Bếp bánh tình thương Đà Nẵng

780
0
0

memynhi

Ðề: Bếp bánh tình thương Đà Nẵng

chuyện gì mà đến thế vậy mẹ Gôn ?

1,250
0
0

baoduy_susu

Nhờ sự hỗ trợ nhào bột của anh Breadman nhà muathu for rent nên công đoạn làm thật là khỏe, mà bánh rất ngon chứ kg như lần nhào bột bằng tay, các bạn ăn tạm "Bánh nỳ ngọt" ngó nhé:

Ruột xốp đều và mềm, đặc biệt là kg còn nghe mùi men nữa:

118
0
0

nangmuadong

ặc ặc... chít vì thèm mất thui... oa oa oa... Bụt ơi! Cứu con!

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Hôm nay sinh nhật ba Gôn mà hôm qua chán quá chẳng làm bánh gì cả, cảm thấy cũng hơi áy náy :D ko biết tối về có hứng để làm ko, nghĩ tới đoạn Gôn thắp nến lên và vỗ tay hát "mừng ngày sinh nhật của em, mừng ngày đó em yêu sinh ra đời..." thì thấy muốn làm nhưng...

1,250
0
0

baoduy_susu

Hôm nay sinh nhật ba Gôn mà hôm qua chán quá chẳng làm bánh gì cả, cảm thấy cũng hơi áy náy :D ko biết tối về có hứng để làm ko, nghĩ tới đoạn Gôn thắp nến lên và vỗ tay hát "mừng ngày sinh nhật của em, mừng ngày đó em yêu sinh ra đời..." thì thấy muốn làm nhưng...
giận cũng phải làm chứ em, cố lên

118
0
0

nangmuadong

Cố lên chị ơi! Nghĩ đến Gôn mà làm... Làm xong chụp hình lên cho em ké bằng mắt chút nha...:D

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Cảm thấy hơi áy náy, thêm thẳng em chồng hỏi sao lâu nay ko thấy chị làm bánh, thế là mãi hơn 8 giờ mới đi mua trứng về làm, chẳng có đồ trang trí nên tận dụng các thứ đang có trong tủ lạnh

Bánh sinh nhật đây ạ:

Và đây là Gôn hát mừng SN ba

295
0
0

MeMilo_Ca Cao

Chị Mẹ Gôn khéo tay quá, em ngưỡng mộ đấy. Em thì...hihihihihi khi bà nội em còn sống bà cứ bảo đáng lẽ ra em phải là đền ông.

798
0
0

cifmoon

Bánh sinh nhật của chị Gôn làm đẹp quá :x

118
0
0

nangmuadong

Mẹ Gôn tính chắc ghê nghe! Cái này ăn bánh xong là có trái cây tráng miệng tiếp nè:>... Em Gôn thì dễ thương quá! Chẳng biết đến bao giờ em mới có được một nhóc như thế!B-)

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

@baoduy_susu: chị ơi sorry vì em không kịp gửi bột mỳ cho nhà ĐN :(, chủ nhật mải làm bánh cho Suối Nánh nên hôm nay em gọi cho Trúc thì em ý đã về đến nhà mất rồi. Hẹn lần sau chị nhé :x

1,250
0
0

baoduy_susu

@baoduy_susu: chị ơi sorry vì em không kịp gửi bột mỳ cho nhà ĐN :(, chủ nhật mải làm bánh cho Suối Nánh nên hôm nay em gọi cho Trúc thì em ý đã về đến nhà mất rồi. Hẹn lần sau chị nhé :x
để hôm khác cũng được em ạ, cám ơn e nhiều nhé.

507
0
0

zoe

Chào cả nhà,
xin phép cho mẹ cháu spam chút.

Có ai muốn mua khuôn bánh, silicon mat, chạy vào topic này giùm mình nhé. Mình mua qua mạng nên cần đặt hàng sớm và do đại hạ giá nên cũng muốn mua nhanh. Nếu mọi người biết có ai muốn mua nhắn giùm luôn. Cảm ơn cả nhà :rose:

http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=2783

1,669
0
0

mesubim

Bếp trưởng baoduy ơi, dạo này bếp bánh nhà Đà Nẵng nguội lạnh thế này đây, biết là bà mệt lắm nhưng cố gắng giữ lửa đều đều nghe :x

1,250
0
0

baoduy_susu

Đáp ứng nhu cầu của các bạn và để hâm nóng bếp, mẹ baoduy_susu cho ra đời tác phẩm này:

798
0
0

cifmoon

Đáp ứng nhu cầu của các bạn và để hâm nóng bếp, mẹ baoduy_susu cho ra đời tác phẩm này:
Bánh Noel chị làm đẹp quá :x
Bếp bánh của nhà mình lại nóng lên rồi :x

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Đem ra bán đấu giá đi :) lấy tiền ủng hộ đi QTrị, đấu giá ngay ở đây cũng được, kết thúc vào trưa mai hoặc mốt và off để phá bánh :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: