Bánh răng bừa - Ủng hộ 100% cả gốc và lãi

• Thread starter Bừa
  • Ngày gửi
445
0
0

me titdng

Ðề: Bánh răng bừa - Ủng hộ 100% cả gốc và lãi

Chẹp chẹp. Răng của bác bừa :D ngon ghê cảm ơn bác Bừa nhiều nhiều nhé!
Bác Bừa ơi! khi nào em ra HN nhất định em sẽ đặt bác Bừa ít Răng của bác đấy ạh bác chuẩn bị tinh thần nhé :grin::grin::grin:

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

anh Bừa ơi, bây giờ mà có nhu cầu muốn ăn thì mua ở đâu??

467
0
0

pink3

Bác Bừa ơi, hôm qua muathu mang vềcho bọn em ít răng của anh. Răng rất ngon bác ạ. Bác mở chi nhánh tại Đà Nẵng đi, em sẽ làm công cho bác nhé :)
PS: bác Bừa nè, bác còn cái chi dài dài ngon ngon giống mấy cái răng ấy thì bán luôn để em mua ạ. Em nghĩ chắc là cũng ngon:))

2,080
0
0

Thành thật Sorry SG và Aslan.
Hôm đó Bừa bận dẫn chương trình, đến lúc nhớ ra phần bánh của SG chạy ra gian hàng thì các Mẹ đã lấy hết rồi (đã bảo bán chạy lắm mà) không kịp nữa.

Thôi sẽ đền SG sau vậy. (Khi nào có vụ off thì báo trước cho 2 hôm nhé. Bừa sẽ nhờ Aslan chuyển vào)

Nếu không thì đấy. Bắt đền gì thì đền :>:>
em thích nhất câu này, với lại Huế bắt đền có đc kg nhỉ ?

84
0
0

Sếu&Dim

Bác Bừa ơi, hôm qua muathu mang vềcho bọn em ít răng của anh. Răng rất ngon bác ạ. Bác mở chi nhánh tại Đà Nẵng đi, em sẽ làm công cho bác nhé :)
PS: bác Bừa nè, bác còn cái chi dài dài ngon ngon giống mấy cái răng ấy thì bán luôn để em mua ạ. Em nghĩ chắc là cũng ngon:))
Chết cười với nhà cô Pink, mấy cái răng ấy đem rán thành một món mới ngon tuyệt cú mèo đấy.

2,801
0
0

muathu

Anh Bừa ơi em đã nhận tiền của Đà Nẵng, 150 chiếc răng bừa của Mẹ Gôn, Memynhi ...đặt hàng, còn lại là quà anh gửi Đà Nẵng, cả nhà cảm ơn món quà của anh nhiều lắm lắm, em tìm mãi không biết chuyển khoản vào đâu 150 x 2,5 = 375K cho muathu xin số tài khoản nhé @};-@};-@};-

2,204
1
0

Nikki

Anh Bừa ơi...các chị HP, HN, ĐN ai cũng được nhìn và thử răng của anh...mà SG thì chả có...hichic :((, lăn ra mà dỗi + khóc :(( :(( :((

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Anh Bừa ơi...các chị HP, HN, ĐN ai cũng được nhìn và thử răng của anh...mà SG thì chả có...hichic :((, lăn ra mà dỗi + khóc :(( :(( :((
Này, hay lại góp quỹ 300% nhé! Rồi tớ túm chặt áo anh Bừa đòi bánh cho mà thử?!:pB-)

499
0
0

Shortee2009

từ nhỏ tới lớn ... dừng nói chi là ăn ... cái tên bánh cũng chưa bao giờ nghe :D
ở xa quá ... coi như là hết hy vọng dược ăn món này :)