18.3.2011 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 2 tuổi

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: 18.3.2011 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 2 tuổi

Cầm Đèn, dắt Thỏ (giả vờ) đi soi Ếch thì có. Hix...
Chuẫn! Ếch tên Ếch mà chả Ếch tẹo nào, ghét chúng ló cứ giả vờ nhể.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chủ yếu là giả cầm Đèn bắt Thỏ chứ soi gì Ếch :D

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

1. LG
2. OMM
3. T&G
4. mecunlinh + con gái 8 tuổi
5. Thảo Gấu
6. Mẹ Tốn
7. MomMi
8.Eri Nguyen
9. meVian + 1 trẻ em
10. Bảo Lên chương trình ngay nhé!
11. Nát Lên chương trình ngay nhé!
12. Cam + 1 trẻ em Lên chương trình ngay nhé!
13. Temporal_life
14. Mẹ BB và 1 trẻ em
15. Ong chúa + 1 bé + 1 nhớn dập dòm
16 Mẹ Huungo + 1 trẻ con
17 + 18. Meyeuconnhat+ bạn
19 +20 .me Tom 311 + bạn
21.thuyvuong: 1 nhớn 1 bé
22+23+24. Chanh Hấu hấu 3 cục gạch và một dập dòm : Chanh lo thêm trò chơi nhé.
25 + 26 Hà Poo + xã + hai em bé
27 +28+29+30+31 Cúc 291179 đăng ký 5 người lớn và 2 trẻ em
32. Mua thu + con trai
33. Subim + con

Hienvth dập dòm chờ số đẹp ?????

Đi xe riêng
34. Bừa+ con gái Lên chương trình ngay nhé!
35+36. Virgo + Nam + hai rơ mooc
37 Bác Đèn
38 Chị Thỏ
39 Chú Ếch

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Bá cáo là do quân số khá đông 32 người lớn + 14 trẻ em nên mecunlinh đã hạ bút ký hợp đồng thuê xe 45 chỗ giá 4,8tr sau khi đi khảo giá khắp nơi. Bác nào gần ngày đi mà hủy là sẽ bị phạt nhé ;)

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Bá cáo là do quân số khá đông 32 người lớn + 14 trẻ em nên mecunlinh đã hạ bút ký hợp đồng thuê xe 45 chỗ giá 4,8tr sau khi đi khảo giá khắp nơi. Bác nào gần ngày đi mà hủy là sẽ bị Phạt nhé ;)
Bác nào rủ thêm bác nào đi thêm sẽ được Thưởng nữa chứ nhể. hì hì

Mama Tổng quản nghĩ nát cả óc, mẹt thêm mấy nét nhăn mới đặt bút ký đấy. HG nghĩ đến tiền xe cao quá, rồi lại nghĩ nếu xe chật chội quá khổ trẻ con ngồi ghép. Đấy chả mấy chốc già hơn cả mình ...Xương cá quá mụ HG

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: 18.3.2011 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 2 tuổi

Hihi, sorry HG em quên ko vào confirm.
Nhà em 1 nhớn 2 bé ạ
bố cháu bị lôi đi ct Quảng Ngãi cuối tuần rồi ạ
Nhà cháu bổ sung thêm 1 trẻ con 5 tuổi ạ :)

1,416
0
36

MomMi

Active Member

hu hu em chưa confirm được vì chưa xin được quota, không khéo phải để dành quota để cho chuyến đi sắp tới. không biết may mắn có đến với em như chuyến đi vừa rồi không đây???

510
0
0

MeLuti

Hu hu, đọc bài này mà tiếc quá đi thôi, sao lại ko sinh nhật vào hè nhỉ ???

Spam cái năm ngoái mình về hè, lính mới tò te, trong cả diễn đàn chỉ mới biết có Mẹ Huungo, MomMi và sau đó là Mẹ Minh Mèo...Ấy thế mà một hôm khi mình đang ngồi trên tàu rong ruổi với con trai thì nhận được tin nhắn của MMM "chị ơi cả nhà đang tập trung đi Hải Phòng, ngay gần nhà chị, chị có ra cùng với bọn em cho vui ko ", đại khái thế vì lâu rồi ko nhớ rõ nữa. Mà cảm động quá chừng chừng.

Mọi người còn buổi tụ tập nào thì dành lại một cái vào tháng bẩy tháng 8 nha.

H

2,501
0
0

Haidang02

Cầm Đèn, dắt Thỏ đi soi Ếch ạ ợ hihi xin lỗi chi
Chèng đéc ơi, đây đã phải cố tình tránh chữ "cầm" ra rồi. "Cầm" nhạy cảm lắm ấy ... Chị nghĩ mãi mới thấy chữ "Mượn" là hoàn toàn chính xác :D

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Hu hu, đọc bài này mà tiếc quá đi thôi, sao lại ko sinh nhật vào hè nhỉ ???

Spam cái năm ngoái mình về hè, lính mới tò te, trong cả diễn đàn chỉ mới biết có Mẹ Huungo, MomMi và sau đó là Mẹ Minh Mèo...Ấy thế mà một hôm khi mình đang ngồi trên tàu rong ruổi với con trai thì nhận được tin nhắn của MMM "chị ơi cả nhà đang tập trung đi Hải Phòng, ngay gần nhà chị, chị có ra cùng với bọn em cho vui ko ", đại khái thế vì lâu rồi ko nhớ rõ nữa. Mà cảm động quá chừng chừng.

Mọi người còn buổi tụ tập nào thì dành lại một cái vào tháng bẩy tháng 8 nha.

H
Ôi chị ơi , chị về là phải off hoành tráng chứ. Trước tiên làm đón nháp ở nhà chị Huungo. Chỉ cần hô một cái chúng em có mặt ngay ờ dinh cơ của chị ý. Cùng nhau chụm đầu vào thưởng thức cái bếp nướng ko khói của chị ấy. Nói em lạị xèm mua cái ấy rồi huhu.
Tiếp đến là HP tạm biệt hè, Hn lại đón thu ôi giời ơi tha hồ chị đừng lo. Chỉ sợ chị ko có sức đi cùng chúng em thôi ạ.
Ôi giời ơi sao đón chị mà toàn bàn chuyên ăn uống thế này hả trời, chả trách sao em péo thế, bụng như sắp đẻ. Chị ơi có thuốc giảm béo sang bên kia tư vấn em cái huhu em xấu hổ quá.

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Chèng đéc ơi, đây đã phải cố tình tránh chữ "cầm" ra rồi. "Cầm" nhạy cảm lắm ấy ... Chị nghĩ mãi mới thấy chữ "Mượn" là hoàn toàn chính xác :D
Em bắt chước Bừa : ứ ừ Cầm thì bảo Cầm chứ cầm cứ bảo Mượn là seo ạ. hihi

1,669
0
0

mesubim

Eo ôi tự nhiên mưa lạnh, chuyến này ra HN chắc cóng mất thôi :(. HN, HP ơi có lạnh lắm không ạ!

177
0
0

metuquan

Dạo này bận quá, không vào CSTT liên tục được. Hôm nay vào mới biết có chuyến đi hay quá, cho Metuquan đăng ký 03 suất nhé, một người lớn và 02 trẻ em.

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Eo ôi tự nhiên mưa lạnh, chuyến này ra HN chắc cóng mất thôi :(. HN, HP ơi có lạnh lắm không ạ!
Lạnh run người, lại còn mưa nữa huhu , nhg chắc đến thứ bảy đỡ lạnh hơn rồi .

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chị ơi lạnh lắm, nhưng dự báo là lạnh từ 15 đến 18 thôi, đến sát ngày tùy tình hình thời tiết mà mang đồ chị nhé.

455
0
0

Meyeuconhat

c.Hà ơi e đăng ký thêm 1 suất cho Cường nữa ah :)

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Lạnh lắm, đi HP ôm ... cho ấm :D

@ metuquan : lâu lắm mới lại gặp chị, từ lần off HP chuyến trước nhỉ :)

@ All : Thứ 7 ( 19/3 ) cả nhà mình tập trung tại viện 108 Trần Hưng Đạo lúc 7.15g . Xe sẽ khởi hành lúc 7.30g .
Mọi người có thể gửi xe máy vào bãi xe của bệnh viện.

1,904
0
36

291179

Active Member

ôi cảm ơn chị Hà, ( Yên tâm đi chị đã có Campuchia tài trợ, chứ em đang lo cái xe 30 chỗ thì ngồi cả lên nhau mất.hị..hị..)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cảnh đẹp mà ở lại ngủ một mình thì chán lắm ấy :D
Chị ơi chị cần thêm mấy mình nữa để em lo ạ :-w

Đối diện khu HD là Đồ Sơn Resort hiện nay chị thấy tốt nhất ở ĐS, view đẹp (LG xác nhận hộ em cái), có bể bơi cho trẻ nhỏ, từ chỗ mình off đi sang đường là tới.
Cái KS em định mời mọi ng ở tuy không sang trọng nhưng lịch sự, sạch sẽ và cực kỳ đảm bảo an ninh, có cả phòng 3 giường rất thích hợp cho kiểu tập thể như mình. Nó nằm ngay khu trung tâm, gần nhà CTB, gần chợ trung tâm, 4 xung quanh là khu ăn uống, cafe. Em còn thích nó vì nó hoàn toàn miễn phí, hà hà.
Không cần LG, chị xác nhận. Tuy nhiên mùa này mà ở ngoài đó cũng hơi buồn, nên chị thích cái KS ở trung tâm mà lại không bị mất 69$ ấy, Aslan cho chị xin 1 phòng nhé :D

Để buổi sinh nhật thêm đông vui và cũng bày tỏ lòng quý mến chị HD02. Hôm đó bố con nhà Bừa tình nguyện đi đi sớm hơn để qua Thái Bình đón chị HD, tiện thể làm chuyến "động vật quý hiếm" Ếch và Thỏ.
Đề nghị cả nhà vỗ tay.
Hôm qua chị đi vắng, hôm nay có còn được vỗ tay nữa không :applause::applause::applause:

=D>=D>=D>=D>=D>

Em Meogia - thư kí chân dài của HP đâu - vào pót cái ds HP nữa cho hoành tráng nào :)
Nhà em đăng kí 4 người: 2 lớn + 2 bé (nhà em cũng xin 1 phòng free của chị Aslan :D)
Dạo này mấy em chân dài HP bận nhỉ ;)
Phòng free chị As lấy rồi, hôm ý chị em mình xin phép đi qua đêm nhá :D

Ôi lạnh lắm em ạ. Sáng mai chị sẽ ra Đồ Sơn chốt lại số bàn, có lẽ phải vào phòng kính chốt chặt cửa cho đỡ bay thôi :x