Bếp bánh tình thương Đà Nẵng

1,669
0
0

mesubim

Ðề: Bếp bánh tình thương Đà Nẵng

Cả nhà ơi, bánh sinh nhật của bếp trưởng mình làm đây ạ, đẹp lắm, công nhận bếp trưởng nhà mình ngày càng lên tay. Cảm ơn thật nhiều bảoduysusu nhé :x:x:x

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Cả nhà ơi, bánh sinh nhật của bếp trưởng mình làm đây ạ, đẹp lắm, công nhận bếp trưởng nhà mình ngày càng lên tay. Cảm ơn thật nhiều bảoduysusu nhé :x:x:x
ôi đẹp thiệt, em đang lo hôm nay mưa to gió lớn thế này không biết chị có đi lấy được bánh không@};-:p

798
0
0

cifmoon

ôi đẹp thiệt, em đang lo hôm nay mưa to gió lớn thế này không biết chị có đi lấy được bánh không@};-:p
Chị Subim lấy rồi mới có hình post lên phải kô hè :x

1,250
0
0

baoduy_susu

Bánh sinh nhật Subim đây, đặt tên con dài quá, viết rồi xóa mãi cũng kg đủ chỗ nè

118
0
0

nangmuadong

Trời ơi! Xinh quá đi thôi! Chị subim phần em một miếng nghe!
Bao giờ cho đến tháng 1... để mè nheo... một bánh như thế... hả trùi...

780
0
0

memynhi

bánh đẹp quá chị baoduy, làm em lại muốn bon chen rồi. Hôm qua sao mà bị đau bụng ko đi ăn hải sản được vậy ?

1,669
0
0

mesubim

Tối hôm qua 2 mẹ con đèo nhau chở cái bánh về trong lúc trời mưa to, gió thổi vù vù không thấy đường mà đi luôn, khiếp quá, su ngồi sau chỉ lo mẹ ơi con sợ bánh bể... cũng may về đến nhà bánh vẫn còn nguyên đẹp quá, hehe :-*

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Tối hôm qua 2 mẹ con đèo nhau chở cái bánh về trong lúc trời mưa to, gió thổi vù vù không thấy đường mà đi luôn, khiếp quá, su ngồi sau chỉ lo mẹ ơi con sợ bánh bể... cũng may về đến nhà bánh vẫn còn nguyên đẹp quá, hehe :-*
hôm qua e, về cũng lo lo cho su ngồi đằng sau. Nhưng cứ nghĩ, chị không mang theo bánh, mà để sáng nay. :p

63
0
0

cudo

Bánh sinh nhật Subim đây, đặt tên con dài quá, viết rồi xóa mãi cũng kg đủ chỗ nè
Bánh đẹp ghê chị G, em hỏi chút, mấy con bằng kem đường trên bánh chị mua ở đâu vậy, dễ thương quá! Em
cần tậu gấp vài con pokemon như vậy cho cu lớn nhà em.

1,250
0
0

baoduy_susu

Bánh đẹp ghê chị G, em hỏi chút, mấy con bằng kem đường trên bánh chị mua ở đâu vậy, dễ thương quá! Em
cần tậu gấp vài con pokemon như vậy cho cu lớn nhà em.
Chị mua ở Kim Cương -294 Trưng nữ vương, xa chỗ em nhưng chỗ này bán mấy đồ trang trí bánh kem bằng Socola nhìn là nghiện luôn. Mấy cái vòng màu xanh và hồng là Sô cô la đấy.

1,250
0
0

baoduy_susu

Tối mưa lại lạnh, bếp mình sau 02 lần cúp điện vẫn quyết tâm cho ra lò mẻ bánh Honey & coffee cupcake, mời cả nhà thưởng thức, vị thơm của cà phê và mật ong thơm lừng, ngọt thanh và rất ngon cùng 01 tách trà chanh, gừng, mật ong:

780
0
0

memynhi

úi, hôm qua điện chập chờn thế mà chị nướng bánh được à, bánh nhìn ngon đó, nhưng chưa ăn chưa biết heheheh :p :p :p

118
0
0

nangmuadong

SOS...SOS... Cứu em với! Đúng cái giờ trưa, bụng dạ rủ nhau sôi sục mà lại đem bánh ra dzụ dzỗ em... Hichichic... Nhìn ngon quá chị Giao ơi! Bái phục chị luôn... Chị để phần cho em cái nha...

118
0
0

nangmuadong

Bụt ơi! Thứ 7 này con ra Đà Nẵng, ước gì được ăn bánh của memynhi... Bụt ơi! Bụt ở đâu hiện ra cho lời ước của con thành hiện thực với...

780
0
0

memynhi

Bụt nói: 'ờ, ta biết rồi, con cố gắng năn nỉ memynhi đi, thôi ta đi đây ....' :D :D :D

118
0
0

nangmuadong

Bụt nói: 'ờ, ta biết rồi, con cố gắng năn nỉ memynhi đi, thôi ta đi đây ....' :D :D :D
Bài gửi này của chị đúng số 500 bài nghe. Chời, số đẹp phải biết luôn... Để oánh dấu kỷ niệm này... chị làm cho em mẻ bánh đi nha...;) Sinh nhật có bánh gatô... Còn mình kỷ niệm thì phải có chút gì gọi là chứ chị nhỉ...
Hay là cuối tuần này chị và chị Giao tổ chức thi tài làm bánh đi... Em sẽ làm giám khảo... :-* Kakaka... Kiểu này giám khảo bị 2 thí sinh dzí chạy mất dép luôn quá!:(

1,250
0
0

baoduy_susu

Chẳng biết số mình sao mà tối nào cứ đem đồ làm bánh ra chuâả bị là mất điện đến 20h mới có lại, trong thời gian đó mình đã ủ bột và chuẩnbị xong, chờ điện có lại là nướng thôi:

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Hihi, bánh ngon ghê cơ, trưa ni em để dành bụng đấy nhá :">
Dạo này em đang chán, chẳng muốn làm gì cả, hôm trước có chút chuyện nên vứt hết các nguyên liệu và xé hết các công thức bánh luôn rồi :( chưa biết đến bao giờ mới có hứng làm lại