Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
81
0
0

lamngocnguyen

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Chúc cả nhà 1 tuàn làm việc hiệu quả và tám vui vẻ...
ăn lấy khí thế nè:
Bánh gì đây chị ơi?????
@mua thu: Em mới nghe kể là có một người phụ nữ vào big C mua TV trị giá tầm ba mấy triệu, đến quầy thu ngân thanh toán đầy đủ và đưa cả địa chỉ để họ đem đến nhà. Big C cử 5 người đem TV đến địa chỉ đó thì thấy nhà rất nghèo chỉ có 1 bà cụ và 1 đứa con nít, họ mới bán tín bán nghi đòi gặp người phụ nữa đã mua hàng, thì bà cụ bảo con tui nó ngồi trên bàn thờ kia kìa. Mấy người đó sợ quá gọi đt về cho big c, big c mở camera ra xem thì không thấy người phụ nữ đâu cả, chỉ thấy có dấu chân, còn tiền thì toàn tiền âm phủ. Kinh thế chứ.:(

1,250
0
0

baoduy_susu

Bánh gì đây chị ơi?????
@mua thu: Em mới nghe kể là có một người phụ nữ vào big C mua TV trị giá tầm ba mấy triệu, đến quầy thu ngân thanh toán đầy đủ và đưa cả địa chỉ để họ đem đến nhà. Big C cử 5 người đem TV đến địa chỉ đó thì thấy nhà rất nghèo chỉ có 1 bà cụ và 1 đứa con nít, họ mới bán tín bán nghi đòi gặp người phụ nữa đã mua hàng, thì bà cụ bảo con tui nó ngồi trên bàn thờ kia kìa. Mấy người đó sợ quá gọi đt về cho big c, big c mở camera ra xem thì không thấy người phụ nữ đâu cả, chỉ thấy có dấu chân, còn tiền thì toàn tiền âm phủ. Kinh thế chứ.:(
Đây là Coconut Custard.

780
0
0

memynhi

@lamngocnguyen: cái vụ bic C đó là chuyện sạo đó, đừng sợ nhé, nếu là ma thì làm sao có dấu chân ? chỉ có thể là Harry Potter với áo khoác tàng hình thui hihihihi

679
0
0

songthao

Không tham gia được Trung thu tiếc ghê các mẹ ơi. Chiều thứ Bảy mẹ Songthao còn phải đi làm mà không chuồn được. Đã đón C.Phô về đến cty nhưng tình hình ceng thẻng nên phải thất hứa. Tiếc quá. Thôi hẹn dịp khác vậy. Các mẹ có hình ảnh trung thu không post lên cho mọi người không đi được xem đỡ ghiền nha.

Các mẹ ơi, sự thật tin đồn ma ở đây nè.

http://dddn.com.vn/20090522054626146cat129/su-that-ve-tin-don-ma-mua-hang-tai-big-c-hai-phong.htm

1,669
0
0

mesubim

@ Tý Tèo ơi: hàng của em đang ở chổ chị nhé, mùathu chiều nay đi Tam Kỳ nên gửi ở chổ chị, em xem rảnh giờ nào chạy qua lấy kẻo tối để ông tí hỏi thăm nhé: cquan chị 16 Bạch Đằng em đến chạy xe thẳng vô cổng vô sân luôn hí rồi nháy máy cho chị xách ra (0982432032) :)

@Cifmoon: eo ơi 2 hủ cá bống của memynhi vẫn còn ở ở chị nè, em có rảnh cầm giùm cho memynhi với kẻo để lâu bốc hơi tội nghiệp :)

1,669
0
0

mesubim

mình mới lần đầu nên chẳng biết hoạt động của các mẹ ở đà nẵng, chỉ mình với nhé
Chào mừng bạn chim bien đến với nhà CSTT Đà Nẵng :x@};-@};-:x, mà hình như bạn đang ở xa lắm thì phải :), mong thấy bạn vào nhà Đà Nẵng thường xuyên nhé :)

1,250
0
0

baoduy_susu

@mẹmynhi: chị gửi khuôn bánh hình con cá và khuôn nhỏ ở nhà muathu rồi nhé, cám ơn e nhiều.

25
0
0

Double_Bi

Mở hàng buổi chiều nào...:x. Susu ơi, quên cái hẹn của mình rồi phải không?

1,018
0
0

mymy

Hi cả nhà, chúc cả nhà đầu tuần vui vẻ và hạnh phúc :cstt09::cstt09:

124
0
0

sonylucky

@mẹmynhi: chị gửi khuôn bánh hình con cá và khuôn nhỏ ở nhà muathu rồi nhé, cám ơn e nhiều.
Thế mà hôm qua k đưa e đem về dùm chị Th
Chị Th: chiều e ghé lấy khuôn madelein nhé

Có nhờ Su mua hộ dầu tràm mà hôm TThu quên hỏi, chắc Su quên mất rồi :)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Thế mà hôm qua k đưa e đem về dùm chị Th
Chị Th: chiều e ghé lấy khuôn madelein nhé

Có nhờ Su mua hộ dầu tràm mà hôm TThu quên hỏi, chắc Su quên mất rồi :)
Huế vẫn chưa gửi vô chị ơi, :D

270
0
0

Soni

Chào cả nhà,
Kể từ hôm bão ghé chơi hôm nay mới lọ mọ vô nhà được. Thấy cả nhà vẫn khỏe má Sơni rất mừng, nhất là còn tổ chức trung thu cho các con được...

@ Mùa thu: không sao đâu em, chị cũng hay bị vậy khi đi công tác :)

1,669
0
0

mesubim

Tí Tèo là Tí Tèo ơi, reng không ghé lấy hàng để tối nay ở cơ quan chị ông Tí không hà :(

65
0
0

Tí Tèo

@ Tý Tèo ơi: hàng của em đang ở chổ chị nhé, mùathu chiều nay đi Tam Kỳ nên gửi ở chổ chị, em xem rảnh giờ nào chạy qua lấy kẻo tối để ông tí hỏi thăm nhé: cquan chị 16 Bạch Đằng em đến chạy xe thẳng vô cổng vô sân luôn hí rồi nháy máy cho chị xách ra (0982432032) :)

@Cifmoon: eo ơi 2 hủ cá bống của memynhi vẫn còn ở ở chị nè, em có rảnh cầm giùm cho memynhi với kẻo để lâu bốc hơi tội nghiệp :)
Khổ quá, chiều nay em không có xe chị ơi.
Để mai em lấy vậy, mong là ông Tí khoan hãy hỏi thăm :D

65
0
0

Tí Tèo

Tí Tèo là Tí Tèo ơi, reng không ghé lấy hàng để tối nay ở cơ quan chị ông Tí không hà :(
Chậc, ông Tí ko hả chị, hay giờ em mượn xe lượn qua vậy
Chờ em chút được không?

61
0
0

minhtue05

các chị ơi, em mới tham gia diễn đàn nên còn bỡ ngỡ, em cũng hay rình rình để đặt hàng mà toàn chậm chân hết hàng nên tiếc quá, em muốn hỏi các chị là đặt hàng trc thì sao ạ? cứ vào topic đấy mà đặt hàng trc cho đợt sau phải k ạ? e cũng ở Đà Nẵng, e chưa có gia đình và thích làm bánh lắm ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.