Cấp báo: nhu cầu hàng Thái cho cả nhà!

700
0
16

halinhmy

Member
Ðề: Cấp báo: nhu cầu hàng Thái cho cả nhà!

Tình hình là nó có link này đúng địa điểm sale này luôn mà giờ em mới tra ra, vì nó ko cho chụp ảnh:

http://www.robinson.co.th/promotion-201302-20.html

http://www.robinson.co.th/promotion-201302-21.html

Click vào hình bên trái sẽ có cụ thể về hãng, %sale.
Đồ trẻ em chủ yếu là Barbie, Pooh, H.Kitty, giày búp bê hay sandal Disney rất xinh size từ 25-35, sale đến 50% (giá mua còn từ 200baht).
Dao hay đồ gọn nhẹ thì mang về được, còn đồ gia dụng cồng kềnh thì em xin chịu vì độ an toàn khi sử dụng em không dám chắc dù giá rất rẻ.

Em tạm túm lại nhu cầu đến giờ nhé:

1- Đồng hồ: OMM (2 chiếc hồng/tím), Ong (2 hồng), mama2vit (1 hồng), chicchic (1 xanh)
2- Kính râm: tomiu (1- zai 7t, 1- gái 6t), muathu (1- zai 9t), Chicchic (1- zai 6t- mắt to)
3- Giầy búp bê/ sandal: mecunlinh (2- sz 35-36), vigisa (1- 7,8 tuổi- cụ thể sz hoặc đo chân con giúp em), tomiu ( zai 7t, gái 6t - cho em xin sz chân 2 bạn)
4- Tất: HD
5- Dầu gội/xả L'oreal: mecunlinh
6- Dầu ủ, sơn móng: : muathu (màu đỏ sậm, hồng nhạt)
7- Dao: mecunlinh, vigisa

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,501
0
0

Haidang02

1- Đồng hồ: OMM (2 chiếc hồng/tím), Ong (2 hồng), mama2vit (1 hồng), chicchic (1 xanh)
2- Kính râm: tomiu (1- zai 7t, 1- gái 6t), muathu (1- zai 9t), Chicchic (1- zai 6t- mắt to)
3- Giầy búp bê/ sandal: mecunlinh (2- sz 35-36), vigisa (1- 7,8 tuổi- cụ thể sz hoặc đo chân con giúp em), tomiu ( zai 7t, gái 6t - cho em xin sz chân 2 bạn)
4- Tất: HD
5- Dầu gội/xả L'oreal: mecunlinh
6- Dầu ủ, sơn móng: : muathu (màu đỏ sậm, hồng nhạt)
Halinhmy ơi, chị 10 đôi tất. Với em xem có bộ 2 lọ kem dưỡng da, chống nhăn và lão hóa ngày và đêm L'oreal thì mua hộ chị với nhé.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Cấp báo: nhu cầu hàng Thái cho cả nhà!

Chị vẫn ko nhìn thấy cái hình nào của đồ trẻ em để chọn :)

817
0
16

Chị ko xem dc nên Hà xem có đôi giày búp bê với sandal nào đơn giản, màu nhẹ nhàng thì mua cho chị với. Cỡ 35, 2 sandal, 1 giày, 1 đôi dép xỏ ngón cỡ 35 nữa. Mua cho chị cả tất nữa nhé.

384
0
16

tho2006

Member

Chị ơi, em cũng đăng ký 10 đôi tất, 01 cặp dầu gội và xả L'oreal nhé. Cảm ơn chị nhiều!

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Hihi khổ thân em gái thức đến 1h sáng để phục vụ các chị già à :-* . Chị cập nhật thêm nhé:

2- Kính râm: tomiu (1- zai 7t, 1- gái 6t), muathu (1- zai 9t), Chicchic (1- zai 6t- mắt to), OMM (1 - gái 6t - cứ mua to to ra cho đeo đc lâu em ah)
3- Giầy búp bê/ sandal: mecunlinh (2- sz 35-36), vigisa (1- 7,8 tuổi- cụ thể sz hoặc đo chân con giúp em), tomiu ( zai 7t, gái 6t - cho em xin sz chân 2 bạn), Chanh (size 35, 2 sandal, 1 giày, 1 xỏ ngón).
4- Tất: HD (10 đôi), tho2006 (10), Chanh (mấy đôi?)
5- Dầu gội/xả L'oreal: mecunlinh, tho2006
6- Dầu ủ, sơn móng: : muathu (màu đỏ sậm, hồng nhạt), OMM 1 dầu ủ,

Halinhmy ơi, chị 10 đôi tất. Với em xem có bộ 2 lọ kem dưỡng da, chống nhăn và lão hóa ngày và đêm L'oreal thì mua hộ chị với nhé.
Chị ơi chị ăn tất tốn thế :)) , em mùa đông ăn cũng dữ nhưng chớm hè là em bye bye các bạn í luôn, nóng lắm.

L'Oreal chị dùng bộ này này, em thấy review tốt lắm, mới ra, hợp với tuổi chị. Ở free duty chắc có đấy halinhmy ạ.

Ngày nhé: AGE PERFECT CELL RENEW ADVANCED RESTORING DAY CREAM SPF 15
http://www.loreal-paris.co.uk/skincare/face-care/age-perfect/age-perfect-cell-renew-day-cream.aspx

Đêm nhé: AGE PERFECT CELL RENEW ADVANCED RESTORING NIGHT CREAM
http://www.loreal-paris.co.uk/skincare/face-care/age-perfect/age-perfect-cell-renew-night-cream.aspx

Serum nhé:
AGE PERFECT CELL RENEW

Em nghĩ chị nên dùng thêm Serum, chứ mỗi bộ ngày - đêm ko đủ đâu, nhất là tuổi chị. Serum này chị dùng sau bước rửa mặt, trước khi bôi lọ ngày - đêm kia, đấy là đã rút gọn lắm rồi í chứ ko chị phải bôi vài bước nữa cơ :p . Ngày chị ngại dùng serum thì đêm dùng vậy, nó dạng tinh chất, rất tốt mà.

http://www.loreal-paris.co.uk/skincare/face-care/age-perfect/age-perfect-cell-renew-serum.aspx

Mà chị có dùng kem mắt ko thế?

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
595
0
0

Vigisa

Hôm nọ mua ủng của halinhmy, con mình đi vừa size 7,5. Nên ước chừng mua cho mình 1 sandal , 1 giầy búp bê cho con gái, hồng đỏ gì đó to hơn 2 số nhé. Cám ơn nhiều.
Hi hi, nhìn bát đĩa cốc chén thích thế. :)

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Halinhmy nhắn có bộ này Hàng Disney: váy 445b, giầy 299b, nhà mình ai thik thì đặt này, cho bé tầm 4-6 tuổi:

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

Halinhmy ơi thấy đồng hồ cho con trai mua cho chị 3 cái nhé: Ben 10 và người Dơi @};-

1- Đồng hồ: OMM (2 chiếc hồng/tím), Ong (2 hồng), mama2vit (1 hồng), chicchic (1 xanh), thuyvuong ( 1 tím or hồng, 2 Ben 10, 1 người Dơi)
2- Kính râm: tomiu (1- zai 7t, 1- gái 6t), muathu (1- zai 9t), Chicchic (1- zai 6t- mắt to), OMM (1 - gái 6t - cứ mua to to ra cho đeo đc lâu em ah)
3- Giầy búp bê/ sandal: mecunlinh (2- sz 35-36), vigisa (1- 7,8 tuổi- cụ thể sz hoặc đo chân con giúp em), tomiu ( zai 7t, gái 6t - cho em xin sz chân 2 bạn), Chanh (size 35, 2 sandal, 1 giày, 1 xỏ ngón). Vigisa (1 sandal , 1 giầy búp bê cho con gái, hồng đỏ gì đó to hơn size 7.5 2 số )

2,501
0
0

Haidang02

Thôi thì tuỳ các em, các em cứ mua cho chị bôi ngày bôi đêm là được. Halinhmy xem xét hộ chị 3 cái mà OMM liệt kê ra nhé. Chị có kem mắt nhưng chả bôi bao giờ vì cảm giác nó khó chịu lắm, để hỏng cả ra, chỉ thích kem ngày đêm kia thôi.

Còn vụ tất, mùa hè chị cũng không đi, kệ cái chưn đen sì :D, nhưng vì có mấy em trong CQ cứ hỏi địa chỉ nên chị mua hộ cả chúng nó.

700
0
16

halinhmy

Member

3- Giầy búp bê/ sandal: mecunlinh (2- sz 35-36), vigisa (1- 7,8 tuổi- cụ thể sz hoặc đo chân con giúp em), tomiu ( zai 7t, gái 6t - cho em xin sz chân 2 bạn), Chanh (size 35, 2 sandal, 1 giày, 1 xỏ ngón).
6- Dầu ủ, sơn móng: : muathu (màu đỏ sậm, hồng nhạt), OMM 1 dầu ủ (lo hãng nào đây chị ơi?)

R nó nằm gần khu dân họ đi mua đông lắm luôn.
Mỹ phẩm ở đây có từ cao cấp trở xuống, cao giảm ít, thấp giảm nhiều (Burbery, Dior, Chanel, Lancome, L'oreal,..). Các chị có nhu cầu loại nào thì gửi link như chị OMM giúp em, em tìm nếu có sẽ mua.
Em chưa bao giờ mua đc L'oreal ở Duty free BK cả, hay em chưa tìm ra nhỉ?

