Buôn tiếp hàng nhật

567
0
0

Ciao

Ðề: Buôn tiếp hàng nhật

Chỗ chị chỉ là 33 Nguyễn Như Đổ chị ạ, ở đấy thập cẩm ngũ vị, nhiều thứ lắm, nhưng đắt hơn bình thường 10-15k. EM thấy ở hàng Bún í, cũng nhiều, giá hợp lí hơn
Hàng Bún số bao nhiêu cho Chíc đi kìa, c ít dùng đồ này nên ko rành lắm.

Mà hôm nọ off kêu to thế mà ko đi là sao là sao:D Hôm ý rõ lắm người lâu ngày gặp lại. Lâu lâu gặp cũng thú vị phết nhất là gái trẻ xì tin TG, nói chung chị em ta còn học tập dài nhờ chị R, chị Mèo nhờ.

Chị TG ơi, em tưởng bị nám mới dùng kem trị nám, thế hóa ra cũng là bôi phòng nám ạ?

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Hàng Bún số bao nhiêu cho Chíc đi kìa, c ít dùng đồ này nên ko rành lắm.

Mà hôm nọ off kêu to thế mà ko đi là sao là sao:D Hôm ý rõ lắm người lâu ngày gặp lại. Lâu lâu gặp cũng thú vị phết nhất là gái trẻ xì tin TG, nói chung chị em ta còn học tập dài nhờ chị R, chị Mèo nhờ.

Chị TG ơi, em tưởng bị nám mới dùng kem trị nám, thế hóa ra cũng là bôi phòng nám ạ?
"Em" T&G có nốt nám mà phải soi kính lúp mới phát hiện ra cơ, nên chả biết phòng hay trị. À mà chả mấy khi cóc chui khỏi hang, post hẳn 2 bài trùng :D, chị với Ciao đem cóc ra mổ đi, đố Ciao phát hiện cóc có những j mới haha.

303
0
0

mama2vit

Ðề: Trả lời: Ðề: Buôn tiếp hàng nhật

@T&G ơi, cho chị link của loại bôi với nhé, phen này quyết ăn chơi. Da chị dạo này nám hơi nhiều nên phải đầu tư vậy. Ths em nhé.
UI trời dạo nì chị mình ngon thế mà còn bon chen làm đẹp từ trong ra ngoài, em là hơi nghi::-? hay là có bờ ô bô thêm huyền đấy chị ơi:D

567
0
0

Ciao

"Em" T&G có nốt nám mà phải soi kính lúp mới phát hiện ra cơ, nên chả biết phòng hay trị. À mà chả mấy khi cóc chui khỏi hang, post hẳn 2 bài trùng :D, chị với Ciao đem cóc ra mổ đi, đố Ciao phát hiện cóc có những j mới haha.
Hôm ý em ngồi cạnh Cam, có C làm chứng, nhìn TG phát em nói luôn ô chị này có cái ....xinh thế, C bảo nhìn chuẩn, đấy c thấy mắt em cú vọ chưa. Mà đấy là em chưa hề nghe hơi nồi chõ ở đâu nhá^^ Còn có gì mới mà em ko biết chị Mèo soi sáng cho em để em học tập bé TG.

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Tranh thủ cho em buôn bán tí: sau hơn 1 năm không ọp ẹp gì, hôm nọ đi đàn đúm, thế nào lại gặp phải đội tuyền hoa hậu, thế là về nhà em bị tự kỷ mấy ngày liền, hu hu. Chả nhẽ từ giờ đóng cửa trong nhà, không đi đâu nữa :((
Chị Ciao ơi, Xề chơi đểu em, chỉ không đến nơi đến chốn gì cả. Xề đâu, cho địa chỉ cụ thể đi, ngoan sau này tau sẽ bẩu con gái tau nó đối xử tử tế, chứ không nó đuổi mẹ chồng ra khỏi nhà đấy :p

333
0
0

T&G

@T&G ơi, cho chị link của loại bôi với nhé, phen này quyết ăn chơi. Da chị dạo này nám hơi nhiều nên phải đầu tư vậy. Ths em nhé.
Chị ơi e là loại này đây ạ http://www.transinowhitening.com/2013/05/kem-tri-nam-transino-whitening-essence-30gr.html

B
ạn e nó chỉ uống trong 2 tuần mà nó bảo sáng da và giảm nám. Hay là nó tự sướng chứ em chẳng thấy gì, vì trị nám không được đâu. Dùng có tác dụng ngăn chặn phát triển nhanh thôi. Không chị em mình uống thử xem thế nào, mua kem bôi sau cũng được chị ạ.

