28.10 (mecunlinh) Chúc mừng sinh nhật Chị

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member
Ðề: 28.10 (mecunlinh) Chúc mừng sinh nhật Chị

Chúc mừng sinh nhật chị iu, em chúc chị luôn tươi mới, ngày càng đằm thắm, và khỏe mạnh nữa để luôn là một trong những con chim đầu đàn của CSTT.

872
0
0

kelly

Thêm một tuổi, chúc em gặt hái được nhiều thành công trong cuộc sống cũng như sự nghiệp:x

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chúc mừng sinh nhật chị, chúc chị luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và mãi mãi tuổi 20 chị nhé@};-

1,122
0
0

SCP

Chúc chị 1 tuổi mới tràn niềm vui , ngày nào cũng như ngày sinh nhật :D@};-@};-@};-

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Chúc mừng sinh nhật chị @};-:x. Chúc chị luôn trẻ trung, hạnh phúc, thành công nhé!

1,904
0
36

291179

Active Member

Mừng SN chị :x
chúc chị của em mãi trẻ đẹp, giỏi giang và đảm đang như bây giờ ạ!!!!!
Em sẽ có quà muộn cho chị nhé! ( quà gì thì bí mật.... ) đợi em về nhé!:)

275
0
0

minhnhat

Chúc mừng sinh nhật Chị ! :x
Chúc chị luôn khỏe , tươi trẻ , hạnh phúc .
@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Chưa đến ngày SN mà đã nhận được bao nhiêu lời chúc của cả nhà cùng hoa, bánh lại có cả mấy món quà hoành tráng nữa. Vui và Hạnh phúc lắm ạ:x:x:x. Cảm ơn chị Cáo, OMM & Thảo Gấu đã "luôn luôn lắng nghe, luôn luôn thấu hiểu" mơ ước của em/chị ( Tiếng Việt nó phiền toái thế đấy ) :D Hôm nào trao chìa khóa đây để còn chọn địa điểm off để mời cả CSTT :)

Sắp đến ngày SN em đã có mấy sự kiện, kể cho cả nhà nghe. 1 là từ đầu tuần trước anh xã đã nhắc " sắp SN em rồi đấy" ( sự kiện đấy ạ :)) làm vợ cảm động quá, chưa kịp hết run thì chồng tiếp " đúng chủ nhật em ạ " :-O:-&

Tiếp nữa là em được 1 cậu ở VTV3 gọi đến thông báo là em đã trúng giải nhất trị giá 81tr trong 1 chương trình của ĐTH. Phấn khởi quá, cả đời chưa bao giờ tự dưng có tiền, em nghĩ bụng ít nhất cũng phải dùng cái TV trị giá 21tr đi khao các chị , các em CSTT. Lập tức em gọi điện các mối ở ĐTH nhờ tìm hiểu về cậu bạn này cùng chương trình đó. Tiếc quá, đến giờ vẫn chưa tìm được cậu ấy. Em vẫn chờ VTV3 liên lạc lại để lấy phần thưởng mời cả nhà SN hoành tráng cho tương xứng với những món quà hoành tráng các bác tặng em :D:D
Chị thi gì ở ĐTH thế? 81 tr cơ à? hoành tráng thế!:x@};-@};-

1,557
0
0

Camellia

Tèn ten! Happy Birthday chị nhé! Em đang định hỏi nhân dịp SN, chị có tiết lộ bí quyết làm sao trẻ lâu của chị cho mọi người được hay không? Em cá là 10 cái SN nữa, chắc chị vẫn sẽ xinh đẹp như bây giờ :D

2,501
0
0

Haidang02

Chúc mừng sinh nhật em @};-@};-@};-@};-

737
0
0

hienvth

Chị có oto, máy bay rồi, em xin tặng chị chỗ để đỗ máy bay và ô tô :D. Chúc mừng sinh nhật chị @};- @};- @};-

1,528
0
0

saomai

Mừng sinh nhật chị, chúc chị luôn nhiều niềm vui hạnh phúc.:x:x:x

713
0
16

Virgo2007

Member

Chúc mừng sinh nhật chị. Chúc chị mãi là người phụ nữ mà thời gian không chạm tới được nhá @};-@};-@};-@};-@};-@};-

Chị Cáo ơi, e cũng sắp sinh nhật, hí hí, tặng em con như thế nữa nhá, hoặc xấu hơn cũng được ạ :p

184
0
0

tomiu

Chị ơi, chúc mừng sinh nhật chị, chúc chị lúc nào cũng như bi h, mãi mãi là niềm ghen tị của bọn iem nhé.

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Chúc mừng SN chị. Em định chờ đến ngày mai mới chúc mừng chị nhưng mà "không cầm lòng" được vì có chút quả tặng chị mai làm SN. Hihi! Chúc chị sang tuổi mới lúc nào cũng luôn trẻ trung xinh tươi hạnh phúc như bây giờ nhé!

455
0
0

Meyeuconhat

Chị, e cũng chúc chị mãi xinh tươi và hạnh phúc nhé. Quà của chị mai e nhờ Cường mang đến chị nhé. @};-

210
0
0

mequoctrung

Chúc mừng sinh nhật chị nhé. Chúc chị luôn trẻ trung xinh đẹp mãi.

327
0
0

Mẹ Đan Hà

Lúc nào cũng hạnh phúc và xinh tươi chị nhé!