28.10 (mecunlinh) Chúc mừng sinh nhật Chị

1,904
0
36

291179

Active Member
Ðề: 28.10 (mecunlinh) Chúc mừng sinh nhật Chị

ô thế mai tổ chức sinh nhật à chị, tiếc nhỉ em ko được đi ăn sinh nhật:D
còn cái vụ khao trúng giải í thì sau ngày 31 chij nhể, để em còn hi vọng chứ chả nhẽ trượt cả hai à:x
Chúc một ngày mai vui và hạnh phúc ngập tràn ạ.@};-

420
0
0

Sông Cấm

@};- Chúc @};- Mừng @};- Sinh @};- Nhat@};-

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chương trình gì thế, bật mí đi mecunlinh ơi, cái giải to quá là to cơ:-O
còn cái vụ khao trúng giải í thì sau ngày 31 chij nhể, để em còn hi vọng chứ chả nhẽ trượt cả hai à:x
Hà nhắn tin mời mà ko nhận được à, chắc tại cái giải to quá làm rớt cả mạng di động, nh` người cũng ko nhận được; Lúc ấy gọi mãi Cáo với Cúc chả được, cứ thuê bao quý khách vừa gọi đang măm măm cạnh một thuê bao khác, tiếc thế, Hà khao cả dàn CSTTer trưa nay rồi, chẹp chẹp ... Yêu Hà xế :-* !

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chúc mừng sinh nhật em gái @};-:-*

Chị định để mai mới chúc, mà không cầm lòng được, phải vào, để còn hỏi em có cái giải thưởng gì mà to vật vã thế :-O

235
0
16

1974

Member

Em đang đi công tác ở một nơi xa xôi, hôm nay mò vào đây đúng dịp được chúc mừng sinh nhật chị. Mọi người chúc chị nhiều quá rồi, em chúc chị bằng tất cả mọi lời chúc của mọi người gộp lại vậy. @};-@};-@};-. Em cũng đang hôi hộp chờ chị bật mý về giải thưởng đấy, có khi có cơ hội ké kẩm được khao cũng nên:p

1,904
0
36

291179

Active Member

Hà nhắn tin mời mà ko nhận được à, chắc tại cái giải to quá làm rớt cả mạng di động, nh` người cũng ko nhận được; Lúc ấy gọi mãi Cáo với Cúc chả được, cứ thuê bao quý khách vừa gọi đang măm măm cạnh một thuê bao khác, tiếc thế, Hà khao cả dàn CSTTer trưa nay rồi, chẹp chẹp ... Yêu Hà xế :-* !
Này nhá OMM nhá, máy em bật 24/24( trừ những lúc mải ăn mải chơi thì ko nghe thôi chứ ko tắt )ko tin chị thử gọi xem, em vẫn nhắn tin cho chị Hà được và còn lưu cả tin nhắn của chị í đây này( hôm nào về làm bằng chứng ) chả thấy chị í nói gì về vụ đấy ( icon lăn đùng ăn vạ đâu rồi ). OMM cũng tham ăn ko báo cho em thì em quyết định mua cho chị chocolate đen( đắng ) thay vì ngọt cho bõ ghét:p
Nhớ đấy em đếm ngược còn 3 ngày nữa để em trả thù HÃY ĐỢI ĐẤY nhá!;)

2,801
0
0

muathu

Hôm nay đúng ngày rồi chị có đầy đủ nhà, ô tô, máy bay ...em chúc mừng sinh nhật suông thôi chúc chị sức khỏe và hạnh phúc thật nhiều @};-@};-@};-@};-@};-

354
0
16

Mr_Ech

Member

Em chúc mừng chị ! Chúc chị luôn xinh đẹp, dịu dàng, nhiệt tình và tháo vát nhé, :x.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Ngày chị ra đời, :-*@};- Chúc chị luôn vui, sức khỏe và hạnh phúc.
Sao hôm nay nhà vắng thế nhỉ, hay lại đi ăn sinh nhật hiệp hai ạh chị Hà ơi:p

31
0
0

Bill-Tin

Chúc mừng sinh nhật chị , e chúc chị luôn trẻ trung , xinh đẹp, hạnh phúc@};-@};-@};-@};-

