Bếp bánh tình thương Đà Nẵng

1,250
0
0

baoduy_susu

Ðề: Bếp bánh tình thương Đà Nẵng

@baoduy_susu: vậy mà em ko biết mua ở SG ko hà, để em chạy ra đó xem thử có hình gì đẹp. BÁnh trung thu ko nhất thiết ăn vào dịp trung thu chị nhỉ :cstt04:
Bánh của mynhi ngon lắm.

780
0
0

memynhi

@baoduy_susu: nhớ phần bánh của chị cho em đó nghen, kỳ này làm em ráng cải thiện vụ mất nét xem sao.

1,250
0
0

baoduy_susu

@baoduy_susu: nhớ phần bánh của chị cho em đó nghen, kỳ này làm em ráng cải thiện vụ mất nét xem sao.
OK, ăn đừng chê nghe, hihi. Chị nghĩ do e xịt nước nhiều nên mất nét hoặc bột quá dẻo.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

OK, ăn đừng chê nghe, hihi. Chị nghĩ do e xịt nước nhiều nên mất nét hoặc bột quá dẻo.
Em chưa ăn bánh chị làm, mới ăn bánh chị Mynhi, ngon quá, về PR với chị cùng phòng và báo giá là 30k một chiếc. HI.hi em đặt thêm 2 chiếc một dẻo, một nướng nhé. Tổng cộng 3 nướng thập cẩm 3 dẻo (1 trứng đậu, hai trà xanh trứng) hay có cái nhân gì ngon thì chị cứ làm thêm cho em.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@ Chị Mynhi: em cũng đặt bánh chị làm. Chị cho em 4 chiếc nhé, kiểu như trưa nay. Có cái nào ngon hơn, lạ hơn thì làm cho em luôn. Hi.hi Cám ơn chị toàn tập:x

780
0
0

memynhi

trùi, susu nhà mình đam mê bánh TT vậy hử ? chị chỉ dám 'nếm' chứ có dám 'ăn' đâu hihihihi. Tập 2 là chị định làm bánh nhân đậu hạt và bánh dẻo, ok sẽ làm thêm bánh thập cẩm nữa.

780
0
0

memynhi

@baoduy_susu: chị tổ trưởng nghiên cứu xem năm sau tổ bánh ĐN mình làm bánh TT CSTT để bán gây quỹ và đi biếu quảng bá được ko ? Xúm nhau lại làm càng vui

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member

trùi, susu nhà mình đam mê bánh TT vậy hử ? chị chỉ dám 'nếm' chứ có dám 'ăn' đâu hihihihi. Tập 2 là chị định làm bánh nhân đậu hạt và bánh dẻo, ok sẽ làm thêm bánh thập cẩm nữa.
hơ hơ trưa nay ăn ngon quá, em đặt biếu các cụ. Chị tính giá cả cho em, tùy gia chủ ạh. HI. hi Cám ơn chị, nhớ phần em 4 cái, loại gì cũng được. Trưa nay ngon lắm, vèo cái hết, có một người tới trể, tí k còn phần, may em gói trước cho một miếng. :D

Còn ai xay nhanh thì chị hỏi chị MyMy nghe:D

1,250
0
0

baoduy_susu

@baoduy_susu: chị tổ trưởng nghiên cứu xem năm sau tổ bánh ĐN mình làm bánh TT CSTT để bán gây quỹ và đi biếu quảng bá được ko ? Xúm nhau lại làm càng vui
ok ngay !!!

798
0
0

cifmoon

hơ hơ trưa nay ăn ngon quá, em đặt biếu các cụ. Chị tính giá cả cho em, tùy gia chủ ạh. HI. hi Cám ơn chị, nhớ phần em 4 cái, loại gì cũng được. Trưa nay ngon lắm, vèo cái hết, có một người tới trể, tí k còn phần, may em gói trước cho một miếng. :D

Em cũng đặt bánh để ăn hihi, ăn thấy ngon quá mà :p

1,018
0
0

mymy

Em Cifmoon với chị mẹ titdng vô giải bày tâm sự cho mymy cái nè ;);):x:x:x

1,250
0
0

baoduy_susu

tui xác nhận thông tin này là đúng sự thật, hehe

1,413
0
0

Mẹ Gôn

@ baoduy_susu: em chờ quà của chị đấy nhé :x :)

@ mynhi: bánh ngon lắm ạ, cho em đặt 1 bánh nướng nhân đậu và 1 bánh dẻo được ko ạ (bánh cho người ăn chay để cho ông nội Gôn ạ)

780
0
0

memynhi

Cám ơn các bạn tin tưởng đặt hàng, dù sản phẩm mới tập tành chưa chuyên nghiệp :x :x :x Toàn bộ số tiền bánh các bạn đặt chúng ta sẽ cùng ủng hộ hết vào quỹ CSTT nhé :cstt04: :cstt04:, memynhi sẽ cố gắng hết sức để có bánh ngon cho các bạn và gia đình thưởng thức, nhận đặt hàng đến hết 2h chiều mai nhé, vì tối mai làm rồi hihihihi. Giá cả tính sau đúng ko ? vì thật tình giờ nhà sản xuất cũng chưa tính ra giá vốn hihihih :p.

@baoduy_susu: chiều mai em sẽ đi chợ cồn mua hộp, có gì em ới chị hướng dẫn nhé.

1,250
0
0

baoduy_susu

@memynhi: chị vừa đi mua hộp về, vào quán chị NA thứ 17 từ ngoài vào. Mứt bí đang đem theo mà chưa qua gửi cho e đc nè.Tối qua chị làm mẻ bánh nướng thứ hai, lò nhiệt độ kg đều nên nhìn vân xnét và màu đậm quá.

1,122
0
0

SCP

Cám ơn các bạn tin tưởng đặt hàng, dù sản phẩm mới tập tành chưa chuyên nghiệp :x :x :x Toàn bộ số tiền bánh các bạn đặt chúng ta sẽ cùng ủng hộ hết vào quỹ CSTT nhé :cstt04: :cstt04:, memynhi sẽ cố gắng hết sức để có bánh ngon cho các bạn và gia đình thưởng thức, nhận đặt hàng đến hết 2h chiều mai nhé, vì tối mai làm rồi hihihihi. Giá cả tính sau đúng ko ? vì thật tình giờ nhà sản xuất cũng chưa tính ra giá vốn hihihih :p.

@baoduy_susu: chiều mai em sẽ đi chợ cồn mua hộp, có gì em ới chị hướng dẫn nhé.
Em spam tí , mai có bánh ngon mang vào cho hội ngó ăn ké với đấy nhé
@};-@};-@};-@};-:cstt02:

780
0
0

memynhi

@SCP: đang chờ em khoe bánh mới nè, nướng xong chưa ?

780
0
0

memynhi

@SCP: hôm nay có ra lò bánh nướng nữa ko đây ? :cstt04: :cstt04: :cstt04: