệt với tớ là lần này chỉ ăn chơi, không "làm tiền". Với tinh thần ấy thì số tiền thu về trên cũng ổn ổn rồi cả nhà mình nhỉ :):x
Muathu cũng báo cáo vòng đá Non Nước lãi 1.200K ủng hộ quỹ chung, cảm ơn người bán hàng suất sắc Chanh, muathu về nhà vẫn còn nhớ tiếng cười của Chanh :x cảm cả nhà mình đã ủng hộ :x

Nói tên và cảm ơn chắc muathu phải liệt kê hết các thành viên nhà mình, đúng như Mesubim nói nhà Đà Nẵng được quá nhiều ưu ái :cstt04:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
817
0
16

Hí hí, tớ là tớ không quên nhiệm vụ mua bằng được cái bàn là nên lúc mọi người hân hoan chén bánh thì tớ thanh lý với chị Tâm luôn! Miền có được miếng bánh gatô nào đâu! Mà tớ còn bán hết vòng đá rồi mới mua đấy nhé!
@ Chị muathu ơi: ha ha " mồm Chanh đang há ra, răng Chanh đang khoe ra, đầu Chanh đang nghiêng ngả"!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
148
0
0

BlueSky

Chị ơi, còn con lợn của em nữa, ngày mai em mang qua HN nhé. Chị PM giúp em địa chỉ với.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em up thêm 1 số ảnh, của ai ra nhận ạ, cảnh đẹp, người còn đẹp hơn :) , rất tiếc là sau đó máy em hết pin, nên bỏ lỡ rất nh` cảnh đẹp nữa: