Buôn tiếp hàng nhật

642
0
0

osaka_vietnam

Ðề: Trả lời: Buôn tiếp hàng nhật

Vâng chị ơi, từ 1g-1kg. Em đang dùng loại này rồi. Nhưng có khi cho em loại này có thể chuyển được sang ml thì tiện hơn, mỗi tội giảm ít quá có 40%. Hihi. Cho em màu đỏ nhé. http://global.rakuten.com/en/store/goodlife/item/10016089/?s-id=borderless_recommend_item_en

Cho mình đặt 1 cái cân giống Pokiona đặt nhé, màu hồng đi cho trẻ trung.

Và mình đặt thêm 1 SRM, 1kg mì chính.

Cám ơn TC&T.

5,621
9
38

metyruoi

Active Member
Ðề: Buôn tiếp hàng nhật

Cho tớ đặt 1 SRM và 1 kính bơi trẻ con màu xanh xanh nhé. Tks cậu!

556
0
16

bichngoc1312

Member

Chị Tùng ơi, chị bổ sung order cho em thêm 1 cái kính bơi người lớn (giống loại chị Hà Mecunlinh đặt ấy ạ). Tks chị nhiều ạ!

97
0
0

methaoly

Cho em đặt thêm 1 kính bơi trẻ em màu xanh cho bé 7 tuổi với ạ

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Buôn tiếp hàng nhật

Mọi người ơi giá Yên thay đổi hàng ngày nên giá đường link e đưa cũng khác với thời điểm mọi người xem nhé.

2,801
0
0

muathu

Muathu đặt hàng như sau:

- 1 kính bơi người lớn màu xanh mà trẻ con 9 tuổi dùng được luôn :)
- 0,5 kg mì chính

63
0
0

cudo

Cho Cudo đặt: 02 kính bơi lớn màu xanh. Nhận hàng tại Muathu.

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Cho em đặt 1 sữa rửa mặt và 1kg mì chính với cho có tinh thần tập thể :p.
Mí lại em đang rất rất rất có nhu cầu tìm mua bánh ăn dặm (bánh gạo) vị rong biển của Meiji, không hiểu sao ở VN em tìm toét mắt mà không có hàng. Nếu tiện, các chị mua giúp em 10 hộp với nhé. Em cảm ơn ạ.

567
0
0

Ciao

Cho em đặt 1 sữa rửa mặt và 1kg mì chính với cho có tinh thần tập thể :p.
Mí lại em đang rất rất rất có nhu cầu tìm mua bánh ăn dặm (bánh gạo) vị rong biển của Meiji, không hiểu sao ở VN em tìm toét mắt mà không có hàng. Nếu tiện, các chị mua giúp em 10 hộp với nhé. Em cảm ơn ạ.
Chic à, đi ra phố Văn Miếu, đi về phía cuối phố (tức là ngược chiều VM ý) ở bên phải có cửa hàng chuyên đồ Hàn, Nhật vào xem thử xem nhá, hoặc là lên mạng tra shopnhat với chị Nga Bống chuyên hangnhat.com thì phải, cần thì order zề. Ăn chơi sợ j mưa rơi nhờ:))

@ tỷ rưỡi: em cũng định nói như chị, hôm nọ nhìn như xì tin, chắc mua cho mẹ chị ý:p

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

@ xin chào và tỷ rưỡi: mua cho OMM đấy, mẹ con j ở đây :D .

@ Ong với 4T: hết cân chưa mấy em ơi?

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Chic à, đi ra phố Văn Miếu, đi về phía cuối phố (tức là ngược chiều VM ý) ở bên phải có cửa hàng chuyên đồ Hàn, Nhật vào xem thử xem nhá, hoặc là lên mạng tra shopnhat với chị Nga Bống chuyên hangnhat.com thì phải, cần thì order zề. Ăn chơi sợ j mưa rơi nhờ:))

@ tỷ rưỡi: em cũng định nói như chị, hôm nọ nhìn như xì tin, chắc mua cho mẹ chị ý:p
Chỗ chị chỉ là 33 Nguyễn Như Đổ chị ạ, ở đấy thập cẩm ngũ vị, nhiều thứ lắm, nhưng đắt hơn bình thường 10-15k. EM thấy ở hàng Bún í, cũng nhiều, giá hợp lí hơn

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
333
0
0

T&G

@ Chị Dieuhuong oi, kem nám này có cả loại bôi đấy. Chị mua 1 cặp đi tác dụng mạnh hơn. E đang dùng dở kem cũ nên mua u thử xem sao. Thấy mọi ng khen lắm, tuổi chị em mình dùng bây giờ là hơi muộn roài.

@ Các em tre trẻ, bon chen làm gì cho mệt ra. Da các nàng k bị nám nhé

@ Ciao, chị mua chị dùng chứ mẹ chị theo bọn teen bôi cám gạo, trắng da, trị mụn cơ.

333
0
0

T&G

@ Chị Dieuhuong oi, kem nám này có cả loại bôi đấy. Chị mua 1 cặp đi tác dụng mạnh hơn. E đang dùng dở kem cũ nên mua u thử xem sao. Thấy mọi ng khen lắm, tuổi chị em mình dùng bây giờ là hơi muộn roài.

@ Các em tre trẻ, bon chen làm gì cho mệt ra. Da các nàng k bị nám nhé.

@ Ciao, chị mua chị dùng chứ mẹ chị theo bọn teen bôi cám gạo, trắng da, trị mụn cơ.

590
0
0

dieuhuong

Trả lời: Ðề: Buôn tiếp hàng nhật

@ Các em tre trẻ, bon chen làm gì cho mệt ra. Da các nàng k bị nám nhé.

@T&G ơi, cho chị link của loại bôi với nhé, phen này quyết ăn chơi. Da chị dạo này nám hơi nhiều nên phải đầu tư vậy. Ths em nhé.