Bếp bánh tình thương Đà Nẵng

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Bếp bánh tình thương Đà Nẵng

hehe, MG trả mở hàng 100k hén :)

Oái, post rồi mới thấy là ko được mở hàng
Đấu lung tung coi chừng bị mod la nghe bếp đà nẵng. bị nhắc nhở thì :(
Nhưng em vẫn đấu 150k:D

467
0
0

pink3

Đừng la nhà đà nẵng nghe mod
tình cảm thôi : 160k

1,018
0
0

mymy

Đừng la nhà đà nẵng nghe mod
tình cảm thôi : 160k
Tiếp 170K, tạm thời đấu ở đây trong thời gian chờ bếp trưởng mở topic đấu giá thì dời ra ngoài cũng không sao mừ :x:x.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Mod ơi đừng nhắc nhở nghe mod :)
nói là đấu giá cho nó vui (khỏi xấu hổ với bếp HN và SG ý mà :p ) chứ đấu giá gì mà người trúng ko được sở hữu sản phẩm như MG đã nói lúc đầu là sẽ off vào trưa mai hoặc mốt để "phá bánh" mà :)

180k nhé, sử dụng icon mới :pig01::pig03::pig02: :)

798
0
0

cifmoon

Mod ơi đừng nhắc nhở nghe mod :)
nói là đấu giá cho nó vui (khỏi xấu hổ với bếp HN và SG ý mà :p ) chứ đấu giá gì mà người trúng ko được sở hữu sản phẩm như MG đã nói lúc đầu là sẽ off vào trưa mai hoặc mốt để "phá bánh" mà :)

180k nhé, sử dụng icon mới :pig01::pig03::pig02: :)
Em tiếp 190K:x:pig02:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Thời gian kết thúc vào 11h trưa mai nhé. Ai đồng ý cho em xin nút. ;)@};-

1,413
0
0

Mẹ Gôn

11h ngày 25/12 đi, trưa 25 off luôn :)
Mai ơi, buổi trưa em tham gia được ko?

798
0
0

cifmoon

11h ngày 25/12 đi, trưa 25 off luôn :)
Mai ơi, buổi trưa em tham gia được ko?
Buổi trưa em đi được khi Gô đi học còn giờ nhóc đang ốm, nếu ngày mai Gô đỡ thì em sẽ cố gắng tham gia với cả nhà :x. Hôm qua đi khám bsỹ bảo bị viêm phổi, lại uống kháng sinh :(

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Buổi trưa em đi được khi Gô đi học còn giờ nhóc đang ốm, nếu ngày mai Gô đỡ thì em sẽ cố gắng tham gia với cả nhà :x. Hôm qua đi khám bsỹ bảo bị viêm phổi, lại uống kháng sinh :(
Nếu là vậy thì chúng ta sẽ tổ chức off lúc nào để các thành viên tham gia được nhỉ ;)

Cái vụ viêm phổi này thì chẳng biết nói sao, mình làm đủ mọi cách mà con vẫn ko tránh khỏi.
Em cố gắng cho con uống đủ thuốc nghe, mà em khám BS Tạo đúng ko? đừng khám BS Anh hay BS nào mà cho thuốc nặng con sẽ lờn thuốc, theo như chị nghe được thì là thuốc mạnh uống vào hết ngay nhưng cái gốc bên trong vẫn còn, sau 1 thời gian khi thuốc hết tác dụng sẽ bị lại.

1,250
0
0

baoduy_susu

mọi người thống nhất đi để còn biết đem bánh luôn.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

mọi người thống nhất đi để còn biết đem bánh luôn.
Mọi người im lặng tức là đồng ý chị nhỉ :)
MG chốt hạ là đấu giá sẽ kết thúc vào lúc 11g ngày 25/12 và nhà Đà Nẵng sẽ off mừng Giáng sinh tại Google cà phê quán lúc 11g30 :)

Và đây, vấn đề chính 200k :pig03::pig03:

@ cifmoon: Trưa mai tranh thủ ghé qua 1 tí cũng được em nhé :)

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Mọi người im lặng tức là đồng ý chị nhỉ :)
MG chốt hạ là đấu giá sẽ kết thúc vào lúc 11g ngày 25/12 và nhà Đà Nẵng sẽ off mừng Giáng sinh tại Google cà phê quán lúc 11g30 :)

Và đây, vấn đề chính 200k :pig03::pig03:

@ cifmoon: Trưa mai tranh thủ ghé qua 1 tí cũng được em nhé :)
Huhu, trưa ni MG phải về đám giỗ rồi, ONg vừa điện, ko để ý ngày âm nên quên khuấy đi mất, híc

1,250
0
0

baoduy_susu

may quá, sáng nay định nói cả nhà qua Phố xưa cho gần để mình còn về nhà lấy bánh đem qua chứ buổi sáng cầm đi , rồi đi ăn sáng ... không biết để đâu. Vậy cancel nhé.

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Thấm thoắt đã một năm kể từ khi gia đình Chia Sẻ Tình Thương có một tổ ấm riêng.

Một năm với bao nhiêu cố gắng của tất cả thành viên cùng nhau gây dựng nên một ngôi nhà ấm áp dành mục đích hướng về những cuộc sống chưa được trọn vẹn.

Một năm "chập chững", dò dẫm với không gian mới. Nhưng bên cạnh đó, chúng ta đã làm được rất nhiều việc có ý nghĩa, bắt đầu tại ngôi nhà này.

Cùng chúc web chiasetinhthuong.org vào tuổi mới với nhiều thành viên tâm huyết hơn.

Sinh nhật web cũng là ngày chúng mình cảm ơn sự đóng góp của tất cả mọi người
@};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};-

Mừng sinh nhật ngôi nhà chung CSTT - Cảm ơn hội bánh Đà Nẵng luôn ngọt ngào tình yêu thương, cảm ơn vì các bạn đã luôn giữ ngọn lửa ấm áp trong ngôi nhà chung CSTT

2,801
0
0

muathu

Và một thông báo mới toanh dễ thương lắm, chắc nhà mình ai cũng biết cuDo làm bánh rất xịn nhưng trước nay bận, dạo này cũng sắp xếp được công việc nên sẽ nhận làm bánh sinh nhật, lễ ... lãi ủng hộ quỹ CSTT vì bầu Baoduy_susu thợ bánh chính của hội đã nặng nề lắm nên ít nướng bánh hi, nhà mình có dịp lễ tết gì đặt bánh ủng hộ CSTT nhé :-*

Thanks thợ bánh Cudo nhiều nhiều @};-@};-@};-

467
0
0

pink3

cudo cho Pink đặt luôn một cái bánh mừng sinh nhật memynhi (24/3/2010) nhưng trưa mai lấy luôn được không (tiện cho cudo làm 2 cái luôn một lần). Để Pink đem qua topic nhà bánh nhà mình nhé

63
0
0

cudo

OK, trưa ngày mai 2 cái bánh nhé. Trưa mai cudo giao cho Pink luôn nghe.