Cấp báo: nhu cầu hàng Thái cho cả nhà!

1,669
0
0

mesubim

Ðề: Cấp báo: nhu cầu hàng Thái cho cả nhà!

update thêm cho subim và baoduy_susu:

1- Đồng hồ: OMM (2 chiếc hồng/tím), Ong (2 hồng), mama2vit (1 hồng), chicchic (1 xanh), thuyvuong ( 1 tím or hồng, 2 Ben 10, 1 người Dơi); Linh mèo (2 chiếc người dơi), rongviet (2 chiếc cho gái hồng/tím), tomiu (1 Ben 10), baoduy_susu (02 chiếc 1 trai 1 gái)

2- Kính râm: tomiu (1- zai 7t, 1- gái 6t), muathu (1- zai 9t, 1 -Zai 40t), Chicchic (1- zai 6t- mắt to), OMM (1 - gái 6t - cứ mua to to ra cho đeo đc lâu em ah), thuyvuong ( 1- gái 5T); Linh mèo (3 chiếc cho giai 7 tuổi); TC&T (1-zai 5t, 1-gái 10t), rongviet (1- gái 4-5; 1 gái 6-7), baoduy_susu (01 trai 8 tuổi)

3- Giầy búp bê/ sandal: mecunlinh (2- sz 35-36), tomiu: scandal hết chị nhé :) zai 7t size 33, gái 6t - size 31, gái 4t size 27), Chanh (size 35, 2 sandal, 1 giày, 1 xỏ ngón). Vigisa (1 sandal , 1 giầy búp bê cho con gái, hồng đỏ gì đó to hơn size 7.5 2 số ); TC&T (1 giầy búp bê/sandal size 35); LG (1 sandal , 1 giầy búp bê cho con gái, hồng đỏ gì đó khoảng cỡ 30-31 ); mesubim (02 búp bê hồng, 02 sandan xỏ ngón size 35 - 36) baoduy_susu (01 búp bê, 01 sandan size 35 - 36)

4- Tất: HD (10 đôi), tho2006 (10), Chanh (mấy đôi?) - Tất quần màu sáng da chân thì chị 5-10 đôi, tomiu (tất quần: 4 đôi đen - 1 đôi da chân); mesubim (10 đôi màu da)

5- Dầu gội/xả L'oreal: mecunlinh, tho2006; Linh mèo; mesubim (01 cặp giành cho tóc nhuộm), baoduy_susu (01 cặp giành cho tóc nhuộm)

6- Dầu ủ, sơn móng: muathu (màu đỏ sậm, hồng nhạt), OMM 1 dầu ủ, Linh mèo 1 dầu ủ

7- Dao: mecunlinh, vigisa , LG

8- Ủng nhựa Hello-Kitty: 1 đôi gái size 29-30

9- Kem L'oreal chống lão hóa ngày, đêm: mesubim (02 bộ)

595
0
0

Vigisa

1- Đồng hồ: OMM (2 chiếc hồng/tím), Ong (2 hồng), mama2vit (1 hồng), chicchic (1 xanh), thuyvuong ( 1 tím or hồng, 2 Ben 10, 1 người Dơi); Linh mèo (2 chiếc người dơi), rongviet (2 chiếc cho gái hồng/tím), tomiu (1 Ben 10), baoduy_susu (02 chiếc 1 trai 1 gái)

2- Kính râm: tomiu (1- zai 7t, 1- gái 6t), muathu (1- zai 9t, 1 -Zai 40t), Chicchic (1- zai 6t- mắt to), OMM (1 - gái 6t - cứ mua to to ra cho đeo đc lâu em ah), thuyvuong ( 1- gái 5T); Linh mèo (3 chiếc cho giai 7 tuổi); TC&T (1-zai 5t, 1-gái 10t), rongviet (1- gái 4-5; 1 gái 6-7), baoduy_susu (01 trai 8 tuổi)

