18.3.2011 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 2 tuổi

10
0
0

HuyGao

Trả lời: Ðề: 18.3.2011 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 2 tuổi

Từ hôm di Bac Giang ve hom nay e moi duoc gap lai ca nha. Dau tien xin cam on cac anh chi va cac ban da cho HG co hoi tham gia chuyen di y nghia do, chi 1 chuyen di, 1 ngay ma biet duoc bao chau hoc sinh, bao anh chi em (du chua thuoc het ten). Va de thuoc duoc them ten cua moi nguoi, em xin duoc dang ky chuyen di Do Son voi noi dung nhu sau:
- So luong: 02 xuat
- Ho ten: Huy Gạo + Thảo Dân
- Số DT: 0904 44 22 42
Thong qua a Bừa và chị Hà em moi biet ke hoach nay, nen chua ro lam ve noi qui. Tam thoi e dang ky nhu vay, co gi mong BTC thong bao.
Chuc ca nha co buoi sinh nhat thanh cong, hen ngay gap lai!

1,904
0
36

291179

Active Member
Ðề: 18.3.2011 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 2 tuổi

Ô thế mọi ngửoi cùng ở KS Free thì Aslan chị ơi giành em 1 phòng cho cả nhà em với nhé!

510
0
0

MeLuti

Ôi chị ơi , chị về là phải off hoành tráng chứ. Trước tiên làm đón nháp ở nhà chị Huungo. Chỉ cần hô một cái chúng em có mặt ngay ờ dinh cơ của chị ý. Cùng nhau chụm đầu vào thưởng thức cái bếp nướng ko khói của chị ấy. Nói em lạị xèm mua cái ấy rồi huhu.
Tiếp đến là HP tạm biệt hè, Hn lại đón thu ôi giời ơi tha hồ chị đừng lo. Chỉ sợ chị ko có sức đi cùng chúng em thôi ạ.
Ôi giời ơi sao đón chị mà toàn bàn chuyên ăn uống thế này hả trời, chả trách sao em péo thế, bụng như sắp đẻ. Chị ơi có thuốc giảm béo sang bên kia tư vấn em cái huhu em xấu hổ quá.
L ơi cảm động quá cơ, mình mua vé máy bay rồi, ngày 8 tháng 7 sẽ có mặt ở HN,

Nhà mẹ HuuNgo mình cũng mê lắm ý.

Thuốc giảm béo thì mình chưa thử bao giờ nhưng thấy có chị hàng xóm uống cái nước gì đó mua ở hiệu thuốc, nghe chị ấy nói đã giảm được 3 cân sau một tháng uống nước đó.

Mà cái này phải hỏi KN mẹ HuuNgo ấy

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ui Mẹ Luti book vé rồi à, lần này cũng cho Lu ti về cùng chị nhé :-*!

Em bắt quả tang mẹ Hữu ngộ với LG ăn mảnh nhá, hít le. Mà Mẹ Luti đừng tìm thuốc cho LG, người đó chỉ giảm lên thôi, bao thẩm mỹ viện giả về rùi, gấu mẹ ấy cả mùa đông có ăn j đâu chị, chỉ mút tay thôi mà vẫn tăng cân =)) .

@ Bừa, Huy Gạo :x :x

@ Bác Đèn: Em thik xách Đèn hơn, hihi haha ...

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,801
0
0

muathu

Nhà mình ơi tình hình thời tiết ngoài đó có ấm hơn chưa? hay muathu phải đi săn đồ ấm hic hic

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Nhà mình ơi tình hình thời tiết ngoài đó có ấm hơn chưa? hay muathu phải đi săn đồ ấm hic hic
ô hay, em sẽ đưa áo ấm cho chị mà he he

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

ô hay, em sẽ đưa áo ấm cho chị mà he he
EM gặp làm sao đc Muathu mà đưa. 10g30 đến sân bay các cô ấy chui vào hotel gần đó luôn do 291179 Free, thì đưa thế nào đưa lúc nào. Tinh tướng ngô nướng

713
0
16

Virgo2007

Member

Chị ơi, rét lắm, huhu, chị phải thủ mấy cái áo ấm đi ạ

713
0
16

Virgo2007

Member

Chị Aslan ơi, tình hình lạnh giá thế này chị hủy cho em cái phòng ở Đồ Sơn đi nhé chứ ra đó mà ngồi trong phòng ôm chăn chắc em chết quá, hic

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Trời còn lạnh một tuần nữa, đài báo thế nên nhà DNG mang nhiều áo ấm đi nhé ko thì ra biển HP lạnh gấp mấy lần biển ĐNG đấy ạ.

13
0
0

Nguyễn Sang

Trả lời: 18.3.2011 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 2 tuổi

chi iem đi với, theo đàn HN, dt 0989-265-236
hy vọng hôm í thời tiết khá hẩm hơn

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Tớ vừa ở Đồ Sơn về. Đã đặt xong. Các bạn có em bé đi cũng đừng lo lắng quá vì tớ chọn chui vào phòng kính rồi. Có gió mưa gì cũng kệ thôi. Chỉ có điều nếu thời tiết xấu sẽ ảnh hưởng đến một số bộ ảnh chân zung dối trung niên dối già của các bác thôi. Với cả nếu mưa to gió lớn nhà mình lại không đi ngắm cảnh được. Còn phần ăn uống hát hò văn nghệ thì tớ nghĩ chả bão gió nào làm ảnh hưởng được đâu ạ. Nói thêm cho nhà mình yên tâm là thời tiết ngoài ĐS luôn đẹp hơn trong đất liền. Cái này bác Nát với cả nhiều bác được kiểm chứng rồi nhé. Ở HP mưa to, nhưng ra đó trời vẫn nắng nhẹ. Tóm lại là sau khi ra đặt ăn tớ thấy khí thế lắm :D

Bạn nào có em nhỏ đi cùng không cần mang đồ ăn cho bé đâu, tớ nhờ họ nấu 1 nồi cháo thịt bằm cho các bé rồi.