@Vigisa: đồ gia đình rất đẹp và rẻ nữa, em cũng đang nuốt nước bọt hihi. Chị cứ đưa ra yêu cầu, em sẽ lựa khả năng chị nhé.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Cấp báo: nhu cầu hàng Thái cho cả nhà!

Halinhmy nhắn có bộ này Hàng Disney: váy 445b, giầy 299b, nhà mình ai thik thì đặt này, cho bé tầm 4-6 tuổi:

[/QUO
halinhmy cho chị đăng ký đôi giày size 6 tuổi.
giá đấy là giảm rồi hay chưa giảm ấy HLM nhỉ?

700
0
16

halinhmy

Member

1- Đồng hồ: OMM (2 chiếc hồng/tím), Ong (2 hồng), mama2vit (1 hồng), chicchic (1 xanh), thuyvuong ( 1 tím or hồng, 2 Ben 10, 1 người Dơi)
3- Giầy búp bê/ sandal: mecunlinh (2- sz 35-36), vigisa (1- 7,8 tuổi- cụ thể sz hoặc đo chân con giúp em), tomiu ( zai 7t, gái 6t - cho em xin sz chân 2 bạn), Chanh (size 35, 2 sandal, 1 giày, 1 xỏ ngón). Vigisa (1 sandal , 1 giầy búp bê cho con gái, hồng đỏ gì đó to hơn size 7.5 2 số )

Mỹ phẩm ở đây có từ cao cấp trở xuống, cao giảm ít, thấp giảm nhiều (Burbery, Dior, Chanel, Lancome, L'oreal,..). Các chị có nhu cầu loại nào thì gửi link như chị OMM giúp em, em tìm nếu có sẽ mua. 

@Vigisa: đồ gia đình rất đẹp và rẻ nữa, em cũng đang nuốt nước bọt hihi. Chị cứ đưa ra yêu cầu, em sẽ lựa khả năng chị nhé.

700
0
16

halinhmy

Member
Ðề: Trả lời: Ðề: Cấp báo: nhu cầu hàng Thái cho cả nhà!

halinhmy cho chị đăng ký đôi giày size 6 tuổi.
giá đấy là giảm rồi hay chưa giảm ấy HLM nhỉ?
Chị ơi giá đấy là sau giảm 50%, tag có cả 2 giá luôn ạ.

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

2- Kính râm: tomiu (1- zai 7t, 1- gái 6t), muathu (1- zai 9t), Chicchic (1- zai 6t- mắt to), OMM (1 - gái 6t - cứ mua to to ra cho đeo đc lâu em ah), thuyvuong ( 1- gái 5T)

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

@ chị Đèn: có kem mắt rồi mà ko chịu bôi, ghét chưa kìa, bôi ngay đi nhá. Nếu chị chỉ thik ngày đêm mà serum mua về cũng để hỏng như kem mắt thì thôi ko mua nhé, cả nước đang giáp hạt đói kém mà để phí thì thôi, hay là cứ mua rồi để vài tháng rồi cho em :)) .

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Cấp báo: nhu cầu hàng Thái cho cả nhà!

@ chị Đèn: có kem mắt rồi mà ko chịu bôi, ghét chưa kìa, bôi ngay đi nhá. Nếu chị chỉ thik ngày đêm mà serum mua về cũng để hỏng như kem mắt thì thôi ko mua nhé, cả nước đang giáp hạt đói kém mà để phí thì thôi, hay là cứ mua rồi để vài tháng rồi cho em :)) .
Halinhmy mua giúp chị giày nhé.

OMM + HLM: có cái kem mắt của bọn Estee lauder gì đấy ko chị nhỉ?

2,501
0
0

Haidang02

Vấn đề là cái món kia tiền nong thế nào, hihi. Kem mắt là một bà chị gửi cho, dặn lên dặn xuống là bôi, nhưng chị bôi vào có cảm giác nó vào cả mắt. Với lại mắt chị mắt cá vàng, bôi tốn lắm. Mai già kiếm cặp kính đeo vào là xong.

1,669
0
0

mesubim

Cho subim đú theo chị HĐ với (huhu xấu hổ quá thua cả chục tuổi mà đã phải chống lão hóa như chị í rồi :)))

- 02 bộ kem L'oreal chống lão hóa ngày đêm
- 01 bộ xả gội L'oreal giành cho tóc nhuộm
- 10 tất
- 02 đôi giày búp bê size 35 - 36
- Có xăng đan xỏ ngón như này thì cho chị 02 đôi size 35 - 36 nữa nhé
http://www.alibaba.com/product-free/118781468/HELLO_KITTY_flip_flops_4.html

@muathu: nàng bữa nay xí xọn mua sơn móng tay móng chân nữa chứ, he he...