Cấp báo: nhu cầu hàng Thái cho cả nhà!

184
0
0

tomiu

Ðề: Cấp báo: nhu cầu hàng Thái cho cả nhà!

Chị ơi, em không mua đồng hồ nữa chị halinhmy nhé. Tks chị

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chị lại muốn bon chen đôi sandal cho Sâu 5 tuổi, halinhmy ơi chọn giúp chị nhé.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Halinhmy ơi, chị Chanh đang có việc khản muốn hỏi bạn đấy, gọi cho chị í 1 câu đê

1,416
0
36

MomMi

Active Member

cho mình đăng ký đôi xăng đan cho bé gái, sz 36-37. Lần trước mình vào Robinson nhìn hàng trẻ con là mê nhất, tràn ngập hello kitty, toàn màu hồng yêu ơi là yêu. Mà nó có sale nồi cơm điện cao tần không nhỉ?

700
0
16

halinhmy

Member

cho mình đăng ký đôi xăng đan cho bé gái, sz 36-37. Lần trước mình vào Robinson nhìn hàng trẻ con là mê nhất, tràn ngập hello kitty, toàn màu hồng yêu ơi là yêu. Mà nó có sale nồi cơm điện cao tần không nhỉ?
Quán triệt tư tưởng là phục vụ tóc dài, nồi cơm điện phục vụ mấy ông đầu trọc, nên không có thông tin chị ạ. Nhưng xem trên trang promotion của nó có nồi cơm của Sharp, Toshiba, Panasonic thì có giảm ạ.

@Chanh: em ko có sđt của chị ạ.

2,080
0
0

Quán triệt tư tưởng là phục vụ tóc dài, nồi cơm điện phục vụ mấy ông đầu trọc, nên không có thông tin chị ạ. Nhưng xem trên trang promotion của nó có nồi cơm của Sharp, Toshiba, Panasonic thì có giảm ạ.

@Chanh: em ko có sđt của chị ạ.
đây đây số Chanh : 0983 năm ba một không chín chín

đ

734
0
16

rongviet

Member

Đồng hồ và kính của chị vẫn mua nhé haminhlinh.
Nếu được cho chị đăng ký thêm xăng đan/dép xỏ ngón Hello Kitty cho bé gái size 29-30 nhé.
Chị còn có như cầu váy HelloKitty nữa cho bé 5-6 tuổi. Tất cả của chị là mua rộng, ko vừa năm nay thì năm sau. hêhheh.

1,250
0
0

baoduy_susu

cho mình bon chen 1 đôi giày xỏ ngón và 1 búp bê cho Carot, chân khoảng 5 tuổi giống OMM nhé!!!

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Nếu được cho mình đăng ký thêm 1 kính Hello Kitty cho bé gái - sz bé nhất với nhé. Cảm ơn halinhmy!

22
0
0

Mẹ KunKin

Trả lời: Cấp báo: nhu cầu hàng Thái cho cả nhà!

Ôi cho em đăng ký với ạ, chị ơi nếu tiện chị mua hộ em 1 đồng hồ Kitty + 1 kính mắt cho bé gái 6 tuổi, 1 đồng hồ Mc Queen + 1 kính mắt cho bé trai 3 tuổi với nhé, em cảm ơn chị nhiều!!!

2,801
0
0

muathu

@Halinhmy: Với tinh thần quyết chiến quyết thắng của em :x tầm giúp chị kem chống nắng loại tốt và nhiều khoảng 3-5 hộp vì chị phơi nắng nhiều quá mà giờ mới nhớ ra, cảm ơn em nhiều nhiều :x

700
0
16

halinhmy

Member

@Halinhmy: Với tinh thần quyết chiến quyết thắng của em :x tầm giúp chị kem chống nắng loại tốt và nhiều khoảng 3-5 hộp vì chị phơi nắng nhiều quá mà giờ mới nhớ ra, cảm ơn em nhiều nhiều :x
Em cũng đang thắc mắc ko có ai cần KCN trong lúc cái nắng chói chang đang xồng xộc tới :)

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Em cũng đang thắc mắc ko có ai cần KCN trong lúc cái nắng chói chang đang xồng xộc tới :)
Chị cũng cần hihi nhưng chọn loại nào nhanh khô, đỡ dính em nhé. Chị đang dùng Clinique cho mặt ấy, bôi mặt đc la bôi tay chân được hihi

700
0
16

halinhmy

Member

Chị cũng cần hihi nhưng chọn loại nào nhanh khô, đỡ dính em nhé. Chị đang dùng Clinique cho mặt ấy, bôi mặt đc la bôi tay chân được hihi
Clinique có loại cho body dùng cũng mát ko dính (hay tại em da khô nên hút nhanh nhỉ). Face mà bôi tay chân thì nhanh hết phí lắm chị ơi

http://www.boots.com/en/Clinique-Sun-Protection-Body-Cream-SPF-30-150ml_863798/

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
3,455
2
38

mecunlinh

Active Member
700
0
16

halinhmy

Member

Em lại quan liêu ko hỏi chị cần KCN cho mặt hay body thế ạ hihi

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

chị cần kcn mặt giống mụ HG va body luôn.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

theo tớ thì halinhmy gấy quỹ đê, sắp hè rồi, kem chống nắng là chuẩn đấy, mí lại nhớ vụ quần nhìu màu của tớ nhá

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Kệ, cứ cho chị loại bôi mặt với độ chống nắng cao nhất có thể. Mỹ phẩm dùng trong 1 năm thoai mà.
SPF cao nhất e chỉ dùng đc khi đi biển, ko thì ko dám bôi vì thấy bí da khó chịu nhắm.

700
0
16

halinhmy

Member

SPF cao nhất e chỉ dùng đc khi đi biển, ko thì ko dám bôi vì thấy bí da khó chịu nhắm.
Em chọn loại SPF30 cho dễ dùng nhé :)

theo tớ thì halinhmy gấy quỹ đê, sắp hè rồi, kem chống nắng là chuẩn đấy, mí lại nhớ vụ quần nhìu màu của tớ nhá
Mình ít dùng nên ko biết nhu cầu nhà mình thế nào mà chọn í. Vụ quần sắc màu, zai đang hỏi quần bò, kaki hay vải :))