3- Giầy búp bê/ sandal: mecunlinh (2- sz 35-36), tomiu: scandal hết chị nhé :) zai 7t size 33, gái 6t - size 31, gái 4t size 27), Chanh (size 35, 2 sandal, 1 giày, 1 xỏ ngón). Vigisa (1 sandal , 1 giầy búp bê cho con gái, hồng đỏ gì đó to hơn size của LG 1,2 số nhé ); TC&T (1 giầy búp bê/sandal size 35); LG (1 sandal , 1 giầy búp bê cho con gái, hồng đỏ gì đó khoảng cỡ 30-31 ); mesubim (02 búp bê hồng, 02 sandan xỏ ngón size 35 - 36) baoduy_susu (01 búp bê, 01 sandan size 35 - 36)

4- Tất: HD (10 đôi), tho2006 (10), Chanh (mấy đôi?) - Tất quần màu sáng da chân thì chị 5-10 đôi, tomiu (tất quần: 4 đôi đen - 1 đôi da chân); mesubim (10 đôi màu da)

5- Dầu gội/xả L'oreal: mecunlinh, tho2006; Linh mèo; mesubim (01 cặp giành cho tóc nhuộm), baoduy_susu (01 cặp giành cho tóc nhuộm)

6- Dầu ủ, sơn móng: muathu (màu đỏ sậm, hồng nhạt), OMM 1 dầu ủ, Linh mèo 1 dầu ủ

9- Kem L'oreal chống lão hóa ngày, đêm: mesubim (02 bộ)

817
0
16

Chanh Tất : 3 đen, 7 da chân. Hà ơi, giầy dép của chị sang hết size 36 nhé. Chiều nay về đo lại mới thây chân nó dài.

700
0
16

halinhmy

Member

Chanh Tất : 3 đen, 7 da chân. Hà ơi, giầy dép của chị sang hết size 36 nhé. Chiều nay về đo lại mới thây chân nó dài.
Chị Chanh ơi trẻ em thì sz 35 là to nhất rồi ạ, nếu ko có 36 thì chị có mua nữa ko?

2,501
0
0

Haidang02

3- Giầy búp bê/ sandal: mecunlinh (2- sz 35-36), tomiu: scandal hết chị nhé :) zai 7t size 33, gái 6t - size 31, gái 4t size 27), Chanh (size 35, 2 sandal, 1 giày, 1 xỏ ngón). Vigisa (1 sandal , 1 giầy búp bê cho con gái, hồng đỏ gì đó to hơn size của LG 1,2 số nhé ); TC&T (1 giầy búp bê/sandal size 35); LG (1 sandal , 1 giầy búp bê cho con gái, hồng đỏ gì đó khoảng cỡ 30-31 ); mesubim (02 búp bê hồng, 02 sandan xỏ ngón size 35 - 36) baoduy_susu (01 búp bê, 01 sandan size 35 - 36)

9- Kem L'oreal chống lão hóa ngày, đêm: mesubim (02 bộ); Haidang02: 01 bộ

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Ui giùi ui, may mà hôm nay giờ này tranh thủ lướt vào nhà mình mới túm được vụ này. Hihi. Halinhmy cho tớ đăng ký nhé:

1. Dầu gội/xả L'Oreal: 1 cặp dành cho tóc xoăn nhuộm
2. Kính râm cho giai 8 tuổi
3. Đồng hồ cho con gái có hình mèo Kitty và cho con trai hình ô tô mà cả lô 10c chị metyruoi đưa hình.
4. Dao

Em cứ bon chen theo mọi người thôi chứ chả kịp nhìn cái gì với cái gì cả.

700
0
16

halinhmy

Member

Em đã lưu ds và link của chị HĐ, Ong, M2V, Xề.. rồi nhé. Hy vọng là đủ hàng cho tất cả mọi người, hàng đc gom trong tối nay. Thiếu mục nào em sẽ báo lên đây, nếu các chị vẫn cần thì em sẽ bổ sung ở Duty Free nhé ạ.