2,204
1
0

Nikki

Đúng ngày sinh nhật chị, em có ít quà gửi chị..."của ít lòng nhiều" chị nhé, chị dùng để đi cứu trợ miền Trung bão lũ chị nhỉ :D

Chúc chị luôn hạnh phúc, vui vẻ và xinh đẹp tuyệt trần nhé :x:x:x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Chúc mừng sinh nhật chị. Chúc chị luôn trẻ trung, xinh đẹp, giỏi giang và thành đạt :-* :x :-*. Ngồi chờ chị bật mí quả 81tr :)

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Em đang đi công tác ở một nơi xa xôi, hôm nay mò vào đây đúng dịp được chúc mừng sinh nhật chị. Mọi người chúc chị nhiều quá rồi, em chúc chị bằng tất cả mọi lời chúc của mọi người gộp lại vậy. @};-@};-@};-. Em cũng đang hôi hộp chờ chị bật mý về giải thưởng đấy, có khi có cơ hội ké kẩm được khao cũng nên:p
Chúc mừng sinh nhật em gái @};-:-*

Chị định để mai mới chúc, mà không cầm lòng được, phải vào, để còn hỏi em có cái giải thưởng gì mà to vật vã thế :-O
Dạ , story nó thế này :

Em được 1 cậu nói tên là Lê Trung Thành số ĐT 01223339833 ở VTV3 gọi điện bảo ngày ... chương trình Hành trình tôi yêu VN của ban Thể thao & giải trí VTV3 đã quay giải thưởng của 3 mạng viễn thông lớn nhất VN là Mobifone, Vinafone & Viettel. Số ĐT của em đã may mắn trúng giải nhất trị giá 81tr đồng ( Chắc số của em đẹp thế mà :)) Cậu ấy y/c em cung cấp thông tin cá nhân : họ tên, địa chỉ, số CMT ...để kiểm tra lại với bên viễn thông rồi chuyển quà đến tận nhà cho em.
Em nghe thì cũng thấy khoái vì tự dưng được tiền. Từ trước đến nay, em chả bao giờ trúng thưởng hay sổ xố, số đề gì hết. Số em nó không hợp với cờ bạc :D. Nhưng lại bị "bệnh nghề nghiệp" (giống khi đi tìm hiểu 1 trường hợp cần giúp đỡ :p) + tính đa nghi nên em cứ muốn biết cụ tỷ các thông tin và phải nghe từ chính nhà đài cơ, nên em xin số cố định và hẹn gọi lại.
Số cố định thì đúng là của ĐTH nhưng cứ bận suốt nên em đành lục danh sách người quen, cứ ai dính đến nhà đài là bị em gọi nhờ hỏi xem sao em may thế, trúng cái giải to đùng. Cuối cùng thì em cũng túm được 2 bác, 1 ở ngay VTV3 và 1 thì nhiệt tình đi hỏi tận anh trưởng ban. Vậy mà chán quá, các bác ấy chả tìm được cái cậu Thành kia cho em để em lĩnh giải thưởng. Vì thế mà đến giờ em cũng vẫn chưa khao được các chị, các em 1 bữa hoành tráng nhân dịp SN :D

291179 ở tận Nhật xa xôi, đừng nghe lời OMM mà ấm ức nhé. 31/10 em về mình off cái đắng đắng mà lại ngọt ngào nhé nhé.

Cái giải thưởng hụt ấy làm mất công của em và của 1 số bạn bè đi tìm hiểu cả nửa buổi chiều nhưng bù lại biết thêm 1 chiêu lừa đảo mới.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Từ sáng, khi còn đang tung tăng ở chợ, em đã nhận được tinh nhắn chúc mừng SN đầu tiên của ngày hôm nay từ 1 người chị rất thân thiết và gần gũi, sau đó là của cô em gái nhắn vô cùng tình cảm, tiếp đến là của 1 cô bạn mới gặp lại sau hơn 20 năm, ngạc nhiên vô cùng vì bạn vẫn còn nhớ ngày SN @};-@};-

Vào ngôi nhà CSTT, em lại được nhận biết bao lời chúc tốt đẹp từ các chị, các em, có người chưa từng gặp mặt, tên cũng chưa biết vậy mà thân thuộc như người một nhà.

Em xin nhận hết các món quà và các lời chúc của cả nhà. Yêu mọi người lắm lắm :x:x:x:x:x

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Hôm nay đúng sinh nhật nên em lại lượn vào bê hoa tặng sn chị đây, hihi. Chúc chị sinh nhật thật vui nhé! Bao giờ nhận được giải thưởng nhớ cho em ăn ké 1 góc của cái tivi 21inch đấy với nhá!:pB-)

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Em chúc mừng chị ! Chúc chị luôn xinh đẹp, dịu dàng, nhiệt tình và tháo vát nhé, :x.
Úi zời, Ếch Ếch, hôm nọ bẩu với em là ko bao giờ lượn lờ chúc mừng ai, đừng có gửi link chúc mừng cho anh, anh ko tham gia đâu, thế mà hóng được vụ giải thưởng 81tr & ăn mừng bằng cái tivi 21inch là em đã thấy anh ở đây roài.:p:pB-)

333
0
0

T&G

Chúc mừng sinh nhật bà bạn nhé@};-

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ô thế giai kia nó lừa em hả:-&
Thôi, quay lại với hiện thực, hôm nay SN chứ không phải Cá Tháng Tư@};-

318
0
0

hoa Dím

Mừng sinh nhật chị! Chúc chị thật nhiều sức khỏe, đầy nhiệt huyết như bây giờ, chị nhé! @};-@};-@};-

737
0
0

hienvth

Dạ , story nó thế này :

Em được 1 cậu nói tên là Lê Trung Thành số ĐT 01223339833 ở VTV3 gọi điện bảo ngày ... chương trình Hành trình tôi yêu VN của ban Thể thao & giải trí VTV3 đã quay giải thưởng của 3 mạng viễn thông lớn nhất VN là Mobifone, Vinafone & Viettel. Số ĐT của em đã may mắn trúng giải nhất trị giá 81tr đồng ( Chắc số của em đẹp thế mà :)) Cậu ấy y/c em cung cấp thông tin cá nhân : họ tên, địa chỉ, số CMT ...để kiểm tra lại với bên viễn thông rồi chuyển quà đến tận nhà cho em.
Em nghe thì cũng thấy khoái vì tự dưng được tiền. Từ trước đến nay, em chả bao giờ trúng thưởng hay sổ xố, số đề gì hết. Số em nó không hợp với cờ bạc :D. Nhưng lại bị "bệnh nghề nghiệp" (giống khi đi tìm hiểu 1 trường hợp cần giúp đỡ :p) + tính đa nghi nên em cứ muốn biết cụ tỷ các thông tin và phải nghe từ chính nhà đài cơ, nên em xin số cố định và hẹn gọi lại.
Số cố định thì đúng là của ĐTH nhưng cứ bận suốt nên em đành lục danh sách người quen, cứ ai dính đến nhà đài là bị em gọi nhờ hỏi xem sao em may thế, trúng cái giải to đùng. Cuối cùng thì em cũng túm được 2 bác, 1 ở ngay VTV3 và 1 thì nhiệt tình đi hỏi tận anh trưởng ban. Vậy mà chán quá, các bác ấy chả tìm được cái cậu Thành kia cho em để em lĩnh giải thưởng. Vì thế mà đến giờ em cũng vẫn chưa khao được các chị, các em 1 bữa hoành tráng nhân dịp SN :D

291179 ở tận Nhật xa xôi, đừng nghe lời OMM mà ấm ức nhé. 31/10 em về mình off cái đắng đắng mà lại ngọt ngào nhé nhé.

Cái giải thưởng hụt ấy làm mất công của em và của 1 số bạn bè đi tìm hiểu cả nửa buổi chiều nhưng bù lại biết thêm 1 chiêu lừa đảo mới.
Có khả năng bác này thấy số chị đẹp quá nên tính hỏi thông tin cá nhân rồi xin luôn cái số ý mà :D