Bánh răng bừa - Ủng hộ 100% cả gốc và lãi

• Thread starter Bừa
  • Ngày gửi
737
0
0

hienvth

Ðề: Bánh răng bừa - Ủng hộ 100% cả gốc và lãi

Bác găm hàng dữ, hôm nay mới show ra nhá :p.
Cho em đăng ký 50 b.Bừa :D

2,080
0
0

Bánh này không gửi qua chị CTB vì sợ vợ chồng nhà này đánh tráo, nhà bánh mất uy tín. Để chiều lòng khách hàng, chủ bánh sẽ đích thân mang bánh xịn nhất xuống tận nơi, đảm bảo ngon và nóng hôi hổi. Thế nhỉ???
Sao lại thiên vị thế nhỉ, thế Ớt mà đặt thì anh Bừa có đích thân mang vào kg nhỉ ?:p

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Thỉnh thoảng hội chợ hay offline đều thấy chiếc bánh răng bừa của gia đình Bừa, thật đáng quý:x. Lâu rồi mới được gặp lại “gian hàng”. Nhớ hồi nào "miễn phí" BRB đến các bà bầu tại hội chợ
Thay mặt BTC, chúng mình xin được nhận vốn và lãi của 269c :cstt01:bánh răng bừa. Số còn lại thì chỉ nhận ủng hộ lãi thôi nhé, vốn xin hoàn lại để bánh răng bừa có thể xuất hiện nhiều hơn, dày hơn trong các buổi offline và hội chợ của gia đình cstt.
Mong mọi người ủng hộ nhé!
:p

Gian hàng đặc sản Hưng Yên anh Bừa phối hợp với nhóm gian hàng bạn Virgo 2007 để mọi việc hoạt động nhịp nhàng nhé. Cảm ơn Anh Bừa :x

713
0
16

Virgo2007

Member

Toét, chả thấy đăng ký giề mà đã mở gian hàng ở đây roài. Đồng chì Bừa này, cứ quen làm.... Bừa :D.
Bác cho em xin cái giá rổ, rổ giá của bác với tên gian hàng nhá để em còn chuẩn bị cho bác chứ.

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Có phải đặt hàng trước không bác Bừa ơi, ĐN hụt ăn lần trước nên lần này phải cố cho được :cstt09:
Đây là 1 loại bánh hiếm. Chủ hàng rất kiêu, tuy nhiên để tránh xô đẩy như mọi lần, anh khuyên em nên đặt trước. :D
Chết chết sao mymy vào đặt muộn thế! chắc là giờ này thì hết mất rồi... thôi vì ĐN đã tặng anh Tré nên anh sẽ chạy cửa sau với anh Bừa để lấy cho ĐN ít bừa nhé:p

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
535
0
0

MeoGiaHp

Bác ơi ! Em đặt mua 50 chiếc nhé@};-
Mẹ CTB ơi, chị mang về cho e nhé!!!!!!
Bánh này không gửi qua chị CTB vì sợ vợ chồng nhà này đánh tráo, nhà bánh mất uy tín. Để chiều lòng khách hàng, chủ bánh sẽ đích thân mang bánh xịn nhất xuống tận nơi, đảm bảo ngon và nóng hôi hổi. Thế nhỉ???

Ơ, thế là bác Bừa nhìn người lựa bánh bán ah?
Vậy chị HuyenLinh ơi,cho em gửi ké nhé? :D
hehe, em hưởng lây chút thôi mà, chị đồng ý nhá, nhá nhá :p

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Em chưa ăn bánh này bao giờ cả. Thế có được ăn thử ko hở anh Bừa?:p

384
0
16

tho2006

Member

Em chưa ăn bánh này bao giờ cả. Thế có được ăn thử ko hở anh Bừa?:p
Chị ơi em cũng chưa thử bao giờ cả. Đề nghị Bác Bừa cho chị em thử trước đi ạ.
@Bừa: trong trường hợp mà ko được thử, em cũng đăng ký 30 chiếc ạ. Tại vì nghe bác Đèn, các bác khác ăn thử bảo hay lắm mà.:D

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Chị ơi em cũng chưa thử bao giờ cả. Đề nghị Bác Bừa cho chị em thử trước đi ạ.
@Bừa: trong trường hợp mà ko được thử, em cũng đăng ký 30 chiếc ạ. Tại vì nghe bác Đèn, các bác khác ăn thử bảo hay lắm mà.:D
Hehe, thế này thì, tóm lại, đề nghị bác Bừa mang hàng ra cho các chị em thử! Các chị nào được thử rồi thì thôi, ko cho thử nữa anh Bừa nhỉ?! Ko thử nhiều quá nhỡ nghiện thì chít, hehe:p:>B-)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Cho em đặt hàng 30 chiếc, hàng lấy sau hội chợ, nhưng theo giá hội chợ ạh. :p

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Cho em đặt hàng 30 chiếc, hàng lấy sau hội chợ, nhưng theo giá hội chợ ạh. :p
anh Bừa ơi, có thể lấy hàng sáng hôm 30/9 để v/c về ĐN được ko ạ?, nếu được thì các mẹ ĐN mới dám đặt hàng, chứ để mấy ngày sau mới về tới nơi sợ lại như lần trước.

