(27.04-//////) 50kg Kimchi ủng hộ 100% vốn và lãi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
61
0
0

MeTep

Ðề: 50kg Kimchi ủng hộ 100% vốn và lãi

Hết rồi em ơi, đợt này có 22kg chia hết rồi. Đợt sau nhé. Mà pm cho chị số ddt thì lần sau chị mới gọi được nhá:love:
Vâng ạ, hụt lần này rồi. Trời mưa thèm ăn cơm rang kim chi quá :smiling:.

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Hôm nay nhìn thấy Mit Nem đứng giữa phố chia từng túi kim chi Prồ quá:laughing::kiss: Hôm nay mưa lụt nên Mít vất vả quá (ôm cái nào):love:
Chi đã hoàn thành nhiệm vụ rồi nhé...3 tên đã nhận, mỗi mình chầu rìa, được ngửi mà ko đc ăn ...Kim chi ko ăn cũng thấy ngon quá cảm ơn B:love:
Sipam: Hôm nay gặp Chic Chíc cùng ông xã:love: Cửu vạn xuyên Việt của CSTT, ng mà Tý ruồi nhắc mãi cảm ơn mãi...:kiss:. Chíc chíc ơi ông xã em hiền mà ngoan thế:love:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Hôm nay nhìn thấy Mit Nem đứng giữa phố chia từng túi kim chi Prồ quá:laughing::kiss: Hôm nay mưa lụt nên Mít vất vả quá (ôm cái nào):love:
Chi đã hoàn thành nhiệm vụ rồi nhé...3 tên đã nhận, mỗi mình chầu rìa, được ngửi mà ko đc ăn ...Kim chi ko ăn cũng thấy ngon quá cảm ơn B:love:
Sipam: Hôm nay gặp Chic Chíc cùng ông xã:love: Cửu vạn xuyên Việt của CSTT, ng mà Tý ruồi nhắc mãi cảm ơn mãi...:kiss:
Hôm nay gặp chị ngắn quá, chưa kịp nói chuyện gì cả. Mai em lại lôi hắn ta đi làm cửu vạn tiếp đấy chị ạ :laughing:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Hôm nay gặp chị ngắn quá, chưa kịp nói chuyện gì cả. Mai em lại lôi hắn ta đi làm cửu vạn tiếp đấy chị ạ :laughing:
Spam thiếu câu khen : Hiền và ngoan (tại sao chỉ đơn giản lúc chi cầm cái túi nilon đi vào định đưa moi ng chi cảm nhận đc điều đó:love:)

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

2kg kim chi của Goldenpig em đã chuyển cho chị Mít Nem và mẹ Hoamai. Đúng lúc đấy em lại có điện thoại nên chả nhớ gì cả.
Mẹ Hoamai ơi, chị chuyển 40k tiền kim chi vào tk mẹ Mít Nem nhé
Số TK: 0011000231542 - Ngân hàng Ngoại thương Việt Nam (Vietcombank)
Chủ tài khoản: Nguyễn Thị Hồng Hạnh
Em nợ chị Hạnh 10k nhé. Lúc đấy em quên nhưng trong cũng chẳng có tiền trả chị vì không cầm tiền theo :D

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Spam thiếu câu khen : Hiền và ngoan (tại sao chỉ đơn giản lúc chi cầm cái túi nilon đi vào định đưa moi ng chi cảm nhận đc điều đó:love:)
Em cảm ơn chị nhé :love:. Ax em mà đọc được câu này chắc sướng âm ỉ mấy tháng, tha hồ mà lên mặt tinh vi với em :laughing:

883
0
0

mèo_ú

thấy nhà mình xôn xao vụ kim chi làm em cũng tòm tem đây............hichic....nhưng mà kệ...ăn sau ...chờ mọi ng hết mà mình còn...thế mới thích,,,,,,hihi

87
0
0

hoamai

2kg kim chi của Goldenpig em đã chuyển cho chị Mít Nem và mẹ Hoamai. Đúng lúc đấy em lại có điện thoại nên chả nhớ gì cả.
Em nợ chị Hạnh 10k nhé. Lúc đấy em quên nhưng trong cũng chẳng có tiền trả chị vì không cầm tiền theo :D
Đã nhận hàng, cám ơn chị Hạnh:love:, cám ơn Mít Nem, cám ơn chíc chíc... sẽ chuyển cho MN 40kg!

165
0
0

Threebluestars

@ Mít Nem: Phải công nhận Mẹ Mít Nem chu đáo ghê cơ. Cảm ơn em rất nhiều. Chị đã hẹn nhưng không thể qua lấy được. Bắt tội Mít Nem lại phải lội ngược đường qua đưa cho chị. :kiss::love: Yêu em nhiều, nhiều lắm.

Ôi! Mình và mẹ chồng nếm luôn món này:love::love:. Ngon lắm ý. Gọi điện ngay cho anh xã mua thịt về làm món thịt luộc ăn với kim chi. Ôi! Biết ngon thế này lấy thêm nhiều nữa. :love::love:. Tiếc quá là tiếc!

106
0
0

goldenpig

thôi chết tôi rồi, quên mất là hôm nay có kim chi...huhuhuhuhuh...sao mụ nhận rồi mà chẳng giữ cho tôi với ..huhuu...bắt đền mụ đấy..huhu

61
0
0

MeTep

Em đã chuyển vào TK của chị MN 80K tiền 2kg kim chị ạ, đợt 2 có hàng chị ới em với nhé :love:.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Đã nhận hàng, cám ơn chị Hạnh:love:, cám ơn Mít Nem, cám ơn chíc chíc... sẽ chuyển cho MN 40kg!
HM ơi, chả để ý gì cả, bảo chuyển cho chicchic luôn rồi mà ko đọc hử? Nếu bà chuyển cho tôi rồi thì thôi để tôi chuyển lại cho chic chic, còn ko thì trả cho em ý luôn cho tôi nhé.:love:

@mẹ Tép: Chị sẽ check sau, cảm ơn em, lần sau sẽ gọi em.

@ các mẹ khác: nhiều mẹ chưa nhắn cho mình số (HN thôi). Các mẹ tiện thì nhắn giúp mình trước để lúc nào có là mình gọi luôn.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chic chic ơi, em quên rồi à, chị đã thu tiền 2kg kim chi đấy của em rồi mà, nên hoamai trả em mới đúng chứ nhé.

Còn nhận xét của chị L, đúng đấy chị. Em buôn với hai vợ chồng một lúc cũng thấy thế: Hiền và ngoan nhưng thêm nữa rất nhiệt tình. Nhẽ ra lấy kim chi xong là 2 vợ chồng về luôn, thế mà cứ nấn ná ở lại chờ em phát hòm hòm, còn ít thì hai vợ chồng mới về đấy. Vì nếu còn nhiều là hai đứa định vác về giúp em. Cảm ơn cả hai vợ chồng nhiều.

Em cũng chưa được miếng kim chi nào nhưng hôm nọ để ở vp, các vp bên canh ai đi qua cũng bảo ở đâu xào nhiều tỏi thế nhỉ, vì mùi thơm lắm ạ. Người được em tặng kim chi (chuyên tự làm kim chi ăn) cũng bảo kim chi của chị Hạnh rất ngon. Cảm ơn chị rất nhiều.

5
0
0

barbie

Cac me an kimchi co thay man khong vay ? Minh nghi la hoi man thi phai vi hom truoc di hoi HVNCLC thay co ban nuoc mam Nha Trang mua ve an roi lam kimchi luon, khong biet la loai nay man hon nhung loai truoc.

Minh cam on cac me da nhiet tinh ung ho va dac biet em Mit & Nem da lam dau cau giao nhan kimchi.

@Cac me SGN : Ngay 18/5 (thu 2 tuan sau) se co kimchi. Cac me lam on confirm ho minh so luong se nhan vao ngay t2 tuan toi nhe.

**Minh rat ngai khi khong danh duoc TV, cac me thong cam nhe.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chị Hạnh ơi, em cập nhật lại đợt sau còn các mẹ sau:
1.ALnML - HN 1kg
2. Sóng-HN-1kg
3. Bé Huy-HN-1kg
4. Minh Minh-HP- 3kg (em nhận tại HN rồi chuyển cho chị nhé)
6. MeTep: 2kg - Em ở HN, em sẽ chuyển tiền vào TK chị Hạnh
13. Nikita: 2kg( Hà Nội)
17. Mẹ Tom : 1kg (Hà Nội. Em chuyển tiền vào TK chị Mít Nem nhé)
19. Mẹ trang ngọc: 2kg, (Nếu chị biết tài xế nào chuyên chạy tuyến HN-LS và ngược lại thì cho em số em sẽ liên lạc gửi cho chị nhé, tuyến ý lái xe nhiều lắm, gửi tốt chị ạ)
Em đã bỏ SG và DDN ra, khi nào có người xách thì làm sau chị nhé. Vậy HN lần tới là 13kg nữa là hết chị ạ. Em cảm ơn chị nhiều.

164
0
0

namgiang

Kim chi ngon lắm chị ạ, không bị mặn đâu. Em đang bị ướt bàn phím đây :p

5
0
0

buitrang78

Hic, hôm nọ đăng ký rồi, chờ mãi chả được kích hoạt TK.

Không biết có còn kịp đăng ký nữa không ạ. Chị Hạnh ơi làm dư dư ra cho em 2kg ít cay được không ạ? Lần trước được ăn thử kim chi của chị bên WTT rồi, sau ăn k thấy ở đâu ngon bằng của chị cả , cứ ao ước mãi được ăn thêm lần nữa kim chi của chị :D. Lần này em biết muộn quá :((.

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

chị kể cho barbie (honghanh) nghe. Ánh TG là ng mê món kim chi lắm. Lần Hội chợ tháng 7 năm ngoái honghanh tặng hội chợ kim chi có nhớ ko. T&G có đặt nhưng do ở cả ngày hội chợ trời nóng nên nó ngấu, ăn vẫn ngon nhưng chưa tuyệt hảo. Lần rồi thấy có kim chi, chi bảo Ánh. Ánh bảo ôi ko đc ngon lắm, hắn mới kể chuyện đó ra...Chi biết ngay cái tội trời nóng để cả ngày. Chi bảo yên tâm thử xem nhé. Hôm rồi đc nhận đang ăn dở bữa cơm gọi ngay cho chi bảo : Ôi chị ơi ngon quá, huhu tiếc em đặt có 1kg. Đấy nó làm chị thèm ướt cả điện thoại...
Cảm ơn Kim chi honghanh :love:

1,528
0
0

saomai

Sài Gòn đây bác ơi:love:
-Saomai: 2kg
-....
-...

97
0
0

Phuc & Chip Bong

Cam on ca nha nhe. Chua duoc an ma da thay ngon roi.

BB & C oi, chi moi ve toi qua. Em nhan ho chi roi ah? Mai chi qua lay nhe.:laughing:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.