Về phòng ở, Aslan đã lấy 4 phòng ở ĐS, 4 phòng ở KS mang tên Free nằm giữa trung tâm HP rồi. Nhưng hình như không ai ở lại ĐS nữa nhỉ, để tớ báo lại cho Aslan.

Tớ vừa được Bừa bật mí là lần ọp này Bừa có 1 tiết mục trên cả đặc biệt. Mọi người chờ xem nhé :x

1,669
0
0

mesubim

Trời còn lạnh một tuần nữa, đài báo thế nên nhà DNG mang nhiều áo ấm đi nhé ko thì ra biển HP lạnh gấp mấy lần biển ĐNG đấy ạ.
Nghe mà ớn quá đi mất, mình thì sao cũng được chỉ sợ con trẻ chịu không nổi lại ốm vì lạnh nữa thì khổ, mà không cho con theo thì chắc chắn sẽ bị tước visa luôn, hu hu...:(, lần này chính xác "ăn chơi sợ mưa rơi" rồi :D, mọi lần đâu có sợ...

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Mẹ CTB ơi em thấy háo hức nhắm nhắm í dù trời mưa lạnh, lâu lắm rồi ko đc về HP, giờ chỉ có off với nhà mình em mới có cớ để về thôi :-* . Mà em quên béng mất, nhà em để không, mọi ng` có thể ngủ, đập phá overnight thoải mái, mỗi tội lâu ko ở phải dọn dẹp 1 tí thôi :p .

@ mesubim: chị ơi chiết xuất bưởi, L52 phòng bị liên tục, mang áo ấm cho cả mẹ và con, ổn ổn chị ơi :-* .

2,501
0
0

Haidang02

Chị vô cùng buồn thông báo với cả nhà là chị không đi HP được :(
Có chuyện đột xuất nên chị phải hoãn, tiếc quá đi mất, hy vọng gặp cả nhà vào lần gần đây nhất ...
Cảm ơn Bừa nhiều nhiều @};-

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Xin lỗi cả nhà, sau hai tuần năn nỉ ỉ ôi kể cả lên mặt giận hờn nhưng mà vẫn không đem lại kết quả gì cả. Em cứ tưởng giờ chót sẽ có mặt thế mà.. buồn quá ạh.:(

Mong gia đình chiasetinhthuong có một ngày họp mặt nhiều kĩ niệm. :-*

1,904
0
36

291179

Active Member

Nhà ĐN yêu quý: tối nay bay ra HN nhớ mang áo ấm vì trời rất rất lạnh ạ.( thêm cả mưa không ngớt nữa)
Tối nay ra đến NB gọi cho em : 0936363978

còn em cũng đau buồn thông báo là em nằm bẹp dí 2 hôm rồi,hôm qua đã đi truyền nước cả ngày mà hôm nay ko ăn thua gì, đoàn nhà em cũng xịt chuyến đi này. ( híc híc... )buồn ơi là buồn.
Em xin lỗi BTC gạch tên nhóm em đi, chị Aslan hủy khách sạn Free hộ em. Một lần nữa em thành thật xin lỗi và cảm ơn cả nhà!
Chúc cả nhà buổi off vui vẻ !

2,801
0
0

muathu

Đọc chương trình chị Chip Tom Bi thấy nhiệt độ tăng lên thêm 10 độ, cảm ơn cả nhà đã nhắn tin dặn dò muathu và Subim chuẩn bị áo ấm, nhưng hôm qua dạo vòng quanh Đà Nẵng thì biết áo ấm dày đủ chống chọi với rét Hà Nội đã không còn bán nữa :) thôi thì ra đó lạnh quá cứ ôm đại ai đó cho ấm vậy hihi

@291179: Cám ơn em nhiều, em ơi ốm vậy bọn chị lại ra muộn, KS hay nhà nghỉ có gần đấy không em cho chị địa chỉ tự đến để em đỡ vất vả.

Nghe mà ớn quá đi mất, mình thì sao cũng được chỉ sợ con trẻ chịu không nổi lại ốm vì lạnh nữa thì khổ, mà không cho con theo thì chắc chắn sẽ bị tước visa luôn, hu hu...:(, lần này chính xác "ăn chơi sợ mưa rơi" rồi :D, mọi lần đâu có sợ...
Kệ cho mưa cứ rơi và nắng cứ phai coi như mình đi Sapa mùa xuân đi Subim ơi, bình tĩnh tự tin nhé :)

1,904
0
36

291179

Active Member

@muathu: chị ơi khách sạn ngay cạnh sân bay, chỉ mất 5p thôi ạ, chị cứ gọi cho em em hướng dẫn chị

Nếu lạnh mà áo ấm ko đủ, em sẽ đưa thêm áo ấm cho mọi người ạ

Khách sạn là : Khách sạn VĨnh Gia chị ạ ( ngay cạnh sân bay, gần nhà em ạ )

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

@ chị Đèn: thèm ôm chị lắm cơ mà chị toàn đãi em món ếch, hít le chị :p .

@ toàn số: Đã còi rồi lại hay ốm, khổ thân em gái tôi :-* . Em cho chị muathu cả tel nữa đi, ngay sát đó chị ấy đi cho tiện.

@ susu: có quà đấy nhưng mà ko ra nên chuyển hết cho chị muathu với mesubim nhé, hết phần :p .