Các em, chị bị nám lâu rồi nhé, nhìn thoáng thì k rõ, còn ai mắt kém hoặc âu yếm nhìn sát thì rõ lắm ạ.

@ Ciao, chị có nhiều cái mới lắm, Mèo nó không biết đâu. Toàn thứ hay ho nhé, lúc nào gặp chị lấy vòng đeo tay teen teen thì chị nói cho. Đảm bảo thực hiện đúng như vậy, chồng trả em về nhà sản xuất ngay, luôn nhé:)).

567
0
0

Ciao

Chị ơi e là loại này đây ạ http://www.transinowhitening.com/2013/05/kem-tri-nam-transino-whitening-essence-30gr.html

B
ạn e nó chỉ uống trong 2 tuần mà nó bảo sáng da và giảm nám. Hay là nó tự sướng chứ em chẳng thấy gì, vì trị nám không được đâu. Dùng có tác dụng ngăn chặn phát triển nhanh thôi. Không chị em mình uống thử xem thế nào, mua kem bôi sau cũng được chị ạ.

Các em, chị bị nám lâu rồi nhé, nhìn thoáng thì k rõ, còn ai mắt kém hoặc âu yếm nhìn sát thì rõ lắm ạ.

@ Ciao, chị có nhiều cái mới lắm, Mèo nó không biết đâu. Toàn thứ hay ho nhé, lúc nào gặp chị lấy vòng đeo tay teen teen thì chị nói cho. Đảm bảo thực hiện đúng như vậy, chồng trả em về nhà sản xuất ngay, luôn nhé:)).
Sướng quá thế là em được cho vòng à, em cảm ơn chị trước^^. Thế hôm nào lấy vòng chị phổ biến kiến thức thêm cho em các khoản khác để em về phố biến lại cho bà con cái chị nhỉ.

556
0
16

bichngoc1312

Member

Em tự updated lại toàn bộ đơn hàng Nhật của em để đỡ bị bỏ sót order chị nhé:
1 kg mỳ chính Nhật
2 túi Tảo Spirulina (loại 2.400 viên/1 túi)
1 kính bơi trẻ em màu xanh (dành cho bé trai 8 tuổi)
1 kính bơi người lớn màu xanh nước biển
1 hộp kẹo viên canxi Ca, hộp 180 viên, http://aloola.vn/keo-vien-can-xi/
1 hộp kẹo dành cho trẻ biếng ăn, hộp 160 viên, http://aloola.vn/keo-danh-cho-tre-bieng-an/
1 hộp DHA&EPA, hộp 150 viên, http://aloola.vn/dha-va-epa-150/
Và cho em bon chen thêm 1 Sữa rửa mặt nữa ạ (cho có tinh thần đồng đội, hi hi)
Tks chị nhiều!

1,904
0
36

291179

Active Member

em thích kính bơi trẻ em 10 tuổi ( con nhà em nó to đùng ra )
có thì chị mua hộ em nhá nhá

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Buôn tiếp hàng nhật

Các chị sorry link Tiếng Việt TC&C chịu
Nàng ấy nhờ em vào post bài vì đang bận.

93
0
0

Trang Ly

Trả lời: Buôn tiếp hàng nhật

CHị ơi cho em hỏi Trà xanh có phải là bột trà xanh để có thể làm bánh hoặc pha uống được đúng k hả c? óc dạng gói hay dạng hộp ạ?
Ngoài ra chị cho em hỏi thêm loại tảo nào có thể cho bé ăn dặm từ 7 tháng trở lên ý ạ. Em nhòm trên fb của 1 bạn thì thấy bạn ý ghi là tảo biển wakame

Có gì cho em xin rổ giá để em đặt hàng ạ . E cảm ơn !