Buôn tiếp hàng nhật

741
0
0

TC&T

Ðề: Trả lời: Buôn tiếp hàng nhật

CHị ơi cho em hỏi Trà xanh có phải là bột trà xanh để có thể làm bánh hoặc pha uống được đúng k hả c? óc dạng gói hay dạng hộp ạ?
Ngoài ra chị cho em hỏi thêm loại tảo nào có thể cho bé ăn dặm từ 7 tháng trở lên ý ạ. Em nhòm trên fb của 1 bạn thì thấy bạn ý ghi là tảo biển wakame

Có gì cho em xin rổ giá để em đặt hàng ạ . E cảm ơn !
Bạn ơi trà xanh đúng loại bạn nói đấy. Giá bạn xem giúp trong topic hàng Nhật xách tay nhé. Mà mình chuẩn bị chốt đặt hàng đợt này rồi, nếu đặt luôn thì mình sẽ bổ xung. Còn loại tảo ăn dặm mình ko rõ lắm, bạn thông cảm nhé.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Buôn tiếp hàng nhật

Tùng ơi chị đặt hộ e Trang 1 trà xanh nhé.

93
0
0

Trang Ly

Trả lời: Ðề: Buôn tiếp hàng nhật

tao.jpg c ơi ngó giúp em xem có thể lấy cho em 1túi tảo này k ạ? Em cảm ơn ạ

741
0
0

TC&T

Em ơi bắt đầu từ cuối tuần này bên Nhật họ nghỉ lễ Obon 10 ngày nên các trang mạng & cửa hàng này họ nghỉ hết. Tuần sau chị đã chuyển hàng về Việt Nam rồi nên cả 1 gói trà xanh em đặt hôm qua cũng ko đặt kịp. Em thông cảm nhé.

700
0
16

halinhmy

Member

Chị ko bảo em cũng đặt thêm cho cả chị lẫn em roài, cơ mà chưa thấy em bên kia confirm mua đc hay ko ạ, hihi:)
Nếu mua đc thì chị OMM lãi to, trong số em báo chị Tùng có cả của chị :)

1,416
0
36

MomMi

Active Member

có cái sản phẩm đầu tiên cũng hay ạ, nhưng nếu sử dụng thì lúc nào cũng phải "mắt chữ A, mồm chữ O" các bác nhỉ?

741
0
0

TC&T

Nhà mình đặt một số hàng nhưng trên web Việt nên em ko mua đc, mong cả nhà thông cảm ạ.

10,156
29
48

ALnML

Super Moderator
1,136
0
0

Mẹ Đạt

Nhà mình đặt một số hàng nhưng trên web Việt nên em ko mua đc, mong cả nhà thông cảm ạ.

Chị ơi, cần hỗ trợ em nhờ em em bên đó mua cho, cho em địa chỉ đầu nhận bên Nhật của chị là được, em sử dụng thẻ của em, hết bao nhiêu em báo chị và gửi chị tin nhắn web trừ tiền! :) Bác tranh mất việc của em nên em đỡ được gì bác cứ bảo nhé!

741
0
0

TC&T

Chị ơi, cần hỗ trợ em nhờ em em bên đó mua cho, cho em địa chỉ đầu nhận bên Nhật của chị là được, em sử dụng thẻ của em, hết bao nhiêu em báo chị và gửi chị tin nhắn web trừ tiền! :) Bác tranh mất việc của em nên em đỡ được gì bác cứ bảo nhé!
Hihi, cảm ơn em nhiều!
Em đã có mẹ Đạt hỗ trợ nên sẽ cố gắng phục vụ nhà mình tốt hơn ạ

567
0
0

Ciao

Giồi ôi chị copy nguyên cái câu của Tumeo Shop Nhật trên FB, xem ảnh choáng thế.
http://www.cecile.co.jp/Page/CmdtyInfo/GenreSearch/ImageList.aspx?a=494&d=VB-87&e=1&b=8768522&c=0 các bác xem nồi này nhắng không, chết mất vì tính tỷ mẩn của người Nhật.
Nồi này quá hay và tiện nhất là nấu nhiều món nhỏ nhỏ cho trẻ con, nhà m gây quỹ đê em đăng ký ngay và luôn.

438
0
0

Bánh qui AFC

@TC&T: bạn có mua được cái máy eye stack... chống quầng thâm và sưng mắt trong bài post của chị LG không?
Mình nghĩ là sẽ nhiều người muốn mua lắm (trong đó có mình hihi)

563
0
0

Tâm Tuệ

Trả lời: Ðề: Buôn tiếp hàng nhật

chị TC&T: cho em đặt 1 sửa rửa mặt ạ. em ths chị.