Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
65
0
0

Tí Tèo

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Cả nhà mình đi off chưa về àh. Mấy hôm nay Gô bị sốt nên mẹ phải ở nhà trông con, chán wá, con cứ ốm suốt, mẹ xin nghỉ riết chắc sếp cho nghỉ luôn quá :(
Mấy đứa nhỏ này cứ đau ốm suốt làm cho ba mẹ vừa mệt vừa sốt ruột nữa.
Chúc Gô mau mau hết bệnh lại tiếp tục đi học ngoan nhé.

270
0
0

Soni

Híc... mấy hôm không vô nhà đọc mệt xỉu...
Cám ơn quà của mùa thu, mẹGôn và mymy rất đẹp.
@ máy may mua tại bestbuy: nghe megiangcoi nói là cái máy may này không may vải thun được đó. Nhà mình đảm đang quá, nội trợ giỏi nè, bi giờ thêm may vá nữa :x

25
0
0

Double_Bi

Cả nhà ơi, Đà Nẵng mình chỗ nào bán bánh xèo ngon, bổ, rẻ chỉ em với. Em thích bánh xèo quê quê một tí, chứ không phải kiểu như Bà Dưỡng hay Xuân. Cám ơn cả nhà.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Ơ bữa trước thấy chị Mynhi bảo khách hàng thân thiết được tặng quà, thấy tên mình xếp trước tên chị subim, trưởng trưa ni có cái nhẫn đỏ, hợp cái dây đỏ :D ai dè không phải. Chị Mynhi em đặt cái nhẫn giống chị subim luôn nghe, đẹp hơn chị í càng tốt, đừng xấu hơn nghe chị, em ganh tị lắm:p

1,669
0
0

mesubim

He he em ơi chắc mynhi đang thiết kế mẫu mới cho em, to hơn đẹp hơn của chị nên lâu rứa đó, ráng chờ nghe cưng :D

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Ơ thế trưa ni có nhẫn rồi à? chị memynhi ơi nhẫn của em có chưa ạ? à phải, hai cái dây đeo thẻ của em ý mà, có thể làm ngắn lại 1 chút được ko chị? nếu dễ thì thu ngắn 1 tí lại giúp em còn nếu mất công quá thì thôi :x:x:x.

MG đang trong giai đoạn làm việc rất thoải mái vì TP nghỉ phép, trước giờ đ/c cứ cho mình là quan trọng, ko thể thiếu trong công việc, giờ lãnh đạo cho nghỉ 1 lần gần tháng, thế mới thấy là mình có quan trọng hay ko :D, trong khi anh em nghỉ 1, 2 ngày thì lầm rầm, gây khó khăn phát sợ

2,801
0
0

muathu

Híc... mấy hôm không vô nhà đọc mệt xỉu...
Cám ơn quà của mùa thu, mẹGôn và mymy rất đẹp.
@ máy may mua tại bestbuy: nghe megiangcoi nói là cái máy may này không may vải thun được đó. Nhà mình đảm đang quá, nội trợ giỏi nè, bi giờ thêm may vá nữa :x
Ít người đảm đang lắm chị, có Memynhi, Baoduy_susu, Pink3 thôi, 2 cái giấy mời tham dự chuyên đề dưỡng da em đã gửi Baoduy_susu thanks chị nhé vì các mẹ toàn da đẹp nên ưu tiên cho em với baoduy_susu :D

@Susu1811 và Mẹ Gôn: Trả lời hộ Memynhi nè 2 nàng đợi nhé sẽ có nhẫn đẹp :D

@Cifmoon: Khi nào Gô trên 3 tuổi mới hy vọng các bạn ấy bớt ốm đau em ạ, Gô đau không nhờ được nội ngoại gì hả em ? mong Gô chóng khỏi nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,801
0
0

muathu

@muathu: Galentin mua ở đâu vậy chị? Em sẽ gởi đồ cho Susu chị nhé. Susu ơi, đóng vai người vận chuyển nữa hì.
Em ơi Galentin mua ở topic hàng Sing hoặc Đà Nẵng có Sonylucky nhờ mua được 1 hộp lớn có share lại cho các mẹ, chị còn 15 lá đây, em có thử hôm nào chị gửi Susu1811 nhé.

467
0
0

pink3

chị mynhi ơi, em can chị nhé, đừng mua cái của bestbuy, em theo WTT mua của anh Tùng ở hội vũ, máy thích lắm chị ạ. Cũng gọn thôi.
em up ảnh chị nhé

467
0
0

pink3

may được nhiều thứ vải lắm chị ạ, kể cả vải Jean mấy lớp nhé.

467
0
0

pink3

lại quên nữa : giá của nó 1,1 triệu.
chị gởi thêm 50k nữa, anh ấy sẽ gởi BĐ chuyển về tận nhà cho chị. Nó nặng khoảng 8kg...

270
0
0

Soni

lại quên nữa : giá của nó 1,1 triệu.
chị gởi thêm 50k nữa, anh ấy sẽ gởi BĐ chuyển về tận nhà cho chị. Nó nặng khoảng 8kg...
Em ơi, nó là máy cơ (đạp bằng chân) hay điện (đạp bằng mô tơ), toàn bộ gồm có đầu máy và chân bàn gác đầu máy lên hả ? thông tin để liên lạc với anh Tùng ? tặng em bó hoa @};-@};-@};-@};-@};- hì...

@mùa thu: có hồi nào em mua sách giảm giá qua mạng chưa ? em còn quyển Đồi gió hú (Phương Tường) và quyển gì đó không (quên tên rồi...)? Có dư không để lại cho chị hỉ ?

15
0
0

gaume81

em chào cả nhà rồi em đi ra nấu cơm cho rai em măm ah :-&:-&:-&:-&:-&

445
0
0

me titdng

Có 1 ngày không vào nhà mà đọc toét mắt. Công nhận các mẹ nhà mình đảm đang thật,nhìn qua lại thấy mỗi mình là đoảng thôi ợ :D
@ Mynhi ơi! cái vòng dành cho cô 30 tuổi em làm màu trắng hết cho chị .E kết cho chị thế này nhé hột trắng nhỏ 1 đoạn sau đó 1 hột trắng to rồi nhỏ rồi to nhé ,ở giữa e không làm mặt mà e kết 1 sợi có hột nhỏ trắng sau đó thì to dần lên.Không biết chị tả thế này e có hiểu không nữa chịu khó nhé :D

679
0
0

songthao

Cái máy may nhà Pink nhìn thích ghê. Nhà Songthao đã mua 1 cái máy Singer lâu rồi, giờ bà ngoại xách về quê xài rồi. Nhìn cái này thấy thích thích nhưng có biết may đâu. hìhì... Cứ hẹn lần hẹn lửa sẽ mày mò học, nhưng đành tạm gác giấc mơ lại. HIx

679
0
0

songthao

Cả nhà ơi, Đà Nẵng mình chỗ nào bán bánh xèo ngon, bổ, rẻ chỉ em với. Em thích bánh xèo quê quê một tí, chứ không phải kiểu như Bà Dưỡng hay Xuân. Cám ơn cả nhà.
Khi nào rãnh thì ới em, em chỉ chỗ ngon lắm. Nhưng giá bình dân với lại ở chợ Đống Đa, chị có ăn chợ được không? hehe (bữa trước bị hố hàng, rủ Mymy với Cifmoon đi ăn mà hết bánh đành phải đổi món và đang phục thù lần sau) :D Tự nhiên có người thích giống mình dzui quá :cstt08:

780
0
0

memynhi

trời, nhà mình lấy lại phogn độ rồi, vào đọc mệt luôn hihihihi

@pink3: chị thích thích nhưng chắc phải bỏ ý định vì nó nặng 8kg và trông cũng hoành tráng :p, nhà nhiều đồ quá rồi hic hic, mà chị cũng chị tập tành may sơ sơ chứ chưa có rành, đụng vào lại ghiền nữa chắc chết, thôi tạm nén lại vậy hihihi

@mẹ Gôn: dây đeo thẻ sửa phức tạp lắm em, thôi ráng nhé, lần sau có đặt :)P) nhớ dặn để chị làm ngắn lại hén, nhẫn của em chị đang kết, vì cái hôm trước hơi rộng.

@susu: chị có dặn chị muathu nói với em là nhẫn đỏ của em cho chị nợ lại mấy hôm vì đang kết hàng giao cho topic bán hàng ủng hộ miền trung. Em thích nhẫn giống chị subim thì vào topic đặt đi, mục số 10

@me titdng: mấy hôm nay em bận quá, sẽ cố gắng mặt kim sa tím cho chị đeo đám cưới trước, mấy dây cô giáo thì 20/11 tặng đúng ko, vậy em sẽ từ từ làm nhé

@soni: tụi em hay tự nhận là ‘bon chen’ đó chị, em gái em mỗi lần nhận được ‘nhờ vả’ mua gì trong SG là lại rên ‘chị lại thêm trò gì nữa đây ?’

1,669
0
0

mesubim

Trưa nay subim giữ nhà cho mọi người nghỉ trưa đây:">, ghớm thật trưa nào cũng tụ tập càphê hết có một ngày nghỉ nằm lên nằm xuống ngủ không được đâm chán... lại thấy nhớ càphê :D
Nhà mình sáng nay mấy mẹ 8888 cũng ghê hè, đọc 2 trang toét cả mắt rồi đây :x

467
0
0

pink3

@chị mynhi: cái máy này nó nặng nhưng lại gọn chị ạ, em toàn bỏ trong tủ quần áo, khi nào may thì lôi ra. Máy này dùng điện 110v. chị soni oi, cái số đt của anh tùng là : 0904 912 216 anh ấy o 24 Hội Vũ
may khỏe lắm.
chị mynhi co thích quilt vải không?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.