Bếp bánh tình thương Đà Nẵng

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Ðề: Bếp bánh tình thương Đà Nẵng

mẹ Gôn dạo này siêng làm bánh ghê luôn, còn cup nào ko vậy ? À, dừa sấy em mua ở đâu thế, trước đây chị hay mua ở intimex mà dạo này ko thấy nữa.
Đại Dương Xanh chị ơi
trên đường Đống Đa, chị chạy thẳng từ Lê Lợi ra nhìn bên kia đường là thấy

780
0
0

memynhi

@mẹ Gôn: cám ơn em

@baoduy_susu: em có hạt điều, hạt dưa, mứt chanh, mứt gừng. Chị muốn mỗi thứ bao nhiêu em cân để sẵn ở nhà, vì tối nay nhà em đi ra ngoài còn mình chị gv ở nhà thôi. À, chị có đi mua ở Bảo Khanh thì mua giùm em 200g mứt bí nhé, hôm bữa em quên chưa mua.

1,250
0
0

baoduy_susu

chị cần mứt chanh, mứt gừng mỗi loại 02 lạng.Chị sẽ mua mứt bí luôn.

780
0
0

memynhi

ok em sẽ cân để sẵn cho chị nhé. Chị biết đường đến nhà em chưa ?

1,250
0
0

baoduy_susu

@mẹmynhi: c đã mua cho mẹ mynhi 200gr mứt bí rồi nhé. Chị cũng đã mua mứt chanh và gừng để tối nay làm rồi. chị gửi muathu đem qua nếu trưa nay e kg off được.

780
0
0

memynhi

@baoduy_susu: chị ơi đồ chị nhờ đem ra có 1 lọ gì bị bể nắp ko xách đi được nên mẹ em để lại SG rồi, đồ còn lại em đã đem về nhà em rồi khi nào chị Lý sang em gửi chỉ nha

1,413
0
0

Mẹ Gôn

@mẹmynhi: c đã mua cho mẹ mynhi 200gr mứt bí rồi nhé. Chị cũng đã mua mứt chanh và gừng để tối nay làm rồi. chị gửi muathu đem qua nếu trưa nay e kg off được.
Ới baoduy ơi hồi nãy điện mà ko nhấc máy, bà chị có nước đường ko cho xin với :)

1,250
0
0

baoduy_susu

Ới baoduy ơi hồi nãy điện mà ko nhấc máy, bà chị có nước đường ko cho xin với :)
Lúc nãy đau đầu quá, huhu
Nước đường thì thuyvuong-hn gửi cho 1 mẻ, có nhờ mẹduydu-SG mua nhưng kg biết có hay không vì chưa nhận về. Nếu có se chia cho Gôn và Pink3

1,250
0
0

baoduy_susu

@muathu: khi nao MT qua nhà memynhi ậy? nhớ ới tui tiếng nghe

1,250
0
0

baoduy_susu

BÁNH TRUNH THU, TÁC PHẨM TỐI QUA NÀY MỜI CẢ NHÀ:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,413
0
0

Mẹ Gôn

Lúc nãy đau đầu quá, huhu
Nước đường thì thuyvuong-hn gửi cho 1 mẻ, có nhờ mẹduydu-SG mua nhưng kg biết có hay không vì chưa nhận về. Nếu có se chia cho Gôn và Pink3
CHị hỏi giúp ở Hà Nội thì mua chỗ nào để em đi mua, 30/9 về sẽ bắt tay vô làm

1,669
0
0

mesubim

BÁNH TRUNH THU, TÁC PHẨM TỐI QUA NÀY MỜI CẢ NHÀ:

Bánh đẹp quá bếp trưởng ơi, hình thức không thua gì Kinh đô nhể, còn chất lượng thì chắc chắn là hơn xa hè, đội ngũ F1 nhà mình đang chờ quà của mẹ baoduysusu đó nghe :x:x

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chị Bảo duy susu: em muốn đặt hàng một hộp bánh dẻo được không chị. Nếu được cho em đặt hàng một hộp nhé. Giá cả thế nào tùy gia chủ. :-*

1,250
0
0

baoduy_susu

còn ai đặt hàng không để mẹbảoduy tổng hợp làm luôn 1 lần.
@Susu1811: em đặt bánh dẻo nhân đậu xanh hay thập cẩm mặn? khuôn hình gì (cá, đàn lợn, hoa hồng, hoa búp, hoa tháp chóp giống hoa thược dược) và hôm nào lấy?

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@Susu1811: em đặt bánh dẻo nhân đậu xanh hay thập cẩm mặn? khuôn hình gì (cá, đàn lợn, hoa hồng, hoa búp, hoa tháp chóp giống hoa thược dược) và hôm nào lấy?
Chị àh, trưa em tham khảo nghe, em thì k ăn được bánh nướng. nên chỉ bánh dẻo thôi. Cám ơn chị đã nhận lời

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Em cũng đặt chị ơi, để trưa ni xem xét thế nào đã :p:D

780
0
0

memynhi

@baoduy_susu: Bánh đẹp quá, chị mua khuôn hình chóp ở đâu thế ? em muốn mua khuôn bánh nhỏ mà thành cao 1 chút ko biết DN có bán ko ?

1,250
0
0

baoduy_susu

@baoduy_susu: Bánh đẹp quá, chị mua khuôn hình chóp ở đâu thế ? em muốn mua khuôn bánh nhỏ mà thành cao 1 chút ko biết DN có bán ko ?
chị mua ở chợ Cồn, phía đường Hùng vương đi vào bên tay phải, tính từ ngoài cổng vào khoảng 7 gian, giá 20K. chị thấy máy cái khuôn nhựa rất nét. Em khi nào làm thì lấy về làm.

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

@baoduy_susu: Bánh đẹp quá, chúc mừng chị nhé @};- @};- @};-

780
0
0

memynhi

@baoduy_susu: vậy mà em ko biết mua ở SG ko hà, để em chạy ra đó xem thử có hình gì đẹp. BÁnh trung thu ko nhất thiết ăn vào dịp trung thu chị nhỉ :cstt04: