Chuyện bịa như thật...

101
0
0

su yeu

Ðề: Chuyện bịa như thật...

ôi trời bác tuanninh phản pháo mạnh quá , chi Cáo đâu rồi nhỉ =))

164
0
0

namgiang

ơ kìa, theo em đọc thì bác Cáo bảo là bác Letuanninh đã nằm trong viện và ... đã được ướp lạnh rồi cơ mà nhể, làm sao mà bắn linh tinh được nữa trừ khi có microwave,
Em đoán chắc là trong chỗ bác Cáo đứng có cái bình sữa tắm tự động mà bác Cáo mới sang Nhật nên không biết sử dụng như thế nào, tò mò nghịch thử không về VN BB&C cười cho thối mũi vì có mỗi cái bình xịt sữa tắm mà không biết sử dụng thế nào O:)

1,904
0
36

291179

Active Member

Bên này giờ hót hơn cả bên topic off Hải Phòng rồi 30 người đang xem nhá, còn bên kia có 17 thôi à.
=))=))=))=))=))

431
0
0

letuanninh

xin thông cảm ..!
mọi người vào topic này hay cười và cười vì mục đích thư giãn ko có ý gi khác ...!hay vui và vui tha hồ mà đùa nhé ,,,..!
dừng nghĩ ngợi dễ mất long lắm ...!có ai đó bị nêu tên thì hay coi đó là nhân vật của truyện thôi ko có thật mà chỉ tạo ra những tiếng cười sảng khoái thôi....!
xin cảm ơn..!@};-@};-@};-@};-@};-@};-:x

9
0
0

Hien NT

ôi buồn cười quá đi mất =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

=))=))=))
Dù đang bực mìình lắm mà cũng phải vào cười một tý.
ôi giời ơi mấy ông quan liêu bực hết chỗ nói cho vào đây cười cho đỡ cửa quyền.

594
0
0

meyeuTomTom

Trời ơi! em ngất mất
Không ngờ các bác trong nhà ta cũng "ấy" phết.
:)):)):)):)):))

883
0
0

mèo_ú

Trời ơi! em ngất mất
Không ngờ các bác trong nhà ta cũng "ấy" phết.
:)):)):)):)):))

chị vào đây đi nhé.....ngồi hóng hớt thôi đấy....chị mà lỡ lời 1 phát là chị đc lên thớt ngay......:D:D:D:D

2,651
0
0

Khai Tâm

chị vào đây đi nhé.....ngồi hóng hớt thôi đấy....chị mà lỡ lời 1 phát là chị đc lên thớt ngay......:D:D:D:D
mèo_ú: :-* :-* :-* Có những người không lỡ lời phát nào mà vẫn lên thớt đều đều nhé :-S

384
0
16

tho2006

Member

Em chỉ vào ngó và cười thôi nhé:)):)):))

144
0
0

Lantrailt

ui, hot thật ý! Em đi, chỉ nhớ mỗi mục này thoai! he he....

354
0
16

Mr_Ech

Member

xin thông cảm ..!
mọi người vào topic này hay cười và cười vì mục đích thư giãn ko có ý gi khác ...!hay vui và vui tha hồ mà đùa nhé ,,,..!
dừng nghĩ ngợi dễ mất long lắm ...!có ai đó bị nêu tên thì hay coi đó là nhân vật của truyện thôi ko có thật mà chỉ tạo ra những tiếng cười sảng khoái thôi....!
xin cảm ơn..!@};-@};-@};-@};-@};-@};-:x
Vâng! Iem là cũng chỉ có cái ý này thôi. Coi như "mua vui cũng được một vài phút giây cho các bác", :x. Còn tiêu đề topic là "Chuyện bịa..." cơ mà. Có iu quý mới đưa nhau lên để đùa, phải không các bác ?

144
0
0

Lantrailt

Vâng! Iem là cũng chỉ có cái ý này thôi. Coi như "mua vui cũng được một vài phút giây cho các bác", :x. Còn tiêu đề topic là "Chuyện bịa..." cơ mà. Có iu quý mới đưa nhau lên để đùa, phải không các bác ?
Ái chà, hôm nay anh nghĩ thông thoáng thế! hihi.....đọc đau cả bụng rụng cả rốn hí hí........

24
0
0

mat1mi

Iem là yêu bác Ếch nhứt đấy, em post tiếp chuyện về bác được ko :-/:-/:-/:-/::-?::-?::-?::-?

384
0
16

tho2006

Member

post nữa đi bác ơi, em đang hóng nè

354
0
16

Mr_Ech

Member

Thành viên chiasetinhthuong đi từ Hà Nội đến Hải Phòng tham dự buổi off đông lắm, ô tô chả đủ chỗ. Bởi thế, Mèo_Ú phải ngồi lên đùi AnhDuy. Bởi cái sự ngồi nó thân mật thế nên câu chuyện càng về sau càng thân mật, rôm rả lắm. Thêm nữa, AnhDuy với topic "Chuyện thật như bịa" nổi tiếng, vào diễn đàn cái là nổi luôn (chả bù cho mình, vào từ lâu lắm mà dạo này mới nổi, nhờ ăn theo, :((), mà cái lý lịch tù mù nên càng gây sự chú ý của mọi người. Bởi thế, Mèo_Ú mới trổ tài thám tử tư:

..................Thám tử Mèo Ú

Mèo_Ú: Anh AnhDuy làm công chức nhà nước phải không?

AnhDuy: Đúng rồi. Sao cô biết ?

Mèo_Ú: Bởi vì, da bàn chân anh trắng đều, suy ra là hay đi giầy chứ không phải đi dép. Công chức nhà nước hay đi giầy.

AnhDuy: Cụ thể Mèo biết anh làm gì không?

Mèo_Ú: Anh AnhDuy làm giáo viên.

AnhDuy: Ôh ;)! Sao em biết hay vậy ::-??

Mèo Ú: Đơn giản thôi. Kẽ móng ngón tay cái bàn tay phải anh có phấn :>... Ah, em còn biết anh thích cái gì cơ :>?

AnhDuy: Mèo nói thử xem!

Mèo_Ú: Anh thích hút... thuốc lào phải không?

AnhDuy: :-O:-O. Sao cô lại nói thế?

Mèo_Ú: Em biết chắc chắn mà. Bởi vì, anh giấu cái điếu cày trong túi quần. Em đang ngồi lên nó đây này...

>:)>:)

354
0
16

Mr_Ech

Member

Iem là yêu bác Ếch nhứt đấy, em post tiếp chuyện về bác được ko :-/:-/:-/:-/::-?::-?::-?::-?
Hế hế, bác cứ thoải con gà mái nhá, em là vô cái tư lự nhá !