Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
65
0
0

Tí Tèo

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Sinh nhật Mẹ Gôn vui quá! @};-
Trưa nay em bận lên bến xe đón người giúp việc nên không tham gia được, tiếc quá.
Vừa ăn lẫu vừa hít hà, đúng là sảng khoái vô cùng :D.
Luôn tiện cho em hỏi, mẹ nào ngồi giữa mẹ Gôn và chị Pink đấy ạ, em chưa được biết :p

1,669
0
0

mesubim

He he, mấy cái mẹt ngó phúc hậu dễ sợ :x:

@Mùathu ơi: em QMinh sốt răng rồi, đã cho đi khám chưa? trưa nay có tui mà không có bà, bà trả thù tui trưa hôm qua đó hở, hơ hơ hơ :-* Giỡn thôi chứ tui biết bà vừa bận, vừa con đau chắc quá tải, cố lên bà nhé :)

1,250
0
0

baoduy_susu

Sinh nhật Mẹ Gôn vui quá! @};-
Trưa nay em bận lên bến xe đón người giúp việc nên không tham gia được, tiếc quá.
Vừa ăn lẫu vừa hít hà, đúng là sảng khoái vô cùng :D.
Luôn tiện cho em hỏi, mẹ nào ngồi giữa mẹ Gôn và chị Pink đấy ạ, em chưa được biết :p
Em hỏi chị mặc áo tím hả? mẹ mynhi đấy.

65
0
0

Tí Tèo

Yến 5,2tr/1 lạng em ạ, có 11-12 tai, nếu cho bé ăn thì 1 tai chia làm 2 lần, 1 tuần ăn 2 lần. Thường thì chị mua khoảng 3 tai ăn trong vòng 1 tháng.
Chị ơi, loại này đã làm sạch chưa chị, chứ nếu phải căng mắt nhặt lông thì em lười lắm. Với lại cũng chẳng có thời gian nữa, hic hic.
Nếu loại làm sạch rồi thì chị cho em mua ké 3 tai cho Tí Tèo nhà em ăn thử, tăng sức đề kháng trước mùa lạnh xem có hiệu quả không :)

65
0
0

Tí Tèo

Em hỏi chị mặc áo tím hả? mẹ mynhi đấy.
Trao đổi trên diễn đàn, nghe mấy mẹ nhắc nhiều rồi giờ mới nghía được dung nhan mẹ mynhi qua ảnh.
Mong lần tới sẽ gặp mẹt offline :D

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Chị ơi, loại này đã làm sạch chưa chị, chứ nếu phải căng mắt nhặt lông thì em lười lắm. Với lại cũng chẳng có thời gian nữa, hic hic.
Nếu loại làm sạch rồi thì chị cho em mua ké 3 tai cho Tí Tèo nhà em ăn thử, tăng sức đề kháng trước mùa lạnh xem có hiệu quả không :)
Sạch rồi em ạ, về chỉ việc rửa qua rồi chưng thôi. Chị vừa mua hồi sáng rồi, nếu em định mua thì để bữa nào chị mua giúp cho. Nhưng mà theo memynhi thì mua loại vẫn còn lông yên tâm hơn, mình mất công chút nhưng đảm bảo chất lượng :)

@ muathu: Tí sao rồi, kết quả khám làm sao? ah, sẵn đang hỏi chuyện yến sào, theo em biết thì yến tốt nhất là đối với đường hô hấp đấy ạ :)

1,669
0
0

mesubim

Sạch rồi em ạ, về chỉ việc rửa qua rồi chưng thôi. Chị vừa mua hồi sáng rồi, nếu em định mua thì để bữa nào chị mua giúp cho. Nhưng mà theo memynhi thì mua loại vẫn còn lông yên tâm hơn, mình mất công chút nhưng đảm bảo chất lượng :)

@ muathu: Tí sao rồi, kết quả khám làm sao? ah, sẵn đang hỏi chuyện yến sào, theo em biết thì yến tốt nhất là đối với đường hô hấp đấy ạ :)
Em Gôn ơi mua nhiều không để lại cho chị một ít đi, neng nỉ đó :-*

1,018
0
0

mymy

@muathu: anh Tí sao rồi chị :-*:-*

65
0
0

Tí Tèo

@muathu: anh Tí sao rồi chị :-*:-*
Chúc anh Tí mau khỏe để mẹ muathu còn tăng cường hoạt động @};-.
@chị Gôn: loại còn lông thì chắc tốt hơn vì nguyên chất hơn chị nhỉ. Nhưng mà em chịu, potay.com thôi, hôm nào tiện chị mua giùm em 3 tai nha. Từ từ cũng được miễn là trước mùa lạnh :-*.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Chúc anh Tí mau khỏe để mẹ muathu còn tăng cường hoạt động @};-.
@chị Gôn: loại còn lông thì chắc tốt hơn vì nguyên chất hơn chị nhỉ. Nhưng mà em chịu, potay.com thôi, hôm nào tiện chị mua giùm em 3 tai nha. Từ từ cũng được miễn là trước mùa lạnh :-*.
ok em :)

@ mesubim: bà chị định mua hả? chứ ko phải sẽ nhờ chị memynhi mua à? nếu cần thì em mua luôn cho chứ để lại gì, mua gần xịt mà, ngay trong chợ Hàn, chỗ quen thân nên yên tâm về chất lượng :D

445
0
0

me titdng

Sinh nhật Megon vui quá,trưa nay ghé mà không ghé được tiếc ghê :( . cả tuần nay không mở mắt ra được nè, cứ quay vòng cơ quan-nhà - BV chán quá. Có ai mua cái bệnh tật không tui bán quách cho :D
@: MT ới tí đau sao rồi? cố lên em nhé giao mùa mà Tít nhà chị cũng ho chị cho ngậm bổ phế và súc miệng lesterine pha loãng cũng hết ho,không biết Tí có dùng được không? à nhưng Tít nhà chị không sốt.
Chúc con nhanh chóng khỏe,mẹ không mệt @};-

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@ Mùa thu mất tích mô rồi chị ơi, vẫn ổn đó chứ. Mua yến cho tí dung đi.@};-

2,801
0
0

muathu

@ Mùa thu mất tích mô rồi chị ơi, vẫn ổn đó chứ. Mua yến cho tí dung đi.@};-
Đây có bà chị hi hi nhìn cái hình nhà mình mà chẹp chẹp tiếc ngẩn cả người :( Tí bị viêm hô hấp sốt cao bám mẹ như em bé :( bỏ trốn việc trên cơ quan về nhà mà bị réo quá trời :(

1,018
0
0

mymy

Sinh nhật Megon vui quá,trưa nay ghé mà không ghé được tiếc ghê :( . cả tuần nay không mở mắt ra được nè, cứ quay vòng cơ quan-nhà - BV chán quá. Có ai mua cái bệnh tật không tui bán quách cho :D
@: MT ới tí đau sao rồi? cố lên em nhé giao mùa mà Tít nhà chị cũng ho chị cho ngậm bổ phế và súc miệng lesterine pha loãng cũng hết ho,không biết Tí có dùng được không? à nhưng Tít nhà chị không sốt.
Chúc con nhanh chóng khỏe,mẹ không mệt @};-
Ơ, ai ở bệnh viện rứa chị, sao không báo cho nhà mình biết chị :(:(:(

1,669
0
0

mesubim

ok em :)

@ mesubim: bà chị định mua hả? chứ ko phải sẽ nhờ chị memynhi mua à? nếu cần thì em mua luôn cho chứ để lại gì, mua gần xịt mà, ngay trong chợ Hàn, chỗ quen thân nên yên tâm về chất lượng :D
Em mua giùm chị với, 3 tai nhé chị dùng thử vì chưa dùng tới thứ cao cấp này bao giờ, trộm vía bé Su nuôi quá khỏe, giờ tới em Bim chán quá đau hoài, đảm bảo chất lượng em nghe :x TKs trước nè @};-@};-@};-@};-@};-

445
0
0

me titdng

Ơ, ai ở bệnh viện rứa chị, sao không báo cho nhà mình biết chị :(:(:(
Mymy ới ! Chị nè ,chị mất tích cả tuần rồi từ khi các nàng đi HN về đó.hình như chẳng ai biết mình mất tích thì phải :((Cho chị bán than tí.Dạo này không biết sao mà người mệt mỏi quá ăn không ngon ngủ không được mọi người nói chị đang ở cái tuổi "giãy chết":(
đã đi mua cổ phần ở các BV ĐN rồi mà không si nhê gì ,thôi thì còn người còn của :D cầu cứu tới BV Đông y vậy. BS khám nói là "tỳ hư thận yếu" :((thế là sáng cq-chiều BV rồi sáng BV-chiều cq :( nên không có thời gian để nhìn mấy mẹt .Chết nỗi châm cứu lại bị dị ứng kim nên bưa nay phải bấm huyệt cứ là chóng cả mẹt :-O:-O

25
0
0

Double_Bi

@Double_Bi: em ơi tiết lộ bí mật tí, chị dịch ra nick em là Yêu món cơm lam đúng ko em :) nhìn lại mới thấy chị ghi nick em bị sai yeumoncolam :)

Mẹ cu Gôn = Mẹ Gôn: Chị cũng có thoáng nghĩ về cái nick của em vì gôn lớn rồi với lại gõ thêm chữ xê u thì hơi dài rứa mà hôm nay thấy em đổi rồi đúng là có thần giao cách cảm :D nhìn mấy F1 CSTT vui quá, hôm đó trong máy chị cũng có ảnh đó mà rất chi là mất trật tự cứ chạy theo các con chụp nên toàn chân, mặt hậu của các mẹ thôi :p khó mà post lên được, lúc các con tập trung được thì hết pin hihhi Bánh kem đẹp quá trời :)

@Memynhi: Chị nhớ vụ đấu giá của em rồi, tối nay sẽ thanh toán, nếu ko có gì thay đổi thứ 4 tuần tới sẽ có vận chuyển free về Đà Nẵng em nhé.

Trưa nay có hội nghị Google không mọi người ??? có nhiều vụ để bàn lắm quan trọng nhất là đi ủng hộ bão lụt :x
Hehe chị muathu ơi :-* Phạt chị bằng cách "hai chị một cún" hì. Nick của em bên wtt là yeumonklam chứ hổng phải yeumoncomlam. Em cũng thích cơm lam lắm, sau lần được măm măm ở suối Hoa. Tuy nhiên, gã trai tuổi "monk= monkey" còn làm em mê hơn nên em mới lấy tên đó.:p

Em và susu có hẹn hò riêng tư chị à B-). Susu gọi em rồi. Susu ơi, bà nhắn tin lại giùm tui số điện thoại nghe.

Nhà mình vui quá nhưng em đang ở xa trung tâm ăn chơi,không đi ọp được, khi nào xuống phố sẽ hội ngộ mọi người.

445
0
0

me titdng

Chúc 1 ngày mới các mẹ vui vẻ các con khỏe mạnh :cstt08:
@ Susu em ới! có người HN vào em mua giùm chị cái vụ DHA với nhé thế đã còn xiền thì chị gửi khi gặp vậy hiiiii :-*

798
0
0

cifmoon

Ðang đọc: 2 (2 thành viên và 0 khách)
cifmoon, muathu

Anh Tí đỡ chưa chị ? Chúc anh Tí mau hết bệnh để mẹ yên tâm công tác :x

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.