Bánh răng bừa - Ủng hộ 100% cả gốc và lãi

• Thread starter Bừa
  • Ngày gửi
184
0
0

tomiu

Ðề: Bánh răng bừa - Ủng hộ 100% cả gốc và lãi

Em mà thử thì chỉ có "nát" hết gian hàng của bác thôi. :D. Khả năng thử bánh của em hơi bị đỉnh bác ạ, có khi hết 20 cái 1 lúc luôn đấy. :)

318
0
0

hoa Dím

Em bám càng Sài gòn đặt 40 cái để ăn thử. Bánh cho SG sẽ được giao sau hội chợ đúng không ạ?

84
0
0

Sếu&Dim

Ôi, nhìn bánh đã thấy thèm, nhớ phiên chợ quê quá. Bác ơi, cho iem đặt 30 chiếc nhé.

182
0
0

Nhim va Cun

Bác Bừa cho em đặt 20 cái với ạ

83
0
0

mẹ K.O.M

Bánh răng bừa - Phú Quý xin trân trọng kính chào quý khách.!!
Hãy nhìn vào thương hiệu để thấy rằng đây là 1 loại bánh vô cùng đắt giá. Nhưng hôm nay BRB đã có mặt ở cuộc off CSTT.

Em Bừa ơi, chị đến muộn, phần chị 30 cái nhé. Thanks em nhiềuuuuuuu
:cstt07:

631
0
0

Aslan

Em không đặt hàng đâu ạ, thế nào chẳng đc hưởng lây phần của hoa hậu HP nhở. Em cứ nói thế bác nghĩ thế nào thì nghĩ.

2,204
1
0

Nikki

Quà cho Đà Nẵng anh đã chuẩn bị rồi, đã im đi lại cứ nói ra. Thế này Hải Phòng - Nam Định - Huế - SG.... họ lại đòi thì tính sao.
Đây, có em SG vào đòi quyền lợi đây ạ :(( :(( :(( :((

Em bám chân cầu SG, xin đặt 50c.

Em đại diện SG, đòi quyền lợi. Nếu bác Bừa :-O:-O:-O, em sẽ kéo "đồng bọn" B-)B-)B-)
Em bám càng Sài gòn đặt 40 cái để ăn thử. Bánh cho SG sẽ được giao sau hội chợ đúng không ạ?
Ai cũng bám càng rồi nên em cũng muốn "đu pô", anh Bừa cho em xin 50c nhá...SG yêu cả hai anh Bừa và Nát =)) =)) =))

806
1
0

meduydu

Ai cũng bám càng rồi nên em cũng muốn "đu pô", anh Bừa cho em xin 50c nhá...SG yêu cả hai anh Bừa và Nát =)) =)) =))
@Nikki: phụ nữ yêu qua lỗ tai. Giờ mới biết Nikki yêu qua bao tử nhá! (Chị mà gặp em rể sẽ dụ em ấy vào hội bánh)

631
0
0

Aslan

Chúc bác buôn may bán đắt.
Em đặt 100c ạ:cstt04:
Bác Bừa ơi bác xem lại 3 order này, em chưa nhận đc hàng bác chuyển ạ. Bác định thế nào thì báo em biết với, nếu hàng đang ở HN em sẽ cho ng đến lấy chuyển đầu cầu SG ạ.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Bánh ngon tuyệt:D

1,849
0
0

BB&C

Công nhận báng ngon quá bác Bừa ạ. Cả nhà em ai cũng tấm tắc khen.

Con trai em xem ảnh bác Bừa cười nổ nhà, nhất là cái bác Bừa đang sửa cày, nó vẫn gọi bác là "Bác sỹ thú y" :D:D:D:D

184
0
0

tomiu

Ngày xưa họ hàng nhà em cũng thỉnh thoảng làm bánh này mang lên cho nhà em nhưng lần này cả nhà đều ngỡ ngàng vì ngon quá, mới tiếc hùi hùi là đặt ít quá :). Bà em bảo sao bánh này ngon thế nhỉ, em bảo: Chuyện, bánh Made it Vietnam, xuất khẩu đi nước ngoài đấy bà ạ. :D

84
0
0

Mẹ tiểu xu

anh ơi . bánh ngon lắm anh . chúc công ty ngày càng làm ăn thành công và phát đạt , mở rộng mạng lưới nhé

0
0
0
B

Bừa

Guest

Bác Bừa ơi bác xem lại 3 order này, em chưa nhận đc hàng bác chuyển ạ. Bác định thế nào thì báo em biết với, nếu hàng đang ở HN em sẽ cho ng đến lấy chuyển đầu cầu SG ạ.
Thành thật Sorry SG và Aslan.
Hôm đó Bừa bận dẫn chương trình, đến lúc nhớ ra phần bánh của SG chạy ra gian hàng thì các Mẹ đã lấy hết rồi (đã bảo bán chạy lắm mà) không kịp nữa.

Thôi sẽ đền SG sau vậy. (Khi nào có vụ off thì báo trước cho 2 hôm nhé. Bừa sẽ nhờ Aslan chuyển vào)

Nếu không thì đấy. Bắt đền gì thì đền :>:>

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Chị Aslan ơi cứ bắt đền đi, cả SG nữa. Thứ 6 tuần sau em vào SG rồi, em sẽ mang đến tận nơi luôn. Chết anh Bừa :D

631
0
0

Aslan

Thành thật Sorry SG và Aslan.
Hôm đó Bừa bận dẫn chương trình, đến lúc nhớ ra phần bánh của SG chạy ra gian hàng thì các Mẹ đã lấy hết rồi (đã bảo bán chạy lắm mà) không kịp nữa.

Thôi sẽ đền SG sau vậy. (Khi nào có vụ off thì báo trước cho 2 hôm nhé. Bừa sẽ nhờ Aslan chuyển vào)

Nếu không thì đấy. Bắt đền gì thì đền :>:>
Aslan chẳng có liên quan gì đến vụ sorry này của bác. Nhưng SG nắng mưa bất chợt, cứ khi nào có bánh của bác nhà SG có thể off ngay ạ, cả nóng lẫn lạnh, nhở, SG nhở =))=)). Còn Aslan thì cứ chỗ nào bác có bánh, Aslan chuyển đc tất, kể cả bác đánh đố về quê mà lấy=))=)).

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Chị Aslan ơi cứ bắt đền đi, cả SG nữa. Thứ 6 tuần sau em vào SG rồi, em sẽ mang đến tận nơi luôn. Chết anh Bừa :D
E rằng em phải trả quá cước nhiều lắm đấy nếu mang cái mà anh Bừa đền cho Aslan và nhà SG B-)

2,204
1
0

Nikki

Thế thì em bắt đền anh Bừa đi theo cái VN delay của chị Aslan vào SG giao hàng tận nơi...nhở nhở chị Aslan nhở???Cứ để anh Bừa đi chuyển, chứ ai để VN delay về tận quê ;))

806
1
0

meduydu

Aslan chẳng có liên quan gì đến vụ sorry này của bác. Nhưng SG nắng mưa bất chợt, cứ khi nào có bánh của bác nhà SG có thể off ngay ạ, cả nóng lẫn lạnh, nhở, SG nhở =))=)). Còn Aslan thì cứ chỗ nào bác có bánh, Aslan chuyển đc tất, kể cả bác đánh đố về quê mà lấy=))=)).
Chị Aslan lên tiếng thế thì kỳ này bác Bừa hết sorry được. Tuần sau nhà em off suốt vì có nhiều khách quý lắm.
@All: Nhà mình cứ khen bánh làm SG cay cú lắm lắm. Rắp tâm ăn bằng được cái Răng của bác Bừa mới thôi :D:D:D