Chuyện bịa như thật...

1,849
0
0

BB&C

Ðề: Chuyện bịa như thật...

Chết mất vì cười, ngồi trong văn phòng mà cười như điên =))=))=))=))

620
0
0

hamy2k5

n=))=))=))=))=)). đề nghị ai ko mặc váy như em thì nằm lăn ra cười cho thoải mái, còn ai mặc váy thì đứng cười thế này:)) thôi ạ, ko thì... khối kẻ chết đấy ah. nếu cười mà có thể chết được thì em không dám vào đây đọc nữa đâu:D=))

620
0
0

hamy2k5

em xin phép hỏi chị Mèo ú: ở HP iem mới chỉ nghe thấy bò cái có sữa thôi ạ, còn vắt bò đực ra sữa thì em muốn hỏi bí quyết ạ:-/:-/:-/

331
0
0

Hua Bin

Cáo đi sang Nhật thăm Rùa, gặp mưa bão bất ngờ, Cáo chẳng mang ô, bị ướt ráo cả. Cáo bị cảm lạnh, mình mẩy rã rời, cổ họng đau rát.
Rùa hỏi Cáo: "Thích ăn gì em làm".
Cáo bảo "bố-cu-chèn" .
Rùai: " Bác làm khó em rồi, em chỉ có Baumkuchen thôi, chứ bố-cu hiện đang đi làm. Mà bác biết đấy, ở Nhật chật chội lắm. Bốn người nằm chung một giường, giờ thêm người nữa, khó chèn lắm ạ.:(

.>:)>:)>:)

354
0
16

Mr_Ech

Member

Phải đúng kiểu mới có con trai

Buổi off thành viên diễn đàn chiasetinhthuong.org ở Hải Phòng do mẹ Chip Tom Bi chủ trì (và chủ chi) diễn ra thật rôm rả, mấy anh chàng: AnhDuy, Mr_Ech, Bừa ngồi nói chuyện với nhau.

AnhDuy nói: - Bọn tớ chắc chắn sẽ có một thằng cu các cậu ạ!

- Sao cậu biết được thế? - Bừa và Ếch cùng hỏi.

- Bởi vì khi bọn tớ làm chuyện ấy, tớ ở phía trên (kinh nghiệm của bác sĩ mà :>).

Bừa mắt nhấp nháy:

- Ồ, bọn tớ có một cô công chúa. Có lẽ vì lúc làm chuyện ấy, tớ ở phía dưới :(.

Nghe đến đây, Mr Ech òa lên khóc nức nở. Bừa và AnhDuy cùng lo lắng hỏi:

- Sao cậu lại khóc vậy?

- Hu hu… - Mr Ech vẫn chưa thôi tức tưởi - Tớ e là bọn tớ sẽ có... một chú chó con mất thôi :((!

>:)>:)

Chuyện kể của AnhDuy trên kia... không đúng, mặc dù lắm kẻ tin, để cho "thanh danh" của kẻ hiền lành, tu nhân tích đức, ăn chay ngủ mặn là Ech em bị nhấn chìm xuống tận bùn đen >:). Căn cứ ư, hôm qua em nghe được câu chuyện này ở nhà lão AnhDuy. Em thề, em hứa, em đảm bảo là có thật 100% :D, sai ra đường bị kẻ con đá đít xuống hồ liền:p:. Còn nếu không, câu chuyện dưới đây cũng chứng tỏ, chả phải riêng gì... ai mới có tư thế ấy, keke...

................Bố con trông như thế nào

Cô con gái ANhDuy đang tuổi lớn nên có rất nhiều thắc mắc muốn hỏi mẹ. Một hôm, cô bé tiến đến bên mẹ và thủ thỉ:

Con: - Bố mẹ yêu nhau lắm đúng không ạ?

Mẹ: - Đúng rồi con yêu!

Con: - Vậy thời khắc nào bố mẹ hạnh phúc nhất ạ?

Mẹ: - Đó là khi bố mẹ có con, con yêu.

Con: - Lúc đó trông bố con thế nào hả mẹ?

Mẹ: - Mẹ làm sao biết được, lúc đó bố ở đằng sau mẹ mà!

>:)>:)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
354
0
16

Mr_Ech

Member

em xin phép hỏi chị Mèo ú: ở HP iem mới chỉ nghe thấy bò cái có sữa thôi ạ, còn vắt bò đực ra sữa thì em muốn hỏi bí quyết ạ:-/:-/:-/
Có cho bí quyết thì cô cũng còn phải học hỏi lâu. Vắt bò đực ra sữa hay vắt cổ... chim ra nước thì chỉ có cô Mèo làm giỏi thôi, >:).

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ngẩu pín kiểu Tây Ban Nha

Tây Ban Nha nổi tiếng nhờ bóng đá và lễ hội đấu bò tót. Ngoài ra, các quý ông còn rỉ tai nhau món ngẩu pín của chú bò bị chết trong các cuộc đấu bò tót...

Một ngày kia, vợ chồng nhà BB&C đi du lịch Tây Ban Nha cùng 1 hội bạn bè. Khi vào quán ăn ngay khu đấu trường nổi tiếng nhất Tây Ban Nha để ăn tối, để thể hiện mình rất hiểu biết, chị BB&C dõng dạc:

- Chủ quán, cho vợ chồng tôi món ngẩu pín của kẻ thua trận chiều nay. Quay ra chồng, chị tiếp: "tương truyền ăn món này đại bổ anh ạ, hí hí hí".

Thời gian chế biến lâu kinh, vợ chồng chị BB&C đợi dài cổ, cuối cùng, chủ quán bưng ra một đĩa, bên trên chỉ có tí tẹo thịt.

Sao của “nó” nhỏ thế này? - Hai anh chị có thắc mắc trong lòng nhưng không nói ra, âm thầm chia nhau ăn hết món đại bổ.

Lúc tính tiền nhìn bill cả anh cả chị BB&C ngã bổ chửng, nên mới thắc mắc: Sao mọi hôm tôi thấy 1 đĩa đầy cơ, hôm nay lại có chút xíu vậy, lại tính đắt gấp mấy lần?

- Thưa ông bà, vì chiều nay kẻ thua trận là... đấu sĩ ạ. :(:)((

- !!!

2,501
0
0

Haidang02

Đợi tôi mặc quần đã :D

Buổi tối, Cáo đến ngồi chơi có vài phút, mat1mi đã vội vàng thổi phụt đèn đi:

- Ngồi nói chuyện với nhau, hà tất cần đèn với đóm, tốn dầu vô ích.

Chuyện trò xong, mat1mi đứng dậy châm đèn, Cáo vội kêu lên:

- Ấy khoan, đợi tôi mặc quần vào đã. Ngồi trong bóng tối hà tất phải mặc quần, mòn đũng vô ích :-O

1,904
0
36

291179

Active Member

:)):)):)):)):)) (hôm nay em mặc váy ợ )

883
0
0

mèo_ú

Có cho bí quyết thì cô cũng còn phải học hỏi lâu. Vắt bò đực ra sữa hay vắt cổ... chim ra nước thì chỉ có cô Mèo làm giỏi thôi, >:).

này nhá...em nói cho bác biết nhá..cái vụ cổ ...chim của bác là ko có mặt iem đâu đấy....

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Chàng Letuanninh đi du lịch Nhựt Bổn. Sang đến nơi, được Rùa đưa đi chơi khắp chốn xứ sở mặt trời mọc thật thích thú vô cùng. Chỉ có điều, bên này cái gì cũng đề chữ Nhật, máy móc thì hiện đại, đâu đâu cũng tự động hóa, phát mệt. Có lần đưa Letuanninh vào 1 building sang trọng để tham quan, và mặc dù Rùa đã dặn dò kỹ lưỡng khi vào toilet ở đây đừng có ấn nút lung tung, dùng xong cứ việc đứng dậy đi khỏi là nó tự động giật nước xả dùm mình. Letuanninh ừ hữ, gớm, làm như người ta chưa biết thế nào là tự động hóa í. Lúc sau, khi ngồi trong đó xong, bác Letuanninh nhà ta thấy 1 bảng điều khiển trên tường, tò mò quá, thử cái xem sao. Bác ấn nút màu xanh. Một tia nước ấm áp êm ái xịt ra rửa sạch dùm bác chỗ không sạch. Chà Rùa này tệ, định không cho ta hưởng chút tiến bộ của thế giới văn minh phỏng? bác nhấn thử nút hồng, "Ái chà, một làn hơi ấm sưởi khô chỗ vừa ướt, dễ chịu quá". Còn cái nút đỏ có chữ loằng ngoằng này, chắc nó kéo wừn lên cho mình nữa cũng nên, sợ gì không thử. Choạch. Ngày hôm sau bác Letuanninh tỉnh dậy trong bệnh viện. Cô y tá đến bên, bác thều thào hỏi "chuyện gì xảy ra với tôi thế?" - cô y tá trả lời "thưa ông, "đồ" của ông chúng tôi ướp lạnh để ông mang về làm kỷ niệm. Ông đã nhấn nút TAMPON REMOVER dành cho phụ nữa".

101
0
0

su yeu

Chi ơi! thế ... thế. thế ... bác letuanninh bị... bị ... mất rồi hả ???????????:-O:-O

2,651
0
0

Khai Tâm

này nhá...em nói cho bác biết nhá..cái vụ cổ ...chim của bác là ko có mặt iem đâu đấy....
Đương nhiên rồi! :>

@Cáo: B-) B-) B-) Sau vụ này, giọng nói của MC đắt giá letuanninh đang từ nam trầm đổi thành nữ cao là Cáo tội nặng >:)

431
0
0

letuanninh

CÁO................!
tiếng rít rất thanh từ trong toilet..........................!
cánh cử toilet phật ra.....!một người đàn ông vừ ôm .....vừ chạy hớt hải....!
bảo vệ:có truyện j xay ra với quý ông vậy..?
letuanninh:mặt cắt ko còn hạt máu ..nói ko ro lời....:tôi mất rồi...!
_thế rồi nhân viên bảo vệ lao về phía toilet lúc letuanninh chay ra...!cánh cưa dưa đi đưa lại kẹt ...kẹt.....!và có tiếng rên rỉ đằng sau cánh cửa ..!
mở cửa bảo vệ thấy CÁO đang ngồi dựa lưng vào tường trên mặt dính đầy sữa.......tắm!ánh mắt đờ đẫn như đang phê thuốc...!
bảo vệ:cô có sao ko....?
CÁO:không phải việc của mày phắn đi....!
bảo vệ :ngạc nhiên quay lại chỗ letuanninh và hỏi:..ÔNG mất gì thưa ông..?
letuanninh: mất ,,,,,,,,,mất..........mất cái trinh khiết của người đàn ông....!
nói xong ông ôm đầu và lẩm bẩm :mất công vợ vỗ beó tiết kiêm ko dùng bây j thì mất toi....!=))=))=))=))=))=))

439
0
0

Thảo Gấu

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
Em lạy các cụ, để cho em sống, em sặc rồi

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Đùa vừa thì vui, đùa quá thành kinh khủng, bác Cáo ngất chưa?