(27.04-//////) 50kg Kimchi ủng hộ 100% vốn và lãi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
61
0
0

MeTep

Ðề: 50kg Kimchi ủng hộ 100% vốn và lãi

Em ở HN sẽ chuyển tiền cho ai ạ, chị Hạnh hay mẹ Mít và Nem?

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Những ai đã từng tham gia vào những hoạt động gây quỹ chắc hẳn đã nghe đến việc "mua kim chi làm từ thiện" do bạn honghanh khởi xướng. Bạn Hồng Hạnh (ID barbie) có nhã ý ủng hộ quỹ CSTT 50kg Kimchi do chính tay mình tự làm. Và đây là cơ hội để chúng ta được nếm thử món kim chi đặc sắc từ tay một thành viên nhiệt tình cũng như cơ hội để gây thêm quỹ. Nhờ Kimchi "Nhân rộng tấm lòng NHÂN" :love: :love: :love:

5) Phương thức thanh toán:[/COLOR] Chuyển khoản

Số TK: 0011000231542
Ngân hàng Ngoại thương Việt Nam (Vietcombank) -
Chủ tài khoản: Nguyễn Thị Hồng Hạnh (Mẹ Mít và Nem 1273847148)

6) Phương thức giao hàng : Vì bạn Hồng Hạnh (barbie) ở SG nên các đầu cầu CSTT sẽ tìm cách vận chuyển đến các đầu cầu (HN - SGN - ĐN) theo danh sách đăng ký.

Mọi người đặt hàng, sau đó các đầu cầu nhận hàng và thông báo giao hàng.
Lưu ý : Để lại số điên thoại và nói rõ bạn ở khu vực nào HN- HCM - ĐN - HP.
Mọi thông tin, hỏi đáp về sản phẩm sẽ được bạn honghanh trả lời. Mọi thông tin về thanh toán, đăng ký mua hàng, giao nhận hàng sẽ do Mẹ Mít và Nem chịu trách nhiệm cập nhật.

Xin được cảm ơn bạn honghanh. :love: Hãy cùng mang một món ăn đặc sản Hàn Quốc đến với bữa cơm của gia đình bạn bằng cách "chia sẻ tình thương" :rose::rose::rose:
Cả hai mẹ đều tên Hồng Hạnh :love:
Em chuyển vào sô TK trên nhé, rồi báo lại đuôi TK cho chủ TK là Hạnh Mit Nem

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Alô cả nhà, như chị Hạnh đã thông báo, là sẽ có bạn chị Hạnh xách kim chi từ TPHCM ra HN tối thứ 5, sáng thứ 6 em sẽ đi lấy. Vậy trong ngày thứ 6 các mẹ đến chỗ em lấy kim chi nhé. Vì tủ lạnh cơ quan nhỏ, sợ ko để được mấy chục cân kim chi lại hỏng thì chít ạ.

Sau đó sẽ đến lượt các mẹ SG, còn DDN thì đợi khi nào có ngừơi xách ra rồi thì chị Hạnh sẽ làm ạ. Các mẹ DDN chịu khó nhé.:love:

106
0
0

goldenpig

hihihi...bác nhớ của e 2kg nhé ....:kiss::kiss::kiss:

354
0
0

nikita24480

Alô cả nhà, như chị Hạnh đã thông báo, là sẽ có bạn chị Hạnh xách kim chi từ TPHCM ra HN tối thứ 5, sáng thứ 6 em sẽ đi lấy. Vậy trong ngày thứ 6 các mẹ đến chỗ em lấy kim chi nhé. Vì tủ lạnh cơ quan nhỏ, sợ ko để được mấy chục cân kim chi lại hỏng thì chít ạ.

Sau đó sẽ đến lượt các mẹ SG, còn DDN thì đợi khi nào có ngừơi xách ra rồi thì chị Hạnh sẽ làm ạ. Các mẹ DDN chịu khó nhé.:love:
Chị ơi thế địa chỉ dư thế nào? Em chưa kịp chuyển tiền thì có được lấy ko ạ????

610
0
0

MinhMinh

MN cho chị địa chỉ của em nhé, để nếu chị nhờ được ai đến lấy. Sắp được ăn kim chi rồi!!!

160
0
0

Mẹ Sóng

1.ALnML 3kg
2. Minh Minh 3kg
3.291179 5kg
4.T&G: 1 kg (ở Hà Nội)
5.Mẹ duydu 1kg
6. MeTep: 2kg - Em ở HN, em sẽ chuyển tiền vào TK chị Hạnh
7.Chíc chíc: 1kg (em ở Hà Nội ạ)
8.Saomai: 1kg
9. Mít Nem: 1kg
10. Thuyvuong: 2 kg (Hà Nội)
11. Muathu: 1 kg (Đà Nẵng)
12: Linh Huy: 1 kg (Đà Nẵng)
13. Tí Tèo: 1kg (Đà nẵng)
14. NamGiang: 1kg (Hà Nội)
15. Gấu&Bear: 1kg (Cũng HN nốt ạ)-Không ăn hành
16. OMM: 2kg (HN)
17. mèo ú: 1kg (SG) (Sori cô em nhá)
18.golden pig: 2kg (HN-trả tiền trực tiếp được mà em)
18. Dangkhoa2007 : 1kg (Đà Nẵng) cay càng nhiều càng tốt
19. Nikita: 2kg( Hà Nội)
20. Nấm yêu: 2kg (ăn hết tại chỗ mới về, ko hết ko về nhé)
21. chị Tú - Love.Forever (thành phố HCM) : 2 Kg
22. Linh mèo: 3kg
23. Threebluestars: 1kg (Mình ở Hà Nội. Mình sẽ chuyển khoản vào cho em Mít Nem nhé)
24. Phuc & Chip Bong: 2kg (Hà Nội, sẽ chuyển khoản vào cho em Mít Nem, hàng gui qua me BB&C nhé, tks.)
25. Mẹ cu Gôn: 1kg (Đà Nẵng)
26. Mẹ Tom : 1kg (Hà Nội. Em chuyển tiền vào TK chị Mít Nem nhé)
27. Susu1811 (đà nẵng) 1kg
28. Sunset3110: 2kg (mình ở HN, mình sẽ gửi tiền qua chị Loan AL&ML nhé!)
29. Mẹ trang ngọc: 2kg, (Nếu chị biết tài xế nào chuyên chạy tuyến HN-LS và ngược lại thì cho em số em sẽ liên lạc gửi cho chị nhé, tuyến ý lái xe nhiều lắm, gửi tốt chị ạ)

Vậy là đã đủ 50kg, em sẽ thông báo chị Hạnh làm để giao cho SG đầu tiên. Các mẹ tiếp tục cập nhật giúp em vào danh sách này nơi ở nhé để em còn biết đường mà giao hàng ạ. Sau đó sẽ lần lượt giao cho DN và HN khi có người đi công tác xách ra được ạ. Cảm ơn cả nhà đã ủng hộ.
Hic, hết rồi hả chị? Sao em ko để ý topic này nhỉ? Ai làm ơn share cho em 1kg được ko :kiss::kiss::kiss::kiss:

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Hic, hết rồi hả chị? Sao em ko để ý topic này nhỉ? Ai làm ơn share cho em 1kg được ko :kiss::kiss::kiss::kiss:
Được rồi chi share cho em. Thứ 6 gặp mit nem mà lấy nhé.

29
0
0

Be Huy

Chị ơi thế địa chỉ dư thế nào? Em chưa kịp chuyển tiền thì có được lấy ko ạ????
Bác Mit Nem ơi để bớt lại cho em 1kg đc ko bác
Hôm trc nhà em đặt 2kg cuối cùng trả thấy tên đâu
Thôi bác bớt của ai lại cho em 1 kg bác nhá

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

@bé Huy: Gõ bác L 1kg nữa đi nhé, bác L đặt dững 3kg cơ
@Nikita: Ở HN mọi ngừời đến lấy đưa tiền luôn cho chị cũng được, ko phải chuyển trước đâu nhé.

Khi nào chính thức nhận kim chi em sẽ báo, thứ 6 cả nhà nhớ ghé topic cập nhật nhé.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Mít Nem, chị hỏi khí không phải chứ số tel của em là bao nhiêu?

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Mít Nem, chị hỏi khí không phải chứ số tel của em là bao nhiêu?
Em đã từng gọi bác bằng số cố định cơ quan mà bác ko lưu à? Số ý bác gọi thoải mái, nó tự động nối lên di động của em khi em ko ngồi cơ quan, vừa tiện vừa tiết kiệm tiền cho bác đới. Còn số pot ở đây, lúc nào có kim chi em mới cho nó hoạt động:laughing:

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Em đã từng gọi bác bằng số cố định cơ quan mà bác ko lưu à? Số ý bác gọi thoải mái, nó tự động nối lên di động của em khi em ko ngồi cơ quan, vừa tiện vừa tiết kiệm tiền cho bác đới. Còn số pot ở đây, lúc nào có kim chi em mới cho nó hoạt động:laughing:
Đã bẩu hỏi khí không phải tức là lỡ tay không lưu rồi mà, hị hị. PM lại cho chị đi mà, lần này nhớ lưu:laughing:

610
0
0

MinhMinh

@bé Huy: Gõ bác L 1kg nữa đi nhé, bác L đặt dững 3kg cơ
@Nikita: Ở HN mọi ngừời đến lấy đưa tiền luôn cho chị cũng được, ko phải chuyển trước đâu nhé.

Khi nào chính thức nhận kim chi em sẽ báo, thứ 6 cả nhà nhớ ghé topic cập nhật nhé.
Mit Nem à đừng gõ L nữa, L đã share cho Mẹ Sóng rồi. Để chị share cho bé Huy 1 kg nhé!

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Thôi Minh Minh ơi đc mà ko sao đâu....:love:
Chuyển ALnML sang Be Huy 01kg:love:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em cập nhật lại danh sách ạ:
1.ALnML - HN 3kg (-1kg Sóng-1kg bé Huy)
2. Minh Minh-HP- 3kg (em nhận tại HN rồi chuyển cho chị nhé)
3.291179 - HN- 5kg
4.T&G: 1 kg (ở Hà Nội)
5.Mẹ duydu - SG- 1kg
6. MeTep: 2kg - Em ở HN, em sẽ chuyển tiền vào TK chị Hạnh
7.Chíc chíc: 1kg (em ở Hà Nội ạ)
8.Saomai- SG- : 1kg
9. Mít Nem - HN- : 1kg
10. Thuyvuong: 2 kg (Hà Nội)
11. Muathu: 1 kg (Đà Nẵng)
12: Linh Huy: 1 kg (Đà Nẵng)
13. Tí Tèo: 1kg (Đà nẵng)

14. NamGiang: 1kg (Hà Nội)
15. Gấu&Bear: 1kg (Cũng HN nốt ạ)-Không ăn hành
16. OMM: 2kg (HN)
17. mèo ú: 1kg (SG) (Nhận cuối cùng vì nhà vẫn còn kim chi)
18.golden pig: 2kg (HN-trả tiền trực tiếp được mà em)
18. Dangkhoa2007 : 1kg (Đà Nẵng) cay càng nhiều càng tốt
19. Nikita: 2kg( Hà Nội)
20. Nấm yêu- SG-: 2kg (ăn hết tại chỗ mới về, ko hết ko về nhé)
21. chị Tú - Love.Forever (thành phố HCM) : 2 Kg

22. Linh mèo-HN-: 3kg
23. Threebluestars - HN: 1kg (Khi nào đến lấy trả em cũng được, ko cần chuyển khoản đâu chị)
24. Phuc & Chip Bong: 2kg (Hà Nội, sẽ chuyển khoản vào cho em Mít Nem, hàng gui qua me BB&C nhé, tks.)
25. Mẹ cu Gôn: 1kg (Đà Nẵng)
26. Mẹ Tom : 1kg (Hà Nội. Em chuyển tiền vào TK chị Mít Nem nhé)
27. Susu1811 (đà nẵng) 1kg
28. Sunset3110: 2kg (mình ở HN, mình sẽ gửi tiền qua chị Loan AL&ML nhé!)
29. Mẹ trang ngọc-HN- 2kg, (Nếu chị biết tài xế nào chuyên chạy tuyến HN-LS và ngược lại thì cho em số em sẽ liên lạc gửi cho chị nhé, tuyến ý lái xe nhiều lắm, gửi tốt chị ạ)

2,801
0
0

muathu

Đầu cầu Đà Nẵng tổng cộng 6kg chiều nay muathu sẽ chuyển vào tài khoản Mit và Nem :love::love::love: ngày 19/05 này có người về Đà Nẵng, chị Hạnh làm cho đầu cầu Đà Nẵng giúp em nhé :love::love::love: nếu mà có sớm hơn em sẽ báo vì thèm Kimchi quá :smiling:

5
0
0

barbie

Các mẹ thân mến,

Mình rất xin lỗi do chiều nay mình chuyển chỉ có khoảng 20-25kgs kimchi ra HAN được thôi vì mình không liên lạc được với anh bạn làm ở Vietnam Airlines để xin hành lý quá cước. Rất mong các mẹ thông cảm.

Mình sẽ chuyển thêm số kimchi còn lại sau khi xắp xếp được người nhận tại sân bay Nội Bài vào lần sau hoặc khi có mẹ nào đi công tác nhé.

@Các mẹ ở Đà Nẵng : Mình sẽ chuyển kimchi chi vào ngày 19/5 theo như Muathu thông báo nhé.

@Các mẹ SGN : Sẽ có kimchi vào chiều ngày 19/5 nhé, vẫn nhận ở Diamond. Làm ơn gọi cho mình, mình sẽ cầm xuống.

Cảm ơn các mẹ đã ủng hộ nhiệt tình

Hạnh

1,528
0
0

saomai

Các mẹ thân mến,

@Các mẹ SGN : Sẽ có kimchi vào chiều ngày 19/5 nhé, vẫn nhận ở Diamond. Làm ơn gọi cho mình, mình sẽ cầm xuống.

Cảm ơn các mẹ đã ủng hộ nhiệt tình

Hạnh
Cảm ơn chị,:love:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.