817
0
16

3- Giầy búp bê/ sandal: mecunlinh (2- sz 35-36), tomiu: scandal hết chị nhé :) zai 7t size 33, gái 6t - size 31, gái 4t size 27), Chanh (size 36 2 sandal, 1 giày, 1 xỏ ngón). Vigisa (1 sandal , 1 giầy búp bê cho con gái, hồng đỏ gì đó to hơn size của LG 1,2 số nhé ); TC&T (1 giầy búp bê/sandal size 35); LG (1 sandal , 1 giầy búp bê cho con gái, hồng đỏ gì đó khoảng cỡ 30-31 ); mesubim (02 búp bê hồng, 02 sandan xỏ ngón size 35 - 36) baoduy_susu (01 búp bê, 01 sandan size 35 - 36)

4- Tất: HD (10 đôi), tho2006 (10), Chanh (3 đen, 7 da chân) - Tất quần màu sáng da chân thì chị 5-10 đôi, tomiu (tất quần: 4 đôi đen - 1 đôi da chân); mesubim (10 đôi màu da)

9- Kem L'oreal chống lão hóa ngày, đêm: mesubim (02 bộ)[/QUOTE]

590
0
0

dieuhuong

Trả lời: Cấp báo: nhu cầu hàng Thái cho cả nhà!

Em ơi, cho chị 01 bộ gội xả L'oreal (dành cho tóc nhuộm, xoăn), 01 bộ kem L'oreal chống lão hóa ngày, đêm. Kô bon chen thì kô chịu được:D

303
0
0

mama2vit

Ðề: Trả lời: Cấp báo: nhu cầu hàng Thái cho cả nhà!

Em ơi, cho chị 01 bộ gội xả L'oreal (dành cho tóc nhuộm, xoăn), 01 bộ kem L'oreal chống lão hóa ngày, đêm. Kô bon chen thì kô chịu được:D
Ha ha đã thấy chị "trẻ" chen lấn làm đẹp cùng các em rùi :x

700
0
16

halinhmy

Member

Thông báo cả nhà:
- Đồng hồ Hello Kitty có đủ mẫu cho zai và gái, nhưng đẹp lung linh và đắt hơn nhiều so với trên trang Alibaba(kiểu đồ chơi): giá sau sale 50% còn trung bình 550baht. Kiểu này dùng cho các bạn đi học, cấp 2 vẫn dùng tốt.
Ảnh cụ thể em gửi chị OMM, chị up giúp em nhé. Chị nào ko có nhu cầu nữa thì báo em nhé.
- Tất chân: đã gom đủ hàng
- Giầy dép, kính: không còn đủ sz, nhưng sz nào còn nhiều và đẹp, rẻ lấy nhiều hơn một chút.
- Mỹ Phẩm: chỉ giảm 10%, nhiều nhất là Clarins 20-30%.
- Dầu gội: hết sạch hàng đỏ (cho tóc nhuộm)

Tình hình là vẫn đang cố gắng gom trong điều kiện tắc đường, tranh nhau mua và chờ xếp hàng thanh toán hơn tiếng đồng hồ nên có chút khó khăn ạ. Cả nhà thông cảm, nó sale bất thình lình nên ko chuẩn bị trước tinh thần chiến đấu nhưng vẫn quyết tâm quyết thắng hihi.

159
0
0

manhkiet

Trả lời: Ðề: Cấp báo: nhu cầu hàng Thái cho cả nhà!

Vấn đề là cái món kia tiền nong thế nào, hihi. Kem mắt là một bà chị gửi cho, dặn lên dặn xuống là bôi, nhưng chị bôi vào có cảm giác nó vào cả mắt. Với lại mắt chị mắt cá vàng, bôi tốn lắm. Mai già kiếm cặp kính đeo vào là xong.
Chị ơi kem mắt cách dùng như này: lấy 1 lượng khoảng bằng 1,5 hạt tiêu (các loại kem nói chung mọi người cứ thường hay dùng 1 lượng nhiều hơn cần thiết) vào đầu ngón tay nhẫn sau đó áp đầu ngón nhẫn bên kia vào để chia làm 2 (mỗi bên tay là dùng đủ cho 1 mắt) sau đó chậm chậm nhẹ tay lên vùng phía trên mắt rồi xuống vùng dưới mắt kéo dài ra đuôi mắt. Vùng da mắt rất mỏng và khô nên cần loại kem riêng cho mắt chị ơi. Các loại kem mắt cao cấp thường có tác dụng chống nhăn, giảm sụp mí, bọng mắt, thâm mắt đấy chị ạ.

