28.10 (mecunlinh) Chúc mừng sinh nhật Chị

2,651
0
0

Khai Tâm

Mừng một tuổi mới, ngày thêm đằm thắm, hạnh phúc!
@};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};-

1,849
0
0

BB&C

Ðề: 28.10 (mecunlinh) Chúc mừng sinh nhật Chị

Chúc mừng sinh nhật chị nhé. Chúc chị thêm tuổi, thêm xinh và thật hạnh phúc.@};-@};-@};-@};-@};-

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Sinh Nhật vui vui vui, và cứ luôn xinh tươi trẻ trung mạnh mẽ như thế:x, nhá em nhá:-*

Quà tặng em đây

:D

273
0
0

NganHa

Chúc chị mãi trẻ trung xinh đẹp và luôn là thành viên tích cực của CSTT :x

1,250
0
0

baoduy_susu

Chúc mừng sinh nhật chị.

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Èo ôi Cáo ơi quà cậu tặng hoành tráng thế, đừng ngất nhé Hà ơi, thế này thì CSTT đc nhờ rồi. Mama tổng quản mà có phương tiện thế này thì quá tốt (icon vỗ tay)

Cảm ơn em :x, Mama tổng quản giỏi giang, đảm đang, khéo léo của CSTT. @};-
Chúc em Sức khoẻ và Hạnh phúc.

Hà ơi thế này thì chúng mình lại đến "Resort" KL cho "bà già" đấy "phục vụ " nhé :-*

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,080
0
0

Chúc chị sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc .
Ngưỡng mộ món quà của chị Cáo ghê.

228
0
0

blanch

@};-@};-@};-Chúc mừng sinh nhật em@};-@};-@};-

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Cáo yêu xê ra để em tặng quà Hà nào, phải quả này thì Mama tổng quản mới lên Khe Nhồi với Suối Nánh được:

SN có bánh kem ko nhỉ em bế Sâu sang xin 1 miếng :-*:-*:-*

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Chúc chị tuổi mới mạnh khoẻ, luôn xinh tươi & ngập tràn hạnh phúc! :x:x:x:x:x:x:x@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-
Mẹ Cáo & mẹ Minh "mèo" tặng chị ôtô & máy bay đẹp thế. Em cứ bám càng chị là cũng được đi ké xe đẹp, chị nhỉ? heheB-)

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

Chúc chị sang tuổi mới luôn Mạnh Khỏe và hạnh Phúc nhé @};-@};-@};- :x

806
1
0

meduydu

Chúc chị luôn vui vẻ và hạnh phúc. @};-@};-@};-@};-@};-
Có quà của mẹ Cáo và mẹ Minh Mèo, chị đưa các mẹ Hn vào SG du hí 1 chuyến chị nhé!

439
0
0

Thảo Gấu

Thêm vào bộ sưu tập quà cho bác nhá, hi hi.

Chúc chị luôn vui vẻ, luôn dịu dàng đằm thắm như chị bây giờ ấy nhé. Chúc mừng sinh nhật chị.

1,018
0
0

mymy

Chúc mama tổng quản sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc, thành đạt. Quà các chị tặng nhiều rồi, em tặng chị cái này thôi nhé :-*:-*:-*:-*:-*:-*

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Chúc chị sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc, thêm 1 tuổi nhưng trẻ hơn, đẹp hơn :x:x:x:x

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Chưa đến ngày SN mà đã nhận được bao nhiêu lời chúc của cả nhà cùng hoa, bánh lại có cả mấy món quà hoành tráng nữa. Vui và Hạnh phúc lắm ạ:x:x:x. Cảm ơn chị Cáo, OMM & Thảo Gấu đã "luôn luôn lắng nghe, luôn luôn thấu hiểu" mơ ước của em/chị ( Tiếng Việt nó phiền toái thế đấy ) :D Hôm nào trao chìa khóa đây để còn chọn địa điểm off để mời cả CSTT :)

Sắp đến ngày SN em đã có mấy sự kiện, kể cho cả nhà nghe. 1 là từ đầu tuần trước anh xã đã nhắc " sắp SN em rồi đấy" ( sự kiện đấy ạ :)) làm vợ cảm động quá, chưa kịp hết run thì chồng tiếp " đúng chủ nhật em ạ " :-O:-&

Tiếp nữa là em được 1 cậu ở VTV3 gọi đến thông báo là em đã trúng giải nhất trị giá 81tr trong 1 chương trình của ĐTH. Phấn khởi quá, cả đời chưa bao giờ tự dưng có tiền, em nghĩ bụng ít nhất cũng phải dùng cái TV trị giá 21tr đi khao các chị , các em CSTT. Lập tức em gọi điện các mối ở ĐTH nhờ tìm hiểu về cậu bạn này cùng chương trình đó. Tiếc quá, đến giờ vẫn chưa tìm được cậu ấy. Em vẫn chờ VTV3 liên lạc lại để lấy phần thưởng mời cả nhà SN hoành tráng cho tương xứng với những món quà hoành tráng các bác tặng em :D:D

2,080
0
0

ốI, kiểu này lúc nào khao món quà 81tr ý nhớ loa toa lên nhé, để em còn chuẩn bị bụng dạ .@};-