(27.04-//////) 50kg Kimchi ủng hộ 100% vốn và lãi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: 50kg Kimchi ủng hộ 100% vốn và lãi

barbie
Chi đã chuyển kim chi ra tối nay. Vì kim chi làm hôm nay nên cố gắng giao cho các mẹ vào ngày mai được là tốt nhất. Nếu mẹ nào muốn ăn chua thì đừng cho tủ lạnh, khi nào vừa ăn thì cho vào tủ lạnh để ăn dần.

A, chị chỉ chuyển ra được 22 kgs thoi.

Trên đây là tin nhắn chị Hạnh gửi em hôm nay, ngày mai em sẽ nhận kim chi và phát cho các mẹ khoảng sau 10h nhé.

Chao em

Hanh

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Chị Mít Nem ơi, tình hình là ngày mai qua đâu lấy kim chi chị nhỉ? Em thèm quá rồi :drooling:

29
0
0

Be Huy

Bac Mit Nem oi tinh hinh kim chi the nao roi y nhi

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Kính thưa cả nhà, em vừa mới lê đến cơ quan. Hà nội mưa một đêm ngập khủng khiếp, giờ tiếp tục mưa. Cả toà nhà nơi em làm việc giờ bỏ hết giày đi chân đất, kim chi em biết ở LTK nhưng chưa thể đi lấy được. Em hi vọng trời tạnh, thì em đi lấy và hẹn mọi người ở chỗ lấy luôn để chia cho nhanh ko thì ngày mai em cũng ko đi làm. Nhẽ mưa to thế này hôm nay em cũng nghỉ nhưng mà vì món kim chi nên em phải đi. Mong trời tạnh mưa...

594
0
0

meyeuTomTom

Thôi cứ để ngớt mưa hãy đi chị ạ. Trời tối om thế này....
Mai cũng được mà chị

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Thôi cứ để ngớt mưa hãy đi chị ạ. Trời tối om thế này....
Mai cũng được mà chị
Chị sợ mai cũng vẫn thế này thì thà phát hôm nay cho xong. Chị đang lọc danh sách, để tính phát cho ai gần đó là tiện nhất, cố gắng hết hôm nay. Ngập thế mà mai ngập tiếp chị cũng chả đi được, xa tít, còn không, cố gắng đi lấy, để ở nhà một mẹ ở trung tâm rồi mọi người đến lấy thứ 7 và CN vậy. Đang tính, cầu trời chiều tạnh tạnh đây.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Alô cả nhà:

Em chỉ có điện thoại của một số mẹ, em đã hẹn chiều nay 1h đúng đến số 8 LTK lấy kim chi rồi.
Danh sách như sau:

3.291179 - HN- 5kg-đã lấy
4.T&G: 1 kg (ở Hà Nội)-Chị L cầm hộ ạ
7.Chíc chíc: 1kg (em ở Hà Nội ạ)-đã lấy, cảm ơn vì cầm hộ golden pig:love:
14. NamGiang: 1kg (Hà Nội)-đã lấy
15. Gấu&Bear: 1kg (Cũng HN)-đã lấy
16. OMM: 2kg (HN)-Chị L cầm hộ
18.golden pig: 2kg (HN)-Chic chic cầm hộ và trả tiền hộ rồi
22. Linh mèo-HN-: 3kg-Chị L cầm hộ
23. Threebluestars - HN: 1kg-sẽ lấy chiều nay
28. Sunset3110: 2kg -sẽ lấy chiều nay
Phúc và Chip bông: 2kg-em cầm đưa mẹ BBC cho chị chiều nay
Em còn 2kg, định nhường mẹ thuyvuong lấy trước đây ạ.
Vì mưa quá nên em phải tìm cách phát sao cho nhanh nhất, có mấy mẹ em gọi ko được đành chịu vậy. Còn lại các mẹ khác(em chưa thấy nhắn số điện thoại) lấy đợt sau giúp em nhé.

Vui vui: Có người đến lấy mình ko biết, nhìn tưởng nick đó mà hoá ra ko phải, hoá ra Gấu ko phải lúc nào cũng là Gấu.:laughing: Cảm ơn hai vợ chồng chic chic rất nhiệt tình, định đợi bê thùng hàng về cho em, may các mẹ đến lấy giúp nên em chỉ ôm về có 7kg, đỡ nặng bao nhiêu ạ.
Cảm ơn cả nhà.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

Alô cả nhà:

Em chỉ có điện thoại của một số mẹ, em đã hẹn chiều nay 1h đúng đến số 8 LTK lấy kim chi rồi.
Danh sách như sau:

Vì mưa quá nên em phải tìm cách phát sao cho nhanh nhất, có mấy mẹ em gọi ko được đành chịu vậy. Còn lại các mẹ khác(em chưa thấy nhắn số điện thoại) lấy đợt sau giúp em nhé.

Cảm ơn cả nhà.
Các mẹ đang chia kim chi rồi nhỉ, bây giờ mới check thấy có cuộc gọi nhỡ, hic, trời mưa càng thèm ăn kim chi quá:sad:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Các mẹ đang chia kim chi rồi nhỉ, bây giờ mới check thấy có cuộc gọi nhỡ, hic, trời mưa càng thèm ăn kim chi quá:sad:
Có qua được thì qua mình lấy đi, gọi lại cho mình, mình vừa ôm về vẫn còn đây này. Nhường cho ăn trước nhé.:love:

2,801
0
0

muathu

Trưa nay muathu vừa chuyển 240K tiền 6kg Kimchi của các mẹ Đà Nẵng, Mit và Nem check hộ mình nhé :love::love::love: còn nợ nhà Mit Nem nhiều thứ mà chưa tổng kết được cứ chuyển Kim Chi trước cho nóng hổi đã :smiling:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Trưa nay muathu vừa chuyển 240K tiền 6kg Kimchi của các mẹ Đà Nẵng, Mit và Nem check hộ mình nhé :love::love::love: còn nợ nhà Mit Nem nhiều thứ mà chưa tổng kết được cứ chuyển Kim Chi trước cho nóng hổi đã :smiling:
Dạ vâng ạ, em sẽ check ạ, em bựn quá chị thông cảm nhé.:love:

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Golden pig không hiểu làm gì mà em gọi đủ đường không được. Hoạt động mờ ám cái gì thế không biết?

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Golden pig không hiểu làm gì mà em gọi đủ đường không được. Hoạt động mờ ám cái gì thế không biết?
Chic chic để đấy, để chị hoamai lấy 1kg đi, còn 1kg giữ đấy, ai không lấy chị lấy luôn.:love: Chic chic ở gần Nguyễn Thái Học, chị hoamai có đi lấy được ko? Nếu được thì chị gửi tiền lại cho chic chic giúp em nhé vì nàng đã thanh toán rồi.:love:

3.291179 - HN- 4kg-đã lấy (nhường MN 1kg)
M&N: 2kg-đã lấy(nhường hoamai 1kg)
4.T&G: 1 kg (ở Hà Nội)-Chị L cầm hộ ạ
7.Chíc chíc: 1kg (em ở Hà Nội ạ)-đã lấy
14. NamGiang: 1kg (Hà Nội)-đã lấy
15. Gấu&Bear: 1kg (Cũng HN)-đã lấy
16. OMM: 2kg (HN)-Chị L cầm hộ
22. Linh mèo-HN-: 3kg-Chị L cầm hộ
23. Threebluestars - HN: 1kg-sẽ lấy chiều nay
28. Sunset3110: 2kg -đã lấy
Phúc và Chip bông: 2kg- đã lấy
thuyvuong-2kg - đã lấy

Các mẹ thông cảm, mình gọi golden pig cũng mấy lần rồi ko được. Mà đồ ăn thì để lâu ko ngon, nên mình đành giải quyết vậy thôi.

Tuy em chưa được ăn kim chi của chị Hạnh bao giờ nhưng em nghe mùi đã thấy thèm rồi, thơm lắm cả nhà ạ.

Cảm ơn chị Hạnh rất nhiều ạ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Đợt sau còn các mẹ sau:
1.ALnML - HN 1kg
2. Sóng-HN-1kg
3. Bé Huy-HN-1kg
4. Minh Minh-HP- 3kg (em nhận tại HN rồi chuyển cho chị nhé)
5.Mẹ duydu - SG- 1kg
6. MeTep: 2kg - Em ở HN, em sẽ chuyển tiền vào TK chị Hạnh
7.Saomai- SG- : 1kg
8. Muathu: 1 kg (Đà Nẵng)
9: Linh Huy: 1 kg (Đà Nẵng)
10. Tí Tèo: 1kg (Đà nẵng)
11. mèo ú: 1kg (SG) (Nhận cuối cùng vì nhà vẫn còn kim chi)
12. Dangkhoa2007 : 1kg (Đà Nẵng) cay càng nhiều càng tốt
13. Nikita: 2kg( Hà Nội)
14. Nấm yêu- SG-: 2kg (ăn hết tại chỗ mới về, ko hết ko về nhé)
15. chị Tú - Love.Forever (thành phố HCM) : 2 Kg
16. Mẹ cu Gôn: 1kg (Đà Nẵng)
17. Mẹ Tom : 1kg (Hà Nội. Em chuyển tiền vào TK chị Mít Nem nhé)
18. Susu1811 (đà nẵng) 1kg
19. Mẹ trang ngọc: 2kg, (Nếu chị biết tài xế nào chuyên chạy tuyến HN-LS và ngược lại thì cho em số em sẽ liên lạc gửi cho chị nhé, tuyến ý lái xe nhiều lắm, gửi tốt chị ạ)

Cảm ơn cả nhà.

61
0
0

MeTep

Chị ơi mai em qua lấy 2kg Kim chi nhé chị, lát nữa em sẽ chuyển tiền vào TK cho chị. Bây giờ thèm cũng k dám đi vì lội lõm bõm ở TH :smiling:.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chị ơi mai em qua lấy 2kg Kim chi nhé chị, lát nữa em sẽ chuyển tiền vào TK cho chị. Bây giờ thèm cũng k dám đi vì lội lõm bõm ở TH :smiling:.
Hết rồi em ơi, đợt này có 22kg chia hết rồi. Đợt sau nhé. Mà pm cho chị số ddt thì lần sau chị mới gọi được nhá:love:

431
0
0

letuanninh

Hết rồi em ơi, đợt này có 22kg chia hết rồi. Đợt sau nhé. Mà pm cho chị số ddt thì lần sau chị mới gọi được nhá:love:
laa
lan sau co cho minh dang ky nhe..!ba xa cung met mon nay lam..!:love::love::love:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

laa
lan sau co cho minh dang ky nhe..!ba xa cung met mon nay lam..!:love::love::love:
Đợt tới cũng có order hết rồi anh, để lần sau chúng em mở topic mới thì anh vào order nhé. Cảm ơn anh.:love:

431
0
0

letuanninh

Đợt tới cũng có order hết rồi anh, để lần sau chúng em mở topic mới thì anh vào order nhé. Cảm ơn anh.:love:
oi the a..!the luc nao co cho minh 1kg nhe..!co bao ngay minh nhe ..!
ve noi chuyen voi vo vo trach sao anh ko mua..?dau co hieu..?:love::love::love:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.