1,517
0
0

Mehuungo

Em ơi nếu được cho chị đăng ký 1 bộ gội xả Pattene, hàng made in Thaland ý, loại mượt tóc. Cám ơn em

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Thông báo cả nhà:
- Đồng hồ Hello Kitty có đủ mẫu cho zai và gái, nhưng đẹp lung linh và đắt hơn nhiều so với trên trang Alibaba(kiểu đồ chơi): giá sau sale 50% còn trung bình 550baht. Kiểu này dùng cho các bạn đi học, cấp 2 vẫn dùng tốt.
Ảnh cụ thể em gửi chị OMM, chị up giúp em nhé. Chị nào ko có nhu cầu nữa thì báo em nhé.
- Tất chân: đã gom đủ hàng
- Giầy dép, kính: không còn đủ sz, nhưng sz nào còn nhiều và đẹp, rẻ lấy nhiều hơn một chút.
- Mỹ Phẩm: chỉ giảm 10%, nhiều nhất là Clarins 20-30%.
- Dầu gội: hết sạch hàng đỏ (cho tóc nhuộm)

Tình hình là vẫn đang cố gắng gom trong điều kiện tắc đường, tranh nhau mua và chờ xếp hàng thanh toán hơn tiếng đồng hồ nên có chút khó khăn ạ. Cả nhà thông cảm, nó sale bất thình lình nên ko chuẩn bị trước tinh thần chiến đấu nhưng vẫn quyết tâm quyết thắng hihi.
Bấm cám ơn rồi nhưng mà vẫn muốn :-* nữa. Em ơi những món chị đặt, tùy em quyết hết về giá cả hay chủng loại nhé.

713
0
16

Virgo2007

Member

Chả biết còn kịp không? Ấy ơi, mua hộ tmỗi thứ một lọ nhé.
Advanced Night Repair Eye / Synchronized Complex

http://www.esteelauder.com/product/6...lex/index.tmpl

@ chị Đèn: em thấy trên trang Boot của Anh nó ghi tầm 20 bảng, ngày và đêm bằng giá, là hơn 600K loại 50ml, còn serum 25 bảng, gần 800K loại 30ml. Ko biết ở Thái giá bn. Nếu chị ưng loại nào thì confirm với halinhmy nhé, em thấy có loại 100ml nhưng thế thì nhiều xiền quá.

@ mama2vit: phục vụ chị ;)

Bù nước của Clinique:
Moisture Surge Extended Thirst Relief

http://www.clinique.co.uk/product/16...pes/index.tmpl

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Cấp báo: nhu cầu hàng Thái cho cả nhà!

Chị có mua đồng hồ nhé Halinhmy, tks em.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Cấp báo: nhu cầu hàng Thái cho cả nhà!

mà halinhmy đang ở bên Thái đấy hử, nếu mệt quá ko tranh được thì ko cần mua mỹ phẩm cho chị cũng đc nhé hihi.
Lại về sân bay nội bài mua miễn thuế, hình như giá là hơn 900K 1 tí :D

700
0
16

halinhmy

Member
Ðề: Trả lời: Ðề: Cấp báo: nhu cầu hàng Thái cho cả nhà!

mà halinhmy đang ở bên Thái đấy hử, nếu mệt quá ko tranh được thì ko cần mua mỹ phẩm cho chị cũng đc nhé hihi.
Lại về sân bay nội bài mua miễn thuế, hình như giá là hơn 900K 1 tí :D
Đồng chí chồng em đang quyết tâm phục vụ đội quân tóc dài đấy chị ạ ;) Chị yên tâm nếu Robinson ko có thì sẽ mua ở Duty Free Bangkok chị nhé.

700
0
16

halinhmy

Member
Ðề: Trả lời: Ðề: Cấp báo: nhu cầu hàng Thái cho cả nhà!

@ Chị Virgo và cả nhà: Em sẽ cập nhật tiếp nhu cầu của các chị đến hết ngày hôm nay dựa trên thông báo của em ở trên nhé ạ.

817
0
16

Em ơi có mua sandal với xỏ ngón cho chị không? Cứ mua 35 cũng đc nhé.