Còn hôm off 26/9 cho em lấy 50c ạ (@ mymy, muathu: chừng này đủ cho 12 người ăn chưa nhể?:D )

65
0
0

Tí Tèo

anh Bừa ơi, có thể lấy hàng sáng hôm 30/9 để v/c về ĐN được ko ạ?, nếu được thì các mẹ ĐN mới dám đặt hàng, chứ để mấy ngày sau mới về tới nơi sợ lại như lần trước.

Còn hôm off 26/9 cho em lấy 50c ạ (@ mymy, muathu: chừng này đủ cho 12 người ăn chưa nhể?:D )
Chắc chưa đủ đâu chị ơi, ăn thế đói chết :p.
@anh Bừa: nếu bánh bừa bám càng mẹ Gôn được thì cho em đăng ký 20 cái với :D

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Ui, hóa ra Bánh răng Bừa là thế này ạ. Hihi. Bi h em mới được nhìn thấy đấy ạ. Em nghe giới thiệu mãi mà chưa thấy bao h. Mr. Bừa cho em đặt hàng 50c nhé! @};-

:cstt02:

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Chắc chưa đủ đâu chị ơi, ăn thế đói chết :p.
@anh Bừa: nếu bánh bừa bám càng mẹ Gôn được thì cho em đăng ký 20 cái với :D
Em ơi 50c đấy là để xử lý tại chỗ mà :D:p
Trường hợp anh Bừa cho lấy hàng sáng 30/9 nữa thì mới đặt thêm

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

Nhà em đặt 50 chiếc ạ, sáng bác chẳng nói rõ là phải đặt trước gì cả.

0
0
0
B

Bừa

Guest

Toét, chả thấy đăng ký giề mà đã mở gian hàng ở đây roài. Đồng chì Bừa này, cứ quen làm.... Bừa :D.
Bác cho em xin cái giá rổ, rổ giá của bác với tên gian hàng nhá để em còn chuẩn bị cho bác chứ.
- Giá: 0.35 USD - Tương đương 2,500đồng/ chiếc (Tỷ giá ngoại tệ quy đổi tính theo thị trường tự do)
- Tên gian hàng: KHÔNG BÁN CHỊU :D

@All: Cảm ơn các bác đã dành tình cảm cho BRB nhà em. Quả thật bán cái bánh xịn nó sướng như nhà có con gái đẹp, vừa ngồi vừa hát khách cũng cứ lao ầm ầm vào.
Nói nhỏ với các bác, gia đình nhà em dự kiến ủng hộ 1000 chiếc bánh. Vậy các bác nhanh chân để hưởng giá ưu đãi nhé.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

- Giá: 0.35 USD - Tương đương 2,500đồng/ chiếc (Tỷ giá ngoại tệ quy đổi tính theo thị trường tự do)
- Tên gian hàng: KHÔNG BÁN CHỊU :D

@All: Cảm ơn các bác đã dành tình cảm cho BRB nhà em. Quả thật bán cái bánh xịn nó sướng như nhà có con gái đẹp, vừa ngồi vừa hát khách cũng cứ lao ầm ầm vào.
Nói nhỏ với các bác, gia đình nhà em dự kiến ủng hộ 1000 chiếc bánh. Vậy các bác nhanh chân để hưởng giá ưu đãi nhé.
Bác ơi, thế bác có cho lấy hàng hôm 30/9 ko ạ? em hỏi nãy giờ mà ko thấy bác trả nhời :)
6 giờ chiều ngày 30/9 chúng em sẽ về tới nhà và sẽ off với hội ĐN vào trưa hôm sau, bác xem có cách gì bảo quản được để em với muathu và mymy tha về cho các mẹ Đà Nẵng thưởng thức ạ :cstt09:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
780
0
0

memynhi

Bác Bừa và cả nhà ơi, thú thật em nghe tên BRB lâu rồi nhưng em chưa hề biết và cũng không thể hình dung ra nó như thế nào, ăn vị ra làm sao và ăn thế nào nữa (xí hổ) :">. Nhìn cái hình pót trong đây sao cứ như con sâu thía. Lần này bác phải cho em mục kiến sở thị 1 phen nhé (chẳng biết nói có đúng ko cứ nói đại :p ), nếu có thể rinh về được thì em nhờ muathu và mẹ Gôn rinh giúp em 50c (hoặc hơn nếu có sức hihihi) nhé.
Đọc lại đoạn giới thiệu bánh của bác Bừa lại nôn nao nghĩ đến lúc được thưởng thức món tinh hoa thèm thía :cstt04: :cstt04:

0
0
0
B

Bừa

Guest

Bác ơi, thế bác có cho lấy hàng hôm 30/9 ko ạ? em hỏi nãy giờ mà ko thấy bác trả nhời :)
6 giờ chiều chúng em sẽ về tới nhà và sẽ off với hội ĐN vào trưa hôm sau, bác xem có cách gì bảo quản được để em với muathu và mymy tha về cho các mẹ Đà Nẵng thưởng thức ạ :cstt09:
Quà cho Đà Nẵng anh đã chuẩn bị rồi, đã im đi lại cứ nói ra. Thế này Hải Phòng - Nam Định - Huế - SG.... họ lại đòi thì tính sao.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Quà cho Đà Nẵng anh đã chuẩn bị rồi, đã im đi lại cứ nói ra. Thế này Hải Phòng - Nam Định - Huế - SG.... họ lại đòi thì tính sao.
:):):):x:x:x:cstt09::cstt09::cstt09: